JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Live bungeni Dodoma: Waziri wa fedha, William Mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali 2013/2014

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 57
    1. Lizaboni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Location : Lizaboni Songea
      Posts : 14,607
      Rep Power : 417870
      Likes Received
      2207
      Likes Given
      1788

      Default Live bungeni Dodoma: Waziri wa fedha, William Mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali 2013/2014

      Waziri wa fedha william mgimwa yupo bungeni dodoma akiwasilisha makadirio ya mapato na matumizi ya serikali kwa mwaka wa fedha 2013/2014.hotuba yake inaonyeshwa live TBC1.
      i pad3 likes this.

    2. Movie-Date

    3. Lizaboni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Location : Lizaboni Songea
      Posts : 14,607
      Rep Power : 417870
      Likes Received
      2207
      Likes Given
      1788

      Default Re: Live bungeni Dodoma: Waziri wa fedha, William Mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali 2013/2014

      Quote By mdeki View Post
      Asisahau kutolea ufafanuzi fedha za EPA

      Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
      Tutamkumbusha mkuu. Nadhani atakuwa muungwana kubainisha

    4. thatha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2011
      Posts : 14,079
      Rep Power : 18439
      Likes Received
      1030
      Likes Given
      14

      Default Re: Live bungeni Dodoma: Waziri wa fedha, William Mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali 2013/2014

      Wizara itahakikisha inakagua fedha za halmashauri zote nchini.

    5. Lizaboni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Location : Lizaboni Songea
      Posts : 14,607
      Rep Power : 417870
      Likes Received
      2207
      Likes Given
      1788

      Default Re: Live bungeni Dodoma: Waziri wa fedha, William Mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali 2013/2014

      Kinachoendelea kwa sasa ni kureview mafanikio na changamoto kwa mwaka wa fedha unaomalizika

    6. Lizaboni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Location : Lizaboni Songea
      Posts : 14,607
      Rep Power : 417870
      Likes Received
      2207
      Likes Given
      1788

      Default Re: Live bungeni Dodoma: Waziri wa fedha, William Mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali 2013/2014

      Anasema kuwa wizara imeanza pensheni ya miezi mitatu mitatu kuanzia januari 2012

    7. Lizaboni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Location : Lizaboni Songea
      Posts : 14,607
      Rep Power : 417870
      Likes Received
      2207
      Likes Given
      1788

      Default Re: Live bungeni Dodoma: Waziri wa fedha, William Mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali 2013/2014

      Anasema kuwa tanzania kwa sasa kuna wastaafu 136300 ambao idadi yao inapatikana kwenye daftari la wastaafu wanaostahili kulipwa pensheni

    8. Ulemavu

    9. thatha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2011
      Posts : 14,079
      Rep Power : 18439
      Likes Received
      1030
      Likes Given
      14

      Default Re: Live bungeni Dodoma: Waziri wa fedha, William Mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali 2013/2014

      Quote By Lizaboni View Post
      Mkuu, kwani kuna wizara imebaki?
      Mkuu hii ndo ya mwisho.

    10. josam's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2011
      Posts : 693
      Rep Power : 595
      Likes Received
      121
      Likes Given
      1180

      Default Re: Live bungeni Dodoma: Waziri wa fedha, William Mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali 2013/2014

      Quote By lizaboni View Post
      anasema kuwa kiwango cha deni la taifa ni kidogo ukilinganisha na ukuaji wa pato la taifa. Kwamba uwezo wa nchi kulipa deni hilo ni mkubwa kuliko ukuaji wa deni
      siasa hizo. Kama ndivyo kwa nini deni hilo halipungui bali kinyume chake???

    11. thatha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2011
      Posts : 14,079
      Rep Power : 18439
      Likes Received
      1030
      Likes Given
      14

      Default Re: Live bungeni Dodoma: Waziri wa fedha, William Mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali 2013/2014

      Serikali inaendelea na mpango wake wa kulipa madeni ya serikali.

    12. MKOMBOZI1's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd August 2012
      Posts : 123
      Rep Power : 442
      Likes Received
      15
      Likes Given
      33

      Default Re: Live bungeni Dodoma: Waziri wa fedha, William Mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali 2013/2014

      UMEPOTOSHA.
      Kwa sasa anawasilisha bajeti ya wizara yake ya fedha na si bajeti kuu ya serikali kwa mwaka 2013/2014.
      Ndachuwa and Mwita Maranya like this.

    13. thatha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2011
      Posts : 14,079
      Rep Power : 18439
      Likes Received
      1030
      Likes Given
      14

      Default Re: Live bungeni Dodoma: Waziri wa fedha, William Mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali 2013/2014

      Quote By josam View Post
      siasa hizo. Kama ndivyo kwa nini deni hilo halipungui bali kinyume chake???
      Fuatilia vizuri taarifa mkuu hauko sahihi sana.

