JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: CHADEMA, hapa Lwakatare alikuwa anamaanisha nini?

    Report Post
    Page 19 of 81 FirstFirst ... 91718192021 29 ... LastLast
    Results 361 to 380 of 1611
    1. hugochavez's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st March 2013
      Posts : 1,010
      Rep Power : 549
      Likes Received
      196
      Likes Given
      131

      Default VIDEO: Mikakati ya CHADEMA kuteka waandishi

      Wakuu nimeipata hii youtube, inatisha na huwezi kuamini.

      mikakati mikubwa inachorwa na kutekelezwa na watu tunaowaamini ni wanamapinduzi na wanamageuzi.

      Hii sasa hatari.

      Jionee na kusikiliza mwenyewe ukweli huu kutoka kwenye youtube. Huyu anayeongea na kupanga mikakati ni MKURUGENZI WA ULINZI NA USALAMA WA CHADEMA WILLIFRED LWAKATARE akitoa maelekezo kwa vijana wake kwenda kutekeleza tukio la kumteka mwandishi mwandamizi wa mwananchi ambaye ni threat kubwa kwa CHADEMA na ambaye ni rafiki mkubwa wa Zitto.

      Anatolea mfano wa matukio mengine waliyoyatekeleza kama lile la kumwagiwa tindikali MUSSA TESHA huko Igunga na kuuawa kwa kijana katika vurugu za CHADEMA na polisi huko Morogoro ambapo tuliambiwa ameangukiwa na kitu chenye ncha kali..

      ============================== ============================
      MANENO YALIYOANDIKWA KUAMBATANA NA VIDEO YANASOMEKA HIVI:
      ============================== ============================

      Published on Mar 12, 2013

      Video; mikakati ya mateso ya kibanda na mwandishi mwandamizi wa gazeti la mwananchi; mhusika mkuu huyu hapa. Kwa muda sasa hapa tanzania kumekuwepo na matukio ya kusikitisha ya kuteka na kutesa wanaharakati wa haki za binadamu akina mwangosi, ulimboka na wengine..

      Sisi wazalendo na wapenda amani ya tanzania tunasema tumechoka na sasa basi tunaweka wazi kila kitu ili umma ujue kinachoendelea..kweli daima itakuweka huru... video hii inaonyesha sehemu tu ya matukio yaliyokwishatekelezwa na chadema , mpango mzima ukiratibiwa na mkurugenzi wa ulinzi na usalama wa chama willifred lwakatare kwa maelekezo ya mwenyekiti mh.

      Mbowe na katibu mkuu dr slaa. Katika video hii lwakatare anatoa maelekezo kwa kijana wake kwenda kutekeleza utekaji wa mwandishi wa kampuni ya mwananchi huku akitolea mfano wa matukio ambayo chama kiliyatekeleza kama lile la igunga ambapo mussa tesha alimwagiwa tindikali na lile la morogoro ambapo kijana mmoja alifariki katika vurugu za maandamano ya chadema ambapo polisi walitoa taarifa kuwa kijana huyo ameangukiwa na kitu kizito. Hii video ni sehemu tu ya video zingine ambazo tutazitoa wakati muafaka ukifika..



      VID-20121228-00005 - YouTube
      Last edited by hugochavez; 13th March 2013 at 12:36.


    2. utaifakwanza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2013
      Posts : 11,684
      Rep Power : 28426
      Likes Received
      821
      Likes Given
      867

      Default Re: CHADEMA, hapa Lwakatare alikuwa anamaanisha nini?

      Genge la wahuni hili

    3. Independent Voter's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Posts : 279
      Rep Power : 562
      Likes Received
      67
      Likes Given
      20

      Default Re: CHADEMA, hapa Lwakatare alikuwa anamaanisha nini?

