JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Freeman Mbowe na Dr Slaa kutikisa Dodoma Jumamosi

    Report Post
    Page 7 of 8 FirstFirst ... 5678 LastLast
    Results 121 to 140 of 142
    1. Molemo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th September 2010
      Posts : 10,208
      Rep Power : 1289019
      Likes Received
      5454
      Likes Given
      503

      Default Freeman Mbowe na Dr Slaa kutikisa Dodoma Jumamosi

      Wanasiasa wawili wanaotikisa katika siasa za Tanzania Mkiti wa Chadema Freeman Mbowe na Katibu mkuu wake Dr Wilbroad Slaa wanatarajia kuiteka Dodoma siku ya Jumamosi tarehe 20/04/2013

      Viongozi hao watakuwa katika uzinduzi wa Kanda ya Kati ya Chama hicho uzinduzi utakaoshirikisha pia wabunge wote wa Chadema walioko Dodoma kwenye vikao vya bunge.

      Uzinduzi huo utafanyika katika viwanja vya wajenzi maili mbili Manispaa ya Dodoma.Tangu Chadema ianzishe utaratibu wa Kanda umekuwa mwiba mchungu kwa CCM.
      Last edited by Molemo; 18th April 2013 at 21:54.


    2. Molemo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th September 2010
      Posts : 10,208
      Rep Power : 1289019
      Likes Received
      5454
      Likes Given
      503

      Default

      Quote By Mathias Lyamunda View Post
      Natia timu dodoma leo, nitakuwepo LIVE Jumamosi kwenye uzinduzi!
      Tunashukuru sana mkuu wangu Mathias Lyamunda.......

    3. afsa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2012
      Location : TABORA
      Posts : 567
      Rep Power : 485
      Likes Received
      66
      Likes Given
      67

      Default Re: Freeman Mbowe na Dr Slaa kutikisa Dodoma Jumamosi

      CHADEMA tunawaamini ,tuwakilisheni vyema bila ubaguzi wa Dini, Kanda wala Ukabila ,ninyi ndo kiboko ya CCM

    4. dogojanja 87's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 627
      Rep Power : 533
      Likes Received
      128
      Likes Given
      32

      Default Re: Freeman Mbowe na Dr Slaa kutikisa Dodoma Jumamosi

      itakua saa ngapi tuliopo dom tuwahi nafasi mapemaaaa.ni gumzo hapa dodoma

    5. chidou's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 197
      Rep Power : 447
      Likes Received
      31
      Likes Given
      65

      Default Re: Freeman Mbowe na Dr Slaa kutikisa Dodoma Jumamosi

      Quote By Kimbunga View Post
      Mkuu Mzito Kabwela wewe si wa level hii. wewe ni wa level ya juu ambaye tunategemea utaibeba JF kwa hoja badala ya haya unayoyaandika ambayo hafanani na wewe hata chembe. Toka huko kwenye vioja rudi kwenye hoja najua una hoja.
      kaka uko sawa kabisa, hizo ni lugha za wabunge wa ccm naomba awaachie wenyewe wakina Mwigulu na Selukamba.

    6. chidou's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 197
      Rep Power : 447
      Likes Received
      31
      Likes Given
      65

      Default Re: Freeman Mbowe na Dr Slaa kutikisa Dodoma Jumamosi

      Fika salama na timu yako mzee,usisahau kupiga bleki mayamaya mkuu kwa mipango.

    7. JF SMS Swahili

    8. Molemo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th September 2010
      Posts : 10,208
      Rep Power : 1289019
      Likes Received
      5454
      Likes Given
      503

      Default

      Quote By dogojanja 87 View Post
      itakua saa ngapi tuliopo dom tuwahi nafasi mapemaaaa.ni gumzo hapa dodoma
      Shughuli ni kuanzia saa 7 mkuu.Wahi uwanjani.

    9. MkombozM's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th February 2013
      Posts : 78
      Rep Power : 377
      Likes Received
      4
      Likes Given
      40

      Post "Freeman Mbowe na Dr slaa kutkisa Dodoma jumamosi

      Quote By Molemo View Post
      Wanasiasa wawili wanaotikisa katika siasa za Tanzania Mkiti wa Chadema Freeman Mbowe na Katibu mkuu wake Dr Wilbroad Slaa wanatarajia kuiteka Dodoma siku ya Jumamosi tarehe 20/04/2013

      Viongozi hao watakuwa katika uzinduzi wa Kanda ya Kati ya Chama hicho uzinduzi utakaoshirikisha pia wabunge wote wa Chadema walioko Dodoma kwenye vikao vya bunge.

