JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: TBC wasitisha matangazo LIVE bungeni

    Report Post
    Page 1 of 5 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 94
    1. kookolikoo's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 9th March 2012
      Posts : 2,321
      Rep Power : 874
      Likes Received
      328
      Likes Given
      278

      Default TBC wasitisha matangazo LIVE bungeni

      Hawako hewani si redio wala luninga. Hakuna sababu yoyote iliyotolewa zaidi ya mtangazaji wa zamu kusema anasikitika hakutakuwa na matangazo toka bungeni hadi tutakapoarifiwa tena.

      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	tbc-radhi.jpg 
Views:	0 
Size:	106.4 KB 
ID:	92971  
      London12 likes this.


    2. Mvaa Tai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th August 2009
      Location : Kunduchi
      Posts : 4,611
      Rep Power : 33445
      Likes Received
      2077
      Likes Given
      1601

      Default re: TBC wasitisha matangazo LIVE bungeni

      Quote By kookolikoo View Post
      hawako hewani si redio wala luninga.
      TBC kwasasa wana mkurugenzi msikivu. Na lazima ajifunza yaliyomtokea Tido Muhando, haiwezekani kabisa Viongozi wanakuambia achana na Midaharo weka Ze commedy wananchi wafurahie wewe unang'ang'ania Midaharo tu.
      zimwimtu and kookolikoo like this.
      Yataka Moyo kuikataa Millioni200 na kung'ang'ania uenyekiti wa Chadema Mkoa

    3. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 31,325
      Rep Power : 22836172
      Likes Received
      19602
      Likes Given
      20297

      Default re: TBC wasitisha matangazo LIVE bungeni

      Wanaficha kitu
      Hivi leo ni wizara gani? Watajidai tatizo la mitambo
      kookolikoo likes this.
      Dont study me, you won't graduate!!!

    4. Maubero's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2013
      Posts : 1,506
      Rep Power : 662
      Likes Received
      454
      Likes Given
      372

      Default re: TBC wasitisha matangazo LIVE bungeni

      Kwani leo wizara gani inasoma bajeti?
      Au mambo hayaendi vizuri wizara ya afya?
      kookolikoo likes this.

    5. mutabilwa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th July 2011
      Posts : 211
      Rep Power : 487
      Likes Received
      50
      Likes Given
      0

      Default re: TBC wasitisha matangazo LIVE bungeni

      Wanamficha waziri mkuu asiumbuke kwa ugaidi make nasikia kambi ya upinzani inatka maneno yote yaliyosemwa na mbunge wa ccm hasa mwigulu kuwa chadema ni chama cha kigaidi yafutwe kwenye harnsad za bunge, inaitajika kauli ya waziri mkuu na spika.
      kookolikoo and Bob Fern like this.

    6. JF SMS Swahili

    7. Cheche Mtungi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2010
      Location : POPOTE NIPO
      Posts : 1,846
      Rep Power : 1190
      Likes Received
      339
      Likes Given
      457

      Default re: TBC wasitisha matangazo LIVE bungeni

      Maswali kwa PM ni leo,lakini nafikiri kama ni wizara ya afya,ishu ya ulimboka itatajwa tena,so naona hawana mpya,kifo chao kinakaribia,ni suala la muda tu.
      kookolikoo likes this.

    8. Ngalikivembu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Location : Geostationary Earth Orbit
      Posts : 928
      Rep Power : 10742
      Likes Received
      254
      Likes Given
      234

      Default re: TBC wasitisha matangazo LIVE bungeni

      Inasikitisha sana.serikali ya ccm kwa sasa imeshikwa pabaya sana.wanatekeleza lile ofisi ya bunge ilitamka kuwa inataka kuhariri matangazo ya bunge kabla ya kuletwa kwa wananchi
      kookolikoo likes this.
      AN EMPTY STOMACH IS NOT A GOOD ADVISER. Albert Einstein
      POVERTY IS THE PARENT OF REVOLUTION AND CRIME. Aristotle

    9. Von zelewisky's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th April 2013
      Posts : 183
      Rep Power : 387
      Likes Received
      50
      Likes Given
      0