      Quote By Jasusi View Post
      Hivi kuna chama chochote kilichojitokeza kulaaani ukatili aliofanyiwa Kibanda? Why pick on Chadema only?
      tatizo ni hii video ndio inaicost chadema

    4. Sefet's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd December 2012
      Posts : 469
      Rep Power : 489
      Likes Received
      180
      Likes Given
      170

      Default Re: CHADEMA, hapa Lwakatare alikuwa anamaanisha nini?

      Mmmmh...!!! magamba bwana, who will you fool with this kind of cheap stuff...! kazi mnayo, ndo haya aliyoyasema mwigulu!???

    5. DALLAI LAMA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st January 2012
      Posts : 6,199
      Rep Power : 23104485
      Likes Received
      1152
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Independent Voter View Post
      tatizo ni hii video ndio inaicost chadema
      na zile sms za Mnyika mlizotoa kwa Mwigulu zimeishia wapi..sisi raia wa kawaida tunafaham mchezo wa magamba.TAARIFA TOKA LUMUMBA ZINAELEZA KUWA VIDEO HIYO IMEGHARIMU KIASI CHA SHILINGI ML 78.5 NA IMETENGENEZEWA INDIA

    6. Independent Voter's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Posts : 279
      Rep Power : 562
      Likes Received
      67
      Likes Given
      20

      Default Re: CHADEMA, hapa Lwakatare alikuwa anamaanisha nini?

      Quote By Hydrobenga View Post
      Mama yeyo unachobisha ni nini ?
      Hembu chagua jibu sahihi
      (a)Anayeongea kwenye video si Lwakatare

      (b) Lwakatare Hajala makamasi yake mwenyewe kama mtoto

      (c) Lwakatare hajapanga kununua Spray za kupuliza ili ulale

      (d) Lwakatare hajazungumzia ishu ya Tindikali Igunga

      (e) Lwakatare hajamwambia GAIDI mwenzake wamfatilie jamaa anakunywa kinywaji gani

      (f) Lwakatare Hajamwambia GAIDI mwenzake wakishamteka mtu wao wamfanyie kitu mbaya (0713) hadi aone noma kusimulia


      Usilalamike tu chagua jibu sahihi hapo juu
      Mi nawashangaa hawa jamaa wanavyojaribu kucoverup

    7. Independent Voter's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Posts : 279
      Rep Power : 562
      Likes Received
      67
      Likes Given
      20

      Default Re: CHADEMA, hapa Lwakatare alikuwa anamaanisha nini?

      Quote By DALLAI LAMA View Post
      na zile sms za Mnyika mlizotoa kwa Mwigulu zimeishia wapi..sisi raia wa kawaida tunafaham mchezo wa magamba.TAARIFA TOKA LUMUMBA ZINAELEZA KUWA VIDEO HIYO IMEGHARIMU KIASI CHA SHILINGI ML 78.5 NA IMETENGENEZEWA INDIA
      Hizo ni stori za kunywea kahawa,hii video ndio mpango mzima,ina majibu yote ya maswali yetu ya muda mrefu

    8. NasDaz's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 6th May 2009
      Location : Ushenzini
      Posts : 5,597
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3107
      Likes Given
      3289

      Default Re: CHADEMA, hapa Lwakatare alikuwa anamaanisha nini?

      Quote By Mzee Mwanakijiji View Post
      Video hii ilivyo inaleta matatizo kwa CHADEMA. Matatizo yenyewe ni yale yaliyokusudiwa na wale walioileta - yaani kufanya CDM ionekane ina mikakati ya kuwashughulikia wale inaowaona ni tatizo na hususan huyu "Mr. X" kwa kumteka na kumpa dawa ya usingizi ili liwe somo kwake. Sasa hadi mwisho wa video yenyewe hakuna shaka kuwa anayezungumza ni Lwakatare na alichozungumza kinaacha impression hiyo. Wakati wengine walikuwa wanajaribu kusikiliza sauti mimi nilikuwa najaribu kusoma lips zake na sina shaka kabisa ametamka alichosikika akitamka.

