JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Lowassa afunika Iringa

    Report Post
    Page 4 of 7 FirstFirst ... 23456 ... LastLast
    Results 61 to 80 of 121
    1. mwamkata muhamad's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th July 2012
      Posts : 18
      Rep Power : 412
      Likes Received
      7
      Likes Given
      5

      Default Lowassa afunika Iringa

      Waziri Mkuu mstaafu na mbunge wa Monduli amedhihirisha nguvu kubwa na utajiri wa watu aliyonao, baada ya kupata mapokezi makubwa Mkoani Iringa.Lowassa amewasili Iringa asubuhi hii akiongozana na wabunge karibu wote wa mkoa wa Iringa,kwa ajali ya Harambee ya ujenzi wa kanisa na Kituo Cha radio Cha overcomers.viongozi wote wa Chama tawala Mkoani Iringa na Serikali nzima imempokea Mh Lowassa.


    2. lupe's Avatar
      Guest Array
      Join Date : 1st April 2013
      Posts : 3,973
      Rep Power : 0
      Likes Received
      200
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By mapanga3 View Post
      Wapumbavu hunena wasiyoyajua kipumbavu, wenyema hekima ni akiba kuzima upumbavu uletwao na wapumbavu. wenye hekima na wafahamu!
      ni kweli mkuu

    3. Kalikawe Adam's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 20th April 2013
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Lowassa afunika Iringa

      Who commits fraud? Personality trait: Wheeler and dealer, has a "beat the system" attitude, overly friendly ect. Behavioral characteristics: Active in fundraising in churches or prestigious clubs.............! Dear Tanzanians be aware of Mr. Fraudulent Politician.

    4. Kohelethi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2013
      Posts : 357
      Rep Power : 448
      Likes Received
      52
      Likes Given
      0

      Default Re: Lowassa afunika Iringa

      Quote By thatha View Post
      Lao moja na SLAA hawa, sasa sijui nani atasimama 2015, SLAA au LOWASA, manake naona akina Saanae wameanza kujikuna
      Nimekubali tabia inaambukiza.Kikwete kawaambukiza UDINI.Thatha acha udini

    5. Daudi Mchambuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Arusha
      Posts : 8,548
      Rep Power : 104438745
      Likes Received
      4073
      Likes Given
      20518

      Default Re: Lowassa afunika Iringa

      kwa iringa nayoijua hakuna mtu wa kumpokea iringa, ni hayo makina ya waroho wa pesa chafu ndo watampapatikia.

      Heading iwe 'Lowasa afunika kanisani la waroho'
      'An empty head is devil's workshop'

    6. Caroline Danzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2008
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 3,504
      Rep Power : 479385
      Likes Received
      986
      Likes Given
      361

      Default Re: Lowassa afunika Iringa

      Quote By mwamkata muhamad View Post
      Waziri Mkuu mstaafu na mbunge wa Monduli amedhihirisha nguvu kubwa na utajiri wa watu aliyonao, baada ya kupata mapokezi makubwa Mkoani Iringa.Lowassa amewasili Iringa asubuhi hii akiongozana na wabunge karibu wote wa mkoa wa Iringa,kwa ajali ya Harambee ya ujenzi wa kanisa na Kituo Cha radio Cha overcomers.viongozi wote wa Chama tawala Mkoani Iringa na Serikali nzima imempokea Mh Lowassa.
      Rais wetu mtarajiwa!!!

    7. Clean9

    8. Kohelethi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2013
      Posts : 357
      Rep Power : 448
      Likes Received
      52
      Likes Given
      0

      Default Re: Lowassa afunika Iringa

      Quote By Atubela View Post
      Maskini Mchungaji wa nguruwe hajaalikwa! Yuko bize kutetea vimini vihalalishwe Zanzibar.
      Pepo la UDINI la KIKWETE lishakupagawisha usipoongelea UDINI unahisi kifo.

    9. MAN OF CHANGES's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2011
      Posts : 487
      Rep Power : 586
      Likes Received
      182
      Likes Given
      38

      Default Re: Lowassa afunika Iringa

      Quote By mwamkata muhamad View Post
      Waziri Mkuu mstaafu na mbunge wa Monduli amedhihirisha nguvu kubwa na utajiri wa watu aliyonao, baada ya kupata mapokezi makubwa Mkoani Iringa.Lowassa amewasili Iringa asubuhi hii akiongozana na wabunge karibu wote wa mkoa wa Iringa,kwa ajali ya Harambee ya ujenzi wa kanisa na Kituo Cha radio Cha overcomers.viongozi wote wa Chama tawala Mkoani Iringa na Serikali nzima imempokea Mh Lowassa.
      Alistaafu lini? Mbona wa TZ ni wanafki? au ndio kutumiwa huko. sema kwa ujasiri WAZIRI MKUU ALIYESHINIKIZWA KUJIUZULU.
      You can't wake a person who is pretending to be asleep