      Uzinduzi huo utafanyika katika viwanja vya wajenzi maili mbili Manispaa ya Dodoma.Tangu Chadema ianzishe utaratibu wa Kanda umekuwa mwiba mchungu kwa CCM.

      Haya bwana hongereni wazee waupako na parokia.kama CCM imetumaliza hivi sipati picha mkichukua Nchi nyinyi nadhani PAPA baada yakufungua ubalozi sasa ataweka makaomakuu Tanzania.kila lakher jamani sisi acha tuendelee nakufukuzana na mgambo wa majiji na manispaa,jela ndo home.

    10. CT SCan Mchina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th March 2013
      Posts : 708
      Rep Power : 500
      Likes Received
      88
      Likes Given
      0

      Default Re: Freeman Mbowe na Dr Slaa kutikisa Dodoma Jumamosi

      Makamanda Nawaombea kila la Heri.... Kamwe Msichoke wito wa KUIKOMBOA Tanzania yetu TAJIRI ila maCCM yametudumaza tukawa Maskini.

    11. BJEVI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2011
      Posts : 1,307
      Rep Power : 732
      Likes Received
      227
      Likes Given
      221

      Default Re: Freeman Mbowe na Dr Slaa kutikisa Dodoma Jumamosi

      NENDENI DODOMA NA NAOMBA MUWAELEZE WAKAZI WA DODOMA ,HATUA MLIZOFIKIA KUHUSU UTATUZI WA HIZI KERO NA MIKAKTI MLIONAYO YA KUWAKUMBUSHA CCM WAWAJIBIKE.

      1.HALI NGUMU YA MAISHA nauli/kodi juu wakati kipato ni kile kile
      2.HUDUMA ZA AFYA MBAYA.DAWA hakuna zikiwepo zaenda kwa hospital binafsi.
      3.UBINAFSI WA VIONGOZI WETU -Kujilimbikizia mali kila mahali.Kufa kufaana
      4.UFISADI -Dowans na Richmond
      5.MIKATABA MIBOVU.Idara za madini na mali asili
      6.KULINDANA KUNAKOLETA VIONGOZI WABOVU.Watoto wa vigogo kila penye idara nyeti nenda TRA,BOTn.k
      7.UTAPANYAJI WA MALI NA RASILIMALI ZA UMMA.Magari ya umma kwa issue binafsi
      8.KUONGEZEKA KWA TABAKA LA WALIONACHO NA WASIONACHO.Tajiri na masikini
      9.KUTUMIA RASILIMALI ZA NCHI KUENEZA PROPAGANDA NA CHUKI.
      10.UKOSEFU WA AJIRA.64% ya wahitimu ni jobless
      11.VIWANDA VINGI KUFA NA KUFANYWA MAGOFU.
      12.UKOSEFU WA HAKI KWENYE VYOMBO VYA MAAMUZI MFANO MAHAKAMA.
      13.MIGOGORO KILA KONA HASA YA ARDHI ,WAWEKEZAJI KWANZA MZAWA BAADAYE..loliondo,kiteto n.k
      14.MIFUMO MIBOVU YA UONGOZI HIVYO KUSABABISHA MZIGO MKUBWA KWA SERIKALI mfano vyeo vya ajabu tu kila
      kona.
      15.SIASA CHAFU HASA KWENYE MASUALA YA MSINGI MFANO MAJI AMBAYO NI ISSUE MUHIMU TEMBELEA SHY
      TOWN,NZEGA,TABORA YOTE,SIMIYU,MPANDA KWA PINDA,DODOMA,DSM,MANYARA,GEITA ,BUNDA,N.K HAKUNA MAJI.
      16.UJAMBAZI ULIKITHIRI WA RASILIMALI ZA TAIFA MFANO WANYAMA KUTOROSHWA.
      17.ELIMU DUNI.

      MSIOGOPE MTETEZI WENU YUPO.

      HONGERA CHADEMA KWA KUTAMBUA WAJIBU WENU,MUNGU ATAWALIPA KWA WAKATI MSIPOVUNJIKA MIOYO.ENDELEENI KUKAZA BUTI ILI KUZIPUNGUZA HIZO KERO HAPO JUU.

