JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

    View Poll Results: Nani anafaa kuwa Rais 2015 Tanzania

    Voters
    15. You may not vote on this poll
    • Lowassa

      1 6.67%
    • Pinda

      1 6.67%
    • Dr Slaa

      13 86.67%
    • Prof Lipumba

      0 0%
    • Sijui

      0 0%
    Report Post
    Page 1 of 32 123 11 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 635
    1. Amanikwenu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st December 2009
      Posts : 187
      Rep Power : 606
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

      WanaJF,

      Amani kwenu wote.
      Naomba tujiulize hilo swali hapo juu na kutafakari kwa kina. Kwa jinsi hali ya mambo ilivyo kuna uwezekano mkubwa kuwa JK ataendelea kuongoza mpaka 2015 pamoja na mapungufu makubwa katika uongozi wake.

    2. Azam

    3. #2
      ELNIN0's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Posts : 3,315
      Rep Power : 9778109
      Likes Received
      597
      Likes Given
      116

      Default Re: Nani anafaa kuwa rais wa tanzania 2015???

      Quote By Amanikwenu View Post
      WanaJF,

      Amani kwenu wote.
      Naomba tujiulize hilo swali hapo juu na kutafakari kwa kina. Kwa jinsi hali ya mambo ilivyo kuna uwezekano mkubwa kuwa JK ataendelea kuongoza mpaka 2015 pamoja na mapungufu makubwa katika uongozi wake.
      kwa sasa hivi ni vigumu mno kujua nani hasa awe raisi 2015 manake itategemea na upepo wa wakati huo na ukomavu wa vyama hasa vya upinzani, kwa sasa tunaconcetrate ya huyu bwana kama tumpe tena 2010 au tumpunzishe.

    4. #3
      Jile79's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Posts : 5,312
      Rep Power : 1654
      Likes Received
      516
      Likes Given
      195

      Default Re: Nani anafaa kuwa rais wa tanzania 2015???

      heeeeeeee.....yaani jk huyuhuyu anategemeawa aendelee kuongoza? mbona hata wanaccm wenzake hawamtaki kwa kuwa hana uwezo wa kiuongozi aliouhubiri hata baba wa taifa? are we so brind like this to the extent that we can not even see open things.................are we still not fad up with this guy called jk?
      oooooooppsaiiiiiiiiiii........ ..........this is very terrible
      Mvumilivu hula mbivu... Ila mvundika mbivu hula mbovu

    5. Amanikwenu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st December 2009
      Posts : 187
      Rep Power : 606
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Nani anafaa kuwa rais wa tanzania 2015???

      Jile79 na Wana JF,

      Binafsi napenda sana tupate Rais mwingine 2010. lakini jee itawezekana?

    6. Boramaisha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 825
      Rep Power : 761
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Re: Nani anafaa kuwa rais wa tanzania 2015???

      Quote By ELNIN0 View Post
      kwa sasa hivi ni vigumu mno kujua nani hasa awe raisi 2015 manake itategemea na upepo wa wakati huo na ukomavu wa vyama hasa vya upinzani, kwa sasa tunaconcetrate ya huyu bwana kama tumpe tena 2010 au tumpunzishe.
      Bora tukubali tu ukweli kwamba JK ataendelea hadi ngwe yake ya pili imalizike maana hali halisi inadhihirisha kwamba hakuna anayeweza kumpiku kwa wakati huu ambapo hakuna dalili ya kupata mpinzani wa kumpiku. Pia hali halisi ni kwamba wananchi bado wataweza kushawishika kumchagua tena kwa sababu si wengi wanaoelewa mapungufu ya uongozi yanayopigiwa kelele na wachache wenye uelewa huo.

      2015 twahitaji vijana wafanye mapinduzi ya dhati ya uongozi. Wapo vijana wa kutosha kabisa wenye uzalendo wa kuweza kuendesha nchi kwa ufanisi. Wengine wamo humu JF!

