JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: LOWASSA: Arusha pagumu!

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 50
    1. VUTA-NKUVUTE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Where the truth is
      Posts : 3,523
      Rep Power : 1031906
      Likes Received
      2540
      Likes Given
      340

      Default LOWASSA: Arusha pagumu!

      Waziri Mkuu Mjiuzulu na Mbunge wa Monduli,Edward Ngoyai Lowassa,amesema kuwa Jiji la Arusha ni gumu sana kisiasa hasa upande wa CCM. Lowassa aliyasema hayo jana hapa Arusha alipokuwa akizindua kampeni yake ya kichama ya kuwasaidia madereva wa pikipiki maarufu kama boda boda. Lowassa,dhahiri kabisa,alishangazwa na mapokezi hafifu ya kichama aliyoyapata huku akiarifiwa kuwa ziara hiyo haikubalikiwa na chama kiwilaya,kimkoa na hata kitaifa.

      'Vijana wa Arusha wana bashasha kubwa. Ni wasikivu na waelewa.Lakini hawatabiriki kimaamuzi hasa ujapo wakati wa uchaguzi;wao na CHADEMA na CHADEMA na wao. Hapa pagumu sana.Arusha ni 'stronghold' ya CHADEMA' alisema Lowassa akionesha ukweli wa anachokisema.

      'Nitakuwa makini na nivifanyavyo hapa Arusha kichama na kibinafsi' aliongeza Lowassa.

      Chanzo: Mimi niliyekuwepo Arusha na sasa najiandaa kurejea Dar.
      VUTA-NKUVUTE aka Mzee Tupatupa wa Lumumba Dar (sasa Arusha)
      Uongo huonekana na kuaminiwa haraka.Ukweli ndio mwisho wa yote!

    2. Ulemavu

    3. babalao 2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Posts : 2,582
      Rep Power : 10856
      Likes Received
      816
      Likes Given
      174

      Default Re: LOWASSA: Arusha pagumu!

      Arusha ni palaini kwa Chadema kwa ccm ni mfupa.
      pinochet and master peace like this.

    4. Nyakageni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2011
      Posts : 10,169
      Rep Power : 2604
      Likes Received
      1804
      Likes Given
      53

      Default Re: LOWASSA: Arusha pagumu!

      Nasubiri thread yako kuhusu swala la filamu ya Maudodo

    5. Ubungo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Posts : 1,218
      Rep Power : 681
      Likes Received
      230
      Likes Given
      233

      Default Re: LOWASSA: Arusha pagumu!

      CCM wajiulize wamefanya nini hadi watu wa Arusha wakahamia CHADEMA, naona wanatafuta shuka kumekucha.
      master peace likes this.

    6. paradiso's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th May 2012
      Posts : 1,021
      Rep Power : 637
      Likes Received
      332
      Likes Given
      1282

      Default Re: LOWASSA: Arusha pagumu!

      Hapa arusha tumeizika ccm kitambo sana.

      Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
      master peace likes this.

    7. Azam

    8. Mr Dev's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th February 2013
      Posts : 12
      Rep Power : 396
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: LOWASSA: Arusha pagumu!

      Unaulza meno (CCM) kwa kbogoyo (Arusha), R.I.P ccm.

    9. marikiti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2012
      Posts : 1,447
      Rep Power : 811
      Likes Received
      167
      Likes Given
      1

      Default Re: LOWASSA: Arusha pagumu!

      mimi sioni UGUMU wa kujivunia kwa Arusha kama Mwenyekiti wa Jiji anatoka CCM.Hii inaonyesha madiwani wengi ni wa ccm.X

    10. Petro E. Mselewa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2012
      Location : Kibaha,Pwani/Kino,Dar
      Posts : 2,795
      Rep Power : 960
      Likes Received
      2259
      Likes Given
      455

      Default Re: LOWASSA: Arusha pagumu!

