JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Lissu atia fora bungeni

    Report Post
    Page 7 of 8 FirstFirst ... 5678 LastLast
    Results 121 to 140 of 149
    1. HAMY-D's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2011
      Location : NO WHERE!
      Posts : 4,146
      Rep Power : 10216
      Likes Received
      1288
      Likes Given
      13

      Default Lissu atia fora bungeni

      Lissu akiwa anatoa mchango wake kwenye muswada ulioletwa na serikali, amezimiwa kipaza sauti baada ya kukaidi maelekezo ya spika ya kuacha kukitaja chama cha Mapinduzi katika mchango wake.

      Lakini Lissu ameendelea kuongea na kukitaja chama cha Mapinduzi huku kipaza sauti kikiwa kimezimwa kwa takribani kama dakika 4 mpaka kipaza sauti kilipo washwa tena, huu ni ujasiri wa ajabu.

      Haya yote ni katika kuelezea jinsi alivyo funguliwa kesi ya rufani na bwana Kinana kupinga ubunge wake, pia na mapungufu mengine ya mahakama kama vile kushinikizwa na vyama vya siasa.
      Last edited by HAMY-D; 10th June 2013 at 17:13.
      Elli, Josh Michael, watu8 and 9 others like this.


    2. Pampuka's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th July 2012
      Posts : 197
      Rep Power : 449
      Likes Received
      88
      Likes Given
      33

      Default Re: Lissu atia fora bungeni

      Lisu! Lisu! Lisu! Lisu!!!!!!!!!! Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeez

    3. Shark's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2010
      Posts : 8,957
      Rep Power : 2428
      Likes Received
      2478
      Likes Given
      1006

      Default

      Quote By OKW BOBAN
      SUNZU;6548608
      Hata wewe HAMY-D umeanza kuwa
      jasiri......maana kumpaisha Lissu ni ''kashfa'' kwa Buku Saba Dirty
      Inc
      huyu jamaa hata mimi simuelewi jana kwenye thread moja upande mmoja na mwigulu yupo na tundu dah hawa ndo wale akina ludovick

    4. Shelui's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2013
      Posts : 1,117
      Rep Power : 0
      Likes Received
      73
      Likes Given
      0

      Default Re: Lissu atia fora bungeni

      Msifieni tu lakini sie wananchi wake tumemchoka sana na hatumtaki tena sijuwi awe mbunge wa humu JF

    5. Bangoo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2011
      Posts : 5,416
      Rep Power : 6390
      Likes Received
      927
      Likes Given
      0

      Default Re: Lissu atia fora bungeni

      Wana SINGIDA MLIFANYA JAMBO LA BUSARA KUWA NA MBUNGE LISU...
      Hongereni sana

    6. Shelui's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2013
      Posts : 1,117
      Rep Power : 0
      Likes Received
      73
      Likes Given
      0

      Default Re: Lissu atia fora bungeni

      Ametuhamasisha tufukie visima na tusichangie maendeleo yetu km vile kujenga shule, maabara etc Leo Ikungi ni ya mwisho kwa kila kitu

    7. Clean9

    8. HAMY-D's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2011
      Location : NO WHERE!
      Posts : 4,146
      Rep Power : 10216
      Likes Received
      1288
      Likes Given
      13

      Default

      Quote By Sting View Post
      huyu jamaa hata mimi simuelewi jana kwenye thread moja upande mmoja na mwigulu yupo na tundu dah hawa ndo wale akina ludovick
      Mkuu, ni kweli unaweza usinielewe, ila ningependa ujue tu, siasa ni kitu kipana mno.

      Pia, kwenye siasa hakuna adui wala rafiki wa kudumu.

