JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: MBUNGE wa Morogoro Mjini (CCM), Abdulaziz Abood achimba visima 23 vya maji

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 36 of 36
    1. R.B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2012
      Posts : 2,240
      Rep Power : 10213
      Likes Received
      719
      Likes Given
      336

      Default MBUNGE wa Morogoro Mjini (CCM), Abdulaziz Abood achimba visima 23 vya maji

      MBUNGE wa Morogoro Mjini (CCM), Abdulaziz Abood, ameng'ara mbele ya Katibu Mkuu wa chama hicho, Abdulrahman Kinana, baada ya kufanikisha mradi wa uchimbaji wa visima vya maji 23 kwa ajili ya maeneo mbalimbali ya jimbo hilo.

      Kinana alizindua mradi huo wa maji ya visima mjini hapa juzi, wakati akiangalia utekelezaji wa Ilani ya CCM na kupokea kero za wananchi ambapo alitumia nafasi hiyo kuzindua visima hivyo ambavyo vimegharimu zaidi ya Sh milioni 363.

      Akizungumzia zaidi miradi ya visima hivyo, Kinana, alisema mbunge huyo ameonyesha dhamira ya kweli ya kazi ya uongozi ambayo ameamua kuifanya kwa ajili ya kuwatumikia wananchi wake.

      Alisema umuhimu wa viongozi kuwatumikia wananchi ambao wameamua kuwachagua kwa ajili ya kuwatumikia na uchimbaji wa visima hivyo ni wazi kuwa kazi ya utekelezaji wa Ilani ya CCM inafanyika vizuri na hilo ni jambo jema.

      Alisema lengo la CCM ni kuona tatizo la maji linapata ufumbuzi na kilichofanywa na Abood ni moja ya mambo muhimu wakati Serikali nayo ikiendelea kuwatumikia wananchi wake, hasa kwa kuzingatia kuwa CCM ndiyo iliyoshika dola na Ilani yake ndiyo inatekelezwa.

      “Abood ameonyesha wazi kuwa anajali wananchi wake, anatambua wajibu wake na hii ndiyo sifa ya uongozi. Naamini kwa kazi hii atakuwa mbunge wenu kwa kipindi kirefu ndani ya jimbo hilo. Kila ninakopita naona anashangiliwa na wananchi wake na wanampenda,” alisema Kinana.


    2. RedArmy's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th January 2013
      Posts : 44
      Rep Power : 389
      Likes Received
      8
      Likes Given
      1

      Default Re: MBUNGE wa Morogoro Mjini (CCM), Abdulaziz Abood achimba visima 23 vya maji

      inavyoelekea wewe sio mkazi wa jimbo la morogoro mjini.kama kweli jitokeze kwenye mojawapo ya mikutano yake ya hadhara mbele ya wananchi wa jimbo hili halafu useme hayo uliyoandika na utapata majibu ambayo sidhani kama utayasahau maishani kutoka kwa wananchi wa jimbo hili.sie wananchi wa morogoro mjini hatutaki wabunge wa kuganga njaa.uelewe ya kuwa sio kila jambo lipelekwe bungeni kama ambavyo unavyofikiria.kazi ya mbunge ni kutatua na kuyashughulikia matatizo ya wananchi ama kwa kuyatatua mwenyewe kama mbunge au kuiomba serikali kusaidia kutatua.nadhani wewe bado umelala wakati wananchi wa morogoro wameshaamka,huu mwaka wa 3 sasa.ww ndio kwanza bado upo kitandani umefumbua macho.inaelekea ndugu yangu njaa inakusumbua.pole sana.
      Emanuel2020 likes this.

    3. Kilaza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2013
      Posts : 802
      Rep Power : 533
      Likes Received
      194
      Likes Given
      0

      Default Re: MBUNGE wa Morogoro Mjini (CCM), Abdulaziz Abood achimba visima 23 vya maji

      Afande sele mbunge moro town 2015

    4. Gronkjaer's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th April 2013
      Posts : 21
      Rep Power : 370
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: MBUNGE wa Morogoro Mjini (CCM), Abdulaziz Abood achimba visima 23 vya maji

      Morogoro tunakero nyingi sana mfano nanenane tunapata maji msimu wa masika ikifika kiangazi hakuna maji ...hivyo visima kwetu si hoja ..