    10. Kohelethi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2013
      Posts : 357
      Rep Power : 448
      Likes Received
      52
      Likes Given
      0

      Default Re: Lowassa afunika Iringa

      Quote By thatha View Post
      a.k.a mchunga Nguruwe, Hahaa kaka, nilifikiri mimi peke yangu ndo majua hivyo kumbe tuko wengi
      Wenye laana kama yako wapo wengi ulifikiri upo peke yako.

    11. KATA KUCHA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th April 2013
      Posts : 73
      Rep Power : 384
      Likes Received
      22
      Likes Given
      5

      Default

      Quote By Danny Massawe View Post
      watu wanasema EL ni fisadi hawajui kuwa ameshatubu? kama kweli ni fisadi kama inavyosemekana. Mungu anasamehe
      huyu EL ni kiongozi mchapa kazi watanzania wanafahamu, waulize watendaji wa halmashauri shughuli ya lowassa watakuambia. isitoshe watu wengine wanotajwa kuchuana nae kuwania urais CCM hakuna anemmweza mf;MEMBE SITA MIGIRO SALIM NCHIMBI MAKINDA WASIRA MAGUFULI MWAKYEMBE riz1 akikua sumaye etc wote hawa hawamuwezi labda kwa Dr.Slaa ndo atakuwa na kazi.
      Kabisa,kazi ameifanya kwakweli. Kwa mwendo huu tuna sababu ya kujivunia. Kwa harakaharaka tu jaribu kupiga hesabu kiwango cha michango yake katika ujenzi wa makanisa. Siipendi CCM (Chama Cha Mafisadi) lakini kwa hili niko pamoja naye.

    12. dlamini's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th December 2011
      Posts : 72
      Rep Power : 456
      Likes Received
      8
      Likes Given
      19

      Default Re: Lowassa afunika Iringa

      Quote By mwamkata muhamad View Post
      Waziri Mkuu mstaafu na mbunge wa Monduli amedhihirisha nguvu kubwa na utajiri wa watu aliyonao, baada ya kupata mapokezi makubwa Mkoani Iringa.Lowassa amewasili Iringa asubuhi hii akiongozana na wabunge karibu wote wa mkoa wa Iringa,kwa ajali ya Harambee ya ujenzi wa kanisa na Kituo Cha radio Cha overcomers.viongozi wote wa Chama tawala Mkoani Iringa na Serikali nzima imempokea Mh Lowassa.
      ukimaliza nenda kwa Lowassa ukachukue malipo kwa thread hii.

    13. Ukwaju's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Dodoma
      Posts : 5,365
      Rep Power : 5525165
      Likes Received
      1217
      Likes Given
      1635

      Default Re: Lowassa afunika Iringa

      Quote By thatha View Post
      Anaandaliwa na CDM kuchukua nafasi ya SLAA, wanaona anafiti kutokana na kuwa mkristo kuliko kumpa ZITTO nafasi hiyo.
      hapo umenena mm ningeshauri wampe hata nafasi ya kugombea Urais kwa tiketi ya CDM kwani si ajabu hata huko Kenya kina Kenyatta na Odinga walihama Vyama vingi tu wakiuwania Urais
      Kinana katoa mfano Huko Morogoro kuwa kuhama au kujiunga na Chama sio nongwa hata Ronald Regan Rais wa zamani wa USA na mcheza Filamu alikuwa Democratic akahamia Republican akawa Rais
      Lowassa asimsahau Filikunjombe kuhama nae kwenda CHADEMA naona wanamhitaji sana kila siku Lowasa, LOWASSA

    14. RC.'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2012
      Posts : 430
      Rep Power : 504
      Likes Received
      37
      Likes Given
      23

      Default Re: Lowassa afunika Iringa

      weka picha acha porojo

    15. Lambardi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2008
      Location : KITAANI ZAIDI
      Posts : 4,922
      Rep Power : 1942
      Likes Received
      792
      Likes Given
      0

      Default Re: Lowassa afunika Iringa

      JK anapata wakati mgumu sana kutafuta mrithi wake ambae atafukia na kufumba macho na kuziba masikio yoote!je atamuamini EL?