      Hata hivyo, tatizo ni 'context' ya yote yaliyozungumzwa. Hapa CDM inahitaji kutoa kauli ya kueleweka. Hofu yangu ni kuwa wenye video hii ndio peke yao wanaushahidi wa kilichozunguzmwa na Lwakatare hakujua anarekodiwa. Lakini uzuri wake ni kuwa inaonekana kulikuwepo na mashahidi wengi tu na wa kwanza ni huyo anayeitikia anatakiwa ajitokeze mara moja na kusema kama alikuwa anapewa mitkasi ya kwenda kumteka mtu.

      Mwenyewe nina theory yangu baada ya kusikiliza hili na haihusiani na njama za kumteka mtu. Tuendelee kusubiri ufafanuzi kidogo wa hii video ina maana gani. Lets wait and see. Lwakatare aweke wazi alikuwa anazungumzia nini, na nani na katika muktadha gani.
      Mwanakijiji umefanya kama ambacho nimefanya, ku-scrutinize lips movements!!
      Hata hivyo, naamini lengo sio hilo ulilosema wewe....hapa lengo kuhusisha serikali na mambo yote maovu yanayoendelea na hivyo wananchi wasiiamini tena serikali na chama chake! It's bad political strategy from civil point of view but kwa kuangalia umafia uliopo kwenye siasa; it's also good strategy! Haya mambo kila mahali lakini athari yake ni pale siri inapokuja kufichuka!

    9. Sikonge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2008
      Location : Sikonge, Tabora
      Posts : 9,934
      Rep Power : 3006262
      Likes Received
      4210
      Likes Given
      8935

      Default Re: CHADEMA, hapa Lwakatare alikuwa anamaanisha nini?

      Hivi hii habari ina uhusiano wowote na Makala ya -----------? Maana anatajwa kijana aliyekaribu na Zitto wa gazeti la Mwananchi,

      Hebu tujikumbushe: http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la...mwananchi.html
      Ukiwa mwana CCM, usijifanye kuwa mkweli saana kivile!. CCM haiwapendi wakweli(By Pasco wa JF).

    10. ithangaledi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th June 2011
      Posts : 68
      Rep Power : 490
      Likes Received
      55
      Likes Given
      1

      Default Re: CHADEMA, hapa Lwakatare alikuwa anamaanisha nini?

      Mambo ya kuzingatia katika hili;

      Mosi, ni kweli kuwa sura ya anayezungumza ni Wilfred Lwakatare, ni kweli kuwa ni Mkurugenzi wa Ulinzi na Usalama wa Chadema Taifa, ni kweli kuwa pale eneo la mazungumzo ni nyumbani kwake, ni kweli pia katika maongezi ukisikia kwa makini anahojiwa na kijana na rafiki yake wa muda mrefu Ludovick ambaye alimaliza shahada ya ualimu DUCE 2011 na ambaye alikuwa kwenye team campaign yake kule Bukoba.

      Pili, Ni kweli kuwa toka mwaka 2008 yameendeshwa mauaji ya kisiasa dhidi ya raia wasio na hatia, waandishi wa habari na utesaji wa kinyama kwa akina Kubenea, Tegambwage, Ulimboka. na Ni kweli kuwa kwa kiasi kikubwa vyombo vya dola vimehusika na matukio mengi kama hayo.

      Tatu, toka 2010 baada ya uchaguzi mauaji yalifanywa na jeshi la polisi mjini arusha kwenye maandamano ya Chadema tarehe 05/01/2011. Kwenye uchaguzi mdogo wa Igunga mwezi Novemba Mbwana Masoud aliuwawa kinyama kwa kuteswa sana. Mwaka uliofuata 2012 Msafiri Mbwambo Mwenyekiti wa Kata ya Usa River Arumeru aliuwawa kwa sime na mpaka leo muuaji amekimbia mikononi mwa polisi na hajakamatwa mpaka sasa. Baada ya muda kidogo tu baada ya tukio hilo Ulimboka alitekwa na kuteswa katika msitu wa Pande na anayesadikiwa kuwa usalama wa taifa ikulu. Mwezi Septemba Njuguna akauwawa na Jeshi la Polisi Morogoro Mjini, na baadaye Mwangosi akauwawa mbele ya wanahabari na Jeshi la Polisi Iringa.

