JamiiSMS
    Show/Hide This
    Report Post
    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 41 to 60 of 66
    1. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,409
      Rep Power : 3276924
      Likes Received
      9286
      Likes Given
      3634

      Default Horace Kolimba hafanyiwagi kumbukumbu?

      Sikonge and MTAZAMO like this.
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"


    2. FUSO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th November 2010
      Posts : 8,532
      Rep Power : 159046695
      Likes Received
      2671
      Likes Given
      851

      Default Re: Horace Kolimba hafanyiwagi kumbukumbu?

      kabla ya kutafakari ya kolimba, anza kwa aliyekuwa katibu mkuu wa TANU sasa CCM, Mh. Oscar Kambona (RIP); yaliyomtokea hadi kutorokea uingeleza nadi kuzikwa kwake hapa Tanzania.

      Ukikisema Chama cha CCM vibaya kwa nia ya kukisahihisha basi wewe unakuwa Muasi. waasi huwa hawana nafasi ndani ya chama isipokuwa Nape na Sitta wa CCJ ndiyo waliopona. tu

    3. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,409
      Rep Power : 3276924
      Likes Received
      9286
      Likes Given
      3634

      Default Re: Horace Kolimba hafanyiwagi kumbukumbu?

      Quote By betlehem View Post
      Ingependeza kama mtu mmoja anayeijua vizuri historia ya Kolimba ataiweka humu kwa mapana na marefu kwa sababu wengi wetu hatufahamu kwe undani historia ya mtu huyu.
      Soma hapa.......

      Multi-Party Elections in Africa - Google Books
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    4. Nokio007's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 18th March 2013
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Horace Kolimba hafanyiwagi kumbukumbu?

      Ni kweli Marehemu Kolimba alikuwa mchapa kazi na mtendaji pia lakini hakuna hata siku moja waliomkumbuka...ila huo mchezo wa kuwanyofoa watu kucha na macho mwisho wao utafika tuu...

      Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

    5. Ndinani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2010
      Posts : 4,016
      Rep Power : 1855
      Likes Received
      1072
      Likes Given
      275

      Default Re: Horace Kolimba hafanyiwagi kumbukumbu?

      Quote By Moony View Post
      Bora na hii; ya Dr OMAR je????????????????

      Marehemu Dr. Omar familia yake iko Dar na wanaishi nyumba nzuri ya serikali kule Kawe beach!!

    6. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,409
      Rep Power : 3276924
      Likes Received
      9286
      Likes Given
      3634

      Default Re: Horace Kolimba hafanyiwagi kumbukumbu?

      Quote By Ndinani View Post
      Marehemu Dr. Omar familia yake iko Dar na wanaishi nyumba nzuri ya serikali kule Kawe beach!!
      Kaburi yake hii hapa

      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"


    7. Alfu Lela Ulela's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th October 2010
      Posts : 1,255
      Rep Power : 800
      Likes Received
      71
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Safari_ni_Safari View Post
      Sikumaanisha tusiende kazini bali hata kumtolea makala maalumu ingetosha
      Nani wa kumuandikia makala?

    8. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,409
      Rep Power : 3276924
      Likes Received
      9286
      Likes Given
      3634

      Default Re: Horace Kolimba hafanyiwagi kumbukumbu?

      Quote By KIKOKOTOZI View Post
      Nani wa kumuandikia makala?
      Wako wengi tu........
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    9. Mr Rocky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2007
      Location : Hungumalwa
      Posts : 14,812
      Rep Power : 429500095
      Likes Received
      13741
      Likes Given
      12695

      Default Re: Horace Kolimba hafanyiwagi kumbukumbu?

      Mbona Dr Omar hata hakuna anayemkumbuka Sembuse Kolimba
      Dr Omar mpaka kufikia kuwa Makamu wa Rais ila hakuna hata makala moja inayoandikwa inayomhusu as if hakuwahi kufanya lolote Tanzania hii
      When you are in Love you can't fall asleep because reality is better than your dreams

    10. kasharunga's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th February 2013
      Posts : 128
      Rep Power : 448
      Likes Received
      28
      Likes Given
      0

      Default Re: Horace Kolimba hafanyiwagi kumbukumbu?

      [QUOTE:Hata enzi za mwalimu ufisadi ulikuwepo.Enzi hizo hiyo nyumba ilikuwa ya gharama kubwa.Mabadiliko yakitokea kwa kasi hutakiwi kuweweseka.Enzi hizo viongozi wengi walikuwa cha pombe na dogos.Kwa sasa mambo yote mtandaoni]

    11. Ndallo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2010
      Location : LaRusa
      Posts : 6,142
      Rep Power : 6877
      Likes Received
      2357
      Likes Given
      715

      Default Re: Horace Kolimba hafanyiwagi kumbukumbu?

      Yaani ujue serikali ya CCM walivyoichukia hii kauli - "CHAMA HAKINA DIRA WALA MWELEKEO! kutoka kwa Marehemu Kolimba hata picha yake kwenye maktaba ya taifa haipo!
      '' Mtu ni Utu sio Kitu''

    12. MTK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th April 2012
      Posts : 2,834
      Rep Power : 85904860
      Likes Received
      1103
      Likes Given
      1041

      Default Re: Horace Kolimba hafanyiwagi kumbukumbu?

      Quote By Safari_ni_Safari View Post
      Ndio kukosa dira kwenyewe huku alikokusema; akazimwa Puffff!!

    13. Mr. Zero's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2007
      Posts : 6,124
      Rep Power : 85901578
      Likes Received
      1194
      Likes Given
      198

      Default Re: Horace Kolimba hafanyiwagi kumbukumbu?