    5. RedArmy's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th January 2013
      Posts : 44
      Rep Power : 389
      Likes Received
      8
      Likes Given
      1

      Default Re: MBUNGE wa Morogoro Mjini (CCM), Abdulaziz Abood achimba visima 23 vya maji

      duuuuuuuuuuuuuuuuuuuu.sasa hututakii mema wana moro.anashindwa kulea familia yake ataweza kutumikia wananchi.nadhani mihadarati,bangi,madawa ya kulevya,kuvua nguo hadharani yatahalalishwa siku hiyo.ewe bwana kwa uwezo wako,tuepushe na maoni haya ya shangwa francis.

    6. Bigirita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : 3.0758° S, 37.3533° E
      Posts : 12,349
      Rep Power : 3321
      Likes Received
      3640
      Likes Given
      5176

      Default Re: MBUNGE wa Morogoro Mjini (CCM), Abdulaziz Abood achimba visima 23 vya maji

      Quote By Mr. Zero View Post
      Upuuzi wa mwaka ........ yaani baada ya miaka 50 ya uhuru bado tunategemea maji ya vision mijini. Sasa huko vijijini itabidi wasubiri miaka mingine 50 kama CCM itaendelea kuongoza.
      Ni mambo ya kusikitisha kuona of all places, morogoro mjini panachimbwa visima. Sehemu yenye vyanzo vikuu vya maji ya mito mikubwa kabisa inayomwaga maji baharini.

      Ni akili ndogo ya kuwahadaa wanananchi masikini wasiojua wamepewa pipi.

      Haina tofauti na kujifanya kutoa msaada wa basi na lory kuwazika watu. Kwanini usitoe msaada wa dawa na vitanda kwenye health facilities?.
      * LOVE COMES NATURALLY; HATE IS TAUGHT.....by nngu007 wa JF


    7. macho_mdiliko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2008
      Posts : 2,765
      Rep Power : 1158
      Likes Received
      737
      Likes Given
      554

      Default Re: MBUNGE wa Morogoro Mjini (CCM), Abdulaziz Abood achimba visima 23 vya maji

      Quote By watundawangu View Post
      Tena visima vichache hivi, alitakiwa kujenga mara kumi ya hivi Huyu alishatuibia sana kwa nauli ya mabasi yake!! Asitufanye wajinga!
      Mkuu na wewe unaingie kwenye mtego wa kushangilia visima? Hii nchi ina uwezo wa kuwapatia watu wote maji ya bomba tena masafi. Ni wizi na uvivu wao tu ndio unawaumbua! Na yeye mwenyewe anatumia maji ya visima au anawachimbia ''ngombe'' wanywe na yeye astarehe na mkewe kwa fedha wanayokwapua?

    8. Bigirita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : 3.0758° S, 37.3533° E
      Posts : 12,349
      Rep Power : 3321
      Likes Received
      3640
      Likes Given
      5176

      Default Re: MBUNGE wa Morogoro Mjini (CCM), Abdulaziz Abood achimba visima 23 vya maji

      Quote By commited View Post
      mention maeneo vilipo chimbwa, isije kuwa kama huyu
      Attachment 91185




      soma kwa makini hiyo vocha
      Au kama hiiii......
      Click image for larger version. 

Name:	uploadfromtaptalk1366913196269.jpg 
Views:	0 
Size:	28.8 KB 
ID:	91504
      * LOVE COMES NATURALLY; HATE IS TAUGHT.....by nngu007 wa JF

    9. Gronkjaer's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th April 2013
      Posts : 21
      Rep Power : 370
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Bigirita View Post
      Ni mambo ya kusikitisha kuona of all places, morogoro mjini panachimbwa visima. Sehemu yenye vyanzo vikuu vya maji ya mito mikubwa kabisa inayomwaga maji baharini.

      Ni akili ndogo ya kuwahadaa wanananchi masikini wasiojua wamepewa pipi.

      Haina tofauti na kujifanya kutoa msaada wa basi na lory kuwazika watu. Kwanini usitoe msaada wa dawa na vitanda kwenye health facilities?.
      naungana na wewe kwa asilimia zote........

    10. Mr. Zero's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2007
      Posts : 5,155
      Rep Power : 1713
      Likes Received
      786
      Likes Given
      123

      Default Re: MBUNGE wa Morogoro Mjini (CCM), Abdulaziz Abood achimba visima 23 vya maji

      Quote By Bigirita View Post
      Ni mambo ya kusikitisha kuona of all places, morogoro mjini panachimbwa visima. Sehemu yenye vyanzo vikuu vya maji ya mito mikubwa kabisa inayomwaga maji baharini.

      Ni akili ndogo ya kuwahadaa wanananchi masikini wasiojua wamepewa pipi.

      Haina tofauti na kujifanya kutoa msaada wa basi na lory kuwazika watu. Kwanini usitoe msaada wa dawa na vitanda kwenye health facilities?.
      We wacha tu!!