      Default re: TBC wasitisha matangazo LIVE bungeni

      Sasa wakificha ndo inawasaidia nini? Yan hawa ni ''zile zinazopatikana baada ya kukoboa mahindi/mpunga" plus vu

    10. Fekifeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th November 2011
      Posts : 760
      Rep Power : 578
      Likes Received
      122
      Likes Given
      864

      Default re: TBC wasitisha matangazo LIVE bungeni

      Kuna kitu wanaficha, manake waziri mkuu leo angekuwa na wakati mgumu sana bungeni kuhusu yaliyotokea Arusha!!

    11. Ngalikivembu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Location : Geostationary Earth Orbit
      Posts : 928
      Rep Power : 10742
      Likes Received
      254
      Likes Given
      234

      Default re: TBC wasitisha matangazo LIVE bungeni

      namwona Ndugulile kwenye uzi huu, nadhani anaweza kutuambia kwanini bunge halionyeshwi.
      AN EMPTY STOMACH IS NOT A GOOD ADVISER. Albert Einstein
      POVERTY IS THE PARENT OF REVOLUTION AND CRIME. Aristotle

    12. abousalimu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 32
      Rep Power : 413
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default TBC wameamriwa kutokuonyesha bunge muda huu kupisha maswali kwa Mh. Pinda yasisikike LIVE!

      Bila shaka maswali ya papo kwa papo leo hii yangelenga sana mlipuko na uchakataji wa matokeo ya kidato cha 4 2012. TBC wamepigwa pini kurusha live. Hii ndo bongo bana.
      omujubi likes this.

    13. king Chuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 388
      Rep Power : 446
      Likes Received
      27
      Likes Given
      1

      Default re: TBC wasitisha matangazo LIVE bungeni

      Ttzo ni digital ??

    14. marksalewi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Posts : 54
      Rep Power : 416
      Likes Received
      13
      Likes Given
      9

      Default re: TBC wasitisha matangazo LIVE bungeni

      Inasikitisha sana Watanzania hatuna uhuru na vyombo vyetu vya umma ila vinatumiwa na watu wachache kwa maslai yao. waliopo bungeni watujuze yayoondelea huko

    15. agatony8l's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2010
      Posts : 437
      Rep Power : 569
      Likes Received
      100
      Likes Given
      58

      Default re: TBC wasitisha matangazo LIVE bungeni

      Hawana lolote nguvu ya uma ikiamua hakuna kurudi nyuma, badala wawe bize kutekeleza ahadi za Raisi na ilani ya CHAMA chao wao bize kufukuzana na upepo! SI wa uache upite tu Kama walivyoamuriwa na Mukulu!

    16. bily's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Location : MZIZIMA(DSM)
      Posts : 3,988
      Rep Power : 1269
      Likes Received
      692
      Likes Given
      124

      Default re: TBC wasitisha matangazo LIVE bungeni

      hiki chombo kwa kweli akina nguvu ata kidogo TBC ina matatizo mengi sana kiuchumi kati mashirika ya serikali yalitelekezwa na kupewa watendaji vibaraka ni TBC hali yake ni mbaya sana kile kipindi cha kusoma taarifa ya habari kwa kutumia kibatari pale RTD (TBC TAIFA) NYERERE ROAD. inarudi akika.


      "NI BORA KUPIGANA NA MTU ANAESIKIA KULIKO KUPIGANA NA KIZIWI KWANI ATA KAMA AMEKUZIDI NGUVU HAWEZI KUKUACHA HADI DAMU IKUTOKE"

    17. Atongwele's Avatar
      Guest Array
      Join Date : 22nd February 2013
      Posts : 2,472
      Rep Power : 0
      Likes Received
      101
      Likes Given
      15

      Default re: TBC wasitisha matangazo LIVE bungeni

      Quote By mutabilwa View Post
      Wanamficha waziri mkuu asiumbuke kwa ugaidi make nasikia kambi ya upinzani inatka maneno yote yaliyosemwa na mbunge wa ccm hasa mwigulu kuwa chadema ni chama cha kigaidi yafutwe kwenye harnsad za bunge, inaitajika kauli ya waziri mkuu na spika.
      Acha kupotosha mkuu. Kwani hata kama TBC wasipokuwa hewani itazuia wabunge kumuuliza maswali waziri mkuu? Kama hiyo ndiyo sababu, mbona muda wa maswali ya papo kwa papo kwa waziri mkuu umeisha na bado hakuna matangazo?

