JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Marmo akalia kiti cha moto...!

    Report Post
    Results 1 to 17 of 17
    1. Shagiguku's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2010
      Location : Mwanza, Tanzania
      Posts : 366
      Rep Power : 611
      Likes Received
      78
      Likes Given
      18

      Default Marmo akalia kiti cha moto...!

      balozi wa tanzania nchini china, (malmo) yupo itv live hivi sasa akishambuliwa na wananzengo.

      ktk kiti moto hicho imeonekana balozi anashambuliwa na vijana yeye pamoja na rais (ingawaje hayupo ktk eneo la tukio) lakini vijana wamekuwa wakiwasakama wazi wazi, hii inaonesha ni jinsi gani vijana wa leo wasivo na woga kuwasema viongozi wazi wazi
      Daudi Mchambuzi likes this.


    2. Nyakageni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2011
      Posts : 9,168
      Rep Power : 2387
      Likes Received
      1610
      Likes Given
      53

      Default re: Marmo akalia kiti cha moto...!

      Kuna mmoja tu kamsapoti

    3. Jasusi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 5th May 2006
      Posts : 11,396
      Rep Power : 1862265
      Likes Received
      4418
      Likes Given
      14094

      Default re: Marmo akalia kiti cha moto...!

      Huyu si ndiye yule aliyetaka kugawa mbuga za Wahadzabe kwa Mwarabu eti ni mwekezaji?

    4. mahogany's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th March 2013
      Posts : 240
      Rep Power : 420
      Likes Received
      22
      Likes Given
      1

      Default re: Marmo akalia kiti cha moto...!

      africa u night

    5. good2015's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2013
      Posts : 891
      Rep Power : 556
      Likes Received
      100
      Likes Given
      15

      Default re: Marmo akalia kiti cha moto...!

      Quote By Shagiguku View Post
      balozi wa tanzania nchini china, (malmo) yupo itv live hivi sasa akishambuliwa na wananzengo.

      ktk kiti moto hicho imeonekana balozi anashambuliwa na vijana yeye pamoja na rais (ingawaje hayupo ktk eneo la tukio) lakini vijana wamekuwa wakiwasakama wazi wazi, hii inaonesha ni jinsi gani vijana wa leo wasivo na woga kuwasema viongozi wazi wazi
      wengine hatuwajui wanazengo ni akina nani. tafadhali fafanua. na ni wapi hapo,

    6. Clean9

    7. BHULULU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2012
      Posts : 4,601
      Rep Power : 30804
      Likes Received
      1430
      Likes Given
      1103

      Default re: Marmo akalia kiti cha moto...!

      Mkuu mleta mada unaweza kuongeza nyama kidogo kwenye taarifa yako,maana siyo wote tuna access na ITV.Mfano wanaongelea nini?point anazoangushiwa ni zipi?

    8. Bangoo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2011
      Posts : 5,415
      Rep Power : 6388
      Likes Received
      927
      Likes Given
      0

      Default re: Marmo akalia kiti cha moto...!

      Anaitwa philipo Marmo..alikuwa mbunge wa mbulu na waziri wa nchi ofisi ya rais sera uratibu na bunge.. Aliangushwa katika jimbo la mbulu na Mustapha akonayi wa chadema mwaka 2010.. Mkuu akampa uwakilishi nchini china..
      Kwa kweli wachina wanachakachua nchi hii na nadhani tunakoelekea watatumaliza..

      :Wanahusika kwa kiasi kikubwa na meno ya tembo

      :wanachukua magogo yetu na kutuletea samani zilizotengenezwa kwa unga unga wa mbao

      :wanapenda kushirikiana na nchi ambazo hazina demokrasia kama urus, libya, sudani, Tanzania, Angola, Nigeria, Benini
      africa ya kati na nk..

      :wanapenda kushirikiana na nchi ambazo vyama vyao vya siasa vilivyo madarakani ni vile vilivyochokwa na wananchi kama ccm, Anc ya africa kusini..nk

      :Msishangae hata ccm wanavyowapenda wa chini ni kwaajili ya kubaki madara..wachina watahakikisha wanafanya mbinu zote ili ccm wabaki kwa maslahi yao!

