JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: PICHA: Yaliyojiri katika mkutano wa CHADEMA Mbeya - Aprili 24, 2013

    Report Post
    Page 1 of 6 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 105
    1. Whisper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd June 2009
      Posts : 496
      Rep Power : 726
      Likes Received
      189
      Likes Given
      73

      Default PICHA: Yaliyojiri katika mkutano wa CHADEMA Mbeya - Aprili 24, 2013

      Click image for larger version. 

Name:	P4240011.JPG 
Views:	5377 
Size:	82.6 KB 
ID:	91382

      Wanachi makini wakiwasikiliza kwa makini makamanda wao.
      Click image for larger version. 

Name:	P4240013.JPG 
Views:	5139 
Size:	80.0 KB 
ID:	91383

      Hapa ni salamu za Peoples Power
      Click image for larger version. 

Name:	P4240007.JPG 
Views:	5521 
Size:	80.5 KB 
ID:	91384

      Sehemu ya pili ya uwanja wa Slaa ikiwa imesheheni wananchi wa Mbeya
      Click image for larger version. 

Name:	P4240008.JPG 
Views:	4813 
Size:	84.4 KB 
ID:	91385
      Prof. Slaa akiwa anaihubiri katiba ya CHADEMA
      Click image for larger version. 

Name:	P4240017.JPG 
Views:	4718 
Size:	82.0 KB 
ID:	91386

      Makamanda wakisalimiana na wanachi mara baada ya mkutano
      Click image for larger version. 

Name:	P4240025.JPG 
Views:	4756 
Size:	83.8 KB 
ID:	91387
      Click image for larger version. 

Name:	P4240022.JPG 
Views:	4552 
Size:	82.7 KB 
ID:	91388
      Shughuli ikawa wakati wa kutoka, magari ya makamanda yaringirwa na wanachi na kusindikizwa mpaka hotelini umbali wa kama KM 3 hivi.
      Click image for larger version. 

Name:	P4240026.JPG 
Views:	4683 
Size:	83.0 KB 
ID:	91389
      Jamaa zetu hawakuwa na la kufanya, kwani bado wanaukumbuka muziki wa wana Mbeya. Waliruhusu hali hii iendelee wananchi wafurahia wana mapunduzi wao.


    2. dizzle kiraka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2012
      Posts : 414
      Rep Power : 542
      Likes Received
      99
      Likes Given
      51

      Default re: PICHA: Yaliyojiri katika mkutano wa CHADEMA Mbeya - Aprili 24, 2013

      Kazi nzurii makamandaaaa
      Daudi Mchambuzi likes this.

    3. Uwezo Tunao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2010
      Posts : 6,955
      Rep Power : 2425
      Likes Received
      1168
      Likes Given
      1517

    4. Marire's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st May 2012
      Posts : 10,846
      Rep Power : 191463513
      Likes Received
      3440
      Likes Given
      1419

      Default re: PICHA: Yaliyojiri katika mkutano wa CHADEMA Mbeya - Aprili 24, 2013

      wakuu namtafuta RITZ muda sasa haonekani kulikoni?
      Daudi Mchambuzi likes this.

    5. Wingu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2011
      Posts : 4,329
      Rep Power : 1407
      Likes Received
      346
      Likes Given
      41

      Default re: PICHA: Yaliyojiri katika mkutano wa CHADEMA Mbeya - Aprili 24, 2013

      Gaidi jipya halijajitokeza huko.Manake kila siku mnafundisha watu ugaidi.Yule wa Arusha polisi wanamtafuta ijapokua kapewa siku tano lakini ameshaharibu Njiro


    6. mchaichai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2011
      Posts : 644
      Rep Power : 628
      Likes Received
      77
      Likes Given
      31

      Default re: PICHA: Yaliyojiri katika mkutano wa CHADEMA Mbeya - Aprili 24, 2013

      hongereni kwa kazi makamanda tuko pamoja na tunawaombea kila aina ya sala mungu awalinde nchi hii bila nyinyi sasa hivi tungekuwa tunanyewa kichwani na akina wasira na ngugai na mamake anna

    7. figganigga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 12,331
      Rep Power : 166336739
      Likes Received
      5464
      Likes Given
      15532

      Default re: PICHA: Yaliyojiri katika mkutano wa CHADEMA Mbeya - Aprili 24, 2013

      asante kwa picha mkuu. mia
      Daudi Mchambuzi likes this.

    8. shambali's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th September 2012
      Posts : 48
      Rep Power : 464
      Likes Received
      17
      Likes Given
      4

      Default re: PICHA: Yaliyojiri katika mkutano wa CHADEMA Mbeya - Aprili 24, 2013

      hiki chama kinanifurahisha mpaka natamani ku reveal my true name. KWELI CHADEMA INAPENDWA KUNA CKU ME NITASHINDWA KUFCHA MAHABA YANGU KWENYE HIKI CHAMA POTELEA MBALI HATA WANIFUKUZE KAZI.

    9. KakaJambazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2009
      Posts : 10,581
      Rep Power : 119107321
      Likes Received
      3534
      Likes Given
      2975

      Default re: PICHA: Yaliyojiri katika mkutano wa CHADEMA Mbeya - Aprili 24, 2013

      Wanawake ndo wanaotuangusha kwenda Ikulu.
      Njowepo likes this.