      Nne, Mwishoni mwa mwaka 2012 na mwanzoni mwa mwaka 2013 yakaibuka mauaji ya viongozi wa dini kule Zanzibar ambapo uchunguzi unaendelea.

      Hivi karibuni amekamatwa na kuteswa mwandishi wa habari wa siku nyingi Absalom Kibanda na mpaka sasa anaendelea na matibabu.

      Naomba kuhoji kuchokoza mjadala katika mambo yafuatayo;

      1. Kauli ya Kikwete, Rais wa Nchi na Mwenyekiti wa CCM Taifa akifunga mkutano Mkuu wa CCM Dodoma kuwa viongozi waache kutumia polisi na hivyo kuwataka wajibu hoja.

      2. Kauli ya Mwigulu Nchemba kuwa ana mkanda wa siri wa namna Chadema wanavyopanga mauaji na mpaka leo yupo na hajawahi kuhojiwa na vyombo vya dola.

      3. Kauli ya Stella Manyanya kuwa Chadema ndiyo iliyomteka na kumtesa Ulimboka na kuwa watesaji walikuwa wamevaa magwanda. Je kuna hatua zozote ambazo Jeshi la Polisi walichukua kufanya uchnguzi?

      4. Hatua ya Serikali kukataa ndani ya Bunge kusomwa kwa taarifa ya vifo vyenye utata na Msemaji wa Kambi ya Upinzani kwenye Bunge la Bajeti mwaka jana wanahofia kitu gani?

      5. Baada ya kifo cha Mwangosi Mwenyekiti wa Chadema taifa alimwandikia barua Rais, kutaka aunde Mahakama ya Korona/Tume ya Kijaji kwa mujibu wa Inquest Act kwa ajili ya kuchunguza vifo vyenye utata na mpaka leo hajajibu barua hiyo pamoja na kupelekewa nyingine ya kumkumbusha na bado tume ya kijaji ya kuchunguza vifo vyenye utata hawataki kuunda wanaomba msaada kutoka FBI.

      6. Je ni uwongo kuwa kila chama kina brigade ya ulinzi na usalama? kama ni hivyo ni dhambi kujadili implications za kiusalama?

      7. Ni wazi kuwa maneno mengi katika video clip hii sio ya Lwakatare na hakuna connection yyte "kisheria" na matukio kama nilivyoyataja hapo juu.

      8. Juhudi za kujitoa kwenye suala la Kibanda na kuhusika kwa baadhi ya mitandao ya kuwania Urais ndani ya CCM hazitazaa matunda kwa sababu taarifa za ukweli kuhusu tukio hilo zinakuja. Kumbuka tayari Nape na Ridhiwani walishaanza kuihusisha Chadema na tukio la Kibanda.

      Mwisho kabisa, Video hii imehaririwa na kuweka maneno ya uwongo na Ludovick na washirika wake (Mwampamba, Juliana, Mchange) siku chache tu pale Tamal Hotel Mwenge ambapo wote wanaacess ya kutumia rum, kunywa na kula na wanapenda kwenda pale kwa sababu kuna free internet na ndipo haya mambo yanapofanyika. Lets wait n see lakini mengi yanakuja.

      Naomba kuwasilisha.


      Ithangaledi

    11. Independent Voter's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Posts : 279
      Rep Power : 562
      Likes Received
      67
      Likes Given
      20

      Default Re: CHADEMA, hapa Lwakatare alikuwa anamaanisha nini?

      saimon111,

      mtatafuta kila namna ya kumuokoa mkuu wa usalama wa chadema lakini ushahidi huu wa video ni ngumu kuukana kirahisi.