    9. Bangoo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2011
      Posts : 5,416
      Rep Power : 6390
      Likes Received
      927
      Likes Given
      0

      Default

      Hivi wewe hujui hela za ofisi ya waziri mkuu kila mwaka zinarudishwa hazina kwa kushindwa kutumika? Sasa wewe unadhani unachangia nini wakati hela za bajeti zinarudishwa..
      Quote By Shelui View Post
      Ametuhamasisha tufukie visima na tusichangie maendeleo yetu km vile kujenga shule, maabara etc Leo Ikungi ni ya mwisho kwa kila kitu

    10. ZionGate's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 4,046
      Rep Power : 1065
      Likes Received
      441
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By Shelui View Post
      Msifieni tu lakini sie wananchi wake tumemchoka sana na hatumtaki tena sijuwi awe mbunge wa humu JF
      Tangu lini ulianza kupiga kura chadema,wewe pure gamba,kati ya kura zote alizopata Lissu huna mchango hata moja

    11. Erythrocyte's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2012
      Posts : 13,608
      Rep Power : 24241894
      Likes Received
      2340
      Likes Given
      423

      Default

      Quote By mlibberali View Post
      mpuuzi....
      Eee bhana eee ! Hivi huoni kama hili jina lako linaweza kusababisha Maandamano maeneo ya CHAKECHAKE ?

    12. toxic's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2010
      Posts : 668
      Rep Power : 626
      Likes Received
      120
      Likes Given
      52

      Default Re: Lissu atia fora bungeni

      Leo pale ndani kulikuwa na wageni(wazungu) sikusikia vizuri ni kama wanatokea house of commons hicho nd'o kimemtisha b kiroboto asifanye manyang'unyang'u tuliyoyazoea pale,duh kweli unafiki wa bi kiriboto leo umenifurahisha sana,kumbe siku zote huwa anafanya makusudi tu,pambafu zake.

    13. Erythrocyte's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2012
      Posts : 13,608
      Rep Power : 24241894
      Likes Received
      2340
      Likes Given
      423

      Default

      Quote By MNAMBOWA View Post
      Mh lisu analijuwa na alifanya makusudi ili asiungwe mkono maana toka mwanzo wakati anasoma mapendekezo ya kambi ya upinzani tena alitamka kwa kinywa chake kuwa ni mapendekezo ya msemaji wa kambi ya upinzani kwa kuishambulia ccm waziwazi hata alipoonywa na spika kuondoa maneno ya ccm aliendelea sasa kama wao cdm sio lazima.kuunga ya ccm kwa nn yy wamuunge? Acheni ushabiki wa kijinga hapa wala msifikili lissu ni bora zaidi kuliko wengine hata ccm kuna vichwa vinavyofikiri zaidi ya lissu au mnapenda sauti yake tuu? Kama alikuwa na hoja ya msingi na alitaka kuungwa mkono na pande zote asingeanza kubeza upande mwingine, kwani nani hapendi chama chake? Au mnafikiri ccm haina wenyewe? Sasa bila aibu tunasema tupo na tutaendelea kuitetea na kuilinda.
      Viongozi wako wanasema Lissu yuko juu , sasa wewe mjumbe wa nyumba kumi ( mnunua shahada za kura ) , utatueleza nini ? Wewe subiri uchaguzi ili ujipatie kilo mbili za Sukari , kofia na fulana moja ya kiwango cha chini kabisa !

    14. Chakaza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2007
      Location : everywhere
      Posts : 6,566
      Rep Power : 75527416
      Likes Received
      2418
      Likes Given
      1465

      Default Re: Lissu atia fora bungeni

      Quote By Shelui View Post
      Msifieni tu lakini sie wananchi wake tumemchoka sana na hatumtaki tena sijuwi awe mbunge wa humu JF
      Wewe si Madelu Madevu? Sasa Lissu toka lini akawa mbunge wako? Nenda kalale wewe!
      Hatutajua chochote iwapo hatutahoji na kudadisi

    15. Chakaza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2007
      Location : everywhere
      Posts : 6,566
      Rep Power : 75527416
      Likes Received
      2418
      Likes Given
      1465

      Default Re: Lissu atia fora bungeni

      Quote By Erythrocyte View Post
      Viongozi wako wanasema Lissu yuko juu , sasa wewe mjumbe wa nyumba kumi ( mnunua shahada za kura ) , utatueleza nini ? Wewe subiri uchaguzi ili ujipatie kilo mbili za Sukari , kofia na fulana moja ya kiwango cha chini kabisa !
      Fulana ya kiwango cha chini kama hii?
      ?Click image for larger version. 

