JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Exclusive: Video ya mlipuko wa bomu Arusha

    Report Post
    Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 94
    1. Mohamedi Mtoi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2010
      Location : Kinondoni
      Posts : 3,198
      Rep Power : 49989371
      Likes Received
      5657
      Likes Given
      700

      Default Exclusive: Video ya mlipuko wa bomu Arusha

      Wakuu.
      Nimekutana na hii video nyingine ya mlipuko wa bomu la Arusha.

      Bofya hapo chini



      http://youtu.be/rDEiY2vhFI8

      Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums.
      Maarifa, Dark City, Nara and 10 others like this.


    2. Malyenge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th January 2012
      Posts : 947
      Rep Power : 755
      Likes Received
      169
      Likes Given
      276

      Default re: Exclusive: Video ya mlipuko wa bomu Arusha

      Quote By Fitinamwiko View Post
      Kwani lazima kila kitu uchangie? sometimes silence is the best tool
      Nilishasema kwenye thread yangu yenye kichwa cha habari "Si kila thread lazima uchangie" watu wakaniponda kumbe leo nimepata mwenzangu....Thank you mkuu.....
      Fitinamwiko likes this.
      Binadamu hayuko kama umwonavyo na wala hayuko kama umfikiriavyo, bali yuko kama alivyo........By Hemed Kimwanga (1984).

    3. Malyenge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th January 2012
      Posts : 947
      Rep Power : 755
      Likes Received
      169
      Likes Given
      276

      Default re: Exclusive: Video ya mlipuko wa bomu Arusha

      [QUOTE=Janja PORI;6644327]Kumbe bomu lililipuliwa ili msafara wa chadema usifanikiwe .. Angalia lema anamaliza kwamaba watakuwa wanaenda tanapa sakina shamsi hilo ndo lilisababisha .... Kupiga bomu kunyima msafara huoo

      that true fact[/
      QUOTE]

      Lema atausababishia madhara makubwa sana mji wa Arusha........
      Binadamu hayuko kama umwonavyo na wala hayuko kama umfikiriavyo, bali yuko kama alivyo........By Hemed Kimwanga (1984).

    4. primking's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2012
      Posts : 333
      Rep Power : 473
      Likes Received
      39
      Likes Given
      16

      Default re: Exclusive: Video ya mlipuko wa bomu Arusha

      kusoma hujui, hata picha nayo huelewi maudhui? kweli bdo ujinga ni janga kubwa ktk taifa letu

    5. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 35,825
      Rep Power : 138795727
      Likes Received
      22944
      Likes Given
      22856

      Default re: Exclusive: Video ya mlipuko wa bomu Arusha

      Real au manufactured?
      Dont study me, you won't graduate!!!

    6. mary mary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 855
      Rep Power : 47809
      Likes Received
      273
      Likes Given
      128

      Default re: Exclusive: Video ya mlipuko wa bomu Arusha

      Quote By Ritz View Post
      Video ya Lwakatare mnaikataa hii Mbowe mnaikubali mnawachanganya Watanzania.
      Naona unafuatilia kwa karibu sana! Hamjui mambo mengi kijana, usiwe na wasiwasi watanzania wataamua ipi ya ukweli ipi feki.

    7. mkomatembo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th December 2011
      Location : Bweleo
      Posts : 1,075
      Rep Power : 725
      Likes Received
      258
      Likes Given
      1295

      Default re: Exclusive: Video ya mlipuko wa bomu Arusha

      Ile ya Rwakatare alikuwa anachezesha mikono na kujifuta makamasi kila wakati na kujichokona pua, haina tofauti na hii, mbona ile mliipinga kwa nguvu zote mkadai imetengenezwa, je hii sisi wananchi tutaamini vipi kama ni video ya ukweli! chadema mnatuchanganya, baada ya kuona mmezidiwa mmekuja na hoja mlikuwa na CCTV mbona kuna kazi! yaani nilistushwa mlivoikataa ile video ya Rwakatare mpaka nikaogopa!
      "If the Virgin Mary appears wearing a Veil on all her pictures, how can you ask me to sign on a HIJAB BAN law ?" -Roberto Maroni, Italian Minister.

    8. REMSA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Posts : 2,377
      Rep Power : 2421
      Likes Received
      751
      Likes Given
      1754

      Default re: Exclusive: Video ya mlipuko wa bomu Arusha

      Najua kuna mijitu imekuja imetoa mimacho kwenye hii video ili iwapunguzie kihoro walichonacho,
      ili kuujua ukweli CDM walionao,wamekuta hola hakuna sura ya mapolisi gaidi,bado wakati wake hii
      lengo ni kuwafanya mjue nini kilitokea,lakini ile ya magaidi mapolisi endeleeni kukaa na pressure zenu,
      mpaka wakati mwafaka na mahali mwafaka utatolewa.Pole Chagonja na wenzio waliokutuma waambie
      kibarua cha safari hii kigumu'
      'YOUR MIND BELONGS TO YOU,DON'T LET DEVIL USE IT AS TRASHCAN'