    12. Independent Voter's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Posts : 279
      Rep Power : 562
      Likes Received
      67
      Likes Given
      20

      Default Re: CHADEMA, hapa Lwakatare alikuwa anamaanisha nini?

      Quote By Dingswayo View Post
      Mbinu za ccm za kuichafua CHADEMA hazitafua dafu kwani ni rahisi kuona malengo ya kuweka huo mkanda hapa. Kama mkanda ho una uzito wowote kwa nini usingekuwa polisi mpaka sasa, au tuseme JF ndio imegeuka polisi? Matukio yanaonyesha kuwa mbinu zote chafu za ccm huwa zinagonga mwamba kwani hazistahimili uchunguzi wa kitaalamu na li mantiki. Rejea suala la mke wa Dr. Slaa, umiliki wa kadi ya ccm na mengineyo. Tusubiri kidogo, mtaniambia kama nilikuwa nakosea.
      Labda ungesema mbinu za mkuu wa usalama bwana wa chadema bwana LWAKATARE kuichafua chadema!

    13. ithangaledi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th June 2011
      Posts : 68
      Rep Power : 490
      Likes Received
      55
      Likes Given
      1

      Default Breaking Newz: Namna Video ya kuihusisha Chadema na Mauaji ilivyotengenezwa na Uchambuzi wa Matukio

      Mambo ya kuzingatia katika katika video clip ya Lwakatare;

      Mosi, ni kweli kuwa sura ya anayezungumza ni Wilfred Lwakatare, ni kweli kuwa ni Mkurugenzi wa Ulinzi na Usalama wa Chadema Taifa, ni kweli kuwa pale eneo la mazungumzo ni nyumbani kwake, ni kweli pia katika maongezi ukisikia kwa makini anahojiwa na kijana Ludovick Joseph ambaye alimaliza shahada ya ualimu DUCE 2011 na ambaye alikuwa kwenye team campaign yake kule Bukoba.

      Pili, Ni kweli kuwa toka mwaka 2008 yameendeshwa mauaji ya kisiasa dhidi ya raia wasio na hatia, waandishi wa habari na utesaji wa kinyama kwa akina Kubenea, Tegambwage, Ulimboka. na Ni kweli kuwa kwa kiasi kikubwa vyombo vya dola vimehusika na matukio mengi kama hayo.

      Tatu, toka 2010 baada ya uchaguzi mauaji yalifanywa na jeshi la polisi mjini arusha kwenye maandamano ya Chadema tarehe 05/01/2011. Kwenye uchaguzi mdogo wa Igunga mwezi Novemba Mbwana Masoud aliuwawa kinyama kwa kuteswa sana. Mwaka uliofuata 2012 Msafiri Mbwambo Mwenyekiti wa Kata ya Usa River Arumeru aliuwawa kwa sime na mpaka leo muuaji amekimbia mikononi mwa polisi na hajakamatwa mpaka sasa. Baada ya muda kidogo tu baada ya tukio hilo Ulimboka alitekwa na kuteswa katika msitu wa Pande na anayesadikiwa kuwa usalama wa taifa ikulu. Mwezi Septemba Njuguna akauwawa na Jeshi la Polisi Morogoro Mjini, na baadaye Mwangosi akauwawa mbele ya wanahabari na Jeshi la Polisi Iringa.

      Nne, Mwishoni mwa mwaka 2012 na mwanzoni mwa mwaka 2013 yakaibuka mauaji ya viongozi wa dini kule Zanzibar ambapo uchunguzi unaendelea.

      Hivi karibuni amekamatwa na kuteswa mwandishi wa habari wa siku nyingi Absalom Kibanda na mpaka sasa anaendelea na matibabu.

