JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Rais Kikwete amteua Bi. Juliet Rugeiyamu Kairuki kuwa mkurugenzi mtendaji wa TIC

    Report Post
    Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast
    Results 41 to 60 of 85
    1. nngu007's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2010
      Posts : 14,816
      Rep Power : 840624
      Likes Received
      4723
      Likes Given
      585

      Default Rais Kikwete amteua Bi. Juliet Rugeiyamu Kairuki kuwa mkurugenzi mtendaji wa TIC

      MONDAY, APRIL 22, 2013



      MICHUZI



    2. ChescoMatunda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2009
      Location : dar tz
      Posts : 975
      Rep Power : 785
      Likes Received
      214
      Likes Given
      139

      Default Re: Rais Kikwete amteua Bi. Juliet Rugeiyamu Kairuki kuwa mkurugenzi mtendaji wa TIC

      Dawa ni kubadili mfumo wa siasa Kila kitu kitabadilika hata wewe utafikiwa zamu yako Mkiwa.
      kila neno baya unenalo au ufanyalo sasa utatakiwa kutoa hesabu yake siku ya hukumu!!

    3. Elungata's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Posts : 10,334
      Rep Power : 6477892
      Likes Received
      1721
      Likes Given
      0

      Default Re: Rais Kikwete amteua Bi. Juliet Rugeiyamu Kairuki kuwa mkurugenzi mtendaji wa TIC

      Inashangaza sana wanapokua wa kwanza kuwaita wenzao wadini wakati wao ndo wamebobea haswaa.
      mjasiria likes this.

    4. Elungata's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Posts : 10,334
      Rep Power : 6477892
      Likes Received
      1721
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By The Fixer View Post
      Matamko ya Mabaraza la Maaskofu yamekuathiri sanaaa.... Anyway ukipita pale kurasini waulizie ile nembo ( NGAO YA TAIFA ) getini ni ya nini ?
      mimi sijawahi kuona nchi humu duniani yenye matamko ya maaskofu mengi kama hapa bongo.wanaizidi hata vatican bana...na kila wanapotoa matamko hata hawajui kuwa wana create more religious hardliner kwa pande zote.
      mjasiria likes this.

    5. MWILI NYUMBA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th June 2012
      Posts : 787
      Rep Power : 568
      Likes Received
      218
      Likes Given
      366

      Default Re: Rais Kikwete amteua Bi. Juliet Rugeiyamu Kairuki kuwa mkurugenzi mtendaji wa TIC

      Quote By Eddie View Post
      Wako wapi wapiga kelele za udini? Naona toka apigwe mkwara na maaskofu kaamua kuwateua "wao" tu sometimes hizi blackmailing na mikwara mbuzi vinasaidia ku maintain "status quo".

      Walau tutapumua kutoka kwenye "matamko"......

      Kweli mkuu hata mimi hili huwa linanikwaza sana, yaani kuna wapu.mbavu wa kifikra kwao hawataki kuona muislam anateuliwa kuongoza organization yeyote au kupata nafasi kubwa katika kitengo fulani, Angalia UDOM na NSSF zinavyoshambuliwa wakati kimoyomoyo kila mtu anatoa pongezi kwa NSSF kwa utendaji wake. Hili linatokana na mazoea, ni vigumu sana kwa fikra ya binadamu kukubali mabadiliko. Jamani karne hii hakuna ambaye hasomi hebu tuhangaike kuijenga nchi kuliko kuendekeza mambo yasiyo na msingi.
      mjasiria likes this.

    6. Nacho cha Ruwa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th July 2009
      Posts : 29
      Rep Power : 569
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Rais Kikwete amteua Bi. Juliet Rugeiyamu Kairuki kuwa mkurugenzi mtendaji wa TIC

      Ebu nisaidieni wadau hii ya E-mail:[email protected] imekaa vipi?

