JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mishahara Mipya kwa Walimu Kuanzia Julai 1 2013

    Report Post
    Page 1 of 4 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 65
    1. MAN OF CHANGES's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2011
      Posts : 491
      Rep Power : 601
      Likes Received
      182
      Likes Given
      38

      Default Mishahara Mipya kwa Walimu Kuanzia Julai 1 2013

      Nimekuta hii ofs ya manispaa nkaona si mbaya zikija hapa kwa uhakika zaidi.Mweny uhakika tujuze zaid.Asante
      WARAKA NO M/D20/CL524.......
      YAH.MABADILIKO YA MUUNDO WA UTUMISHI NA MADARAJA KWA WAALIMU.

      ..................Waraka huu kuanza kutumika tar 1/7/2013 na sivinginevyo.hakikisha unatoa ushirikiano kwa wahakiki kutoka hazina kuu.muundo mpya utakua kama ifuatavyo -certificate Tgts D1=532450
      -Diploma Tgts E1=692741
      -Digree Tgts F1=852425

      C C: halimashauri zote TANZANIA,Ofisi ndogo za hazina kwenye kila halmashauri,na kwa makatibu tawala wote wa mikoa.
      You can't wake a person who is pretending to be asleep

    2. Azam

    3. palalisote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th August 2010
      Location : WA HAPAHAPA
      Posts : 3,270
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1345
      Likes Given
      4521

      Default Re: Mishahara Mipya kwa Walimu Kuanzia Julai 1 2013

      Quote By man of changes View Post
      nimekuta hii ofs ya manispaa nkaona si mbaya zikija hapa kwa uhakika zaidi.mweny uhakika tujuze zaid.asante
      waraka no m/d20/cl524.......
      Yah.mabadiliko ya muundo wa utumishi na madaraja kwa waalimu.

      ..................waraka huu kuanza kutumika tar 1/7/2013 na sivinginevyo.hakikisha unatoa ushirikiano kwa wahakiki kutoka hazina kuu.muundo mpya utakua kama ifuatavyo -certificate tgts d1=532450
      -diploma tgts e1=692741
      -digree tgts f1=852425

      c c: Halimashauri zote tanzania,ofisi ndogo za hazina kwenye kila halmashauri,na kwa makatibu tawala wote wa mikoa.
      scan uweke hapa
      msugupendigwite likes this.

    4. NAMKWAKWA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th May 2013
      Posts : 41
      Rep Power : 388
      Likes Received
      34
      Likes Given
      2

      Default Re: Mishahara Mipya kwa Walimu Kuanzia Julai 1 2013

      acha porojo nani kakuambia TGTSD ni mtu wa cheti
      KIDUDU and KIGWA WA KIGWA like this.

    5. MARCKO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2011
      Posts : 2,139
      Rep Power : 908
      Likes Received
      251
      Likes Given
      0

      Default Re: Mishahara Mipya kwa Walimu Kuanzia Julai 1 2013

      mi sijui bhaaana!

    6. asakuta same's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd March 2011
      Posts : 10,952
      Rep Power : 402074689
      Likes Received
      3484
      Likes Given
      3321

      Default Re: Mishahara Mipya kwa Walimu Kuanzia Julai 1 2013

      mkuu tgts d unapoandika certificate unamaanisha nini , mbona kwa ngazi ya zamani mshahara wa wenye digri wengine ulikuwa unagradiwa hapo hapo kwenye tgts d . mwenye uelewa zaidi tunaomba ufafanuzi zaidi

    7. WB-1

    8. asakuta same's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd March 2011
      Posts : 10,952
      Rep Power : 402074689
      Likes Received
      3484
      Likes Given
      3321

      Default Re: Mishahara Mipya kwa Walimu Kuanzia Julai 1 2013

      Quote By NAMKWAKWA View Post
      acha porojo nani kakuambia TGTSD ni mtu wa cheti
      ndiyo mimi pia nilikuwa nashangaa hapo.