      Naomba kuhoji kuchokoza mjadala katika mambo yafuatayo;

      1. Kauli ya Kikwete, Rais wa Nchi na Mwenyekiti wa CCM Taifa akifunga mkutano Mkuu wa CCM Dodoma kuwa viongozi waache kutumia polisi na hivyo kuwataka wajibu hoja.

      2. Kauli ya Mwigulu Nchemba kuwa ana mkanda wa siri wa namna Chadema wanavyopanga mauaji na mpaka leo yupo na hajawahi kuhojiwa na vyombo vya dola.

      3. Kauli ya Stella Manyanya kuwa Chadema ndiyo iliyomteka na kumtesa Ulimboka na kuwa watesaji walikuwa wamevaa magwanda. Je kuna hatua zozote ambazo Jeshi la Polisi walichukua kufanya uchnguzi?

      4. Hatua ya Serikali kukataa ndani ya Bunge kusomwa kwa taarifa ya vifo vyenye utata na Msemaji wa Kambi ya Upinzani kwenye Bunge la Bajeti mwaka jana wanahofia kitu gani?

      5. Baada ya kifo cha Mwangosi Mwenyekiti wa Chadema taifa alimwandikia barua Rais, kutaka aunde Mahakama ya Korona/Tume ya Kijaji kwa mujibu wa Inquest Act kwa ajili ya kuchunguza vifo vyenye utata na mpaka leo hajajibu barua hiyo pamoja na kupelekewa nyingine ya kumkumbusha na bado tume ya kijaji ya kuchunguza vifo vyenye utata hawataki kuunda wanaomba msaada kutoka FBI.

      6. Je ni uwongo kuwa kila chama kina brigade ya ulinzi na usalama? kama ni hivyo ni dhambi kujadili implications za kiusalama?

      7. Ni wazi kuwa maneno mengi katika video clip hii sio ya Lwakatare na hakuna connection yyte "kisheria" na matukio kama nilivyoyataja hapo juu.

      8. Juhudi za kujitoa kwenye suala la Kibanda na kuhusika kwa baadhi ya mitandao ya kuwania Urais ndani ya CCM hazitazaa matunda kwa sababu taarifa za ukweli kuhusu tukio hilo zinakuja. Kumbuka tayari Nape na Ridhiwani walishaanza kuihusisha Chadema na tukio la Kibanda.

      Mwisho kabisa, Video hii imehaririwa na kuweka maneno ya uwongo na Ludovick Joseph na washirika wake (Mwampamba, Juliana, Mchange) siku chache tu pale Tamal Hotel Mwenge ambapo wote wanaacess ya kutumia rum, kunywa na kula na wanapenda kwenda pale kwa sababu kuna free internet na ndipo haya mambo yanapofanyika. Lets wait n see lakini mengi yanakuja.

      Naomba kuwasilisha.
      Dingswayo likes this.

    14. PMNBuko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2010
      Posts : 971
      Rep Power : 694
      Likes Received
      145
      Likes Given
      38

      Default Re: CHADEMA, hapa Lwakatare alikuwa anamaanisha nini?

      Mbona mmehama agenda? Tunahitaji kuwa makini sana kabla ya kuhukumu juu ya suala hili la CDM. Simu yangu haiwezi kudownload video hiyo lakin nitachangia zaidi baada ya kujionea mwenyewe. Pili, wanajamvi mleta hoja anaitwa hugochaves, hebu tazameni kwa umakini, amejiunga lini na JF? Kisha tuanzie hapo kujadili...

    15. ulimbo lunopo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th December 2012
      Location : kilolo-iringa
      Posts : 243
      Rep Power : 446
      Likes Received
      29
      Likes Given
      0

      Default Re: CHADEMA, hapa Lwakatare alikuwa anamaanisha nini?

      viva chadema,,mungu pamoja nasi,TUTASHINDA!!