    10. KakaJambazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2009
      Posts : 10,581
      Rep Power : 119107321
      Likes Received
      3534
      Likes Given
      2975

      Default

      Quote By shambali View Post
      hiki chama kinanifurahisha mpaka natamani ku reveal my true name. KWELI CHADEMA INAPENDWA KUNA CKU ME NITASHINDWA KUFCHA MAHABA YANGU KWENYE HIKI CHAMA POTELEA MBALI HATA WANIFUKUZE KAZI.
      Mkuu wewe ni waziri au mkuu wa jeshi?

    11. Mzito Kabwela's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : MPUMBULI
      Posts : 14,781
      Rep Power : 258292224
      Likes Received
      3432
      Likes Given
      37

      Default

      Quote By Marire View Post
      wakuu namtafuta RITZ muda sasa haonekani kulikoni?
      M23, Sumu, bungeni mko wapi?

    12. kbosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th June 2012
      Location : dar es saalam
      Posts : 8,271
      Rep Power : 2124
      Likes Received
      1511
      Likes Given
      75

      Default re: PICHA: Yaliyojiri katika mkutano wa CHADEMA Mbeya - Aprili 24, 2013

      well done...

    13. Kidaso's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st March 2013
      Posts : 66
      Rep Power : 441
      Likes Received
      1
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By shambali View Post
      hiki chama kinanifurahisha mpaka natamani ku reveal my true name. KWELI CHADEMA INAPENDWA KUNA CKU ME NITASHINDWA KUFCHA MAHABA YANGU KWENYE HIKI CHAMA POTELEA MBALI HATA WANIFUKUZE KAZI.
      Sasa na wewe hiyo kazi yako yakutembeza mbege akufukuze nani,uwanja umejaa vipakiti vya viroba vilivyotumika hata hawajui makengeza na wapambe wake waliongea nini

    14. Otorong'ong'o's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2011
      Location : Uvunguni
      Posts : 19,995
      Rep Power : 241984721
      Likes Received
      4826
      Likes Given
      2362

      Default re: PICHA: Yaliyojiri katika mkutano wa CHADEMA Mbeya - Aprili 24, 2013

      Nakupenda CHADEMA kwa moyo wangu wote..

    15. Ben Saanane's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th January 2007
      Posts : 13,435
      Rep Power : 102219434
      Likes Received
      12915
      Likes Given
      7264

      Default

      Quote By Mzito Kabwela View Post
      M23, Sumu, bungeni mko wapi?
      Duh tema mate chini.Hawewezi kufika hapa mkuu.Unawatakia maradhi mabaya ya moyo muda huu...
      POMPO likes this.

    16. UmkhontoweSizwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2008
      Posts : 2,525
      Rep Power : 1155
      Likes Received
      799
      Likes Given
      456

      Default re: PICHA: Yaliyojiri katika mkutano wa CHADEMA Mbeya - Aprili 24, 2013

      Kumbe poliCCM wasipoingilia mikutano ya CHADEMA haihatarishi Amani kwa njia yoyote. Hapa ndo serikali wanapojichora kwamba wao ndo waanzilishi wa vurugu.

    17. Ngoso's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2012
      Posts : 317
      Rep Power : 534
      Likes Received
      48
      Likes Given
      16

      Default

      Usiwape faida magamba vumilia bado miaka miwil tu tutapata uhuru kuabudu na kuwa mwanachama wa chama chochote bila kuogopa maana sera ya cdm serikali haina chama bali wataalam na bunge si la chama bali la Taifa na TISS ni kwa kulinda Taifa na maliasili si kwa mafisadi .pamoja tunajenga nchi yetu Tanzania
      Quote By shambali View Post
      hiki chama kinanifurahisha mpaka natamani ku reveal my true name. KWELI CHADEMA INAPENDWA KUNA CKU ME NITASHINDWA KUFCHA MAHABA YANGU KWENYE HIKI CHAMA POTELEA MBALI HATA WANIFUKUZE KAZI.

    18. Mingoi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2012
      Location : JF
      Posts : 8,332
      Rep Power : 227576
      Likes Received
      1966
      Likes Given
      1187

      Default re: PICHA: Yaliyojiri katika mkutano wa CHADEMA Mbeya - Aprili 24, 2013

      Mbeya mmewatoza tsh ngapi?
      Mleli likes this.

    19. Kimweli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 659
      Rep Power : 636
      Likes Received
      126
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By shambali View Post
      hiki chama kinanifurahisha mpaka natamani ku reveal my true name. KWELI CHADEMA INAPENDWA KUNA CKU ME NITASHINDWA KUFCHA MAHABA YANGU KWENYE HIKI CHAMA POTELEA MBALI HATA WANIFUKUZE KAZI.
      Mimi natamani kuacha kazi niwe naongozana nao, tatizo tu Kuna wadogo zangu 3 nasomesha CCM aka Magaidi yameshidwa kuwasomesha yaliwanyima mkopo.

      Mwaka kesho wanamaliza wote, na hapo ndo nitarianzisha. Mimi sina hata shida na kazi maana CHADEMA ni kila kitu katika maisha yangu. Mungu ibariki CHADEMA na Mungu waue Magaidi na wezi wa Pembe za ndovu

    20. Kimweli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 659
      Rep Power : 636
      Likes Received
      126
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By Mingoi View Post
      Mbeya mmewatoza tsh ngapi?
      Utakalia hayohayo na CHADEMA inapeta. Roho inakuuma maana hata kama hauna akiri ila kaubinadamu unako. Unaona watu hao siyo mapunguani kama wewe. Unaurgue bila hata kujipa time ya kufikiria unachokinena. CHADEMA inapendwa mpaka maporini. Hadi nyani, Tembo, Twiga nk hawaitaki CCM n wanaitaka CHADEMA


    Page 1 of 6 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...