    9. Wakuti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2011
      Posts : 334
      Rep Power : 565
      Likes Received
      42
      Likes Given
      62

      Default re: Exclusive: Video ya mlipuko wa bomu Arusha

      sasa hii video inaonesha nini zaidi? Mnajichanganya sana mara video zilifungwa sehemu lakini hii inaonekana imechukuliwa na mtu ndio maana haijatulia ila ile iliyoletwa na saanane ni zaili mchukuaji alijua mchezo wote ndio maana alimchukua Lema na Mbowe kwa mbele tena bila ya kuyumba yumba

      Mungu ibariki Tanzania na waangamize mashetani wauwa watu CDM

    10. Mundali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2010
      Posts : 740
      Rep Power : 730
      Likes Received
      152
      Likes Given
      78

      Default Re: Exclusive: Video ya mlipuko wa bomu Arusha

      Chama cha kijani wala mjani. Sekretari yote imejaa wala mirungi (Kinana), Wavuta bangi (Mwigulu na Nepi), mateja (waliobaki). Kwao nyesi siku zote huwa ni nyeupe.

    11. mdeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th March 2011
      Posts : 2,833
      Rep Power : 1020
      Likes Received
      327
      Likes Given
      27

      Default Re: Exclusive: Video ya mlipuko wa bomu Arusha

      Uzuri Mungu kaepusha balaa

      "To know the enemy is half the victory"

    12. King Kong III's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 19,711
      Rep Power : 168828997
      Likes Received
      6663
      Likes Given
      3535

      Default Re: Exclusive: Video ya mlipuko wa bomu Arusha

      Ngoja nicheck

    13. watofauti's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th November 2011
      Posts : 26
      Rep Power : 461
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Exclusive: Video ya mlipuko wa bomu Arusha

      Quote By EMT View Post
      Baada ya mlipuko kutokea hakuna polisi anayeonekana kwenye video.

      Walikuwa wapi? Walisepa? Kama walisepa ni nani alikuwa anapiga hizo risasi?

      Hata aliyekuwa anaomba msaada kwa mic, hakuomba kutoka kwa wanausalama bali kwa "makamanda".

      Kwa tukio kama hili nilidhani polisi wangekuwa mstari wa mbele kuokoa na kuwapa watu directions.

      Police are part and parcel of any emergecy service. But they were no where to be seen zaidi ya kudaiwa kupiga risasi.

      Ni haki umma kujua hizo risasi zilikuwa na nini. Pia walikuwa wanapiga risasi za kujilinda (self-defence) baada ya kuvamiwa?
      Kwani Umeambiwa Polisi wao ni maroboti wasikimbie Risasi na Mabomu?au risasi na mabomu na Risasi yanaditect polisi?

    14. Jenifa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2010
      Posts : 497
      Rep Power : 609
      Likes Received
      95
      Likes Given
      14

      Default Re: Exclusive: Video ya mlipuko wa bomu Arusha

      bunduki hazikufuata immediately zimepigwa baada ya dakika tatu mimi sijui kukimbia ila dakika tatu utanikuta namaliza kilometa. sehemu iliyopigwa bomu ni mbali kabisa na walikokuwa viongozi. wangemtaka mbowe hapo rahisi sana.

      Quote By Lukolo View Post
      Dah, bahati mbaya na hii haionyeshi aliyerusha bomu. Lakini angalau inatoa ushahidi kwamba si kweli kwamba mwenyekiti aliondoka eneo la tukio kwa makusudi kama alivyosema Mwigulu, bali alikuwa anachangisha hela kutoka kwa wanachama. Na pia inaonyesha kwamba milio ya risasi ilifuata immediately baada ya bomu kulipuka na si kweli kwamba polisi walipiga risasi baada ya wananchi kuwafukuzia na kuwapiga kama ambavyo wamejitetea. Ni dhahiri kwamba madhara yalipagwa yawe makubwa kuliko haya. Na uamuzi wao wa kupiga risasi tank la mafuta la gari la matangazo ni dhahiri walitaka kutengeneza mlipuko mbaya ambao ungekuwa na maangamizi ya kihistoria. Tunamshukuru Mungu alizuia tank la mafuta lisilipuke.
      Inahuzunisha sana, kutazama hii video.

    15. Donnie Charlie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2009
      Location : Gotham City
      Posts : 4,991
      Rep Power : 90272647
      Likes Received
      1187
      Likes Given
      1594

      Default Re: Exclusive: Video ya mlipuko wa bomu Arusha

      Quote By Ritz View Post
      Video ya Lwakatare mnaikataa hii Mbowe mnaikubali mnawachanganya Watanzania.
      Hakuna mtanzania anayechanganywa bali wewe ndio unajichanganya.. Hakuna anaeshikiwa akili humu!

      Sent from my HTC Desire S using Tapatalk 2
      Don't Ever Give Up If You Still Want to try, Don't Ever Settle for an Answer If You Still Want to Know.