Name:	ImageUploadedByJamiiForums1370896751.955563.jpg 
Views:	0 
Size:	34.2 KB 
ID:	97032
      Hatutajua chochote iwapo hatutahoji na kudadisi

    16. christine ibrahim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Location : earth
      Posts : 6,624
      Rep Power : 106443650
      Likes Received
      1879
      Likes Given
      10015

      Default

      Quote By Deshmo View Post
      Mara ya kwanza kukukubali Hamy,utakosa posho!
      Ha haa haaa,taratiiiiiibu wote wataelewa na kukubali

    17. nguvumali's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 3rd September 2009
      Location : nimerudi Mwanza
      Posts : 4,761
      Rep Power : 1511
      Likes Received
      993
      Likes Given
      308

      Default Re: Lissu atia fora bungeni

      Quote By OSOKONI View Post
      lusinde je???
      Lusinde kilaza tu, hafiki hata Nusu ya uwezo wa Mr 2 aka Sugu , a.k.a Joseph Mbilinyi , from street to Parliament !
      OSOKONI likes this.
      The most potent weapon of the oppressor is the mind of the oppressed

    18. zamlock's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2012
      Posts : 2,015
      Rep Power : 811
      Likes Received
      343
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By MNAMBOWA View Post
      Mh lisu analijuwa na alifanya makusudi ili asiungwe mkono maana toka mwanzo wakati anasoma mapendekezo ya kambi ya upinzani tena alitamka kwa kinywa chake kuwa ni mapendekezo ya msemaji wa kambi ya upinzani kwa kuishambulia ccm waziwazi hata alipoonywa na spika kuondoa maneno ya ccm aliendelea sasa kama wao cdm sio lazima.kuunga ya ccm kwa nn yy wamuunge? Acheni ushabiki wa kijinga hapa wala msifikili lissu ni bora zaidi kuliko wengine hata ccm kuna vichwa vinavyofikiri zaidi ya lissu au mnapenda sauti yake tuu? Kama alikuwa na hoja ya msingi na alitaka kuungwa mkono na pande zote asingeanza kubeza upande mwingine, kwani nani hapendi chama chake? Au mnafikiri ccm haina wenyewe? Sasa bila aibu tunasema tupo na tutaendelea kuitetea na kuilinda.
      Angalia ulivyo shupaza shingo na kutetea ujinga ccm ilishakufa zamani sana ww sijui unafanya nn

    19. kajaji's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th January 2013
      Posts : 201
      Rep Power : 425
      Likes Received
      21
      Likes Given
      32

      Default Re: Lissu atia fora bungeni

      mbunge wa nchi nzima

    20. sipavange's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th April 2012
      Location : kalambo
      Posts : 110
      Rep Power : 446
      Likes Received
      14
      Likes Given
      9

      Default Re: Lissu atia fora bungeni

      Kati ya watu vihiyo ndani ya hii nchi ni huyu b kiroboto,anafanya mambo ya kitoto sana pale mjengoni.lakini ipo siku atatambua kuwa "baya lisilodhuru ni jema lisilo na faida" lissu is a hero always.

    21. kibugumo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th June 2011
      Location : arusha
      Posts : 852
      Rep Power : 1028
      Likes Received
      112
      Likes Given
      69

      Default Re: Lissu atia fora bungeni

      Quote By mgomba101 View Post
      Lissu anawapiga magamba sehemu nyeti.
      Nyeti ni nini?au ni kiungo gani katika mwili wa binadamu ni nteti?CCM KAMA CHAMA KINA SEHEMU NYETI?

    22. OSOKONI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th October 2011
      Location : yamaguchi
      Posts : 4,476
      Rep Power : 1343
      Likes Received
      1179
      Likes Given
      939

      Default Re: Lissu atia fora bungeni

      Quote By nguvumali View Post
      Lusinde kilaza tu, hafiki hata Nusu ya uwezo wa Mr 2 aka Sugu , a.k.a Joseph Mbilinyi , from street to Parliament !
      LUSINDE sijui aliingiaje bungeni
      Narrow minded people discuss people,common minded people discuss events great minded people discuss ideas!!!


    Page 7 of 8 FirstFirst ... 5678 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...