JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Draft ya Katiba mpya kuanza kuchapishwa leo

    Report Post
    Results 1 to 4 of 4
    1. Nikupateje's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2009
      Posts : 1,130
      Rep Power : 1069
      Likes Received
      802
      Likes Given
      942

      Default Draft ya Katiba mpya kuanza kuchapishwa leo

      Kwa ratiba ya Tume ya Katiba mpya inayoongozwa na Justice Joseph Warioba, leo ndiyo siku ya kwanza kuanza ku-print draft ya Katiba mpya.

      {SOURCE: RAIA MWEMA: February 06, 2013, pg. 2}
      .."ni heri Dr. Willibrod Slaa ashinde na aingie Ikulu, kuliko Tundu Lissu kushinda ubunge na kuingia Bungeni"......Jakaya Mrisho Kikwete, Oct. 2010.


    2. Buchanan's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th May 2009
      Location : Somewhere!
      Posts : 10,615
      Rep Power : 11080360
      Likes Received
      1083
      Likes Given
      384

      Default

      Quote By Nikupateje View Post
      Kwa ratiba ya Tume ya Katiba mpya inayoongozwa na Justice Joseph Warioba, leo ndiyo siku ya kwanza kuanza ku-print draft ya Katiba mpya.

      {SOURCE: RAIA MWEMA: February 06, 2013, pg. 2}
      Itakuwa vizuri, tuione hiyo rasimu!

    3. Yericko Nyerere's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : Kigamboni, DSM
      Posts : 10,356
      Rep Power : 1838498
      Likes Received
      6316
      Likes Given
      442

      Default Re: Draft ya Katiba mpya kuanza kuchapishwa leo

      Bila shaka hitaji la watz litatimia

    4. Ukweli na Uwazi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th April 2013
      Posts : 95
      Rep Power : 372
      Likes Received
      37
      Likes Given
      0

      Default Re: Draft ya Katiba mpya kuanza kuchapishwa leo

      Naisubiri kwa hamu sana, hasa nataka nione inawezaje kutatua matatizo yanayoendelea hivi sasa hapa nchini kama, siasa, uchumi, elimu, afya na udini.

    5. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...