      Quote By Safari_ni_Safari View Post
      The death of former CCM Secretary General and cabinet minister HORACE KOLIMBA (57) on March 13 under extraordinary circumstances was mourned throughout the country. Mr Kolimba had earlier obtained massive publicity by criticising the CCM party for its lack of vision and clear guidelines and had then been attacked verbally by several party colleagues for making such remarks in public. Summoned to Dodoma to explain his views to the party’s Central Committee he collapsed during the meeting and then died three hours later. To avoid any allegations of foul play, President Mkapa ordered a post-mortem which found that he had died due to a rupture of the aorta, a natural cause of death.

      http://www.tzaffairs.org/1997/05/obituaries-44/
      Mpaka leo huwa napata shida kuamini hii story!!
      "Mimi na Rais Kikwete hatukukutana barabarani" by Lowasa

    14. artorius's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th January 2012
      Posts : 764
      Rep Power : 635
      Likes Received
      161
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Safari_ni_Safari View Post
      The death of former CCM Secretary General and cabinet minister HORACE KOLIMBA (57) on March 13 under extraordinary circumstances was mourned throughout the country. Mr Kolimba had earlier obtained massive publicity by criticising the CCM party for its lack of vision and clear guidelines and had then been attacked verbally by several party colleagues for making such remarks in public. Summoned to Dodoma to explain his views to the party’s Central Committee he collapsed during the meeting and then died three hours later. To avoid any allegations of foul play, President Mkapa ordered a post-mortem which found that he had died due to a rupture of the aorta, a natural cause of death.

      http://www.tzaffairs.org/1997/05/obituaries-44/
      i totally dismiss the postmortem findings.Never trust ccm when it comes this.

    15. one army's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th September 2012
      Posts : 17
      Rep Power : 451
      Likes Received
      1
      Likes Given
      1

      Default Re: Horace Kolimba hafanyiwagi kumbukumbu?

      KAULI YAKE IMEMGHARIMU YA "ccm imepoteza uelekeo" JAPO ALIKUWA SAHIHI NA UKWELI UMEBAKI UKWELI "ccm imepoteza uelekeo" WAKAMUUA ILI WAPIGE HELA NA WANAPIGA HELA MBAYA MPAKA WAMEITWA MAFISADI SASA WATAMKUMBUKAJE?

    16. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,539
      Rep Power : 3010
      Likes Received
      1314
      Likes Given
      504

      Default

      Quote By FUSO View Post
      kabla ya kutafakari ya kolimba, anza kwa aliyekuwa katibu mkuu wa TANU sasa CCM, Mh. Oscar Kambona (RIP); yaliyomtokea hadi kutorokea uingeleza nadi kuzikwa kwake hapa Tanzania.

      Ukikisema Chama cha CCM vibaya kwa nia ya kukisahihisha basi wewe unakuwa Muasi. waasi huwa hawana nafasi ndani ya chama isipokuwa Nape na Sitta wa CCJ ndiyo waliopona. tu
      sita yeye analiwa timing nape ndo cjajua ndo itakuwa je

    17. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,539
      Rep Power : 3010
      Likes Received
      1314
      Likes Given
      504

      Default

      Quote By KIKOKOTOZI View Post
      Nani wa kumuandikia makala?
      jk akiwa angani kwenda china kuiuza Tz!

    18. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,409
      Rep Power : 3276924
      Likes Received
      9286
      Likes Given
      3634

      Default Re: Horace Kolimba hafanyiwagi kumbukumbu?

      Quote By Mr. Zero View Post
      Mpaka leo huwa napata shida kuamini hii story!!
      Katika utu uzima wangu sijawahi kusikia mtu mwingine aliyekufa kwa kupasuka aorta!
      MANI likes this.
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    19. Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 21,071
      Rep Power : 316823763
      Likes Received
      3464
      Likes Given
      3649

      Default Nani alimuua horace kolimba??

      NASEMA HIVI KWAJINSI FAMILIAYAHUYU BABA INAVYOTESEKA
      MUNGU ATOWAACHA WALIOMUUA HUYU BABAA
      SWALI LINABAKI

      NANI ALIMUUA

      HORACE KOLIMBA??

      Lowassa HII kaziyako yakwanza madarakan waliokufa bilahatia wahusika wakamatwe nao wauwawe

    20. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 15,673
      Rep Power : 263553896
      Likes Received
      15215
      Likes Given
      19970

      Default Re: Nani alimuua horace kolimba??

      Mie siku hizi sipendsana kujadili mada za hivi manake wala hazirudish uhai wa mtu.
      malipo yapo hata kama yatachelewa

      tumuache apumzike kwa amani.

      RAHA YA MILELE UMPE EE BWANA NA
      MWANGA WA MILELE UMWANGAZIE
      APUMZIKE KWA AMANI
      AMINAAA rudia mara 2

      RAHA YA MILELE UWAPE EE BWANA
      NA MWANGA WA MILELE UWAANGAZIE
      WAPUMZIKE KWA AMANI
      AMINAAA

      "jamhuri ya watu wa tanganyika"


      "kama ya kwangu itakuongezea ushindi japo kidunchu basi njoo uichukue, tena uifwate nyumbani"

    21. RockSpider's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2014
      Posts : 4,778
      Rep Power : 293931659
      Likes Received
      1783
      Likes Given
      1004

      Default Re: Nani alimuua horace kolimba??

      Waliomfanya Prof SHABA kuwa Zezeta ndo wahusika wakuu...


    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...