      :watawadanganya kwa misaada midogo lakini wao wanachukua mali nyingi za dhamani kubwa..

      :Tahadhari nchi yetu inatafunwa chukueni hatua..
      Daudi Mchambuzi likes this.

    9. Salas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th February 2009
      Posts : 331
      Rep Power : 651
      Likes Received
      47
      Likes Given
      30

      Default

      Quote By BHULULU View Post
      Mkuu mleta mada unaweza kuongeza nyama kidogo kwenye taarifa yako,maana siyo wote tuna access na ITV.Mfano wanaongelea nini?point anazoangushiwa ni zipi?
      marmo alikuwa anaeleza ni jinsi gani tunaweza kunufaika na mahusiano kati ya tanzania na china ila kwa kweli hoja zake zilikuwa kicommunist ili hali china ya sasa sio ya nyerere. vijana wamemvua nguo kwa maneno ya knazi kabsa hadi babu karopoka vijana msitumiwe kwani ndugu zenu.walioko china watateseka.
      BHULULU likes this.

    10. BHULULU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2012
      Posts : 4,601
      Rep Power : 30804
      Likes Received
      1430
      Likes Given
      1103

      Default re: Marmo akalia kiti cha moto...!

      Quote By Salas View Post
      marmo alikuwa anaeleza ni jinsi gani tunaweza kunufaika na mahusiano kati ya tanzania na china ila kwa kweli hoja zake zilikuwa kicommunist ili hali china ya sasa sio ya nyerere. vijana wamemvua nguo kwa maneno ya knazi kabsa hadi babu karopoka vijana msitumiwe kwani ndugu zenu.walioko china watateseka.
      OK,nashukuru sana kwa ufafanuzi.

    11. Kilaza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2013
      Posts : 804
      Rep Power : 535
      Likes Received
      194
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By mahogany View Post
      africa u night
      Mkuu English inaelekea ni ugonjwa wa taifa

    12. Ranks's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2012
      Posts : 1,359
      Rep Power : 664
      Likes Received
      201
      Likes Given
      589

      Default re: Marmo akalia kiti cha moto...!

      Kwa jinsi kiti kilivyokuwa cha moto ninaamini Marmo kapata picha ni kwa nini aliangushwa jimboni na WATANZANIA wa leo wakoje.,ni vizuri akawahadithie magambaz wenzake.Hata hivyo amejitahidi kuonyesha uungwana kutotaka kung'ang'ania hoja zake za pipeline ya gas ya Mtwara na bandari ya bagamoyo na pia kukubali kimtindo udhaifu wa mikataba kuwa siri kuliko gamba moja kijana potevu pekee lililotaka kujaribu kupishana na upepo kisaniisanii bila hoja za msingi bali tumbo lake.

    13. georgeallen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Location : Seattle, WA, USA
      Posts : 3,177
      Rep Power : 0
      Likes Received
      854
      Likes Given
      572

      Default re: Marmo akalia kiti cha moto...!

      Quote By Shagiguku View Post
      balozi wa tanzania nchini china, (malmo) yupo itv live hivi sasa akishambuliwa na wananzengo.

      ktk kiti moto hicho imeonekana balozi anashambuliwa na vijana yeye pamoja na rais (ingawaje hayupo ktk eneo la tukio) lakini vijana wamekuwa wakiwasakama wazi wazi, hii inaonesha ni jinsi gani vijana wa leo wasivo na woga kuwasema viongozi wazi wazi
      Hao vijana hawajitaki? Kung!olewa kucha , meno na macho bila ganzi siyo mchezo
      Arrogance come before the fall

    14. politiki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2010
      Posts : 1,910
      Rep Power : 1511
      Likes Received
      979
      Likes Given
      170

      Default re: Marmo akalia kiti cha moto...!

      chadema wajiandae kupambana mwaka 2015 siyo tu na CCM bali na wachina wakiwa nyuma yao. inawezekana Trip ya China ya kina Nape na wenzake haya yote yalijadiliwa kila china inapozidisha uwekezaji Tanzania basi it is very likely kwa hili kutokea.

