JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Joshua Nassari ashambuliwa na kujeruhiwa huko Makuyuni, vurugu zatawala!

    Report Post
    Page 18 of 21 FirstFirst ... 81617181920 ... LastLast
    Results 341 to 360 of 404
    1. Mungi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 23rd September 2010
      Location : JF
      Posts : 15,478
      Rep Power : 92564731
      Likes Received
      8073
      Likes Given
      4234

      Default Joshua Nassari ashambuliwa na kujeruhiwa huko Makuyuni, vurugu zatawala!

      Wana JF,

      Hali si shwari katika uchaguzi mdogo wa Makuyuni, CCM wamevamia vituo vya kura, mawakala wa CHADEMA wamepigwa vibaya sana.

      Kamanda Nassari naye kaumizwa vibaya sana. Amelazwa Hospitali ya Waseliani



      Jamani watanzania tunaelekea wapi kwa hali hii?

      Ee Mungu utusaidie sisi wanao!


    2. Mimibaba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2009
      Posts : 4,579
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1260
      Likes Given
      1089

      Default Re: Picha ya Mh. Joshua Nassari akiwa Selian Lutheran Hospital, Arusha.

      Quote By MwanaDiwani View Post
      Is he really injured?. Picha ina maneno zaidi ya elfu moja.
      No he is not injured according to CCM new dictionery; after all he is playing makida makida don't you see in the picture? Picha ina maneno zaidi ya elfu moja kwa kupotoshwa.

      Quote By MwanaDiwani View Post
      You can't fight with truth.
      You can Spin the truth like you are doing in vain.

      Quote By MwanaDiwani View Post
      Pole pole tutafika.
      Pole pole mtafika ukingo wa safari mliyoinza miaka 50 iliyopita

    3. sunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2013
      Posts : 404
      Rep Power : 440
      Likes Received
      49
      Likes Given
      6

      Default Re: Joshua Nassari ashambuliwa na kujeruhiwa huko Makuyuni, vurugu zatawala!

      Pole sana kamanda

    4. Dotto C. Rangimoto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2012
      Location : Dar es salaam
      Posts : 1,071
      Rep Power : 63378
      Likes Received
      383
      Likes Given
      129

      Default

      Quote By IKINGO View Post
      AKIRI YAKO IMEENDA LIKIZO NDUGU YANGU ZINDUKA.Inavyelekea kuna cku utatuambia kuwa hata mambo aliyofanyiwa Bwana YESU CHRIST ni kama alikuwa anatafuta huruma ya MUNGU ili asiukomboe ulimwengu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!.
      ndugu uko sahihi, watu wengne kila kitu wao siasa na wanaaacha kuangalia tabu walizopata bindamu.,

    5. Nyakwec's Bro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th April 2012
      Posts : 787
      Rep Power : 576
      Likes Received
      132
      Likes Given
      239

      Default

      Bora upofu wa macho kuliko wa akiri.
      Quote By stroke View Post
      ni kitugani kimekupa uhakika kua walifanya vurugu ni CCM?? wamajibandika kadi zao usoni?? ninikinakufanya usee huyu ni CCM? na huyu sio

    6. PISTO LERO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2011
      Posts : 1,833
      Rep Power : 0
      Likes Received
      617
      Likes Given
      417

      Default Re: MAWAKALA WA CHADEMA MAKUYUNI WASUSIA UCHAGUZI BAADA ya JOSHUA NASSARI Kupigwa.

      Quote By sokon 1 View Post
      baada ya mbunge wa arumeru kupigwa, mawakala wa chadema waliacha kusimamia kuhesabu kura na kuondoka na kuwaacha mawakala wa ccm wakijichotea kura watakavyo.

      Sources. Radio sun rise 94.8 arusha

      nawasilisha
      kama ni kweli basi ni wapumbavu na wanatakiwa wajieleze.