    12. mvunjamiwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 313
      Rep Power : 470
      Likes Received
      56
      Likes Given
      13

      Default Re: Freeman Mbowe na Dr Slaa kutikisa Dodoma Jumamosi

      ....ndio kazi ya siasa. Usipojitokeza kwa watu hakuna atakayekujua wala kukuthamini au hata kukuonea huruma. Chama kisichofanya mikutano kinajiandalia kifo chake chenyewe. Watu (wateja) wanahitaji kusikia na kuona ili wajenge imani au kutokukuamini.

    13. Sanoyet's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2013
      Location : Africa
      Posts : 983
      Rep Power : 552
      Likes Received
      151
      Likes Given
      0

      Default Re: Freeman Mbowe na Dr Slaa kutikisa Dodoma Jumamosi

      ""Tazama ni jinsi gani Mungu alivyoipenda Tanzania hata akamtoa mwanae wa pekee Dr.Slaa + Cdm,ili aiokoe nnchi kutoka mikononi mwa mashetani(CCM)

    14. CT SCan Mchina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th March 2013
      Posts : 708
      Rep Power : 500
      Likes Received
      88
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By BJEVI View Post
      NENDENI DODOMA NA NAOMBA MUWAELEZE WAKAZI WA DODOMA ,HATUA MLIZOFIKIA KUHUSU UTATUZI WA HIZI KERO NA MIKAKTI MLIONAYO YA KUWAKUMBUSHA CCM WAWAJIBIKE.

      1.HALI NGUMU YA MAISHA nauli/kodi juu wakati kipato ni kile kile
      2.HUDUMA ZA AFYA MBAYA.DAWA hakuna zikiwepo zaenda kwa hospital binafsi.
      3.UBINAFSI WA VIONGOZI WETU -Kujilimbikizia mali kila mahali.Kufa kufaana
      4.UFISADI -Dowans na Richmond
      5.MIKATABA MIBOVU.Idara za madini na mali asili
      6.KULINDANA KUNAKOLETA VIONGOZI WABOVU.Watoto wa vigogo kila penye idara nyeti nenda TRA,BOTn.k
      7.UTAPANYAJI WA MALI NA RASILIMALI ZA UMMA.Magari ya umma kwa issue binafsi
      8.KUONGEZEKA KWA TABAKA LA WALIONACHO NA WASIONACHO.Tajiri na masikini
      9.KUTUMIA RASILIMALI ZA NCHI KUENEZA PROPAGANDA NA CHUKI.
      10.UKOSEFU WA AJIRA.64% ya wahitimu ni jobless
      11.VIWANDA VINGI KUFA NA KUFANYWA MAGOFU.
      12.UKOSEFU WA HAKI KWENYE VYOMBO VYA MAAMUZI MFANO MAHAKAMA.
      13.MIGOGORO KILA KONA HASA YA ARDHI ,WAWEKEZAJI KWANZA MZAWA BAADAYE..loliondo,kiteto n.k
      14.MIFUMO MIBOVU YA UONGOZI HIVYO KUSABABISHA MZIGO MKUBWA KWA SERIKALI mfano vyeo vya ajabu tu kila
      kona.
      15.SIASA CHAFU HASA KWENYE MASUALA YA MSINGI MFANO MAJI AMBAYO NI ISSUE MUHIMU TEMBELEA SHY
      TOWN,NZEGA,TABORA YOTE,SIMIYU,MPANDA KWA PINDA,DODOMA,DSM,MANYARA,GEITA ,BUNDA,N.K HAKUNA MAJI.
      16.UJAMBAZI ULIKITHIRI WA RASILIMALI ZA TAIFA MFANO WANYAMA KUTOROSHWA.
      17.ELIMU DUNI.

      MSIOGOPE MTETEZI WENU YUPO.

      HONGERA CHADEMA KWA KUTAMBUA WAJIBU WENU,MUNGU ATAWALIPA KWA WAKATI MSIPOVUNJIKA MIOYO.ENDELEENI KUKAZA BUTI ILI KUZIPUNGUZA HIZO KERO HAPO JUU.
      Natamani nilie.... But I 'll never give up to fight for a real FREEDOM and hence building a New Nation.