      Yaani Watanzania kama hatukulogwa basi tumelaaniwa................... . siyo bure!!!
      "Tatizo la Tanzania ni kila mtu kujifanya Engineering" By Ritz

    11. macho_mdiliko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2008
      Posts : 2,765
      Rep Power : 1158
      Likes Received
      737
      Likes Given
      554

      Default Re: MBUNGE wa Morogoro Mjini (CCM), Abdulaziz Abood achimba visima 23 vya maji

      Quote By RedArmy View Post
      inavyoelekea wewe sio mkazi wa jimbo la morogoro mjini.kama kweli jitokeze kwenye mojawapo ya mikutano yake ya hadhara mbele ya wananchi wa jimbo hili halafu useme hayo uliyoandika na utapata majibu ambayo sidhani kama utayasahau maishani kutoka kwa wananchi wa jimbo hili.sie wananchi wa morogoro mjini hatutaki wabunge wa kuganga njaa.uelewe ya kuwa sio kila jambo lipelekwe bungeni kama ambavyo unavyofikiria.kazi ya mbunge ni kutatua na kuyashughulikia matatizo ya wananchi ama kwa kuyatatua mwenyewe kama mbunge au kuiomba serikali kusaidia kutatua.nadhani wewe bado umelala wakati wananchi wa morogoro wameshaamka,huu mwaka wa 3 sasa.ww ndio kwanza bado upo kitandani umefumbua macho.inaelekea ndugu yangu njaa inakusumbua.pole sana.
      Hizi ni ''kazi'' za mbunge kwa mujibu wa watu wenye ufinyu wa mawazo! Ukishaoona mbunge anatoa fedha mfukoni eti za kuchimba visima basi ujue ni kielelezo cha tatizo kubwa sana la uongozi kuanzia kwa mbunge mwenyewe mpaka kwa rais

    12. Emanuel2020's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 26th April 2013
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      3

      Default Re: MBUNGE wa Morogoro Mjini (CCM), Abdulaziz Abood achimba visima 23 vya maji

      Yaani hapa kweli hamna kitu wala hakuna watu waelewa!!!
      1. Inaelekea Bigirita na Gronkjaer nyie wote ni wageni Morogoro.
      2. Hamuelewi mnachosema!
      3. Mbunge gani wa Chadema amewahi kufanya hivi?
      4. Kwa ushahidi wa FastaFasta nunueni au kodisheni au azimeni gazeti la Mwananchi la jana Tarehe 25/04/2013 na musome kurasa za ndani ili mufahamu na muelewe na mujue kama ni nini amefanya na anafanya Mh. Abood kwenye kitengo cha AFYA.
      5. Nendeni hospitali za Mafiga, Chamwino, Kingolwira na MUkaulize nani ameleta vifaa hapo?
      6. Na sasa Hospitali ya Wilaya inajengwa Mkundi, Gharama yake ni MILLIONI 650. bado mtasema...... kweli hamna shukrani
      7. Jamani huyu mbunge wetu siyo wa kuganga njaa!! wala hatunishi misuli bungeni!!!

    13. ndangija's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th March 2013
      Posts : 69
      Rep Power : 384
      Likes Received
      10
      Likes Given
      9

      Default Re: MBUNGE wa Morogoro Mjini (CCM), Abdulaziz Abood achimba visima 23 vya maji

      Quote By macho_mdiliko View Post
      Hizi ni ''kazi'' za mbunge kwa mujibu wa watu wenye ufinyu wa mawazo! Ukishaoona mbunge anatoa fedha mfukoni eti za kuchimba visima basi ujue ni kielelezo cha tatizo kubwa sana la uongozi kuanzia kwa mbunge mwenyewe mpaka kwa rais
      Safi sana macho umeonyesha una ukomavu na weledi mkubwa sana .kiukweli ni kwa sababu ya umasikini wetu tunadhani kazi ya mbunge ni kuchimba visima au kugawa dawa mahospitalini.Sera zikitekelezwa vyema hilo ni jukumu la serikali.

      Hapa bongo tumedanganywa na tumenogewa kuwa jukumu la mbunge ni kufanya hayo.

      Hakuna mbunge atakayeweza kuendesha jimbo kwa fedha zake za mfukoni. na ndio maana tunasema ktk viwango vya mbunge bora abood hayumo.

      Chukulia asilimia 75 ya wakazi wa morogoro ni masikini,tunahitaji mbunge atakayetetea masikini hawa ili sera mbovu zinazowakosesha maendeleo ziondoke ili wapate maendeleo.

