JamiiSMS
    Show/Hide This
    Report Post
    Page 7 of 29 FirstFirst ... 56789 17 ... LastLast
    Results 121 to 140 of 568
    1. kibaja's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th June 2012
      Posts : 95
      Rep Power : 529
      Likes Received
      118
      Likes Given
      5

      Default Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Wana JF,

      Wilfred Lwakatare ameitwa Makao Makuu ya Polisi sasa hivi kwa mahojiano na jeshi hilo kufuatia video clip iliyowekwa mitandaoni jana.

      Kwa taarifa ni kuwa atawakilishwa na wakili Nyaronyo Kicheere na baadaye kama watafungua kesi watakuwa na Mabere Marando.

      Je, hii sio double standard ndani ya taifa?

      Mbona Mwigulu hajakamatwa baada ya kusema ana mkanda wa njama za kufanya mauaji?


    2. Wingu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2011
      Posts : 4,272
      Rep Power : 1377
      Likes Received
      321
      Likes Given
      41

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Huyu anatakiwa anyongwe kabisa ana panga kumshambulia mtu.Polisi onyesheni uwezo wenu kwa kushughulikia wavunja amani kama huyu Lwakatare

    3. Ninaweza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2010
      Location : bukonda moyo
      Posts : 3,512
      Rep Power : 1238
      Likes Received
      573
      Likes Given
      1544

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Quote By Kimbunga View Post
      Mkuu kwa hiyo wewe ulikuwa unategemea kwamba Lwakatare asikamatwe kwa hiyo clip inayotisha namna hiyo? Wacha wamhoji ukweli ujulikane tu
      Ukweli unaweza usijulikane pia, na hizo zikawa ndo jitihada za kuuficha. Hebu tujikumbushe ni nini kilicho tokea baada ya kukamatwa kwa yule mkenya wa kova kwny sakata la kutekwa nakuumizwa kwa Ulimboka?

    4. Patriote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2011
      Posts : 1,504
      Rep Power : 1221
      Likes Received
      810
      Likes Given
      179

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Quote By raymg View Post
      Napata taabu sana kupata cha kuandika hapa!.....
      Haaa haa haa baki msomaji tu, sio lazma wote tuwe waandishi Raymg!
      1. Average people focus on saving. Rich people focus on earning.

      2. Average people believe you need money to make money. Rich people use other people's money to make money



    5. Mimibaba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2009
      Posts : 4,579
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1263
      Likes Given
      1397

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Quote By Kimbunga View Post
      Mkuu kwa hiyo wewe ulikuwa unategemea kwamba Lwakatare asikamatwe kwa hiyo clip inayotisha namna hiyo? Wacha wamhoji ukweli ujulikane tu
      Mbona mnatoka povu kwani yeye ndiye aliyeweka? Na inawahusuje CHADEMA?
      Halafu kwa raia mwema polisi ni mahali pa usalama kwa asili; inaweza kuwa imebadirika

    6. Mimibaba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2009
      Posts : 4,579
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1263
      Likes Given
      1397

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Quote By Mchizi wa ukweli View Post
      Huyu anatakiwa anyongwe kabisa ana panga kumshambulia mtu.Polisi onyesheni uwezo wenu kwa kushughulikia wavunja amani kama huyu Lwakatare
      Wewe ni Mchizi wa ukweli


    7. MTAZAMO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th February 2011
      Location : KAISHO-KYERWA
      Posts : 9,172
      Rep Power : 429498782
      Likes Received
      6167
      Likes Given
      12640

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      "THE WORLD TELLS US TO SEEK SUCCESS,POWER & MONEY; GOD TELLS US TO SEEK HUMILITY,SERVICE AND LOVE" BY POPE FRANCIS

    8. Varbo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th August 2012
      Location : Bwawani
      Posts : 790
      Rep Power : 599828
      Likes Received
      332
      Likes Given
      36

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Binafsi nilikua naona CHADEMA wanaweza kutukomboa kwa hio video clips nahitaji muda wa kutafakari vizuri!!

    9. kelao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th September 2012
      Posts : 2,529
      Rep Power : 39988
      Likes Received
      437
      Likes Given
      182

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Hapo sasa!ndani ya nchi moja,jeshi la police linafanya kazi kwa kuangalia nani kafanya au nani kasema. All in all,the end of all this is near!

    10. HASSAN SHEN's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th March 2009
      Posts : 410
      Rep Power : 699
      Likes Received
      65
      Likes Given
      6

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Huenda hyo clip iliwekwa na Mwigulu

    11. Patriote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2011
      Posts : 1,504
      Rep Power : 1221
      Likes Received
      810
      Likes Given
      179

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Quote By Mchizi wa ukweli View Post
      Huyu anatakiwa anyongwe kabisa ana panga kumshambulia mtu.Polisi onyesheni uwezo wenu kwa kushughulikia wavunja amani kama huyu Lwakatare
      Bro yani upo katikati ya conclusion, dhibiti hisia zako, suala limefika mahala husika, turudini mashambani tufanye kazi, wanaolipwa kwa kazi hii wameshaanza kazi yao. Si busara kujivika uhakimu humu.
      OSOKONI likes this.
      1. Average people focus on saving. Rich people focus on earning.

