JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: VIDEO: Mlipuko wa Bomu Arusha - Sehemu ya Kwanza...

    Report Post
    Page 2 of 14 FirstFirst 1234 12 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 272
    1. Ben Saanane's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th January 2007
      Posts : 12,118
      Rep Power : 2014512
      Likes Received
      10439
      Likes Given
      7262

      Default VIDEO: Mlipuko wa Bomu Arusha - Sehemu ya Kwanza...

      Tahadhari: Tafadhali fungua ukiwa mbali na watoto kwa kuwa kuwa ni video ya kikatili


      WANAJF,

      Video hii ni sehemu ya kwanza tu inayoonyesha kabla na baada ya bomu kulipuka hali ilivyokua bila kuonyesha ni nani aliyelipua.Ni video ya dakika 4:19.Hivi ndivyo maisha ya watanzania wenzetu yalivyokatishwa kikatili.



      Bomu Arusha Mkutano ChademA 15 JUNE - YouTube
      Invisible, Lyimo, mchonga and 44 others like this.
      Wametuonyesha Jeuri ya ukaburu,tuwaonyeshe jeuri ya Umkhontho we sizwe kupitia Red Brigade.Tukiwaonyesha woga wetu, itakua silaha imara zaidi kwao kutumaliza-Ben Saanane


    2. UNDENIABLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2013
      Posts : 1,192
      Rep Power : 480376
      Likes Received
      363
      Likes Given
      500

      Default re: VIDEO: Mlipuko wa Bomu Arusha - Sehemu ya Kwanza...

      Haya bhana! najiuliza wamestahili kujeruhiwa na kufa kisa madaraka ya kisiasa au kuna kingine????

    3. Kiresua's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th May 2009
      Location : DAR/MOROGORO
      Posts : 1,079
      Rep Power : 42187
      Likes Received
      219
      Likes Given
      841

      Default Re: VIDEO: Mlipuko wa Bomu Arusha - Sehemu ya Kwanza...

      haya bana inatisha sana aisee

    4. Lyimo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2006
      Posts : 3,401
      Rep Power : 26437
      Likes Received
      1700
      Likes Given
      769

      Default Re: VIDEO: Mlipuko wa Bomu Arusha - Sehemu ya Kwanza...

      Ndiyo maana sasa wameanza kunyoosha kauli zao. Unajua CHAGONJA alidhani kuwa Mh. Mbowe anapiga blabla za politics ndiyo maana akampiga mkwara. Sasa tumuulize tena bado anautaka ushahidi??? Na hapa sasa Mh. Lukuvi ndiyo anaanza kuvuliwa nguo yeye na serikali yetu tukufu.
      "Wisdom is not a product of schooling, but of the lifelong attempt to acquire it"

    5. samwelarem's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 18th June 2013
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: VIDEO: Mlipuko wa Bomu Arusha - Sehemu ya Kwanza...

      k kitendo kama iki ni cha kutishia amani

    6. Manyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2011
      Posts : 3,200
      Rep Power : 1078
      Likes Received
      575
      Likes Given
      376

      Default Re: VIDEO: Mlipuko wa Bomu Arusha - Sehemu ya Kwanza...

      Tuleteeni ya wahusika. Hizi nyingine hatuzitaki mazwe. Hazinaflavour kabisa.

    7. Kansime

    8. bagamoyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2010
      Posts : 1,726
      Rep Power : 11134
      Likes Received
      418
      Likes Given
      507

      Default Re: VIDEO: Mlipuko wa Bomu Arusha - Sehemu ya Kwanza...

      CHADEMA: Mlipuaji wa Bomu la Arusha ni Polisi, Hatukubali mauaji ya aina hii Published on 18 Jun 2013 Mkurugenzi wa Habari na Uenezi wa CHADEMA akizungumza na Waandishi wa Habari leo tarehe 18/06/2013 Makao Makuu ya CHADEMA amesema CHADEMA inao ushahidi wa video kuwa aliyelipua bomu kwenye mkutano wa Chadema Arusha ni Polisi na Polisi wenzake wakamsaidia kutoroka Source: chadematv youtube

    9. viking's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd August 2012
      Posts : 367
      Rep Power : 473
      Likes Received
      44
      Likes Given
      10

      Default Re: VIDEO: Mlipuko wa Bomu Arusha - Sehemu ya Kwanza...