      Muda umefika na wanainchi wameshaelevuka, zama za kuchukua shilingi kumi za watu halafu ukarudishi shilingi moja na kuwadanganya umewasaidia zimepitwa na wakati....
      macho_mdiliko likes this.

    14. Averos's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th August 2010
      Location : Home
      Posts : 531
      Rep Power : 613
      Likes Received
      89
      Likes Given
      102

      Default

      Quote By nkongu ndasu View Post
      kina abood wanatumia vipesa vyao kuwakandamiza wana morogoro, hayo ndo mafisadi papa, waarabu ni janga kwa taifa letu!
      Umekurukupa dogo! hujui usemacho,
      Emanuel2020 likes this.

    15. Emanuel2020's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 26th April 2013
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      3

      Default Re: MBUNGE wa Morogoro Mjini (CCM), Abdulaziz Abood achimba visima 23 vya maji

      Friday, April 26, 2013

      TASWIRA YA UZINDUZI WA MASHINE YA UTRA-SOUND HOSPITALI YA MKOA WA MOROGORO .

      SETI YA MASHINE YA ULTRASOUND YENYE THAMANI YA SH 25 MILIONI
      Mbunge wa jimbo la Morogoro mjini, Abdullaziz Abood akipata maelezo kutoka kwa mkuu wa idara ya X-RAY Daktari Alban Ndekeye kulia na Daktari Paul Henry wa kitengo cha idara ya X-RAY wakati wa uzindua wa mashine ya ultrasound mpya yenye thamani ya sh25 milioni kwa ajili ya hospita ya rufaa ya mkoa Morogoro.

    16. mwaxxxx's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2012
      Location : morogoro
      Posts : 756
      Rep Power : 559
      Likes Received
      197
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Emanuel2020 View Post
      Yaani hapa kweli hamna kitu wala hakuna watu waelewa!!!
      1. Inaelekea Bigirita na Gronkjaer nyie wote ni wageni Morogoro.
      2. Hamuelewi mnachosema!
      3. Mbunge gani wa Chadema amewahi kufanya hivi?
      4. Kwa ushahidi wa FastaFasta nunueni au kodisheni au azimeni gazeti la Mwananchi la jana Tarehe 25/04/2013 na musome kurasa za ndani ili mufahamu na muelewe na mujue kama ni nini amefanya na anafanya Mh. Abood kwenye kitengo cha AFYA.
      5. Nendeni hospitali za Mafiga, Chamwino, Kingolwira na MUkaulize nani ameleta vifaa hapo?
      6. Na sasa Hospitali ya Wilaya inajengwa Mkundi, Gharama yake ni MILLIONI 650. bado mtasema...... kweli hamna shukrani
      7. Jamani huyu mbunge wetu siyo wa kuganga njaa!! wala hatunishi misuli bungeni!!!
      Acha kupotosha umma,,,, sio huyu abood aliyeunga mkono nguzo za umeme zing'olewe kihonda-kayenzi zipelekwe tungi kwa sababu za kisiasa???
      ..sio huyu abood aliyeanzisha e-mail ya ofisi kwa ajili ya kero za wananchi but hajibu hizo kero?
      ..sio huyu abood anayeogopa kuulizwa maswali jukwaani?

    17. Emanuel2020's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 26th April 2013
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      3

      Default Re: MBUNGE wa Morogoro Mjini (CCM), Abdulaziz Abood achimba visima 23 vya maji

      Mwaxxxx, katika watu mbumbumbu wewe ndiyo wakwanza.
      Usiwadanganye watu kwa sababu ya posho unayopata from Chadema.
      ... Kihonda nguzo za umeme zinasambazwa.
      ... Tungi, Tubuyu, Mjimwema nguzo za umeme zinasambazwa kama kweli wewe unaijua Morogoro utaenda kuangalia.
      ...Mh. Abood hatumii e-mail kusikiliza shida za watu!! Mh. Abood anawafuata watu kusikiliza shida zao na ana ofisi ambayo inapokea na kusikiliza shida na kero za wananchi.
      ... Mh. Abood haogopi kuulizwa maswali na anaulizwa maswali na anayajibu iwe kwenye mikutano au akiwatembelea mitaani au katika makazi yao.
      ...Pole sana rafiki yangu unapoteza muda mwingi kwa kufikiria jimboi la Morogoro mjini wakuwatoa CCM na Abood HAYUPO!!
      ...Abood kazi anazofanya ni za kutekeleza Ilani ya CCM 2010/2015.

    18. Kansime

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...