    16. Magesi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2012
      Posts : 2,467
      Rep Power : 1337
      Likes Received
      498
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Independent Voter View Post
      mtatafuta kila namna ya kumuokoa mkuu wa usalama wa chadema lakini ushahidi huu wa video ni ngumu kuukana kirahisi.
      Mtakaa sana jiongezeeni posho

    17. Independent Voter's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Posts : 279
      Rep Power : 562
      Likes Received
      67
      Likes Given
      20

      Default Re: CHADEMA, hapa Lwakatare alikuwa anamaanisha nini?

      Quote By Lukolo View Post
      Haha, atakuwa mkuu wa usalama wa taifa? Kwani Lwakatare ni usalama wa taifa? Kwa hiyo atapanda cheo hadi kwenda kuwa mkuu wa usalama wa taifa? Kama huyu ni usalama wa taifa basi ni mfanyakazi wa Ikulu, maana usalama wa taifa wanafanya kazi ya Ikulu.

      Na kwa kuzingatia kwamba amekubali hadi kurekodiwa video wakati anaongea hayo, basi ni dhahiri kwamba hii video na yenyewe imetengenezwa kwa makusudi kama sehemu ya propaganda ya kuimaliza CHADEMA. Huyu Lwakatare alikuwa CUF, hatujui ni kwanini aliondoka huko, labda ni baada ya kufanikisha mikakati ya kukiua. Na sasa ameletwa kuja kutengeneza skendo ndani ya CHADEMA ili mupate nafasi ya kukipaka matope!

      So far kwa kuwa umesema huyu ni usalama wa taifa, basi nina uhakika kesho tu atakuwa keshatimuliwa CHADEMA arudi huko Ikulu kwenu. Sina uhakika kama haya anayoongea Lwakatare yanakiwakilisha CHADEMA. Nina uhakika mikakati mikubwa kama hiyo lazima ingeshirikisha viongozi wakubwa na si huyu jamaa peke yake.

      Na kwa sasa Independent Voter umenifumbua macho kwamba huyu ni usalama wa taifa, na hivyo anahusiana na Ikulu. So mipango yote hii ni dhahiri imeratibiwa na Ikulu kama sehemu ya kuimaliza CHADEMA. Na ni wazi kwamba mmemtoa Kibanda kama mbuzi wa kafara.

      Topic closed! Hakuna cha kuendelea kujadili so far, kama Lwakatare ni usalama wa Taifa.
      Hapana umechanganya mkuu,lwakatare ni mkuu wa usalama wa chadema sio ikulu wala taifa,but slaa akipata urais atamteua kuwa mkuu wa TISS au kikosi maalum cha kusilence wapinzani wa serikali yake!

    18. Independent Voter's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Posts : 279
      Rep Power : 562
      Likes Received
      67
      Likes Given
      20

      Default Re: CHADEMA, hapa Lwakatare alikuwa anamaanisha nini?

      Quote By MVILLA View Post
      Mtakaa sana jiongezeeni posho
      Hapa hamtoki,mambo yote hadharani,hakuna siri.

    19. Neiwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2012
      Location : My Profile
      Posts : 718
      Rep Power : 7026
      Likes Received
      561
      Likes Given
      698

      Default Re: CHADEMA, hapa Lwakatare alikuwa anamaanisha nini?

      1. Video ni ya kweli, haijatengenezwa kwa teknolojia yoyote!
      2. Imetumika spy pen na ilikaa kwenye mfuko wa shati la alokuwa anaongea na Lwakatare.
      3. Hapana shaka siasa hizi zimekuwa zikiendeshwa na vyama vyetu na watu wanapotezwa kwa mapenzi kwa vyama lakini wanasahau kuwa mikakati hii bila kujalisha inaandaliwa na watu gani, ina lengo la kuondoa maisha ya watanzania kitu ambacho ni DHAMBI KUBWA.
      4. Lwakatare ni dhaifu sana, yeye kama mkuu wa kitengo cha usalama hajui namna ya kuongea kwa coded language na hata haelewi kuwa 'sasa am recorded'? Hakuishtukia spy pen?
      5. Mashabiki wa CHADEMA waache ushabiki kwenye masuala nyeti na ya msingi, kama watanzania tusimame pamoja kukataa uhuni na ukatili wa namna hii, si kitu cha kuchekea wala kutetea. Lwakatare kama mkuu wa kitengo kupanga mikakati hii inashangaza sana!

