JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: CHADEMA yazidi kusuasua Arusha

    Report Post
    Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast
    Results 41 to 60 of 89
    1. stroke's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2012
      Posts : 3,889
      Rep Power : 1222
      Likes Received
      920
      Likes Given
      148

      Default CHADEMA yazidi kusuasua Arusha

      Imefikia mahali kulazimisha kupandisha bendera zao katika vijiwe vya mjini Arusha ili kuonekana kua bado wanakubalika, huku in reality wananchi wamechoshwa na kauli zisizo na tija na utendaji mbovu wa mbunge wao.

      Wapo wanaoapa kua hawana hamu ya kuona wala kukisikia tena chama hiki, kutokana na kupoteza mikataba minono ya kibiashara na wageni wa nje, wakihofia hali mbaya ya usalama kutokana na maandamano na kauli tata za mbunge wa Arusha zinazochochea maandamano yenye vurugu.

      Siku za CHADEMA zinahesabika mpaka tufikie uchaguzi 2015.
      Sumu, FIFA and SQL like this.

    2. Movie-Date

    3. Seif al Islam's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2011
      Posts : 1,467
      Rep Power : 695
      Likes Received
      363
      Likes Given
      514

      Default re: CHADEMA yazidi kusuasua Arusha

      Join Date : 28th June 2012
      Posts : 325
      Rep Power : 405
      Likes Received88
      Likes Given4

    4. Benaire's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2011
      Posts : 1,923
      Rep Power : 839
      Likes Received
      282
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By majebere View Post
      Tatizo lenu mnafikiria ni CCM tu, Arusha inaweza kubebwa na mwingine sio lazima CCM
      Hakuna chama kinachoitwa Mwingine....ndo maana wakasema CCM

    5. Man 4 M4C's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2012
      Posts : 676
      Rep Power : 949
      Likes Received
      91
      Likes Given
      20

      Default re: CHADEMA yazidi kusuasua Arusha

      Wakati mwingine ukikosa kazi nenda ukaongeage hata na house girl wako kuliko kuja na ujinga ujinga wako humu ndani, unakula kwa Lowasa wewe???? Kumbuka hata mkutano wenu wa Stadium shehe amri abeid mlileta watu kwa magali na bado hamkufanikiwa. cdm ni jogooooo,

    6. Benaire's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2011
      Posts : 1,923
      Rep Power : 839
      Likes Received
      282
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By stroke View Post
      Chadema ni kama vile msimu wa mvua, soon kitakuja kiangazi, tutakisahau milele
      Kiangazi kikija unasahau Mvua milele??
      We endelea kuongezea na varanda kwenye nyumba yako Jangwani..

    7. Kirode's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2011
      Posts : 3,576
      Rep Power : 27877
      Likes Received
      69
      Likes Given
      38

      Default

      Quote By stroke View Post
      sijawahi kuwa mwanachama wa chama chochote, ninachokuambia amini ndivyo hali halisi kwa sasa mkoani arusha, chadema ipo hoi
      umeandika kama unharisha .......nahisi hata ar. huijui silly..

    8. Azam

    9. Benaire's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2011
      Posts : 1,923
      Rep Power : 839
      Likes Received
      282
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By stroke View Post
      sijawahi kuwa mwanachama wa chama chochote, ninachokuambia amini ndivyo hali halisi kwa sasa mkoani arusha, chadema ipo hoi
      Mkoani Arusha???? Unaujua mkoa wa Arusha??? na huyo mbunge wa CHADEMA ni wa mkoa???
      Wewe huna kazi ni kuzunguka vijiweni mkoa mzima wa Arusha???
      Asante kwa kuonesha how behind in thinking you are!

    10. Izzo G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th August 2012
      Location : Morogoro
      Posts : 378
      Rep Power : 495
      Likes Received
      44
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By stroke View Post
      Imefikia mahali kulazimisha kupandisha bendera zao katika vijiwe vya mjini Arusha ili kuonekana kua bado wanakubalika, huku in reality wananchi wamechoshwa na kauli zisizo na tija na utendaji mbovu wa mbunge wao.

      Wapo wanaoapa kua hawana hamu ya kuona wala kukisikia tena chama hiki, kutokana na kupoteza mikataba minono ya kibiashara na wageni wa nje, wakihofia hali mbaya ya usalama kutokana na maandamano na kauli tata za mbunge wa Arusha zinazochochea maandamano yenye vurugu.