    7. Kansime

    8. Jabulani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th March 2009
      Location : Lumo Kigilagila
      Posts : 5,065
      Rep Power : 5807
      Likes Received
      1536
      Likes Given
      518

      Default Re: Rais Kikwete amteua Bi. Juliet Rugeiyamu Kairuki kuwa mkurugenzi mtendaji wa TIC

      Quote By Mdondoaji View Post
      ...Since independence mna lipi la kujivunia hadi sasa? Keshokutwa tunasherehekea miaka 50 ya kuzaliwa kwa taifa la Tanzania ila maendeleo yake hayaonekani hadi leo.
      Huo umaskini ni kutokana na UCCM wao, na wala sio Ukristu wao. Maendeleo ya nchi hayasukumwi kwa sera za dini, bali kwa sera za serikali iliyopo madarakani wakati huo (ambayo muda wote imekuwa ya CCM). Ndio maana tunatoa wito kwa wazalendo wa nchi hii, wakristu kwa waisilamu na wenye dini nyingine, wanawake kwa wanaume, vijana kwa wazee, kuunganisha nguvu zao ili kuiondoa CCM madarakani na kukiweka chama ambacho walau kimeshajijenga kiasi fulani (CHADEMA), badala ya kuanzisha chama kitakachoanza moja, au kitakachotumia nguvu kubwa na muda mrefu kuibomoa CCM. Haya mambo ya kuunganisha CUF na CCM ni mbinu tu za CCM kugawanya kura za wazalendo ili kiendelee kubaki madarakani kuendeleza umaskini huo tunaolia nao. Haya mambo ya kuwatumia BAADHI ya waisilamu wailaani CHADEMA ni mbinu nyingine ya CCM kuzigawanya kura za wazalendo. Kama unalalamika na umaskini wa nchi hii, basi jiunge na kundi linaloelekea kuiondoa CCM madarakani, na wala usiwe mmoja wa hao wanaotumiwa na CCM kuzigawa kura, wala usiwe mmoja wa hao wanaosema CHADEMA ni cha wakristu, wala usiwe mmoja wa hao wanaosema CHADEMA ni cha wachaga, tutafika
      Roma Locuta Est, Causa Finita Est

    9. kyojo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th March 2012
      Posts : 70
      Rep Power : 438
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Rais Kikwete amteua Bi. Juliet Rugeiyamu Kairuki kuwa mkurugenzi mtendaji wa TIC

      Tunaitaka meli yetu kubwa kama TITANIC

    10. Awo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2010
      Posts : 579
      Rep Power : 640
      Likes Received
      227
      Likes Given
      66

      Default Re: Rais Kikwete amteua Bi. Juliet Rugeiyamu Kairuki kuwa mkurugenzi mtendaji wa TIC

      Quote By nngu007 View Post
      MONDAY, APRIL 22, 2013



      MICHUZI

      Hongera Bi Julieth kwa kuteuliwa kushika wadhifa huu muhimu. Hata hivyo taarifa ya Ikulu ni fupi mno kuhusu sifa na uzoefu wako uliofanya ukateuliwa. Website ya SADC Banking Association bado inaonyesha kuwa wewe ni Meneja Mradi (Project Manager) wa PPP project. Majukumu yako hayakuainishwa na hicho cheo cha Meneja Mkuu wa Fedha na Huduma za Kibenki hakikutajwa humo. Ikulu, au wewe ikiwezekana, wangesaidia zaidi kama wangeonyesha ni vigezo gani wametumia kukuteua, la sivyo uteuzi huu hautofautiani na teuzi tulizozizoea ambapo watu wanateuliwa tu kwa sababu walikutana na Bwana Mkubwa huko nje ya nchi katika ziara zake za kikazi.
      Simba mnyama likes this.

    11. lukindo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th March 2010
      Posts : 1,848
      Rep Power : 897
      Likes Received
      517
      Likes Given
      753

      Default Re: Rais Kikwete amteua Bi. Juliet Rugeiyamu Kairuki kuwa mkurugenzi mtendaji wa TIC

      Quote By Chimunguru View Post
      huyu sio ndugu na kairuki yule naibu waziri wa nini sijui? Au kaolewa na akina kairuki maana naona kuna Rugeiyamu na Kairuki hapohapo hebu nijuzeni
      hapo ndipo nilitaka kujua pia kama ni jina tua au anahusiana na familia ya Kairuki wa Hospitali ya Mikiocheni?
      cc: Ta Muganyizi, kyojo, Kiranga, Chimunguru
      Mobutu answered (1990s) about corruption in Congo: If you want to steal, steal a little in a nice way. But if you steal too much to become rich overnight, you'll be caught.

