JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Waziri Charles Tizeba alikoroga uchaguzi udiwani Lugata-Kome

    Report Post
    Results 1 to 11 of 11
    1. Pwaaaa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th February 2013
      Posts : 194
      Rep Power : 399
      Likes Received
      36
      Likes Given
      0

      Default Waziri Charles Tizeba alikoroga uchaguzi udiwani Lugata-Kome

      Ama kweli siasa ni mchezo mchafu. Eti Naibu Waziri wa Uchukuzi, Dk. Charles Tizeba ameanza kumfanyia rafu mbaya za kisiasa kaka yake wa tumbo moja, Injinia Adriani Tizeba ili asishinde uchaguzi mdogo wa Udiwani kata ya Lugata Kome Jimbo la Buchosa wilaya ya Sengerema mkoa wa Mwanza.

      Waziri Tizeba ambaye kwa muda mrefu wameingia bifu LA KUFA MTU na kaka yake aliyemsomesha, Injinia Adriani, anadaiwa kumrubuni mama yao mzazi kumpakazia Adriani eti alimbaka!. Wakati mama huyo akibwabwaja maneno yake hayo machafu na ya ovyo yasiyo na ukweli ndani wake, ambayo yanayodaiwa kupandikizwa na huyo Waziri, mpaka leo hii hakuna kesi yoyote ya kubakwa mama huyo. Na wananchi wote wa kata ya Lugata, wakiwemo wafuasi wa CCM na vyama vingine wameapa kumpigia kura zote za ndiyo Adiriani Tizeba anayegombea udiwani kata hiyo kupitia CHADEMA, maana mdogo wake amempakazia mambo ya KISHENZI yasiyo na ukweli hata chembe!.


    2. CCM 4real's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th May 2013
      Posts : 195
      Rep Power : 386
      Likes Received
      36
      Likes Given
      7

      Default re: Waziri Charles Tizeba alikoroga uchaguzi udiwani Lugata-Kome

      ni kweli...unabisha?
      Buku saba FC likes this.

    3. Sangarara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2011
      Posts : 5,896
      Rep Power : 55543
      Likes Received
      2342
      Likes Given
      3649

      Default re: Waziri Charles Tizeba alikoroga uchaguzi udiwani Lugata-Kome

      the rizebas

    4. Communist's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st June 2012
      Location : Ubungo
      Posts : 4,600
      Rep Power : 2688
      Likes Received
      971
      Likes Given
      1263

      Default re: Waziri Charles Tizeba alikoroga uchaguzi udiwani Lugata-Kome

      Hapo patamu, hata ndani ya nyumba moja, CCM watangoka.
      Simple life is healthier than egoism.

    5. Lwesye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2012
      Posts : 3,560
      Rep Power : 1177
      Likes Received
      832
      Likes Given
      211

      Default re: Waziri Charles Tizeba alikoroga uchaguzi udiwani Lugata-Kome

      Mama pole tu sukali na tumaandazi twa fedha za majambazi wa CCM anazokupa mwanao Tizeba zisikufanye uingie kwenye ugomvi wa wanao mama tafadhali kaa kati usiegemee upande, usije pata laana bure kusingizia mwanao kachungulia alikotoka

    6. JF SMS Swahili

    7. Pwaaaa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th February 2013
      Posts : 194
      Rep Power : 399
      Likes Received
      36
      Likes Given
      0

      Default re: Waziri Charles Tizeba alikoroga uchaguzi udiwani Lugata-Kome

      Quote By CCM 4real View Post
      ni kweli...unabisha?
      Mkuu kama kweli mwaga ushahidi wa tukio hilo la Ubakaji. Au na wewe ni wale wale mnaopakazia watu mabaya na kung'oa makucha?

    8. masanjasb's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th August 2011
      Posts : 1,783
      Rep Power : 49105
      Likes Received
      532
      Likes Given
      803

      Default re: Waziri Charles Tizeba alikoroga uchaguzi udiwani Lugata-Kome

      siasa zinagombanisha mtu na kaka yake tena wa tumbo moja? shikamoo tizeba,jimbo lako ujue shigongo analilia usiku na mchana? na hivi karibuni shigongo cup imemalizika ndani ya buchosa na pia akahubiri amani kupitia wawakilishi wake and al that,so jipanga kaka

    9. Naghenjwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2013
      Posts : 714
      Rep Power : 491
      Likes Received
      163
      Likes Given
      244