    7. Ulemavu

    8. nguvumali's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 3rd September 2009
      Location : nimerudi Mwanza
      Posts : 4,765
      Rep Power : 1527
      Likes Received
      996
      Likes Given
      308

      Default Re: Nani anafaa kuwa rais wa tanzania 2015???

      Quote By ELNIN0 View Post
      kwa sasa hivi ni vigumu mno kujua nani hasa awe raisi 2015 manake itategemea na upepo wa wakati huo na ukomavu wa vyama hasa vya upinzani, kwa sasa tunaconcetrate ya huyu bwana kama tumpe tena 2010 au tumpunzishe.
      kurudi tena madarakani itategemea na ujasiri wa Kikwete na kamati kuu ya ccm itakavyowavumilia makamanda wa UFISADI na wale wote wanaompinga JK waziwazi, maana hakuta kua tena na uvumilivu kama ule wakina THOMAS nyimbo .
      akirogwa tu awang'oe wanaompinga kimsimamo na mtizamo CCM itakua imekwisha, sawa na tusubiri tuone.

    9. PingPong's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2008
      Posts : 747
      Rep Power : 759
      Likes Received
      42
      Likes Given
      45

      Default Re: Nani anafaa kuwa rais wa tanzania 2015???

      mpaka sasa hakuna naefaa coz sioni wakumuamini wote kwangu naona kama mafisadi tu, labda wakati huo ukifika ila kwa sasa hakuna kitu..

    10. #8
      Jile79's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Posts : 5,312
      Rep Power : 1654
      Likes Received
      516
      Likes Given
      195

      Default Re: Nani anafaa kuwa rais wa tanzania 2015???

      Quote By Amanikwenu View Post
      Jile79 na Wana JF,

      Binafsi napenda sana tupate Rais mwingine 2010. lakini jee itawezekana?
      kwa sasa niseme kuwa haiwezekani.................ka ma mambo yenyewe ndio haya ya chadema zitto................chadem kafulila basi imekula kwetu na tumefulia kwelui tupende tusipende.........tuchague tusichague.................... ..jk atapita japo inaniuma sana kukili haya....................
      Mvumilivu hula mbivu... Ila mvundika mbivu hula mbovu

    11. #9
      ELNIN0's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Posts : 3,315
      Rep Power : 9778109
      Likes Received
      597
      Likes Given
      116

      Default Re: Nani anafaa kuwa rais wa tanzania 2015???

      Quote By Boramaisha View Post
      2015 twahitaji vijana wafanye mapinduzi ya dhati ya uongozi. Wapo vijana wa kutosha kabisa wenye uzalendo wa kuweza kuendesha nchi kwa ufanisi. Wengine wamo humu JF!
      Nina wasiwasi na hawa vijana, wengi wao wanaonekana wazalendo ila tatizo kubwa lililopo ni kununuliwa..(njaa)..wengi wao wametoka koo maskini mno wakiona Tshs 2billions kwa nini wasiwatose watanganyika? Kumbuka Pesa zilimtoa roho hata bwana Yesu. Mafisadi wana nguvu za ajabu mno ki finance na ndiyo siraha kuu wanayoitumia kuongoza serikali yetu kwa sasa. eg Kagoda.

      As of now binafsi bado sioni hata kijana mmoja ambaye tunawza kuanza kumwandaa kuwa candidate wa urais 2015.

      Hebu nitajie walau wawili ulionao tuwajadili hapa Mkuu

    12. ELNIN0's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Posts : 3,315
      Rep Power : 9778109
      Likes Received
      597
      Likes Given
      116

      Default Re: Nani anafaa kuwa rais wa tanzania 2015???

      Quote By nguvumali View Post
      kurudi tena madarakani itategemea na ujasiri wa Kikwete na kamati kuu ya ccm itakavyowavumilia makamanda wa UFISADI na wale wote wanaompinga JK waziwazi, maana hakuta kua tena na uvumilivu kama ule wakina THOMAS nyimbo .
      akirogwa tu awang'oe wanaompinga kimsimamo na mtizamo CCM itakua imekwisha, sawa na tusubiri tuone.
      Kwenye Kamati kuu kuna wajumbe wangapi? wangapi ni wasafi na wangapi ni wachafu? pata jibu then niambie nini kitashindikana kupitisha jina la JK mara ya pili?