    7. Kansime

    8. Ngoshanyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th June 2013
      Posts : 527
      Rep Power : 465
      Likes Received
      75
      Likes Given
      11

      Default

      nenda ukafe shetani we, diference ya hizi kura mna chenu nyie ? hivyo ni visingizio tu
      Quote By meningitis View Post
      hii hapa quote kutoka kwa mh nassari

    9. monongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2011
      Posts : 288
      Rep Power : 502
      Likes Received
      24
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By naninibaraka View Post
      CDM makuyuni siyo rais kama mlivyokuwa mmejiamini jaribuni tena next time! Mmeshindwa kihalali acheni kuwaongopea watz, swala la nasari kupigwa mimi naona siyo na hata kipigo alichopewa ni kdg nadhani hamumjui juyu dogo ni much knw na mgomvi sana! Jaribu kuwauliza watu wa arumeru kawafanyia nini tokea kawa mbunge? Mbunge gani anatisha wananchi kwa bastola? Tena ashikishwe adabu shenzi kbs! Mmezoea post ujinga huku lkn muelewe watz si wajinga kama mnavyodhani!
      Kumbe wewe unakubaliana na umafia aliofanyiwa?kwani siasa ni mpaka ufanye vita!yaonekana kwenu hamjawahi kuona maiti,kati ya ndg zako,wazazi wako,au katika familia yako. Ndio maana unashabikia kupigwa kwa Nassari.pole sana hata umri wako unakudhihirisha ulivyo,ni ya kitoto sana.

    10. Man 4 M4C's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2012
      Posts : 664
      Rep Power : 929
      Likes Received
      91
      Likes Given
      20

      Default Re: Joshua Nassari ashambuliwa na kujeruhiwa huko Makuyuni, vurugu zatawala!

      Quote By KIBE View Post
      yani chadema tayari mnajua hamna chenu mana toka jana sbb kibao tuhuma kila dakika .yn mnatafuta sbb za kushindwa.
      Mungu Atulinde daima,na kwakuwa wanaofanya hivi wanajulikana Ipo siku Mungu atatoa maelekezo

    11. Ngoshanyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th June 2013
      Posts : 527
      Rep Power : 465
      Likes Received
      75
      Likes Given
      11

      Default

      nassari ana bedrest tu huyo baada ya machovu huku akuambulia kitu,unategemea afanyaje?
      Quote By Njano5 View Post
      ndugu uko sahihi, watu wengne kila kitu wao siasa na wanaaacha kuangalia tabu walizopata bindamu.,

    12. scramble's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th November 2012
      Posts : 1,575
      Rep Power : 703
      Likes Received
      253
      Likes Given
      475

      Default Re: Joshua Nassari ashambuliwa na kujeruhiwa huko Makuyuni, vurugu zatawala!

      uzi unasema kaumizwa na kujeruhiwa vibaya sn! majeraha, bandeji na damu viko wapi!!! siasa kweli mchezo mchafu. ka nchi haka.........

    13. master peace's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2012
      Posts : 1,455
      Rep Power : 676
      Likes Received
      439
      Likes Given
      390

      Default Re: Joshua Nassari ashambuliwa na kujeruhiwa huko Makuyuni, vurugu zatawala!

      Mkuu, mwenye update kuhusiana na hali ya kamanda Nassari atujuze;

      Tunamuombea apone haraka, arejee kwenye uwanja wa mapambano. Hakuna kulala hadi kieleweke.
      "Uzuri ni kipimo cha Ubaya"

    14. Jadi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2011
      Posts : 689
      Rep Power : 594
      Likes Received
      161
      Likes Given
      8

      Default

      Quote By Kagalala View Post
      Hivi kwa nini tusiingie barabarani kumuondoa IGP. Haya yote yanatokea kwa Sababu CCM wanaona wao wako juu ya sheria na polisi hawawezi kuwafanya kitu. This is too much, enough is enough.
      leo polisi wote walikuwa Taifa kulangua tiketi, wako kikazi zaidi

    15. Ranks's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2012
      Posts : 1,359
      Rep Power : 664
      Likes Received
      201
      Likes Given
      589

      Default Re: Joshua Nassari ashambuliwa na kujeruhiwa huko Makuyuni, vurugu zatawala!

      Quote By Gambas View Post
      Ushakunaku wako uwa unaweka picha? Acha unafiki
      Achana na huyo choko kazie kutujazia first page.

    16. KINO's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th December 2012
      Posts : 27
      Rep Power : 391
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Joshua Nassari ashambuliwa na kujeruhiwa huko Makuyuni, vurugu zatawala!

      Wana Arumeru masha riki tunaungana wote kukupa pole kamanda utapona tu hao magamba mwisho wao umefikia tamati.hawat a weza kuteketeza wote chadema kama iziraeli.

    17. Ngoshanyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th June 2013
      Posts : 527
      Rep Power : 465
      Likes Received
      75
      Likes Given
      11

      Default

      huyu jamaa yuko bedrest tu kutokna na uchovu,hebu angalieni majeruhi wa bomu Arusha mtofautishe na huyo mheshimiwa,hamna kitu hapo,kapumzika tu anatafuta huruma ya wananchi tu
      Quote By Mungi View Post
      Wana JF,

      Hali si shwari katika uchaguzi mdogo wa Makuyuni, CCM wamevamia vituo vya kura, mawakala wa CHADEMA wamepigwa vibaya sana.