      Quote By Nyakageni View Post
      Nasubiri thread yako kuhusu swala la filamu ya Maudodo
      Mkuu nami nashangazwa na ukimya wa Mkuu VUTA-NKUVUTE na Mzee Mwanakijiji juu ya kinachojiri sasa kwa Lwakatare.Hawa ni watu makini kiintelijensia. Mnasubiriwa Wakuu...LOL
      "In other words freedom of association implies freedom to associate and freedom not to associate." African Court in Human and People Rights

    11. MALUNGU's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd June 2011
      Posts : 246
      Rep Power : 532
      Likes Received
      76
      Likes Given
      222

      Default Re: LOWASSA: Arusha pagumu!

      Tupa Tupa sijasoma kabisa mawazo yako ya kujiridhisha kuhusiana na hii clip inayoitwa ya Bukoba boy, heri mh. Lowassa ameliona hilo na kwa taarifa Arusha akina mama ndo hawaipendi kabisa CCM. Nahitaji coment zako za kichunguzi kuhusu hii clip nafikiri unaweza dodosa hata muktaza wake katika utengenezaji.

    12. sawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 2,079
      Rep Power : 83684218
      Likes Received
      371
      Likes Given
      239

      Default Re: LOWASSA: Arusha pagumu!

      safi ndio mambo ya M4C hata kenya soon ukweli utajulikana tu,tatizo la CCM ni mafundi sana wa kuiba kura,2010 tume ya uchaguzi inasema kura za urais zimepotea hivi inaingia akilini kweli?DAWA NI KWA VIJANA WENGI KU OMBA NAFASI ZA WAJUMBE WA MABARAZA YA KATIBA MWISHO TAREHE 20.03,2013

    13. meeku's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Location : Kirimatunda
      Posts : 508
      Rep Power : 550
      Likes Received
      101
      Likes Given
      3

      Default Re: LOWASSA: Arusha pagumu!

      Ccm ni ng'onda, inanuka rushwa, wizi, ufisadi, ujasusi, mauaji, udanganyifu, ngono, udhalilishaji, .........
      master peace likes this.

    14. Apex's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2012
      Posts : 428
      Rep Power : 507
      Likes Received
      59
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By marikiti View Post
      mimi sioni UGUMU wa kujivunia kwa Arusha kama Mwenyekiti wa Jiji anatoka CCM.Hii inaonyesha madiwani wengi ni wa ccm.X
      meya wa kichina au mwenyekiti yupi?

    15. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 18,265
      Rep Power : 86928311
      Likes Received
      10674
      Likes Given
      9191

      Default Re: LOWASSA: Arusha pagumu!

      Arusha ni pagumu kweli kweli.....sio uongo alichosema Lowasa.......

      Vijana wa Arusha wana bashasha kubwa. Ni wasikivu na waelewa.Lakini hawatabiriki kimaamuzi hasa ujapo wakati wa uchaguzi;wao na CHADEMA na CHADEMA na wao. Hapa pagumu sana.Arusha ni 'stronghold' ya CHADEMA' alisema Lowassa akionesha ukweli wa anachokisema.
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    16. Marire's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st May 2012
      Posts : 7,267
      Rep Power : 88165831
      Likes Received
      1947
      Likes Given
      0

      Default Re: LOWASSA: Arusha pagumu!

      2015 mbunge wa Arusha mjini atatoka CCM!Hutaki unaacha

    17. Mzee wa Rula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 7,510
      Rep Power : 84721
      Likes Received
      2764
      Likes Given
      2024

      Default Re: LOWASSA: Arusha pagumu!

      VUTA-NKUVUTE ulichosema au kukiripoti ni sahihi sana, na katika kukabiliana na hali hii CDM waliibuibuka na usemi kula CCM kulala CDM. Hapo ndipo walipotoa kibali cha kuchukua chochote toka CCM wakiona ni haki yao maana hao ni mafisadi hivyo wanawarudishia indirect lakini kwenye kula hawawapi!!

      Utamaduni huo umekubalika na ndiyo unawatesa wanaCCM.