    12. Borat69's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th June 2012
      Location : Global Citizen
      Posts : 918
      Rep Power : 594
      Likes Received
      400
      Likes Given
      120

      Default Re: Bi. Juliet Rugeiyamu-Kairuki ateuliwa na Rais kuwa Mkurugenzi Mtendaji wa TIC

      Quote By commited View Post
      huyu ndiye mama yake na waziri yule anayehusika na sheria pia Angela Kairuki??

      mwendo wa kujuana juana tu!!
      Hapana huyu siyo mama yake Angela Kairuki. Angela Kairuki Hilo jina analotumia ni la ndoa(Mumewe).
      Ndugu zangu wana JF tuwe tuna mazoea ya kufanya utafiti kidogo kabla ya kutoa lawama na malalamiko.
      "I learned that Courage was not the absence of Fear,But the triumph over it". -Nelson Mandela.

    13. Ndinani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2010
      Posts : 3,393
      Rep Power : 1682
      Likes Received
      888
      Likes Given
      256

      Default Re: Rais Kikwete amteua Bi. Juliet Rugeiyamu Kairuki kuwa mkurugenzi mtendaji wa TIC

      Quote By Chimunguru View Post
      huyu sio ndugu na kairuki yule naibu waziri wa nini sijui? Au kaolewa na akina kairuki maana naona kuna Rugeiyamu na Kairuki hapohapo hebu nijuzeni
      Mkweree ana mapenzi na majina ya wakina KAIRUKI!!! Mama ya Angela Kairuki ni mjumbe wa tume ya katiba na pia mjumbe wa bodi ya BOT, Angela kairuki ni Naibu waziri, Mbelwa kairuki ni Balozi na mkurugenzi wizara ya mambo ya nje na sas Huyu Kairuki mwingine hapo TIC!!! Kazi unayo na wakina kairuki baba MwanaAsha!!

    14. Zogwale's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 9,512
      Rep Power : 114742935
      Likes Received
      2551
      Likes Given
      1179

      Default Re: Rais Kikwete amteua Bi. Juliet Rugeiyamu Kairuki kuwa mkurugenzi mtendaji wa TIC

      Mbelwa Kairuki=Angela Jasmine Kairuki= Shemeji mume wa Juliet=Juliet R. Kairuki!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!! Ni nani ana influence hapa? Angela Jasmine Kairuki= Esther Mkwizu=Serikali mmmmmmmmmmmmmmmmmmmm!!! Hapa hakuna nepotism hata kidogo!! Maadili ya uteuzi yamezingatiwa kwa kuangali sifa za TIC Director aliyekuwa anatakiwa. Kwa hiyo Mbilinyi hakuwa nazo!! Anafaa TNBC!!
      "Kama unaingia Ikulu kwa njia ya rushwa, je ni biashara gani iko huko ya kuwezesha kulipa fadhila ya rushwa hiyo???"

    15. Ndinani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2010
      Posts : 3,393
      Rep Power : 1682
      Likes Received
      888
      Likes Given
      256

      Default Re: Rais Kikwete amteua Bi. Juliet Rugeiyamu Kairuki kuwa mkurugenzi mtendaji wa TIC

      Quote By Wozoza View Post
      Wanawake wanaweza wakiwezeshwa....Hongera Bi Juliet
      Ndio maana hata bi Kiroboto "Anna Makinda" anaweza kuliendesha bunge kifanisi kwani amewezeshwa!!!

    16. Bigaraone's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2011
      Posts : 642
      Rep Power : 589
      Likes Received
      289
      Likes Given
      3

      Default Re: Rais Kikwete amteua Bi. Juliet Rugeiyamu Kairuki kuwa mkurugenzi mtendaji wa TIC

      Quote By Tata View Post
      Hivi ikiwa kila uteuzi utaangaliwa kwa lensi ya ukristo au uislamu wale ambao siyo wafuasi wa hizo dini mbili ina maana hawana haki nchi hii? Kuna mamilioni ya watanzania ambao hawafungamani na hizo dini mbili na wana haki sawa ndani ya nchi yao hii. Jambo jingine ambalo wengi hamlizingatii ni kuwa nchi hii siyo kila mwenye jina la John ni mkristo na siyo kila Juma ni mwislamu.
      u

