JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

    Report Post
    Page 2 of 29 FirstFirst 1234 12 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 568
    1. kibaja's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th June 2012
      Posts : 92
      Rep Power : 507
      Likes Received
      117
      Likes Given
      5

      Default Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Wana JF,

      Wilfred Lwakatare ameitwa Makao Makuu ya Polisi sasa hivi kwa mahojiano na jeshi hilo kufuatia video clip iliyowekwa mitandaoni jana.

      Kwa taarifa ni kuwa atawakilishwa na wakili Nyaronyo Kicheere na baadaye kama watafungua kesi watakuwa na Mabere Marando.

      Je, hii sio double standard ndani ya taifa?

      Mbona Mwigulu hajakamatwa baada ya kusema ana mkanda wa njama za kufanya mauaji?

    2. WB-1

    3. Andindilile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2012
      Posts : 289
      Rep Power : 458
      Likes Received
      144
      Likes Given
      69

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Naanza kuiona aibu kuu inakaribia taifa hili.let's wait and see

    4. omujubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2011
      Location : Bumbire Island
      Posts : 3,818
      Rep Power : 31753
      Likes Received
      1799
      Likes Given
      4181

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      hii issue ya video clip ikienda kama 'wapangaji' walivyopanga, huenda ikaishia kilitia aibu jeshi la polisi na taifa kwa ujumla.
      Ngoja tusubiri
      "Wise men talk because they have something to say, fools talk because they have to say something" - Plato

    5. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,121
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4069
      Likes Given
      2447

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Quote By Mwita Maranya View Post
      Huko mahakamani kama watamfikisha ndipo watakapoumbuka. Hii sinema wanayotaka kuicheza wasifikiri kwamba watu wamelala.
      Walijitutumua kutengeneza filamu ya kichina kwa Jerry Muro wakaishia kuumbuka, sasa naona wanataka tena kuumbuka.

      Sitaki kusikia mshitakiwa amefia gerezani baada ya kuugua muda mfupi
      NATA and Kachanchabuseta like this.

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    6. ZeMarcopolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2008
      Posts : 12,668
      Rep Power : 141699714
      Likes Received
      5163
      Likes Given
      4239

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Quote By kibaja View Post
      Wana JF,

      Wilfred Lwakatare ameitwa Makao Makuu ya Polisi sasa hivi kwa mahojiano na jeshi hilo kufuatia video clip iliyowekwa mitandaoni jana.

      Kwa taarifa ni kuwa atawakilishwa na wakili Nyaronyo Kicheere na baadaye kama watafungua kesi watakuwa na Mabere Marando.

      Je, hii sio double standard ndani ya taifa?

      Mbona Mwigulu hajakamatwa baada ya kusema ana mkanda wa njama za kufanya mauaji?
      Kwahiyo amekamatwa au ameitwa, maana hivi ni vitu viwili tofauti.
      "To greed, all nature is insufficient"

    7. FJM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 8,033
      Rep Power : 1354212
      Likes Received
      5979
      Likes Given
      4723

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Kwa hiyo Jeshi la polisi linathibitisha wapo kwa ajili ya kushughulikia vyama vyama vya siasa tu! Iweje watesi wa Dr Ulimboka wako mtaani licha ya kutajwa, lakini video hii wananyanyuka mara moja?

    8. Movie-Date

    9. Kachanchabuseta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2010
      Posts : 7,153
      Rep Power : 1968
      Likes Received
      517
      Likes Given
      1353

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Polisi wataumbuka na CCM wewe subiri

      KOVA mind your steps

    10. Shinto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2010
      Posts : 1,783
      Rep Power : 756
      Likes Received
      77
      Likes Given
      10

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Tulishajua na tulionya siku nyingi juu ya mwenendo wa hiki chama!

    11. ZeMarcopolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2008
      Posts : 12,668
      Rep Power : 141699714
      Likes Received
      5163
      Likes Given
      4239

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Quote By Jakubumba View Post
      Hivi hii video clip ni tofauti na ya mwigulu nchemba? Kwa nini polisi wasimkamate na mwigulu ili awape video clip aliosema? Hivi ni jeshi gani hili tulilonalo ambalo linashindwa kumkamata mtu na kumhoji kwa kutoa tuhuma kuwa ana video za kupanga mauaji? Hili ni game, tusubiri mwamuzi dakika 90.

      Mwigulu yuko jeshini. Ishu yake inashughulikiwa kijeshi.
      "To greed, all nature is insufficient"

    12. segwanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th March 2011
      Posts : 2,255
      Rep Power : 944
      Likes Received
      545
      Likes Given
      2

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Wapi ilunga? Double standard???!!!
      Speaker likes this.

    13. mshunami's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2013
      Posts : 1,769
      Rep Power : 744
      Likes Received
      395
      Likes Given
      828

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Sina shida na kuhijiwa Lwakatare. Siku hizi katika ulimwengu wa IT unaweza kutengeneza picha yoyote na kuiwekea maneno hadi ionekane kuwa ni halisi. Kinachonishangaza ni watu kama Rama Ighondu waliotajwa na Ulimboka kuwa hawajaitwa Polisi na kuna kichaa Mkenya anasota rumande. Michael Kamuhanda alitetoa amri ya "Shoot" wala hakuhojiwa, askari aliyetii amri hiyo halali ndiye anasota. Hii haikubliki.
      Jasusi likes this.