    18. Bob G's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 5th October 2011
      Location : UK Manyasi
      Posts : 2,236
      Rep Power : 912
      Likes Received
      413
      Likes Given
      43

      Default

      si Arusha 2. Cdm kila mahala
      Quote By Preta View Post
      Arusha ni pagumu kweli kweli.....sio uongo alichosema
      Lowasa.......

    19. Arushaone's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 31st March 2012
      Location : Arusha
      Posts : 12,746
      Rep Power : 288292370
      Likes Received
      9887
      Likes Given
      25000

      Default

      Quote By Preta View Post
      Arusha ni pagumu kweli kweli.....sio uongo alichosema Lowasa.......
      Preta najilaumu sana sijui nilikuwa wapi nikapate toyoya kampeni kwa ajili ya CDM!

    20. Apolinary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : SAN DIEGO COMMUNITY
      Posts : 4,267
      Rep Power : 98662
      Likes Received
      749
      Likes Given
      59

      Default Re: LOWASSA: Arusha pagumu!

      ni kweli ni pagumu heri yake aliyeugundua ukweli na kuunena/ kuliko kujifanya kipofu
      <font size="1">1 WAKORITHO 7<br /> 38' KWA MANENO MENGINE;YULE ANAYEAMUA KUOA ANAFANYA VEMA/NAYE ANAYEAMUA KUTOOA ANAFANYA VEMA ZAIDI.</font>

    21. Doppelganger's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th December 2012
      Location : Here, there & everywhere
      Posts : 1,457
      Rep Power : 3075995
      Likes Received
      349
      Likes Given
      112

      Default Re: LOWASSA: Arusha pagumu!

      Quote By VUTA-NKUVUTE View Post
      Waziri Mkuu Mjiuzulu- FISADI na Mbunge wa Monduli,Edward Ngoyai Lowassa,amesema kuwa Jiji la Arusha ni gumu sana kisiasa hasa upande wa CCM. Lowassa aliyasema hayo jana hapa Arusha alipokuwa akizindua kampeni yake ya kichama ya kuwasaidia madereva wa pikipiki maarufu kama boda boda. Lowassa,dhahiri kabisa,alishangazwa na mapokezi hafifu ya kichama aliyoyapata huku akiarifiwa kuwa ziara hiyo haikubalikiwa na chama kiwilaya,kimkoa na hata kitaifa.

      'Vijana wa Arusha wana bashasha kubwa. Ni wasikivu na waelewa.Lakini hawatabiriki kimaamuzi hasa ujapo wakati wa uchaguzi;wao na CHADEMA na CHADEMA na wao. Hapa pagumu sana.Arusha ni 'stronghold' ya CHADEMA' alisema Lowassa akionesha ukweli wa anachokisema.

      'Nitakuwa makini na nivifanyavyo hapa Arusha kichama na kibinafsi' aliongeza Lowassa.

      Chanzo: Mimi niliyekuwepo Arusha na sasa najiandaa kurejea Dar.
      VUTA-NKUVUTE aka Mzee Tupatupa wa Lumumba Dar (sasa Arusha)
      Huyu angeenda kufuga ng'ombe na kutumbua pesa za ufisadi kabla hatujamtafuna...ni kati ya niwatamanio siku kikinuka bongo!

    22. Omutwale's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2008
      Location : Kanyigo
      Posts : 1,398
      Rep Power : 943
      Likes Received
      907
      Likes Given
      811

      Default

      Quote By Petro E. Mselewa View Post
      Mkuu nami nashangazwa na ukimya wa Mkuu VUTA-NKUVUTE na Mzee Mwanakijiji juu ya kinachojiri sasa kwa Lwakatare.Hawa ni watu makini kiintelijensia. Mnasubiriwa Wakuu...LOL
      Mie nimehoji na kuomba mtazamo wa Wana JF juu ya ukimya usio wa Kawaida wa vijana wa Lumumba hasa Ritz na @Nnape Nauye kutosema chochote juu ya sakata la sinema ya Lwakatare. Inamaanisha nini?

    23. Movie-Date

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...