JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: BBC: Jumuia ya Afrika Mashariki mashakani, Marais wa Kenya, Uganda na Rwanda waunda umoja wao!

    Report Post
    Page 3 of 20 FirstFirst 12345 13 ... LastLast
    Results 41 to 60 of 381
    1. BMT's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Posts : 415
      Rep Power : 563
      Likes Received
      58
      Likes Given
      28

      Default BBC: Jumuia ya Afrika Mashariki mashakani, Marais wa Kenya, Uganda na Rwanda waunda umoja wao!

      wanajf!kwa aliyebahatika kusikiliza bbc jioni ya leo atakubaliana nami kuwa jk amechokwa au anatengwa na wenzake,, kitendo cha kagame,museveni na uhuru kenyata kukutana kikao cha faragha leo entebe-uganda bila kumshirikisha jk,imeniweka pabaya!!hawa marais wanamuonaje rais wetu! naomba kuwasilisha


    2. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 11,035
      Rep Power : 4376
      Likes Received
      3435
      Likes Given
      6665

      Default re: BBC: Jumuia ya Afrika Mashariki mashakani, Marais wa Kenya, Uganda na Rwanda waunda umoja wao!

      Unajua kwamba tuliwaambia Uganda na Rwanda waondoke Congo? That is a strategy to show case their anger I suppose.
      We are all inventors, each sailing out on a voyage of discovery, guided each by a private chart, of which there is no duplicate. The world is all gates, all opportunities.
      Ralph Waldo Emerson

    3. NDESSA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd May 2013
      Posts : 353
      Rep Power : 456
      Likes Received
      72
      Likes Given
      10

      Default

      Quote By ifweero View Post
      Jk haongei na mbwa, anaongea na mwenye mbwa!! Kesho kutwa hapa obama atakuwa magogoni tegeta,mbagala na gongolamboto, hamjiulizi kwann haendi kwao kenya anakuja kinondoni?
      Kwa mawazo kama haya hatuwezi kufika we unadhani Marekani wana Rafiki? Fuatilia urafiki wao na Osama,Sadam Hussein,Gadafi,Mubarak,Mobutu na wengineo uliishia wapi, Marekani wanakutumia wakimaliza wanakutema usifikiri Obama haendi Kenya kisa hawapendi hataki tu kuwaibia walichonacho,Marekani wanakimbizana na spidi ya China kuwekeza Afrika kwahyo sio fahari sana mkuu.
      Koba likes this.

    4. POMPO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2011
      Posts : 5,889
      Rep Power : 85902578
      Likes Received
      1960
      Likes Given
      821

      Default Re: Hii imekaaje kwa rais jakaya kikwete?

      Wanamuona ka Pinda alivyoonwa na Sugu! Ama kamanda Mnyika

    5. Teacher1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th January 2011
      Posts : 265
      Rep Power : 557
      Likes Received
      84
      Likes Given
      14

      Default re: BBC: Jumuia ya Afrika Mashariki mashakani, Marais wa Kenya, Uganda na Rwanda waunda umoja wao!

      Tanzania haiwezi kujiunga nao sisi tunataka umoja na muungano wa siasa sio uchumi.
      kiwatengu likes this.

    6. akenajo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2012
      Posts : 1,451
      Rep Power : 704
      Likes Received
      372
      Likes Given
      121

      Default Re: Hii imekaaje kwa rais jakaya kikwete?

      Lakini kati ya marais wote hao kikwete ndio handsome
      Ngongo, Somji Juma and Malyenge like this.

    7. victorshalom's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th May 2013
      Posts : 31
      Rep Power : 389
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default re: BBC: Jumuia ya Afrika Mashariki mashakani, Marais wa Kenya, Uganda na Rwanda waunda umoja wao!

      Kweli hili jambo kufanyika wakati huu litaibua hisia mbali2 zitazopelekea mpasuko na hivyo jumuia hiyo kuelekea kifo kama ilivyokuwa 1977.

    8. BONGOLALA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2009
      Posts : 9,958
      Rep Power : 85903330
      Likes Received
      2906
      Likes Given
      440

      Default re: BBC: Jumuia ya Afrika Mashariki mashakani, Marais wa Kenya, Uganda na Rwanda waunda umoja wao!