    15. WOWOWO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd August 2011
      Posts : 579
      Rep Power : 661
      Likes Received
      363
      Likes Given
      295

      Default re: Marmo akalia kiti cha moto...!

      Quote By Bangoo View Post
      Anaitwa philipo Marmo..alikuwa mbunge wa mbulu na waziri wa nchi ofisi ya rais sera uratibu na bunge.. Aliangushwa katika jimbo la mbulu na Mustapha akonayi wa chadema mwaka 2010.. Mkuu akampa uwakilishi nchini china..
      Kwa kweli wachina wanachakachua nchi hii na nadhani tunakoelekea watatumaliza..

      :Wanahusika kwa kiasi kikubwa na meno ya tembo

      :wanachukua magogo yetu na kutuletea samani zilizotengenezwa kwa unga unga wa mbao

      :wanapenda kushirikiana na nchi ambazo hazina demokrasia kama urus, libya, sudani, Tanzania, Angola, Nigeria, Benini
      africa ya kati na nk..

      :wanapenda kushirikiana na nchi ambazo vyama vyao vya siasa vilivyo madarakani ni vile vilivyochokwa na wananchi kama ccm, Anc ya africa kusini..nk

      :Msishangae hata ccm wanavyowapenda wa chini ni kwaajili ya kubaki madara..wachina watahakikisha wanafanya mbinu zote ili ccm wabaki kwa maslahi yao!

      :watawadanganya kwa misaada midogo lakini wao wanachukua mali nyingi za dhamani kubwa..

      :Tahadhari nchi yetu inatafunwa chukueni hatua..
      Dunia ya leo wakubwa wanasaka rasilimali kwa hali na mali na sisi tunazo. Mazuzu wenye rasilimali wataendelea kuwa maskini na kuzigawa kijinga lakini walevu wenye rasilimali watazitumia kuliendesha taifa na watu wao. Botswana wameweza na wanasonga mbele.

      Utailaumu vipi China wakati wao wanasisitiza win to win na siyo wanaoandaa sera na sheria zetu za uwekezaji na rasilimali?
      SIASA ZETU ZIMEKOSA DIRA NA KWA MAANA HIYO TIJA KWA MAENDELEO YETU-MIMI

    16. Njoka Ereguu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Posts : 528
      Rep Power : 526
      Likes Received
      172
      Likes Given
      30

      Default Re: Marmo akalia kiti cha moto...!

      Natumaini umeelewa alichokuwa anamaanisha pamoja na mapungufu yake kikubwa ni ujumbe, tutoke huko kwenye kusahihisha kizungu na kuangalia zaidi ujumbe. English is nothing but a foreign language to us. Ukifanya tathmini kuna nchi ambazo lugha ya kiingereza ni sawa na hakuna lakini wako mile kadhaa mbele ya sisi ambao tumekalia kufanya masahihisho na kushindana kuongea kiingereza.
      Quote By Shangwa francis View Post
      Mkuu English inaelekea ni ugonjwa wa taifa
      MLATIE likes this.

    17. andate's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2011
      Posts : 2,583
      Rep Power : 950
      Likes Received
      860
      Likes Given
      3210

      Default Re: Marmo akalia kiti cha moto...!

      Quote By mahogany View Post
      africa u night
      kweli kabisa afrika ni giza.
      kweli kabisa Afrika ni kama usiku, hakuna mwangaza.

    18. Ralphryder's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 16th November 2011
      Posts : 4,588
      Rep Power : 0
      Likes Received
      712
      Likes Given
      92

      Default

      Quote By mahogany View Post
      africa u night
      "Waafrika nyie ni usiku wa giza nene" Hiyo ndo tafsiri yangu,nikikosea niwie radhi!

    19. Kansime

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...