JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tindulisu anachangia hoja kwenye wizara ya ufundi na elimu

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 22
    1. KINO's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th December 2012
      Posts : 27
      Rep Power : 408
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Tindulisu anachangia hoja kwenye wizara ya ufundi na elimu

      Tindulisu anasema hakuna sababu ya wabunge kupitisha hoja mia kwa mia wakati mbunge huyo huyo analalamika wilaya yake haina madawati.

    2. Ulemavu

    3. Nduka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2008
      Posts : 7,203
      Rep Power : 29758253
      Likes Received
      923
      Likes Given
      638

      Default Re: Tindulisu anachangia hoja kwenye wizara ya ufundi na elimu

      Hivi Kigwangala akiwa hayupo nani anashughulikia afya ya akili ya bwana Antipas
      I am super bad

    4. Zacharia Kifyasi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd December 2012
      Posts : 135
      Rep Power : 428
      Likes Received
      23
      Likes Given
      0

      Default Re: Tindulisu anachangia hoja kwenye wizara ya ufundi na elimu

      Amesema waliopitisha viwango vipya vya ufaulu ni serikali chini ya Jumanne Maghembe

    5. Pilitoni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2011
      Posts : 820
      Rep Power : 2291
      Likes Received
      93
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By KINO View Post
      Tindulisu anasema hakuna sababu ya wabunge kupitisha hoja mia kwa mia wakati mbunge huyo huyo analalamika wilaya yake haina madawati.
      wabunge wa chadema wanachangia vizuri sana,maccm ni ovyo sana
      masha kidunda likes this.

    6. Zacharia Kifyasi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd December 2012
      Posts : 135
      Rep Power : 428
      Likes Received
      23
      Likes Given
      0

      Default Re: Tindulisu anachangia hoja kwenye wizara ya ufundi na elimu

      M/kiti wa kikao Zungu amemkatisha kabla ya muda baada ya Le Mutuz kutoka CCM kuomba kutoa taarifa.

    7. WB-1

    8. kamtu33's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th March 2012
      Location : mjini kati
      Posts : 743
      Rep Power : 590
      Likes Received
      135
      Likes Given
      254

      Default Re: Tindulisu anachangia hoja kwenye wizara ya ufundi na elimu

      Mwisho kasema waziri ajiuzuru akazimiwa mike

    9. Mupirocin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 1,587
      Rep Power : 889
      Likes Received
      548
      Likes Given
      418

      Default Re: Tindulisu anachangia hoja kwenye wizara ya ufundi na elimu

      Shukuru kawambwa kafanya wizara tano tangu serikali ya awamu ya nne iingie madarakani lakini kila alipopita hakuna cha maana alichofanya by Silinde. hivi huy mzee kwa nini asijiuzulu tu haoni anaaibika na anaaibisha familia yake jamani.

    10. Mungi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 23rd September 2010
      Location : JF
      Posts : 15,944
      Rep Power : 115513608
      Likes Received
      8399
      Likes Given
      4517

      Default

      Quote By Nduka View Post
      Hivi Kigwangala akiwa hayupo nani anashughulikia afya ya akili ya bwana Antipas
      Unatakiwa uwe mirembe siku nyingi wewe!
      Magamba sikuizi jamaa wanawa liberal kila mahali mpaka akili imehamia kwenye makalio

    11. taffu69's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2007
      Posts : 2,092
      Rep Power : 4981
      Likes Received
      525
      Likes Given
      432

      Default Re: Tindulisu anachangia hoja kwenye wizara ya ufundi na elimu

      Quote By Nduka View Post
      Hivi Kigwangala akiwa hayupo nani anashughulikia afya ya akili ya bwana Antipas
      Ndiyo sababu mwenyekiti wenu kakwepa kuzindua rasimu ya katiba

    12. kinauche's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 4,027
      Rep Power : 1360
      Likes Received
      841
      Likes Given
      18

      Default Re: Tindulisu anachangia hoja kwenye wizara ya ufundi na elimu

      Quote By Nduka View Post
      Hivi Kigwangala akiwa hayupo nani anashughulikia afya ya akili ya bwana Antipas
      Nani anashughulika na ya kwako?


      Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums

    13. Chibolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 1,579
      Rep Power : 6110
      Likes Received
      368
      Likes Given
      0

      Default

      magamba wana ajenda ya siri ya kuliangamiza taifa.

    14. kinauche's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 4,027
      Rep Power : 1360
      Likes Received
      841
      Likes Given
      18

      Default Re: Tindulisu anachangia hoja kwenye wizara ya ufundi na elimu

      Quote By Zacharia Kifyasi View Post
      Amesema waliopitisha viwango vipya vya ufaulu ni serikali chini ya Jumanne Maghembe
      Hapana hukumsikia vizuri. Alisema ni Jumanne Kawambwa. Huyu waziri wa elimu anaitwa Dr. Shukuru Jumanne Kawambwa. Baada ya hilo jibu naungana na Lissu kuuliza. Hivi inawwzekanaje mtu kusema anaunga hoja mkoni asili 100% halafu akasema baadaye anashika shilingi. Nadhani kwenye party caucas wamekubaliana waiunge mkono. Is mnakumbuka walikuwa na kikao? Where is Deo? Where is Lugora?

      Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums

    15. Zacharia Kifyasi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd December 2012
      Posts : 135
      Rep Power : 428
      Likes Received
      23
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By kinauche View Post
      Hapana hukumsikia vizuri. Alisema ni Jumanne Kawambwa. Huyu waziri wa elimu anaitwa Dr. Shukuru Jumanne Kawambwa. Baada ya hilo jibu naungana na Lissu kuuliza. Hivi inawwzekanaje mtu kusema anaunga hoja mkoni asili 100% halafu akasema baadaye anashika shilingi. Nadhani kwenye party caucas wamekubaliana waiunge mkono. Is mnakumbuka walikuwa na kikao? Where is Deo? Where is Lugora?

      Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
      asante mkuu kwa kunirekebisha!

    16. kyumana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2011
      Location : MOROGORO
      Posts : 2,012
      Rep Power : 9947780
      Likes Received
      428
      Likes Given
      740

      Default Re: Tindulisu anachangia hoja kwenye wizara ya ufundi na elimu

      Ukisema unaunga mkono mia kwa mia maana yake kuwa utakavo kuwa unachangia hutakiwi kulalamika wala kutoa matatizo kwa sababu umeshasema unaunga mia kwa mia,hakuna matatizo.Namuunga mkono Lissu.Wajinga tu ndo wanasema wanaunga mia kwa mia halafu badaye wanaanza kulalamika

    17. kichangaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2013
      Posts : 690
      Rep Power : 524
      Likes Received
      128
      Likes Given
      3

      Default Re: Tindulisu anachangia hoja kwenye wizara ya ufundi na elimu

      Quote By mupirocin View Post
      shukuru kawambwa kafanya wizara tano tangu serikali ya awamu ya nne iingie madarakani lakini kila alipopita hakuna cha maana alichofanya by silinde. Hivi huy mzee kwa nini asijiuzulu tu haoni anaaibika na anaaibisha familia yake jamani.
      anatoka bagamoyo na ni mwislam.mengine jazia mwenyewe.

    18. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,835
      Rep Power : 8779
      Likes Received
      1892
      Likes Given
      220

      Default

      Quote By Nduka View Post
      Hivi Kigwangala akiwa hayupo nani anashughulikia afya ya akili ya bwana Antipas
      Baba ako

    19. Mzizi wa Mbuyu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th May 2009
      Posts : 4,194
      Rep Power : 1547
      Likes Received
      817
      Likes Given
      613

      Default

      Quote By kinauche View Post
      Nani anashughulika na ya kwako?


      Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
      Sema afya ya mzee wa kuanguka anguka jukwaani!

    20. Nicholas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2006
      Posts : 15,938
      Rep Power : 1835581
      Likes Received
      3380
      Likes Given
      5196

      Default Re: Tindulisu anachangia hoja kwenye wizara ya ufundi na elimu

      Hawa ndio wanaolilia kunyimwa nafasi na kubanwa ktk elimu,halafu wakipewa hawati improve elimu ya watu wao kwa njia sahihi......dawa ni makanisa kuwa na mtihani wao....hii itasaidia ktk ajira.Mwajiri ataamua kuchagua kichwa itakayoweza fikia malengo yake ktk productivity.

      Kawambwa naye kaamua tumia memo ya msikitini wamtoe mama Ndalichako,mama anaziba backdoor?Kawambwa na wenzie wapo busy kujenga mazingira Ndalichako atoke ili wafungulie mbwa...

      Ubirini akitoa uone jinsi atakavyokuwa km Malima, ataongea km malima...atalia kuwa ni dini yake.These guys hawawezi amka kwa insi udini ulivyowahsikia chini...Soom tutasikia ,km tuliyosikia kwa Lipumba.Dr.Ndalichako inabidi alindwe sana.Tumezoea ona wazenj,na wengine wakibebwa sana ktk mitihani ili idadi yao iwe kubwa ,bila hivyo watalia sana...
      SIMPLY THE RADICAL: I can`t wait to see the criminalization of CCM,UWT,Bunch of Policemen/women,and all wanafiki na wachumia tumbo.

    21. People's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th January 2011
      Posts : 343
      Rep Power : 570
      Likes Received
      28
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Nduka View Post
      Hivi Kigwangala akiwa hayupo nani anashughulikia afya ya akili ya bwana Antipas
      kichwa chako kina wadudu ee!

    22. Kyoombe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd September 2011
      Posts : 476
      Rep Power : 561
      Likes Received
      86
      Likes Given
      0

      Default Re: Tindulisu anachangia hoja kwenye wizara ya ufundi na elimu

      Hawasomi wala hawasikilizi. Anaeshtuka usingizini anagonga meza!

    23. Azam

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...