    14. Lizaboni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Location : Lizaboni Songea
      Posts : 14,607
      Rep Power : 417870
      Likes Received
      2207
      Likes Given
      1788

      Default Re: Live bungeni Dodoma: Waziri wa fedha, William Mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali 2013/2014

      Quote By Polisi View Post
      Anawasilisha makadirio ya mapato na matumizi ya WIZARA YAKE YA FEDHA, siyo ya SERIKALI. Bajeti ya serikali itasomwa kama kawaida alhamisi wiki ijayo kwa pamoja na nchi nyi ngine za Afrika Mashariki
      Mkuu, kwa uelewa wangu ni kuwa hakuna bajeti ya wizara ya fedha.

    15. kim jong un's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2012
      Posts : 334
      Rep Power : 513
      Likes Received
      86
      Likes Given
      16

      Default Re: Live bungeni Dodoma: Waziri wa fedha, William Mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali 2013/2014

      bado bajeti mbili

    16. thatha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2011
      Posts : 14,079
      Rep Power : 18439
      Likes Received
      1030
      Likes Given
      14

      Default Re: Live bungeni Dodoma: Waziri wa fedha, William Mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali 2013/2014

      Quote By MKOMBOZI1 View Post
      UMEPOTOSHA.
      Kwa sasa anawasilisha bajeti ya wizara yake ya fedha na si bajeti kuu ya serikali kwa mwaka 2013/2014.
      Wewe ndiyo umepotosha waziri wa fedha huwasilisha bajeti ya serikali.

    17. thatha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2011
      Posts : 14,079
      Rep Power : 18439
      Likes Received
      1030
      Likes Given
      14

      Default Re: Live bungeni Dodoma: Waziri wa fedha, William Mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali 2013/2014

      Quote By kim jong un View Post
      bado bajeti mbili
      Ipi na ipi acha uongo.

    18. MNAMBOWA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2011
      Posts : 1,469
      Rep Power : 755
      Likes Received
      173
      Likes Given
      145

      Default Re: Live bungeni Dodoma: Waziri wa fedha, William Mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali 2013/2014

      Hii ni bajeti ya wizara ya fedha na c bajeti ya serikali. Tusubiri bajeti kivuli tuone wanashauri nn na kukosoa nn. Hatutaki matusi tena.

    19. Donyongijape's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 28th May 2010
      Location : Worldwide
      Posts : 942
      Rep Power : 723
      Likes Received
      275
      Likes Given
      263

      Default Re: Live bungeni Dodoma: Waziri wa fedha, William Mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali 2013/2014

      Live stream?


      Ndg wananchi ubunge siyo utendaji, ni uwakilishi tu ndio maana unaweza kukaa bungeni muda wote wewe ni kusinzia tu,”. S.Wassira,7/10/2010 ktk kampeni,Bunda.

    20. G Sam's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th April 2013
      Posts : 1,684
      Rep Power : 59764163
      Likes Received
      814
      Likes Given
      125

      Default Re: Live bungeni Dodoma: Waziri wa fedha, William Mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali 2013/2014

      Ona sasa..Usikurupuke kupost kitu bila utafiti wa kina...hiyo ni bajeti ya wizara ya fedha, bajeti kuu ya serikali itafuata baada ya kuisha wizara zote na nadhani hii wizara ni ya mwisho.

    21. Lizaboni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Location : Lizaboni Songea
      Posts : 14,607
      Rep Power : 417870
      Likes Received
      2207
      Likes Given
      1788

      Default Re: Live bungeni Dodoma: Waziri wa fedha, William Mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali 2013/2014

      Quote By Polisi View Post
      Anawasilisha makadirio ya mapato na matumizi ya WIZARA YAKE YA FEDHA, siyo ya SERIKALI. Bajeti ya serikali itasomwa kama kawaida alhamisi wiki ijayo kwa pamoja na nchi nyi ngine za Afrika Mashariki
      Pamoja sana mkuu. Hata bajeti ya wizara ya fedha ni bajeti ya serikali pia

    22. Lizaboni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Location : Lizaboni Songea
      Posts : 14,607
      Rep Power : 417870
      Likes Received
      2207
      Likes Given
      1788

      Default Re: Live bungeni Dodoma: Waziri wa fedha, William Mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali 2013/2014

      Quote By G Sam View Post
      Ona sasa..Usikurupuke kupost kitu bila utafiti wa kina...hiyo ni bajeti ya wizara ya fedha, bajeti kuu ya serikali itafuata baada ya kuisha wizara zote na nadhani hii wizara ni ya mwisho.
      Kwani kuna sehemu nimeandika kuwa hii ni bajeti kuu ya serikali? Nimesema kuwa waziri mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali sema tu sikumalizia ni wizara gani. Ila kumradhi kwa wale waliokwazika

    23. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 35,852
      Rep Power : 138795735
      Likes Received
      22981
      Likes Given
      22884

      Default Re: Live bungeni Dodoma: Waziri wa fedha, William Mgimwa anawasilisha bajeti ya serikali 2013/2014

      Ngoja tusikilize
      Dont study me, you won't graduate!!!

    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...