    13. Visible's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th December 2009
      Posts : 139
      Rep Power : 587
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

      Quote By Amanikwenu View Post
      WanaJF,

      Amani kwenu wote.
      Naomba tujiulize hilo swali hapo juu na kutafakari kwa kina. Kwa jinsi hali ya mambo ilivyo kuna uwezekano mkubwa kuwa JK ataendelea kuongoza mpaka 2015 pamoja na mapungufu makubwa katika uongozi wake.
      MAJIBU:JK ataendelea kuongoza -ATAONGOZA MPAKA 2015 ni sahihi.
      pamoja na mapungufu makubwa katika uongozi wake-kama yepi?
      -huoni barabara,vyuo,shule,mahospital i,zahanati,kilimo??/amka usi crame.

      Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?-Edward Ngoyai Lowassa.
      You need a mind open to possibility,conditioned to love the creative spirit we all have insideourselves.Nothing in life is to be feared. It is only to be understood

    14. nzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2009
      Posts : 1,671
      Rep Power : 584243
      Likes Received
      490
      Likes Given
      2084

      Default Re: Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

      Tz ni hovyo sana tutampa jk

    15. nguvumali's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 3rd September 2009
      Location : nimerudi Mwanza
      Posts : 4,765
      Rep Power : 1527
      Likes Received
      996
      Likes Given
      308

      Default Re: Nani anafaa kuwa rais wa tanzania 2015???

      Quote By ELNIN0 View Post
      Kwenye Kamati kuu kuna wajumbe wangapi? wangapi ni wasafi na wangapi ni wachafu? pata jibu then niambie nini kitashindikana kupitisha jina la JK mara ya pili?
      Kua kwao wasafi ama wachafu ni ngumu kuthibitisha ila wengi hawaungi mkono kivitendo vita dhidi ya ufisadi, na wanawaunga mkono mafisadi.
      ila kamati kuu itapitisha jina la JK BILA SHAKA.
      lakini hali ya utulivu wa chama itaamua kama CCM ishinde ama iporomoke, kama watarudia kosa la kuwaangamiz kisiasa wanaompinga JK KAMA KINA THOMAS NYIMBO walivyotendwa, wakati umebadirika sana, sioni mvumilivu pale

    16. Lambardi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2008
      Location : KITAANI ZAIDI
      Posts : 4,981
      Rep Power : 1968
      Likes Received
      800
      Likes Given
      0

      Default Re: Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

      Tuwape wanajeshi tu....maana wengine woote hawafai...kabisa mtandao umewamezaaaa
      "No matter how far down the wrong road you've gone,TURN BACK"

    17. Bluray's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2008
      Posts : 3,450
      Rep Power : 1352
      Likes Received
      39
      Likes Given
      0

      Default Re: Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

      Socrates was right in pioneering the below line of thinking

      Wanaofaa, hawajulikani
      Wanaojulikana, hawafai
      Wasioonekana, wana fani
      Wanaoonekana, wanajidai
      Wanaoonekana, wanaghani
      Wasioonekana, wananidai
      Maana ili kujulikana, shurti ubani
      Waliokataa ubani, wasemwa bila utani

      Mtu mwenye sifa nzuri kuliko wote kuwa rais wa Tanzania ni katibu tarafa mstaafu fulani aliyejichokea kutokana na kupigwa vita na mafisadi koko, sasa hivi hata kazi hana anajilimia ki subsistence tu.Lakini ndiye anayeyaelewa matatizo ya Mtanzania vizuri sana na mwenye moto unaotakiwa.

      Hujawahi kumsikia kwa kuwa hajawahi hata kuwa mbunge, achilia mbali member wa NEC.

      Tatizo ni kumpata, kumpitisha kwa wananchi, kuzikubalisha party machinery, kumnadi etc.

      He has a snowballs chance in hell of being the next president.
      The Singularity is Near.