    18. Atongwele's Avatar
      Guest Array
      Join Date : 22nd February 2013
      Posts : 2,472
      Rep Power : 0
      Likes Received
      101
      Likes Given
      15

      Default re: TBC wasitisha matangazo LIVE bungeni

      Quote By bily View Post
      hiki chombo kwa kweli akina nguvu ata kidogo TBC ina matatizo mengi sana kiuchumi kati mashirika ya serikali yalitelekezwa na kupewa watendaji vibaraka ni TBC hali yake ni mbaya sana kile kipindi cha kusoma taarifa ya habari kwa kutumia kibatari pale RTD (TBC TAIFA) NYERERE ROAD. inarudi akika.


      "NI BORA KUPIGANA NA MTU ANAESIKIA KULIKO KUPIGANA NA KIZIWI KWANI ATA KAMA AMEKUZIDI NGUVU HAWEZI KUKUACHA HADI DAMU IKUTOKE"
      Wakuu, mbona mnaongelea kitu ambacho hamna uhakika nacho? Ni bora tukafanya subira ili tupate ukweli juu ya nini kimetokea. Kwani ni haki ya wananchi kupata matangazo ya bunge. Wabunge tumewachagua kwa kura zetu na hivyo ni vyema tukatumia muda huu wa bunge kupima uwezo wao ili tuamua kama 2015 tuwe nao tena au tuchague wengine wanaotuwakilisha vizuri

    19. Komeo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2011
      Location : Mlangoni
      Posts : 1,242
      Rep Power : 2011
      Likes Received
      465
      Likes Given
      129

      Default re: TBC wasitisha matangazo LIVE bungeni

      Kuna kipindi watajikuta wanashindwa kutangaza chochote kwa kuhisi sasa kila kitu kiko against CCM. Manake mambo yanazidi kuongezeka kila siku. Bora waanze kuachane na matangazo yote tu kuanzia sasa, wapige taarabu manake mitaa ya pwani ina washabiki wengi.
      LIWALO NA LIWE - PINDA.

    20. Atongwele's Avatar
      Guest Array
      Join Date : 22nd February 2013
      Posts : 2,472
      Rep Power : 0
      Likes Received
      101
      Likes Given
      15

      Default re: TBC wasitisha matangazo LIVE bungeni

      Quote By agatony8l View Post
      Hawana lolote nguvu ya uma ikiamua hakuna kurudi nyuma, badala wawe bize kutekeleza ahadi za Raisi na ilani ya CHAMA chao wao bize kufukuzana na upepo! SI wa uache upite tu Kama walivyoamuriwa na Mukulu!
      Bila shaka umetumwa kuandika hayo. Si kila kitu kuingiza siasa mkuu. Tunatakiwa kutafakari kwa pamoja na kuwa na msimamo wa pamoja. Kwani naamini hata wafuasi wa ccm pia hawafurahii hali hiyo

    21. Atongwele's Avatar
      Guest Array
      Join Date : 22nd February 2013
      Posts : 2,472
      Rep Power : 0
      Likes Received
      101
      Likes Given
      15

      Default re: TBC wasitisha matangazo LIVE bungeni

      Quote By Komeo View Post
      Kuna kipindi watajikuta wanashindwa kutangaza chochote kwa kuhisi sasa kila kitu kiko against CCM. Manake mambo yanazidi kuongezeka kila siku. Bora waanze kuachane na matangazo yote tu kuanzia sasa, wapige taarabu manake mitaa ya pwani ina washabiki wengi.
      Mkuu, usije kuingia jehanamu kwa kusema uongo na kuwazulia watu uongo.

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 5 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...