      Siku za CHADEMA zinahesabika mpaka tufikie uchaguzi 2015.
      pumzika na mumeo usijisumbue kuangaika na habari za chadema kwani hakuna atakayekuunga mkono maana ukweli unafahamika labda ungezungumzia mikoa kama ya pwani, kwa watu wenye akili fupi ila sio A city sawa mwanamama

    11. master peace's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2012
      Posts : 1,455
      Rep Power : 693
      Likes Received
      439
      Likes Given
      390

      Default Re: CHADEMA yazidi kusuasua Arusha

      Quote By Ichobela View Post
      CHADEMA ni chama cha matusi, yawezekana Mwigulu akawa ni mwanachama wa CDM, Lusinde nae ni CDM. Mtoa uzi nahisi hakufanya research bali kaandika mawazo yake na uhitaji wake. But the reality wala hakuhitaji kuumiza kichwa saana, CCM Arusha ni sawa na kupeleka UDP Zanzibar! Ni mawazo yangu tu ndugu yangu Stroke!
      Mkuu ni kweli huyo jamaa anasumbuliwa na ugonjwa wa stroke na possibly siyo mkazi wa Arusha; Endapo ni mkazi wa Arusha nachelea kusema ni msahaulifu kama kuku. Hivi majuzi tume msikia Kada maarafu wa CCM akitoa rai kwa chama chake ya kuwa Arusha hapaingiliki" mara hii kesha sahau au ndo njaa zimehamia vichwani?
      "Uzuri ni kipimo cha Ubaya"

    12. master peace's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2012
      Posts : 1,455
      Rep Power : 693
      Likes Received
      439
      Likes Given
      390

      Default Re: CHADEMA yazidi kusuasua Arusha

      Quote By majebere View Post
      Lakini mbona Lema ameanza kustaarabika? Msimuangushe jamani, nendeni nae hivyo hivyo mpaka ajirekebishe kabisa. Siku hizi ameibukia mropokaji mpya, mzee Slaa.
      Mkuu; hivi wewe kulipwa post yako hadi umtaje Dr.Slaa ?
      "Uzuri ni kipimo cha Ubaya"

    13. master peace's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2012
      Posts : 1,455
      Rep Power : 693
      Likes Received
      439
      Likes Given
      390

      Default Re: CHADEMA yazidi kusuasua Arusha

      Quote By Ritz View Post
      Chadema Arusha wanaitaji kubadilika.
      Muishiwa dhaifu ndiye anahitaji kubadilika awachukulie hatua wanao sababisha magorofa kuporomoka, na huu utamaduni wa ku-sign mikataba 17 at per sijui nani kamshauri? naona mnajiandalia mazingira ya kwenda the Hegue.
      "Uzuri ni kipimo cha Ubaya"

    14. Mr Anold's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th January 2012
      Location : Moshi
      Posts : 148
      Rep Power : 479
      Likes Received
      15
      Likes Given
      7

      Default Re: CHADEMA yazidi kusuasua Arusha

      Ana stroke ya psychologia yake ya kudanganya watu wenye uelewa mdogo kama anaedanganya. Kama vipi kafundishe chekechea uwapigie hadithi za fisi na sungura

    15. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,149
      Rep Power : 3276840
      Likes Received
      8967
      Likes Given
      3610

      Default Re: CHADEMA yazidi kusuasua Arusha

      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    16. Jimmy Santadio's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th March 2013
      Posts : 466
      Rep Power : 482
      Likes Received
      133
      Likes Given
      4

      Default Re: CHADEMA yazidi kusuasua Arusha

      Acha uongo, chaadema haiwezi kusuasua arusha.

    17. Kidafani's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th May 2011
      Posts : 27
      Rep Power : 488
      Likes Received
      6
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By stroke View Post
      Imefikia mahali kulazimisha kupandisha bendera zao katika vijiwe vya mjini Arusha ili kuonekana kua bado wanakubalika, huku in reality wananchi wamechoshwa na kauli zisizo na tija na utendaji mbovu wa mbunge wao.

      Wapo wanaoapa kua hawana hamu ya kuona wala kukisikia tena chama hiki, kutokana na kupoteza mikataba minono ya kibiashara na wageni wa nje, wakihofia hali mbaya ya usalama kutokana na maandamano na kauli tata za mbunge wa Arusha zinazochochea maandamano yenye vurugu.