      TAFADHALI weka onyo unapoweka picha ambazo ziko sensitive kama hizo

    10. UNDENIABLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2013
      Posts : 1,192
      Rep Power : 480376
      Likes Received
      363
      Likes Given
      500

      Default Re: VIDEO: Mlipuko wa Bomu Arusha - Sehemu ya Kwanza...

      njoo huku HAMY-D uangalie hiyo damu iliyomwagika chini halafu utupe commnet yako! plz plz plz sana!

    11. EMT's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 13th January 2010
      Location : Tandahimba
      Posts : 11,903
      Rep Power : 104777762
      Likes Received
      10745
      Likes Given
      7943

      Default Re: VIDEO: Mlipuko wa Bomu Arusha - Sehemu ya Kwanza...

      Tumekuwa tukihoji hapa kwa nini watoto wadogo wanakuwa kwenye mikutano ya hadhara ya kisiasa. Is it worth?

      Maana katika sehemu za mikusanyikao mikubwa kama hiyi, watoto wako kwenye hatari zaidi hasa kukitokea purukushani ya aina hiyo.

      Hata hivyo, aliyetupa hilo bomu, akimwona huyo mtoto alivyoumia sijui atasemaje?

      Dhumuni lake hasa lilikuwa ni kumdhuru mtoto kama huyo?
      Last edited by EMT; 19th June 2013 at 16:52.
      Invisible, Ogah, Nyamizi and 1 others like this.
      Poverty makes people do reckless things, but rich people do worse to protect their bling – Immortal technique

    12. UNDENIABLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2013
      Posts : 1,192
      Rep Power : 480376
      Likes Received
      363
      Likes Given
      500

      Default Re: VIDEO: Mlipuko wa Bomu Arusha - Sehemu ya Kwanza...

      Quote By EMT View Post
      Tumekuwa tukihoji hapa kwa nini watoto wadogo wanakuwa kwenye mikutano ya hadhara ya kisiasa. It is worth?

      Maana katika sehemu za mikusanyikao mikubwa kama hiyi, watoto wako kwenye hatari zaidi hasa kukitokea purukushani ya aina hiyo.

      Hata hivyo, aliyetupa hilo bomu, akimwona huyo mtoto alivyoumia sijui atasemaje?

      Dhumuni lake hasa lilikuwa ni kumdhuru mtoto kama huyo?
      uhai ni uhai mkuu, hakuna mtoto wala mtu mzima!

    13. BHULULU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2012
      Posts : 4,590
      Rep Power : 30800
      Likes Received
      1424
      Likes Given
      1098

      Default Re: VIDEO: Mlipuko wa Bomu Arusha - Sehemu ya Kwanza...

      Nimesikitika sana,namwachia Mungu

    14. mayenga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th September 2009
      Posts : 2,358
      Rep Power : 1026
      Likes Received
      639
      Likes Given
      863

      Default Re: VIDEO: Mlipuko wa Bomu Arusha - Sehemu ya Kwanza...

      speechless!!!!
      A man's character may be learned from the adjectives which he habitually uses in conversation.

    15. MD25's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2012
      Location : Mugumu, Serengeti
      Posts : 2,978
      Rep Power : 1173
      Likes Received
      914
      Likes Given
      609

      Default Re: VIDEO: Mlipuko wa Bomu Arusha - Sehemu ya Kwanza...

      Mwigulu aliporudi kutoka China huku amefuga mindevu bila mpangilio, ndani ya moyo wangu ukawa unanieleza kua huyu mtu SI binadamu tena. Kuna kitu cha kikatili sana huyu mtu alienda kujifunza huko China, na hii yote ni muendelezo wa mipango yake ya kijinga.

      Baada ya kuona ishu ya Lwakatare imeenda mrama, sasa ameamua kuua kabisa. Mwigulu SI binadamu tena....

    16. TOFU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th August 2012
      Posts : 272
      Rep Power : 454
      Likes Received
      36
      Likes Given
      22

      Default Re: VIDEO: Mlipuko wa Bomu Arusha - Sehemu ya Kwanza...