    14. Rock City's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2012
      Location : Tanzania
      Posts : 1,262
      Rep Power : 778
      Likes Received
      458
      Likes Given
      230

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Let's see the outcome.

    15. Yericko Nyerere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : Kigamboni, DSM
      Posts : 12,111
      Rep Power : 79548671
      Likes Received
      8215
      Likes Given
      450

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Nchi inaangamizwa watawala wapo bize na upuuzi kuua upinzani ili waiangamize nchi bila kuulizwa.
      chitambikwa and master peace like this.

    16. Mponjori's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2011
      Location : ukarawa
      Posts : 2,199
      Rep Power : 1001
      Likes Received
      503
      Likes Given
      21

      Default

      Quote By mshunami View Post
      Sina shida na kuhijiwa Lwakatare. Siku hizi katika ulimwengu wa IT unaweza kutengeneza picha yoyote na kuiwekea maneno hadi ionekane kuwa ni halisi. Kinachonishangaza ni watu kama Rama Ighondu waliotajwa na Ulimboka kuwa hawajaitwa Polisi na kuna kichaa Mkenya anasota rumande. Michael Kamuhanda alitetoa amri ya "Shoot" wala hakuhojiwa, askari aliyetii amri hiyo halali ndiye anasota. Hii haikubliki.
      i love you 2015!
      mshunami likes this.

    17. NATA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2007
      Posts : 4,339
      Rep Power : 8511
      Likes Received
      1191
      Likes Given
      417

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Quote By segwanga View Post
      Wapi ilunga? Double standard???!!!
      Yeah huyu naye akamatwe !

    18. Erythrocyte's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2012
      Posts : 16,127
      Rep Power : 24242411
      Likes Received
      2967
      Likes Given
      920

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Mipango yoyote ya Kijasusi dhidi ya chadema haiwezi kufanikiwa , Ziko wapi zile SMS za kutengenezwa na Mwigulu !

    19. emgitty06's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd August 2012
      Posts : 139
      Rep Power : 448
      Likes Received
      24
      Likes Given
      16

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Sishangai hata kidogo. Kitakacho fuata ni kufunguliwa kesi isiyokuwa ni miguu wala kichwa, na TBCCM, Uhuru na Jamboleo kuingia kazini. Hiyo kesi itavuuutwa mpaka 2015. Hawa "maggots" wanalaana kweli

    20. kikahe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2009
      Location : Kanyi ko Ruwa
      Posts : 1,213
      Rep Power : 909
      Likes Received
      183
      Likes Given
      138

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Camera...light, mic...start...ACTION
      zumbemkuu likes this.
      If Life gives you lemon, change it to Lemonade.

    21. Wiyelele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2012
      Location : Here at JF
      Posts : 1,056
      Rep Power : 618
      Likes Received
      336
      Likes Given
      1128

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Quote By kibaja View Post
      Wana JF,

      Wilfred Lwakatare ameitwa Makao Makuu ya Polisi sasa hivi kwa mahojiano na jeshi hilo kufuatia video clip iliyowekwa mitandaoni jana.

      Kwa taarifa ni kuwa atawakilishwa na wakili Nyaronyo Kicheere na baadaye kama watafungua kesi watakuwa na Mabere Marando.

      Je, hii sio double standard ndani ya taifa?

      Mbona Mwigulu hajakamatwa baada ya kusema ana mkanda wa njama za kufanya mauaji?

      Kwa thread niliyoisoma hapa, inasema "Kibanda alikuwa anafuatiliwa na gari la polisi lenye namba PT 180, hata wakati alipovamiwa, aliskia mmoja akisema "afande...". Sasa sijui kama Lwakatare ana gari la polisi alilolisema Bashe, na iwapo anao "askari wake"...

    22. bababikko's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 110
      Rep Power : 461
      Likes Received
      18
      Likes Given
      4

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      Proffessionalism polisi ya Tanzania hakuna!!
      kwa mtazamo wangu ninaconnect aliyoyasema mwigulu naclip hii ya kutengenezwa kama alivyoshitaki bungeni kwamba ametumiwa sms na wabunge wa Chadema baadaye akaumbuliwa licha ya madame na wengine kuamini allegations zake.
      sasa naona hii hatari jinsi mambo ya kitoto ya mwigulu jinsi yanavyoendelea kutukuzwa katika nchi yetu!kwa conclution hata Kova aliumbuka sinema ya kutengeneza ya ulimboka lakini bado wanazidi kutaka kujiumbua!!
      Kanundu likes this.

    23. zuberi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th June 2009
      Posts : 140
      Rep Power : 611
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

      kohojiwa sio kufungwa ngoja tusikie kutoka kwa polisi wanasemaje

    24. Azam

    Page 2 of 29 FirstFirst 1234 12 ... LastLast

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...