      2. Average people believe you need money to make money. Rich people use other people's money to make money



    12. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 20,388
      Rep Power : 286938913
      Likes Received
      7142
      Likes Given
      4361

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Quote By Mchizi wa ukweli View Post
      Huyu anatakiwa anyongwe kabisa ana panga kumshambulia mtu.Polisi onyesheni uwezo wenu kwa kushughulikia wavunja amani kama huyu Lwakatare
      Yaani sheria kama hii ingekuwepo Kikwete, Lowasa, Rostam, Chenge na wahuni wengine walio jazana ndani ya CCM wangesha nyongwa kitambo....maana wao hawapangi bali wanaua kjabisa...
      CCM NI CHAMA CHA MAJANGILI, WABAKAJI, MAFISADI, WATEKAJI, KUUA NA KUNGOA MENO BILA GANZI...

    13. taffu69's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2007
      Posts : 2,096
      Rep Power : 5002
      Likes Received
      526
      Likes Given
      432

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Quote By kibaja View Post
      Wana JF,

      Wilfred Lwakatare ameitwa Makao Makuu ya Polisi sasa hivi kwa mahojiano na jeshi hilo kufuatia video clip iliyowekwa mitandaoni jana.

      Kwa taarifa ni kuwa atawakilishwa na wakili Nyaronyo Kicheere na baadaye kama watafungua kesi watakuwa na Mabere Marando.

      Je, hii sio double standard ndani ya taifa?

      Mbona Mwigulu hajakamatwa baada ya kusema ana mkanda wa njama za kufanya mauaji?
      Mbona walisema siku za nyuma na pia kwenye bunge kuwa habari za kwenye mitandao ni uzushi na hazina ukweli wowote

    14. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,410
      Rep Power : 3276914
      Likes Received
      9271
      Likes Given
      3634

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Quote By HASSAN SHEN View Post
      Huenda hyo clip iliwekwa na mwigulu
      Sasa naelewa kwa nini alikimbilia JKT.......to have a "water tight" alibi
      MTAZAMO and REMSA like this.
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    15. Simbajr's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st April 2010
      Posts : 156
      Rep Power : 595
      Likes Received
      24
      Likes Given
      23

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Mwigulu na Rama wa usalama havina ushahidi mweupe kama huu jaman, tusijifanye wapofu.. Hii Video kama ni kweli haija wekwa technology ni hatari sana uyu Lwakatare(kama si mkakati wa chama chake)..

      Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
      Ikala Vindu

    16. Ruttashobolwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 27,167
      Rep Power : 152244973
      Likes Received
      10286
      Likes Given
      10310

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Hapa kama case lazima polisi washindwe kabisa kwa hicho kipande cha video!

    17. nyantella's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th December 2010
      Posts : 802
      Rep Power : 687
      Likes Received
      115
      Likes Given
      36

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Quote By Salary Slip View Post
      Hii ni njama ya CCM kutaka kuitokomeza CHADEMA!

      Huu udhalimu mpaka lini?

      Haya matukio yamepangwa kwa lengo wanalolijua wenyewe

      Hata Lwakatare sio mtu wa kumuamini!

      Watanzania tusiwe wajinga!

      Huyu ni mkoloni mweusi!
      hapo kwenye red, hivi akiondoka lwakatare CHADEMA inafwariki na kufwa?
      Power without Control is useless!!!!

    18. MTAZAMO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th February 2011
      Location : KAISHO-KYERWA
      Posts : 9,172
      Rep Power : 429498782
      Likes Received
      6167
      Likes Given
      12640

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Imagine headlines za magazeti kesho!!!
      "THE WORLD TELLS US TO SEEK SUCCESS,POWER & MONEY; GOD TELLS US TO SEEK HUMILITY,SERVICE AND LOVE" BY POPE FRANCIS

    19. Atongwele's Avatar
      Guest Array
      Join Date : 22nd February 2013
      Posts : 2,472
      Rep Power : 0
      Likes Received
      103
      Likes Given
      15

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Quote By Salary Slip View Post
      Hii ni njama ya CCM kutaka kuitokomeza CHADEMA!

      Huu udhalimu mpaka lini?

      Haya matukio yamepangwa kwa lengo wanalolijua wenyewe

      Hata Lwakatare sio mtu wa kumuamini!

      Watanzania tusiwe wajinga!

      Huyu ni mkoloni mweusi!

      mnalialia nini? nyie si ndiyo mnasema kuwa polisi na vyombo vyote vya dola dhaifu?

    20. mlaizer's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 31st January 2011
      Posts : 229
      Rep Power : 565
      Likes Received
      40
      Likes Given
      102

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Ni vizuri Lwakatare amekamatwa ili Watanzania waweze kufahamu ukweli hili.
      Huenda serikali na CCM wakaishia kuaibika mwishoni na kuendelea kuijengea CHADEMA/Lwakatare umaarufu kwa wananchi.

    21. Ninaweza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2010
      Location : bukonda moyo
      Posts : 3,512
      Rep Power : 1238
      Likes Received
      573
      Likes Given
      1544

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Quote By Jakubumba View Post
      Hivi hii video clip ni tofauti na ya Mwigulu Nchemba? Kwa nini polisi wasimkamate na mwigulu ili awape video clip aliosema?

      Hivi ni jeshi gani hili tulilonalo ambalo linashindwa kumkamata mtu na kumhoji kwa kutoa tuhuma kuwa ana video za kupanga mauaji?

      Hili ni game, tusubiri mwamuzi dakika 90.
      Mkuu hawawezi kumkamata, kumbuka hizi filamu zinaandaliwa na hao akina mwigulu na polisi wanapewa kucheza tu. Na hii muvi mpya tumeletewa kwa hisani ya ccm.Mtasubiri saaaaana kuona Madelu akikamatwa! this is made in Lumumba bwana!


    Page 7 of 29 FirstFirst ... 56789 17 ... LastLast

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...