    18. Waberoya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd August 2008
      Location : Busia-Uganda
      Posts : 6,739
      Rep Power : 3102390
      Likes Received
      2062
      Likes Given
      3840

      Default Re: Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

      kutakuwa na vita LMAO!
      You are not supposed to be so blind with patrotism that you cant face reality. Wrong is wrong no matter who says it. Malcom X

    19. Nyami2010's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd December 2009
      Posts : 216
      Rep Power : 604
      Likes Received
      48
      Likes Given
      1

      Default Edward N. Lowassa: Ndiye Rais 2015, piga ua geuza!!!

      Wapendwa

      Sina ukaribu wowote na Mhe. Lowassa na wala hanifahamu. Sina nia ya kumpamba wala kumsifia. Ninaomba nitoe maoni yangu juu ya huyu Bwana.

      Ukweli

      1. Ndani ya CCM, hakuna mtu mwenye nguvu na mvuto wa ajabu sana kama Mhe. Lowassa
      2. Mhe. Lowassa baada ya kuachia Uwaziri Mkuu amekuwa humble and down to earth, huwezi hata kuamini.;
      3. Mhe. Lowassa anachagua sana maneno na sehemu ya kuongea, ni tofauti sana na viongozi wengi tunaowajua
      4. Mhe. Lowassa kama akibahatika kuwa Rais 2015, anaweza kuwa Rais mzuri sana na anaweza kufanya makubwa kwa watanzania
      5. Wengi tunasema Mhe. Lowassa ni fisadi.....pengine kuna ukweli....., swali langu: Hivi ni nani Nchi hii katika viongozi wote tulionao ambaye for sure waweza sema ni MSAFI? Wanadamu tuna ufisadi kuanzia kwenye NDOA zetu, mali za UMMA, Makanisani, Misikitini n.k

      Hitimisho:

      Nionavyo mimi, CDM watapata wabunge (binafsi nitagombea kupitia CDM na ninaweza kuwa mmoja wapo)na madiwani wengi, ila Rais twaweza shindwa. Kupitia CCM, Mhe. Lowassa hana mshindani........Watu kama Mhe. Magufuli, japo naye aweza kuwa Rais mzuri akipunguza jazba na kutaka misifa.......hawana nafasi ndani ya CCM.....

      Hayo ni mawazo yangu, naomba maoni yenu.............

    20. Jallen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2012
      Posts : 409
      Rep Power : 520
      Likes Received
      80
      Likes Given
      69

      Default Re: Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

      Hakuna kama kikwete

    21. Makene's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 1,363
      Rep Power : 785
      Likes Received
      240
      Likes Given
      155

      Default Re: Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

      wote wanaweza kufa.

    22. Barubaru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2009
      Location : Doha, Qatar
      Posts : 6,925
      Rep Power : 2235
      Likes Received
      1956
      Likes Given
      2279

      Default Re: Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

      Mimi kwa mtazamo wangu ni hawa wawili tu Mh Bernard Membe au Mh Dr Hussein Ali hassan Mwinyi.


      lakin kwa kuinusuru nchi yenu na matatizo mengi ya sasa na kulinda muungani Mh Dr Mwinyi ndiye anafaa zaidi. Na nina hakika huyu insh'Alllah atakuwa RAIS WENU.
      Ukiwa mchoyo, usiwe mroho.

      Man Sharaf naf'sahu, fahuwa rasul

    23. Movie-Date

    Page 1 of 32 12311 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Kwanini Lowassa anafaa kuwa Rais wa Tanzania 2015
      By saggy in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 1253
      Last Post: 16th October 2014, 18:40
    2. Nani anafaa kuwa rais wa Afrika Mashariki
      By Ground Zero in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 47
      Last Post: 16th August 2014, 22:22
    3. Slaa na Zitto nani anafaa kuwa mgombea chadema 2015,
      By janja pwani in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 10
      Last Post: 3rd September 2011, 15:57
    4. Nani anafaa kuwa Rais kutoka vyama vya upinzani?
      By mzee wa mawe in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 37
      Last Post: 11th August 2011, 18:39
    5. Replies: 16
      Last Post: 13th July 2011, 15:50

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...