      Kamanda Nassari naye kaumizwa vibaya sana. Amelazwa Hospitali ya Waseliani



      Jamani watanzania tunaelekea wapi kwa hali hii?

      Ee Mungu utusaidie sisi wanao!

    18. njiwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2009
      Location : ax^2+bx+c=0
      Posts : 6,241
      Rep Power : 889968
      Likes Received
      1350
      Likes Given
      214

      Default Re: Joshua Nassari ashambuliwa na kujeruhiwa huko Makuyuni, vurugu zatawala!

      .....hata mi naona amejeruhiwa vibaya saaaana dah pole sana nasari! ...... hahaha dogo nasari when you grow up you should be a comedian hahahaha really you should ... naona unatafuta airtime , CDM bana !!!



      Pure Matrimony >> Purity starts here (Quran 24:26)
      My loyalty is to reason,and as a reasonable person I reserve the right to change my mind when presented with new information that alters my perspective" Njiwa"ᵀᴴᴱ'ᴼᴿᴵᴳᴵᴻᴬᴸ✯

    19. MwanaMfalme's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th June 2013
      Posts : 23
      Rep Power : 363
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Joshua Nassari ashambuliwa na kujeruhiwa huko Makuyuni, vurugu zatawala!

      Tusubiri uchunguzi ndio utatoa majibu sahihi na sio kupayuka ati Chadema au Ccm,do you have the evidence

    20. PPM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 437
      Rep Power : 543
      Likes Received
      69
      Likes Given
      49

      Default

      Quote By stroke View Post
      ni kitugani kimekupa uhakika kua walifanya vurugu ni CCM?? wamajibandika kadi zao usoni?? ninikinakufanya usee huyu ni CCM? na huyu sio
      Tuondolee pumba zako au ulikuwa wewe

    21. chama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th August 2010
      Posts : 7,820
      Rep Power : 94046916
      Likes Received
      2214
      Likes Given
      1417

      Default Re: Joshua Nassari ashambuliwa na kujeruhiwa huko Makuyuni, vurugu zatawala!

      Quote By Mungi View Post
      Wana JF,

      Hali si shwari katika uchaguzi mdogo wa Makuyuni, CCM wamevamia vituo vya kura, mawakala wa CHADEMA wamepigwa vibaya sana.

      Kamanda Nassari naye kaumizwa vibaya sana. Amelazwa Hospitali ya Waseliani



      Jamani watanzania tunaelekea wapi kwa hali hii?

      Ee Mungu utusaidie sisi wanao!
      Hizi sinema zenu za kihindi zitakwisha lini? mtu aliyeumizwa vibaya tulitegemea kuona uso umevimba; damu ya kumwaga; jamaa hapo amepumzika tu hana lolote yupo poa; hayo ni maigizo tu labda anataka kuchukua nafasi ya marehemu Kanumba; naye vipi haendi Ujerumani kwa matibabu? maana nabii yupo kwenye matibabu na kufanya In Vitro Fertilization (IVF) kupata mjukuu mwingine; mmegeeni Nassari naye aende shopping
      cc Ritz; Chris Lukosi
      "Nyumba ya kamanda wa vita haina msiba wala matanga"

      Chama
      Gongo la mboto "the town"
      Dar Es Salaam


    22. Lawrence Luanda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th November 2011
      Posts : 689
      Rep Power : 578
      Likes Received
      68
      Likes Given
      0

      Default Re: Joshua Nassari ashambuliwa na kujeruhiwa huko Makuyuni, vurugu zatawala!

      Quote By chama View Post
      Hizi sinema zenu za kihindi zitakwisha lini? mtu aliyeumizwa vibaya tulitegemea kuona uso umevimba; damu ya kumwaga; jamaa hapo amepumzika tu hana lolote yupo poa; hayo ni maigizo tu labda anataka kuchukua nafasi ya marehemu Kanumba; naye vipi haendi Ujerumani kwa matibabu? maana nabii yupo kwenye matibabu na kufanya In Vitro Fertilization (IVF) kupata mjukuu mwingine; mmegeeni Nassari naye aende shopping
      cc Ritz; Chris Lukosi
      Duuu Mungu atusamehe kwa kweli.............



    Page 18 of 21 FirstFirst ... 81617181920 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...