    15. Mjengw120's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 18
      Rep Power : 373
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Freeman Mbowe na Dr Slaa kutikisa Dodoma Jumamosi

      Peopleeeee

    16. Zogwale's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 8,143
      Rep Power : 882291
      Likes Received
      2017
      Likes Given
      772

      Default Re: Freeman Mbowe na Dr Slaa kutikisa Dodoma Jumamosi

      Jamani wakisikia wanatoa hewa chafu hovyo hovyo kama wamekula mtindi uliochacha au yai bovu!! watikise hadi wapukutike kabisa.Watanzania tunataka maendeleo na si matusi ya rejareja.
      "Kama unaingia Ikulu kwa njia ya rushwa, je ni biashara gani iko huko ya kuwezesha kulipa fadhila ya rushwa hiyo???"

    17. Mtoboasiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th August 2009
      Location : Am at Large!
      Posts : 4,545
      Rep Power : 158274
      Likes Received
      1576
      Likes Given
      999

      Default Re: Freeman Mbowe na Dr Slaa kutikisa Dodoma Jumamosi

      Quote By Molemo View Post
      Umepona?
      Mkuu Molemo; usaambani wana msemo mmoja. Kichaa hata akipona hakosi maruweruwe!

    18. casampeda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th July 2012
      Posts : 1,613
      Rep Power : 0
      Likes Received
      207
      Likes Given
      5

      Default

      Quote By likalenge View Post
      Nakumbuka Mbeya jinsi Kamanda wa Anga alivyoiteka Mbeya sasa sipati picha hii ya Dodoma kama na raisi wa watanzania atakuwepo Dr. W. Slaa... Natamani kuwa Dodoma siku hiyo, update muhimu
      kadhulumu mke wa mtu huyo,kesi iko mahakamani na wewe ni nyumba ndogo yake nini?

    19. casampeda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th July 2012
      Posts : 1,613
      Rep Power : 0
      Likes Received
      207
      Likes Given
      5

      Default

      Quote By CT SCan Mchina View Post
      Natamani nilie.... But I 'll never give up to fight for a real FREEDOM and hence building a New Nation.
      wewe kama sio wa Kilimanjaro basi wa Arusha.TRA ,BOT ,MABENKI, BANDARINI, HAZINA SEHEMU ZOTE ZINAZODAIWA ZA KIFISADI MPO NYINYI, na URAISI MNATAKA???HAPANA!!!.

    20. Mingoi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2012
      Location : JF
      Posts : 4,789
      Rep Power : 0
      Likes Received
      834
      Likes Given
      741

      Default Re: Freeman Mbowe na Dr Slaa kutikisa Dodoma Jumamosi

      Quote By Mjengw120 View Post
      Peopleeeee
      Chawaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!

    21. Mingoi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2012
      Location : JF
      Posts : 4,789
      Rep Power : 0
      Likes Received
      834
      Likes Given
      741

      Default Re: Freeman Mbowe na Dr Slaa kutikisa Dodoma Jumamosi

      Chadema chama kimepoteza dira viongozi wamekata tamaa ya kuingia ikulu.

    22. Miwatamu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2012
      Posts : 1,321
      Rep Power : 646
      Likes Received
      430
      Likes Given
      126

      Default Re: Freeman Mbowe na Dr Slaa kutikisa Dodoma Jumamosi

      Quote By Molemo View Post
      Wanasiasa wawili wanaotikisa katika siasa za Tanzania Mkiti wa Chadema Freeman Mbowe na Katibu mkuu wake Dr Wilbroad Slaa wanatarajia kuiteka Dodoma siku ya Jumamosi tarehe 20/04/2013

      Viongozi hao watakuwa katika uzinduzi wa Kanda ya Kati ya Chama hicho uzinduzi utakaoshirikisha pia wabunge wote wa Chadema walioko Dodoma kwenye vikao vya bunge.

      Uzinduzi huo utafanyika katika viwanja vya wajenzi maili mbili Manispaa ya Dodoma.Tangu Chadema ianzishe utaratibu wa Kanda umekuwa mwiba mchungu kwa CCM.
      Safi saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaana! ukitaka kumuua nyoka usimpige mkiani, piga kichwani.
      “History is not made by Kings and Presidents, but by ordinary people doing extraordinary things…!!”

    23. JF SMS Swahili

    Page 7 of 8 FirstFirst ... 5678 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...