      Tanzania hakuna uongozi thabiti na viongozi waliopo longolongo tuu hakuna utekelezaji,huku KKK ni kuchapa kazi kwa kwenda mbele.Hembu tujiulize ni miaka mingapi tangu tuseme reli ya dar-rwanda,burundi itajengwa?tanga-mwanza kupitia serengeti ku save uganda?
      Koba, Adili, Selungo and 1 others like this.
      "...Waasisi walituachia muungano wa nchi moja yenye serikali mbili na siyo nchi mbili zenye serikali mbili..." - Jaji Warioba

    9. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 16,031
      Rep Power : 128511
      Likes Received
      2975
      Likes Given
      1531

      Default re: BBC: Jumuia ya Afrika Mashariki mashakani, Marais wa Kenya, Uganda na Rwanda waunda umoja wao!

      Tanzania tuna rais weak ndo maana tunadharaulika
      Selungo likes this.
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    10. kinauche's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 4,382
      Rep Power : 1434
      Likes Received
      919
      Likes Given
      19

      Default Re: Hii imekaaje kwa rais jakaya kikwete?

      Quote By BMT View Post
      wanajf!kwa aliyebahatika kusikiliza bbc jioni ya leo atakubaliana nami kuwa jk amechokwa au anatengwa na wenzake,, kitendo cha kagame,museveni na uhuru kenyata kukutana kikao cha faragha leo entebe-uganda bila kumshirikisha jk,imeniweka pabaya!!hawa marais wanamuonaje rais wetu! naomba kuwasilisha
      Hili jambo limenishangaza hata mimi. We are the big brother. How on earth could they do this? I was shocked. Uganda inataka kujenga bomba la mafuta kutoka Mombasa. Aidha, inasemekana wanataka kumkingia kifua Kenyatta kwenye kesi ya the Hague. Hii ni kali lakini haileweshi.


      Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums

    11. mwanawao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2010
      Posts : 761
      Rep Power : 679
      Likes Received
      309
      Likes Given
      31

      Default Rais wangu KIKWETE, najiskia vibaya, KWA NINI, MUSEVEN, KAGAME NA UHURU wamekutenga?

      Wiki hii Marais wa Kenya, Uganda, na Rwanda wamekutana nchini Uganda katika mazungumzo maalumu ya ushirikiano wa kibiashara na uwekezaji. Ukiangalia hizi ni nchi zilizopo kwenye umoja wa kibiashara. Je, tuseme ndani ya Afrika Mashariki tunao umoja mwingine mpya? Ila kubwa zaidi kwanini wameitenga Tanzania kwenye mazungumzo haya?

      Je, Umoja wa Afrika Mashariki bado una uhai kwa siku za usoni?

      Nafikiri Watanzania tutafute washirika wengine wa kibiashara tutakaoweza kushirikiana nao maana kwa vyovyote vile kuwa mshirika/ mbia na mtu ambaye anakuangalia kwa jicho la chuki lazima atakufanyia vitimbi tu pale atakapo ona unataka kufanikiwa.
      " Hawa wanataja magari na hawa farasi, bali sisi tutalitaja jina la BWANA, Mungu wetu" Zab.20:7

    12. Getstart's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 2,633
      Rep Power : 941
      Likes Received
      636
      Likes Given
      1012

      Default re: BBC: Jumuia ya Afrika Mashariki mashakani, Marais wa Kenya, Uganda na Rwanda waunda umoja wao!

      Sijui kama mradi wetu wa reli na Rwanda utasalimika, maana moja ya maamuzi ni Rwanda kujiunga katika reli ya Kenya na Uganda!
      Adili likes this.

    13. kinauche's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 4,382
      Rep Power : 1434
      Likes Received
      919
      Likes Given
      19

      Default Re: Hii imekaaje kwa rais jakaya kikwete?

      Quote By akenajo View Post
      Lakini kati ya marais wote hao kikwete ndio handsome
      Nani amekuambia walikuwa wanatafuta wachumba we mliberali?

      Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums

    14. PISTO LERO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2011
      Posts : 2,110
      Rep Power : 0
      Likes Received
      829
      Likes Given
      665

      Default re: BBC: Jumuia ya Afrika Mashariki mashakani, Marais wa Kenya, Uganda na Rwanda waunda umoja wao!