      R I P waliofariki

    17. Ngalikihinja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st September 2009
      Posts : 9,262
      Rep Power : 1388083
      Likes Received
      2856
      Likes Given
      233

      Default Re: VIDEO: Mlipuko wa Bomu Arusha - Sehemu ya Kwanza...

      Salary Slip, Nambalapala, Mwigulu, Ritz, Lilambo, Lizaboni, Chriss Lukosi, Nape, Mwampamba, Juliana Shonza na wengine.... endeleeni kuwatetea hao wanaowatuma na mnaowaita wasikivu, lakini damu iliyomwagika itakuwa juu yenu na vizazi vyenu
      BAK likes this.
      Effectiveness is measured by what happened because of what you did

    18. piper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2012
      Posts : 3,110
      Rep Power : 537927
      Likes Received
      557
      Likes Given
      53

      Default

      Quote By Mkeshaji View Post
      I am speechless but crying!!! ..........WHYYYY????
      Pole mkuu, ndpo binadamu 2lpofikia, ni bora ukumbane na simba kuliko mwanadamu

    19. Kidzude's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2011
      Posts : 1,626
      Rep Power : 783
      Likes Received
      249
      Likes Given
      36

      Default Re: VIDEO: Mlipuko wa Bomu Arusha - Sehemu ya Kwanza...

      mngeacha watoe report yao ndio mtoe video yenu.

    20. MWANA WA UFALME's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th September 2010
      Posts : 575
      Rep Power : 617
      Likes Received
      143
      Likes Given
      50

      Default Re: VIDEO: Mlipuko wa Bomu Arusha - Sehemu ya Kwanza...

      ccm ndio ilipofika sasa. Hata wanyama waporini wanaadabu kuliko ccm

    21. engmtolera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 4,897
      Rep Power : 5497
      Likes Received
      1213
      Likes Given
      1118

      Default Re: VIDEO: Mlipuko wa Bomu Arusha - Sehemu ya Kwanza...

      Quote By EMT View Post
      Tumekuwa tukihoji hapa kwa nini watoto wadogo wanakuwa kwenye mikutano ya hadhara ya kisiasa. It is worth?

      Maana katika sehemu za mikusanyikao mikubwa kama hiyi, watoto wako kwenye hatari zaidi hasa kukitokea purukushani ya aina hiyo.

      Hata hivyo, aliyetupa hilo bomu, akimwona huyo mtoto alivyoumia sijui atasemaje?

      Dhumuni lake hasa lilikuwa ni kumdhuru mtoto kama huyo?
      EMT
      Muuaji siku zote kwake huwa ni furaha,anachokiangalia ni malengo yake yametia ili apate kile alichokuwa akikipanga
      lakini uwepo wa watoto ktk mikutano si vibaya,kwani nao wanajifunza siasa kupitia njia hiyo
      tatizo ni pale wabaya wanapofanya mabaya pasi ya kuangalia nani yupo wapi.wanaroho mbaya na si watu wema ktk familia zetu za ujamaa nakujitegemea.
      tuwakemee na kamwe wananchi hawawezi kutishika na haya,maana kama wangetishika wasingeonekana siku ya pili eneo la tukio.
      TUSIPO FANYA SISI NANI ATATUFANYIA? je tunasubiri wawekezaji ktk ukombozi wa kifira?
      "You Can Not Jail Him First And Hear Him Later"

    22. Lizaboni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Location : Lizaboni Songea
      Posts : 11,782
      Rep Power : 401702
      Likes Received
      1551
      Likes Given
      1206

      Default Re: VIDEO: Mlipuko wa Bomu Arusha - Sehemu ya Kwanza...

      Quote By Lyimo View Post
      Ndiyo maana sasa wameanza kunyoosha kauli zao. Unajua CHAGONJA alidhani kuwa Mh. Mbowe anapiga blabla za politics ndiyo maana akampiga mkwara. Sasa tumuulize tena bado anautaka ushahidi??? Na hapa sasa Mh. Lukuvi ndiyo anaanza kuvuliwa nguo yeye na serikali yetu tukufu.
      wapi sasa alipovuliwa nguo. mbona hiyo video haina kitu kipya. tunataka watuonyeshe wapi video imewonyesha polisi akirusha hilo bomu na jinsi polisi walivyomtorosha mrusha bomu

    23. Clean9

    Page 2 of 14 FirstFirst 1234 12 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...