      Siku za CHADEMA zinahesabika mpaka tufikie uchaguzi 2015.
      Kupandisha bendera kwenye vijiwe sio maana yake hiyo, ila ni ishara ya kukubalika zaidi, kama unabisha kaweke ya kwenu.
      "mikataba minono ya kibiashara na wageni nje", umetumia maneno mengi kufikisha ujumbe wako, kwa ufupi; mmekosa wale wateja wenu kuwauzia nchi.

    18. Wimana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2012
      Posts : 2,402
      Rep Power : 907
      Likes Received
      667
      Likes Given
      1298

      Default Re: CHADEMA yazidi kusuasua Arusha

      Quote By stroke View Post
      sijawahi kuwa mwanachama wa chama chochote, ninachokuambia amini ndivyo hali halisi kwa sasa mkoani arusha, chadema ipo hoi
      Huo utafiti ni wa lini Mkuu?
      You can only change your past by shaping the future, do it now!

    19. MTK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th April 2012
      Posts : 1,924
      Rep Power : 4773
      Likes Received
      696
      Likes Given
      629

      Default Re: CHADEMA yazidi kusuasua Arusha

      Quote By stroke View Post
      Imefikia mahali kulazimisha kupandisha bendera zao katika vijiwe vya mjini Arusha ili kuonekana kua bado wanakubalika, huku in reality wananchi wamechoshwa na kauli zisizo na tija na utendaji mbovu wa mbunge wao.

      Wapo wanaoapa kua hawana hamu ya kuona wala kukisikia tena chama hiki, kutokana na kupoteza mikataba minono ya kibiashara na wageni wa nje, wakihofia hali mbaya ya usalama kutokana na maandamano na kauli tata za mbunge wa Arusha zinazochochea maandamano yenye vurugu.

      Siku za CHADEMA zinahesabika mpaka tufikie uchaguzi 2015.
      Kwa kuangalia particulars zako kwa haraka haraka ni rahisi kufahamu wewe ni mtu wa calibre (upeo) gani!!
      maana the quality of your opinion is a function of your intellectual ability; period

    20. fufii's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th January 2013
      Posts : 99
      Rep Power : 608
      Likes Received
      19
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By stroke View Post
      Chadema ni kama vile msimu wa mvua, soon kitakuja kiangazi, tutakisahau milele
      Hakuna chama tawala kilichokubali kuwa kitaondoka madarakani, mfano KANU, ZANU-PF na vingine vingi. Kwa hiyo CCM nayo iko njiani mkuu.

    21. stroke's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2012
      Posts : 3,889
      Rep Power : 1222
      Likes Received
      920
      Likes Given
      148

      Default Re: CHADEMA yazidi kusuasua Arusha

      Quote By MTK View Post
      Kwa kuangalia particulars zako kwa haraka haraka ni rahisi kufahamu wewe ni mtu wa calibre (upeo) gani!!
      maana the quality of your opinion is a function of your intellectual ability; period
      you are very emotional , pole

    22. stroke's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2012
      Posts : 3,889
      Rep Power : 1222
      Likes Received
      920
      Likes Given
      148

      Default Re: CHADEMA yazidi kusuasua Arusha

      Quote By Kidafani View Post
      Kupandisha bendera kwenye vijiwe sio maana yake hiyo, ila ni ishara ya kukubalika zaidi, kama unabisha kaweke ya kwenu.
      "mikataba minono ya kibiashara na wageni nje", umetumia maneno mengi kufikisha ujumbe wako, kwa ufupi; mmekosa wale wateja wenu kuwauzia nchi.
      Labda hujasikia jinsi mbunge wako, anavyotishia na kutuma vijana kuumiza wenyeviti wa matawi arusha, mfano halisi aliyekua mwenyekiti wa chadema terat, aliyekua mwenyekiti wa chadema mjini kati ambao wote wamepokea su za vitisho toka kwa lema

    23. manucho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st April 2012
      Posts : 3,405
      Rep Power : 1194
      Likes Received
      86
      Likes Given
      1

      Default Re: CHADEMA yazidi kusuasua Arusha

      Stroke hebu tupe habari za huko Arusha jinsi Chadema ilivyochokwa, ni mitaa gani hiyo wanapandisha bendera kwa kulazimisha

    24. Ulemavu

    Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...