      Ni mamluki wa marekani hilo halina ubishi

    15. YAGHAMBA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th August 2012
      Posts : 454
      Rep Power : 514
      Likes Received
      119
      Likes Given
      946

      Default re: BBC: Jumuia ya Afrika Mashariki mashakani, Marais wa Kenya, Uganda na Rwanda waunda umoja wao!

      Tanzania mtawala ( usiseme kiongozi) wetu wa nchi anawaza namna ya kuidhibiti CHADEMA. Shame on you JK

    16. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 16,031
      Rep Power : 128511
      Likes Received
      2975
      Likes Given
      1531

      Default Re: Hii imekaaje kwa rais jakaya kikwete?

      Quote By akenajo View Post
      Lakini kati ya marais wote hao kikwete ndio handsome
      Bora uwe na sura mbaya una akili kuliko kuwa handsome halafu 1+1=11(mpumbafu)
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    17. Ng`wanakidiku's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th April 2009
      Posts : 1,199
      Rep Power : 836
      Likes Received
      227
      Likes Given
      418

      Default Re: Hii imekaaje kwa rais jakaya kikwete?

      Quote By Frank mkahe mmanga View Post
      Jamani Rais kikwete hana shida tatizo niwatendaji wake na kuhusu kwenda kwenye kikao jamani tambueni kuwa Rais naye anapangiwa ratiba huwa hajiendei tu kama ww unavyotoka nyumbani kwako ok na anaongozwa na sheria pia kuna gharama kulingana huwa haendi peke yake.
      Inawezekana kweli. Mauaji ya CCM polisi usikute anayeyasimamia ni mgomea mtarajiwa wa CCM (kama Membe n.k.) anakuwa na mikakati ya kuhakikisha anawamaliza nguvu CDM. Kumbukeni JK alisema wagombea mjipange sasa wajipangeje??
      Mimi siyo mwana siasa!

    18. GIB's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd March 2012
      Posts : 337
      Rep Power : 514
      Likes Received
      92
      Likes Given
      139

      Default Re: Rais wangu KIKWETE, najiskia vibaya, KWA NINI, MUSEVEN, KAGAME NA UHURU wamekutenga?

      wanajua ni dh---a----i-- f---u.

    19. Wakuti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2011
      Posts : 334
      Rep Power : 572
      Likes Received
      42
      Likes Given
      62

      Default Re: Hii imekaaje kwa rais jakaya kikwete?

      Aisee hii mbona si habari kama unafuatilia news za dunia. Uhuru kabla ajatangaza kungombea alikuja kumuiona JK na baada ya uchaguzi alikutana na makamu wake serengeti. Nadhani JK kamtuma uhuru akawaambie washikaji wazingatie ushauri wake aliowapa.
      Malyenge likes this.
      TUMEANZA NA TINDIKARI NA TUNAMALIZA NA MABOMU - CDM

    20. kinauche's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 4,382
      Rep Power : 1434
      Likes Received
      919
      Likes Given
      19

      Default re: BBC: Jumuia ya Afrika Mashariki mashakani, Marais wa Kenya, Uganda na Rwanda waunda umoja wao!

      Quote By BONGOLALA View Post
      Tanzania hakuna uongozi thabiti na viongozi waliopo longolongo tuu hakuna utekelezaji,huku KKK ni kuchapa kazi kwa kwenda mbele.Hembu tujiulize ni miaka mingapi tangu tuseme reli ya dar-rwanda,burundi itajengwa?tanga-mwanza kupitia serengeti ku save uganda?
      Naunga mkono hoja. Sisi tumejaa maneno wakati wenzetu wamejaa vitendo.

      Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums

    21. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 18,685
      Rep Power : 86928399
      Likes Received
      11081
      Likes Given
      9513

      Default Re: Rais wangu KIKWETE, najiskia vibaya, KWA NINI, MUSEVEN, KAGAME NA UHURU wamekutenga?

      Hata mimi ningekuwa wao singemuita.......kwa lipi sasa.......?

    Page 3 of 20 FirstFirst 1234513 ... LastLast

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...