    16. Atongwele's Avatar
      Guest Array
      Join Date : 22nd February 2013
      Posts : 2,472
      Rep Power : 0
      Likes Received
      103
      Likes Given
      15

      Default

      Quote By KATA KUCHA View Post
      Kabisa,kazi ameifanya
      kwakweli. Kwa mwendo huu tuna sababu ya kujivunia. Kwa harakaharaka tu
      jaribu kupiga hesabu kiwango cha michango yake katika ujenzi wa
      makanisa. Siipendi CCM (Chama Cha Mafisadi) lakini kwa hili niko pamoja
      naye.
      nawashangaa sana chadema. huyu lowasa pamoja na makashfa yote ya rushwa wanamkumbatia. nasikia slaa anamtumia sana kupiga kampeni makanisani

    17. ZeMarcopolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2008
      Posts : 12,655
      Rep Power : 137484141
      Likes Received
      5145
      Likes Given
      4136

      Default Re: Lowassa afunika Iringa

      Kazi ya kuhukumu dhambi za binaadam ni ya Mungu tu...
      "To greed, all nature is insufficient"

    18. mchuziwanyoka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th July 2011
      Posts : 360
      Rep Power : 536
      Likes Received
      26
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Chilisosi View Post
      Kijana upo?
      Vipi umeacha kutembea na sumu mfukoni?
      matatizo ya sumu hayo ndio madhara yake

    19. Raia Fulani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2009
      Posts : 9,900
      Rep Power : 2818
      Likes Received
      1497
      Likes Given
      961

      Default Re: Lowassa afunika Iringa

      Quote By mwamkata muhamad View Post
      Waziri Mkuu mstaafu na mbunge wa Monduli amedhihirisha nguvu kubwa na utajiri wa watu aliyonao, baada ya kupata mapokezi makubwa Mkoani Iringa.Lowassa amewasili Iringa asubuhi hii akiongozana na wabunge karibu wote wa mkoa wa Iringa,kwa ajali ya Harambee ya ujenzi wa kanisa na Kituo Cha radio Cha overcomers.viongozi wote wa Chama tawala Mkoani Iringa na Serikali nzima imempokea Mh Lowassa.
      Sitta alishauri tuwaepuke hawa watu
      Gagnija likes this.
      Beware of a sucker punch

    20. Kipokola's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th April 2013
      Location : SOMEWHERE
      Posts : 149
      Rep Power : 400
      Likes Received
      68
      Likes Given
      124

      Default Re: Lowassa afunika Iringa

      hizo shutuma Saanane, yeye kaalikwa me na wew hatuhusikii! ya kujiudhulu ni shutuma za kisiasa kama ya kwako kushutumiwa kumwekea sumu mmoja wa wakuu wako! wewe ni kamanda na unajitambulisha hivyo na mara nyingi sis ni wakwanza kuwakebei ccm na kuacha kujibu na kusema ya maana badala yake bla bla na propaganda ila kwa unavyoonekana wew ni shabiki wa siasa na si kiongozi, unajina kubwa humu fanya yale yanayolengana na hadhi ya jina lako nasema wazi kwa mtu mwenye talenta ya uongozi hawezi kuwa mkurupukaji kama wewe...kosoa sera na matendo binafsi ya kiongozi yanayokuathiri wew au chama chako, vingenevyo pitisha macho na wenye makanisa yao na michango yao waache kwani hayo ni ya kwao!

    21. Gagnija's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th April 2006
      Posts : 3,038
      Rep Power : 1342
      Likes Received
      1062
      Likes Given
      844

      Default Re: Lowassa afunika Iringa

      Quote By Daudi Mchambuzi View Post
      kwa iringa nayoijua hakuna mtu wa kumpokea iringa, ni hayo makina ya waroho wa pesa chafu ndo watampapatikia.

      Heading iwe 'Lowasa afunika kanisani la waroho'
      Mkuu usidharau hiyo. Huyu bwana tumemlipia 152 m kila siku kwa takriban miaka miwili pasipo kuzalisha chochote kuptia RICHMOND yake. Anao uwezo wa kuwahonga wananchi wengi sana. Kwa umaskini uliotamalaki, anaweza kuwarubuni wengi.
      Daudi Mchambuzi likes this.
      "If you are neutral in situations of injustice, you have chosen the side of the oppressor" Tutu



    22. Gagnija's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th April 2006
      Posts : 3,038
      Rep Power : 1342
      Likes Received
      1062
      Likes Given
      844

      Default Re: Lowassa afunika Iringa

      Quote By Raia Fulani View Post
      Sitta alishauri tuwaepuke hawa watu
      Bahati mbaya sana, Sitta naye ni jambazi mkuu.
      "If you are neutral in situations of injustice, you have chosen the side of the oppressor" Tutu




    Page 4 of 7 FirstFirst ... 23456 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...