      Mkuu hilo limekuwa ni tatizo kubwa kwa Watanzania kwa kuangalia majina wakafikiri yanareflect kilichomo ndani. Mungu ahabudiwi kwa majina yetu bali katika kweli na roho na matendo mazuri ya mtu ndiyo dini na ukristu tafsiri yake ni matendo maana imani bila matendo imekufa. Pengine Yesu anakumbusha kuwa watawatambueni kwa matendo yenu. Hivyo bila matendo ya huruma, unyenyekevu, ucha Mungu, moyo wa kusamehe na maridhiano, upendo na amengine hakuna ukristu. Watu wasipotezwe na majina.

    17. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 14,884
      Rep Power : 128260
      Likes Received
      2592
      Likes Given
      1127

      Default Re: Rais Kikwete amteua Bi. Juliet Rugeiyamu Kairuki kuwa mkurugenzi mtendaji wa TIC

      Quote By Ndinani View Post
      Mkweree ana mapenzi na majina ya wakina KAIRUKI!!! Mama ya Angela Kairuki ni mjumbe wa tume ya katiba na pia mjumbe wa bodi ya BOT, Angela kairuki ni Naibu waziri, Mbelwa kairuki ni Balozi na mkurugenzi wizara ya mambo ya nje na sas Huyu Kairuki mwingine hapo TIC!!! Kazi unayo na wakina kairuki baba MwanaAsha!!
      Kagera technology inamchanganya mkuu wa kaya
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    18. Ndinani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2010
      Posts : 3,393
      Rep Power : 1682
      Likes Received
      888
      Likes Given
      256

      Default Re: Rais Kikwete amteua Bi. Juliet Rugeiyamu Kairuki kuwa mkurugenzi mtendaji wa TIC

      Quote By Mamndenyi View Post
      bado mimi Mamndenyi tu, dah.
      Mama wenzio wanafungua kitabu ndio wanakumbukwa wewe kalaga baho!!!

    19. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 34,346
      Rep Power : 97725914
      Likes Received
      21736
      Likes Given
      22164

      Default Re: Rais Kikwete amteua Bi. Juliet Rugeiyamu Kairuki kuwa mkurugenzi mtendaji wa TIC

      Ananyutrolaizi na sakata la Lwakatare?

    20. Zogwale's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 9,512
      Rep Power : 114742935
      Likes Received
      2551
      Likes Given
      1179

      Default Re: Bi. Juliet Rugeiyamu-Kairuki ateuliwa na Rais kuwa Mkurugenzi Mtendaji wa TIC

      Quote By commited View Post
      huyu ndiye mama yake na waziri yule anayehusika na sheria pia Angela Kairuki??

      mwendo wa kujuana juana tu!!
      Ni mke mwenza wake!! Ameolewa na kakaye aliyemuoa Angela Jasmine (Kairuki)!!! I.e Angela na Julieth wameolewa nyumba moja kwa marehumu Dr. Kairuki. Do you want to connect the dotizz.??????????////////
      "Kama unaingia Ikulu kwa njia ya rushwa, je ni biashara gani iko huko ya kuwezesha kulipa fadhila ya rushwa hiyo???"

    21. Mwanamalundi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2007
      Posts : 2,247
      Rep Power : 10329916
      Likes Received
      732
      Likes Given
      242

      Default Re: Rais Kikwete amteua Bi. Juliet Rugeiyamu Kairuki kuwa mkurugenzi mtendaji wa TIC

      Mimi Ng'wanamalundi Jidulamabambasi ni dini gani? Nyie mnaoangalia majina ya watu na kutambua dini zao??. Uwezo wenu wa kufikiri ni finyu sana. Lakini hakuna la kustaajabisha. Hakuna umaskini mbaya sana duniani kama umaskini wa kufikiri. Endeleeni kukumbatia tamaduni za wazungu na waarabu. Nyie endeleeni tu.
      Just because you are doing something different, it doesnt mean that you are doing anything wrong.

    22. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 8,882
      Rep Power : 2428
      Likes Received
      1614
      Likes Given
      893

      Default

      Quote By Kigogo View Post
      Kagera technology inamchanganya mkuu wa kaya
      Possible aisee khaaa!

    23. Clean9

    Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...