      Default re: Waziri Charles Tizeba alikoroga uchaguzi udiwani Lugata-Kome

      Quote By Lwesye View Post
      Mama pole tu sukali na tumaandazi twa fedha za majambazi wa CCM anazokupa mwanao Tizeba zisikufanye uingie kwenye ugomvi wa wanao mama tafadhali kaa kati usiegemee upande, usije pata laana bure kusingizia mwanao kachungulia alikotoka
      Kama nikweli huyo bwana anamfanyia ndugu yake hivyo na hakuna ukweli wowote wa hizo tuhuma basi huyo bwana na huyo mama nihatari sana, ila sishangai hata torati zinaonyesha kwamba hata kaini alimhujumu nduguye nimaandiko yanatimia.

    10. Bubu Msemaovyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2007
      Location : All around the World
      Posts : 3,076
      Rep Power : 53452
      Likes Received
      1663
      Likes Given
      1880

      Default re: Waziri Charles Tizeba alikoroga uchaguzi udiwani Lugata-Kome

      Quote By Pwaaaa View Post
      Ama kweli siasa ni mchezo mchafu. Eti Naibu Waziri wa Uchukuzi, Dk. Charles Tizeba ameanza kumfanyia rafu mbaya za kisiasa kaka yake wa tumbo moja, Injinia Adriani Tizeba ili asishinde uchaguzi mdogo wa Udiwani kata ya Lugata Kome Jimbo la Buchosa wilaya ya Sengerema mkoa wa Mwanza.

      Waziri Tizeba ambaye kwa muda mrefu wameingia bifu LA KUFA MTU na kaka yake aliyemsomesha, Injinia Adriani, anadaiwa kumrubuni mama yao mzazi kumpakazia Adriani eti alimbaka!. Wakati mama huyo akibwabwaja maneno yake hayo machafu na ya ovyo yasiyo na ukweli ndani wake, ambayo yanayodaiwa kupandikizwa na huyo Waziri, mpaka leo hii hakuna kesi yoyote ya kubakwa mama huyo. Na wananchi wote wa kata ya Lugata, wakiwemo wafuasi wa CCM na vyama vingine wameapa kumpigia kura zote za ndiyo Adiriani Tizeba anayegombea udiwani kata hiyo kupitia CHADEMA, maana mdogo wake amempakazia mambo ya KISHENZI yasiyo na ukweli hata chembe!.

      Kwa kuwa ameshirikisha UTUPU wa Mama yako Mzazi kwa hila na chuki Sauti ya Watu ni Sauti ya Mungu. Adrian akishinda Udiwani Dr Tizeba ataanza kuchanganyikiwa kwa laana ya Mama yao Mzazi. Unaanzia wapi kumdhalilisha Mama yako kwamba alisha wahi kubakwa tena na mwanaye kama siyo kumtukania Mama yako kupitia UTUPU WAKE???
      "If you talk to a man in a language he understands, that goes to his head. If you talk to him in his language, that goes to his heart." Nelson Mandela

    11. Hothead's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st March 2012
      Posts : 30
      Rep Power : 415
      Likes Received
      17
      Likes Given
      9

      Default re: Waziri Charles Tizeba alikoroga uchaguzi udiwani Lugata-Kome

      Kwa kweli hizi siasa kama zinafikia hatua hiyo tunazidi kupotea. Ni vigumu kuamini mama anaweza kutumiwa kisiasa kutoa tuhuma nzito namna hii na zikapita bila kufanyiwa uchunguzi. Sasa hii ni kutafuta laana kabisaa.

    12. KYAMTUNDU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2013
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 1,386
      Rep Power : 636
      Likes Received
      205
      Likes Given
      1236

      Default re: Waziri Charles Tizeba alikoroga uchaguzi udiwani Lugata-Kome

      Mbele ya madaraka CCM wako tayari kumsujudia SHETANI kama wanaamini kwa jinsi hiyo wanaweza kushinda au kupunguza prwsha... !
      Kama ni kweli walisubiri nini kuyasema hayo kabla ya KAMPENI?! Kumbe wana- CCM wanalindana na kufichiana MAOVU makubwa kiasi hicho eeeh?! Sasa tumejua kwamba kila aliye CCM ana maovu yake ILA kwa sababu yuko ndani ya CHAMA maovu yao hayawezi kuwekwa wazi.
      Na hii ndiyo sababu ya kwa nini watu hawang'oki CCM- si kwa kuipenda BALI kwa sababu kila mtu ANANUKA kivyake!

    13. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...