    9. Kiumbo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2012
      Posts : 562
      Rep Power : 559
      Likes Received
      111
      Likes Given
      0

      Default Re: Mishahara Mipya kwa Walimu Kuanzia Julai 1 2013

      Hizi taarifa zilianza siku nyingi hapa tunaitaji uhalisia sio teena kujazana mahopes na kwa muelekeo wa bajeti ya sasa ilivyo hilo swala ni ndoto

    10. kanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th January 2011
      Posts : 895
      Rep Power : 681
      Likes Received
      361
      Likes Given
      427

      Default Re: Mishahara Mipya kwa Walimu Kuanzia Julai 1 2013

      kama ndivyo basi inawezekana JK amekata mzizi wa fitina na walimu na atakuwa rafiki mkubwa wa Mkoba na Oluoch na CWT wote.Itakuwa kufuru la ajabu.inabidi waajiri daraja la kwanza na pili tu kama ndivyo siyo hawa vihiyo wengine failure kabisa
      ....... ukipasuka mavi yote utawanyika-Salva Rweyemamu Msemaji Ikulu,Dar es Salaam,Tanzania.

    11. mchengeli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 333
      Rep Power : 477
      Likes Received
      84
      Likes Given
      6

      Default Re: Mishahara Mipya kwa Walimu Kuanzia Julai 1 2013

      Quote By MAN OF CHANGES View Post
      Nimekuta hii ofs ya manispaa nkaona si mbaya zikija hapa kwa uhakika zaidi.Mweny uhakika tujuze zaid.Asante
      WARAKA NO M/D20/CL524.......
      YAH.MABADILIKO YA MUUNDO WA UTUMISHI NA MADARAJA KWA WAALIMU.

      ..................Waraka huu kuanza kutumika tar 1/7/2013 na sivinginevyo.hakikisha unatoa ushirikiano kwa wahakiki kutoka hazina kuu.muundo mpya utakua kama ifuatavyo -certificate Tgts D1=532450
      -Diploma Tgts E1=692741
      -Digree Tgts F1=852425

      C C: halimashauri zote TANZANIA,Ofisi ndogo za hazina kwenye kila halmashauri,na kwa makatibu tawala wote wa mikoa.
      wee ni mtuu wa ajabu sanaaa unaanzisha thread unaquate hadi figure zilizopo kwenye waraka halafu unatuuza mwenye uhakika atujuze zaidi. Haya ni matatizo ya product za vyuo na sekondari za kata

    12. mussy p's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th January 2013
      Posts : 27
      Rep Power : 403
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Re: Mishahara Mipya kwa Walimu Kuanzia Julai 1 2013

      Mkuu funguka vizuri..ungeichimba kidogo upate uhakika.

    13. Rugas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2009
      Location : Arusha,Tanzania
      Posts : 1,003
      Rep Power : 807
      Likes Received
      164
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By MAN OF CHANGES View Post
      Nimekuta hii ofs ya manispaa nkaona si mbaya zikija hapa kwa uhakika zaidi.Mweny uhakika tujuze zaid.Asante
      WARAKA NO M/D20/CL524.......
      YAH.MABADILIKO YA MUUNDO WA UTUMISHI NA MADARAJA KWA WAALIMU.

      ..................Waraka huu kuanza kutumika tar 1/7/2013 na sivinginevyo.hakikisha unatoa ushirikiano kwa wahakiki kutoka hazina kuu.muundo mpya utakua kama ifuatavyo -certificate Tgts D1=532450
      -Diploma Tgts E1=692741
      -Digree Tgts F1=852425

      C C: halimashauri zote TANZANIA,Ofisi ndogo za hazina kwenye kila halmashauri,na kwa makatibu tawala wote wa mikoa.
      Unabahati walimu tuko wachache hapa jf, la sivyo tungekutafuta kwa umoja mpaka ulipo na utuonyeshe hilo tangazo umelipata wapi.huwezi kuleta utani hapa wakati watu tuna njaa,na bado mgomo endelevu uko active.usichezee akili
      zetu!