    16. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,707
      Rep Power : 8750
      Likes Received
      1870
      Likes Given
      220

      Default

      Quote By bucho View Post
      Hahaha .. hii ni uhakika kabisa kuwa chadema imetoa wafuasi wake kafara. Hii dxhambi haitawaacha.
      We mjinga nenda kachukue buku 7 kwa mmeo.

    17. Mkulima's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2007
      Posts : 610
      Rep Power : 826
      Likes Received
      102
      Likes Given
      12

      Default Re: Exclusive: Video ya mlipuko wa bomu Arusha

      Quote By EMT View Post
      Baada ya mlipuko kutokea hakuna polisi anayeonekana kwenye video.

      Walikuwa wapi? Walisepa? Kama walisepa ni nani alikuwa anapiga hizo risasi?

      Hata aliyekuwa anaomba msaada kwa mic, hakuomba kutoka kwa wanausalama bali kwa "makamanda".

      Kwa tukio kama hili nilidhani polisi wangekuwa mstari wa mbele kuokoa na kuwapa watu directions.

      Police are part and parcel of any emergecy service. But they were no where to be seen zaidi ya kudaiwa kupiga risasi.

      Ni haki umma kujua hizo risasi zilikuwa na nini. Pia walikuwa wanapiga risasi za kujilinda (self-defence) baada ya kuvamiwa?
      Nimewahi kuambiwa kwamba ili kuepuka polisi kuhusishwa na vurugu za kwenye vyama sasa wanakaa mbali kabisa
      na mkutano unakoendelea. wanaweza kuwa mita kama 100 toka sehemu ya mkutano.

      Hata waliokuwa hapo wengi hawakusikia bomu likilipuka, nafikiri hata Mbowe ilimchukua muda kutambua kuna bomu limelipuka.

    18. adolay's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2011
      Posts : 4,252
      Rep Power : 90007997
      Likes Received
      1337
      Likes Given
      1474

      Default Re: Exclusive: Video ya mlipuko wa bomu Arusha

      Quote By Malyenge View Post

      Lema atausababishia madhara makubwa sana mji wa Arusha........

      Are you sure malyenge (isijekuwa unafikiri kwa makengeza/Malyenge)

    19. hans79's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2011
      Posts : 3,208
      Rep Power : 1184
      Likes Received
      312
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mohamedi Mtoi View Post
      Wakuu.
      Nimekutana na hii video nyingine ya mlipuko wa bomu la Arusha.

      Bofya hapo chini



      EXCLUSIVE VIDEO YA MKUTANO WA CDM ULIOSHAMBULIWA SOWETO ARUSHA - YouTube

      Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums.
      Sasa hii nayo watasema imeongezwa mambo hawa magamba.

    20. LOOOK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th May 2011
      Posts : 2,889
      Rep Power : 85953025
      Likes Received
      430
      Likes Given
      143

      Default Re: Exclusive: Video ya mlipuko wa bomu Arusha

      Quote By bucho View Post
      Hahaha .. hii ni uhakika kabisa kuwa chadema imetoa wafuasi wake kafara. Hii dxhambi haitawaacha.
      unawadhalilisha wazazi wako mkuu sababu wanaamin wana mtoto mwenye akili timamu sasa mbona unaonekana unawaza kama mtoto anae lilia chuchu????una mdhalilisha zaid maako alie kupa virutubisho vyote lakini bado huna akili au ni usahabiki tu unaokuendeshaa???unajilemaza kifikra we endelea kuigiza huna akili sababu ya posho za nape utakuwa ivoivo milele shauri yako!!!!
      ACT NI TAWI LA CCM NA SI CHAMA CHA SIASA BALI NI GENGE LA WALANGUZI NA WASALITI WANAO TUMIWA NA MAFISADI NA WALA RUSHWA WALIO SHINDWA DEMOKRASIA KWENYE TAIFA HILI

    21. Maundumula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 6,825
      Rep Power : 6821
      Likes Received
      2036
      Likes Given
      9511

      Default Re: Exclusive: Video ya mlipuko wa bomu Arusha

      Quote By EMT View Post
      Baada ya mlipuko kutokea hakuna polisi anayeonekana kwenye video.

      Walikuwa wapi? Walisepa? Kama walisepa ni nani alikuwa anapiga hizo risasi?

      Hata aliyekuwa anaomba msaada kwa mic, hakuomba kutoka kwa wanausalama bali kwa "makamanda".

      Kwa tukio kama hili nilidhani polisi wangekuwa mstari wa mbele kuokoa na kuwapa watu directions.

      Police are part and parcel of any emergecy service. But they were no where to be seen zaidi ya kudaiwa kupiga risasi.

      Ni haki umma kujua hizo risasi zilikuwa na nini. Pia walikuwa wanapiga risasi za kujilinda (self-defence) baada ya kuvamiwa?
      Ilibidi wakae mbali maana wahusika walikuwa hawataki ulinzi wa polisi na walishaonesha kutaka shari toka mwanzo.

      Kilichotokea ni kwamba polisi walikuwa standby kwa ajili ya kuzuia fujo kuliko kuokoa maisha.
      My heart is hollow


    Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...