    14. MAN OF CHANGES's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2011
      Posts : 491
      Rep Power : 601
      Likes Received
      182
      Likes Given
      38

      Default Re: Mishahara Mipya kwa Walimu Kuanzia Julai 1 2013

      Quote By NAMKWAKWA View Post
      acha porojo nani kakuambia TGTSD ni mtu wa cheti
      Mkuu umeelewa maana ya maneno "Muundo Mpya"? au unaropoka tu?kwan cha ajabu nn?
      You can't wake a person who is pretending to be asleep

    15. Ngeme's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st June 2013
      Posts : 33
      Rep Power : 384
      Likes Received
      19
      Likes Given
      0

      Default Re: Mishahara Mipya kwa Walimu Kuanzia Julai 1 2013

      We! Nyambafu kabisa kwa serikali hii ya ccm usitarajie kitu cha namna hiyo.

    16. mtungutu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2013
      Posts : 297
      Rep Power : 437
      Likes Received
      56
      Likes Given
      32

      Default Re: Mishahara Mipya kwa Walimu Kuanzia Julai 1 2013

      Inawezekana aisee maana hizi story nimezisikia muda sasa ila nikijaribu kuuliza.sniper wangu hawanipi ushirikiano, anyway time will tell

    17. Ninaweza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2010
      Location : bukonda moyo
      Posts : 3,210
      Rep Power : 1157
      Likes Received
      519
      Likes Given
      1487

      Default Re: Mishahara Mipya kwa Walimu Kuanzia Julai 1 2013

      Mwezi wa saba si mbali subilini muone salio tu, haya maelezo hayajitoshelezi

    18. kinya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2009
      Posts : 396
      Rep Power : 680
      Likes Received
      39
      Likes Given
      9

      Default Re: Mishahara Mipya kwa Walimu Kuanzia Julai 1 2013

      Waraka wa mishahara unataka tarehe 20/06/13 hizo nyengine porojo unless mtu a scan huo waraka auweke hapa.

    19. Msafwa wa swaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th August 2012
      Location : Tunduma Mbeya
      Posts : 344
      Rep Power : 489
      Likes Received
      65
      Likes Given
      0

      Default

      Hakuna dhambi mbaya kama uongo...!!we jamaa na huu waraka wako usipothibitisha...lazma tukutafute utolewe kucha na meno.watu tunajaa kali alaf unaleta porojo!

    20. Kibanga Ampiga Mkoloni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2007
      Location : Here! here!
      Posts : 10,820
      Rep Power : 90196549
      Likes Received
      3464
      Likes Given
      2177

      Default

      Quote By NAMKWAKWA View Post
      acha porojo nani kakuambia TGTSD ni mtu wa cheti
      Nadhani D ni kwa ajili ya wenye degree za Miaka 3 wenye degree za mikaa minne wanaanzia E.

    21. lutayega's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2012
      Posts : 1,021
      Rep Power : 647
      Likes Received
      293
      Likes Given
      103

      Default Re: Mishahara Mipya kwa Walimu Kuanzia Julai 1 2013

      Jamani hata mi toka jana nilitumiwa sms km hiyo, ila huo waraka sijauona. Inaweza ikawa kweli wenye taarifa mtujuze

    22. Septemba11's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th January 2013
      Posts : 223
      Rep Power : 441
      Likes Received
      46
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By MAN OF CHANGES View Post
      Nimekuta hii ofs ya manispaa nkaona si mbaya zikija hapa kwa uhakika zaidi.Mweny uhakika tujuze zaid.Asante
      WARAKA NO M/D20/CL524.......
      YAH.MABADILIKO YA MUUNDO WA UTUMISHI NA MADARAJA KWA WAALIMU.

      ..................Waraka huu kuanza kutumika tar 1/7/2013 na sivinginevyo.hakikisha unatoa ushirikiano kwa wahakiki kutoka hazina kuu.muundo mpya utakua kama ifuatavyo -certificate Tgts D1=532450
      -Diploma Tgts E1=692741
      -Digree Tgts F1=852425

      C C: halimashauri zote TANZANIA,Ofisi ndogo za hazina kwenye kila halmashauri,na kwa makatibu tawala wote wa mikoa.
      kweli maajabu hayatoisha na wewe ni moja ya hayo maajabu, hivi kweli kwa macho yako hyo barua umeiona, ukaisoma na deteils zake umeziattach hapa then still unauliza uhakika wake, hilo ni ajabu!!!!!

    Page 1 of 4 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...