      BTW, this' what they normally (both CCM n CHADEMA) do. Wanaua sana!
      NasDaz likes this.
      "Sometimes its Ok not to be Ok"

    20. andate's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2011
      Posts : 2,638
      Rep Power : 972
      Likes Received
      887
      Likes Given
      3304

      Default Re: CHADEMA, hapa Lwakatare alikuwa anamaanisha nini?

      Quote By Apollnary View Post
      Yaani kuna vitu viwili hapa huwa najiuliza.....Hivi Chadema kila mtu ni msaliti?Kwa sababu kila anayeaminika kuwa ndiye mwenye Chama,anafanya visivyo....Na huyo Kijana aliyekuwa anamrekodi anaonyesha kabisa alijua anataka amrekodi huyo Mzee,ndio maana yeye alikuwa haongei mengi ambayo ni Negative....Na kama ni hivyo,mpaka akaamua kufanya hivyo(wakati bado anaaminiwa kwamba anaweza kuambiwa habari za siri---kwa sababu ni za uovu),basi huko Chadema kuna wengi wana manung'uniko ambayo hawayasemi,bali wanaamua kulipua tu taaratibu

      Jambo la Pili ninachoshindwa kuelewa hapo ni kwamba nitawatofautisheje wanaotawala na hawa wanaojitambulisha kwamba wao wako tofauti nao.....Ndio maana naona aliyesema "Wote ni mashetani,Chagua uliyemzoea hakukosea".....halafu Lwakatare ni very smart....hajataja jina la mtu utadhani alijua hapa anarekodiwa....lakini nadhani ni mkongwe wa mbinu za Kiovu.....halafu zile Konyagi na Pombe nadhani zilikuwa ni kwa ajili ya Vijana watakaokodiwa kufanya huo unyama.....Kwa hiyo hata kama yeye anasema "Kupiga nondo ama kuua sio sawa,nadhani watu wanaotumwa wakishakunywa Konyagi hilo wanalisahau kabisa"...

      Ninaanza kuamini kwa mbali basi kwamba aliyokuwa anayasema Mwigulu Mchemba kwamba anayo video ya Chadema wanapanga mauaji ni ya kweli....uuuuh...I just hope hii sio video aliyokuwa anaisema Mwigulu
      ...Mmmmmh....Nani atatupeleka Nji ya ahadi jamani kama tunaumbuliwa hivi?
      Tulishawahi kukutana na viongozi wa juu wa CDM, tukawauliza wana mpango gani kwenye kuhakikisha katiba mpya inatengemaa kabla ya uchaguzi ujao(sababu tume ya uchaguzi sio huru). Wakajibu kwamba wao wataingia ikulu hata kama katiba itabaki hii hawana hofu kuwa wataibiwa kura.
      Kwa mtazamo wangu katiba mpya ndio inaweza kumpa mwananchi nguvu ya kuhoji/kupata haki yake, lakini wakuu hawa kwa siku ile walikuwa wanaonekana ku-ignore swala la katiba.
      Swali ambalo nilikuwa najiuliza ni kwamba, katiba ya sasa inamlinda mno rais na serikali iliyopo madarakani, je na wao wakiingia madarakani watapenda katiba ibadilike? au watapenda ibaki vilevile waendeleze kilekile ambacho CCM wanafanya?

    21. Neiwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2012
      Location : My Profile
      Posts : 718
      Rep Power : 7026
      Likes Received
      561
      Likes Given
      698

      Default Re: CHADEMA, hapa Lwakatare alikuwa anamaanisha nini?

      Mkuu wacha kuchekesha, unalalamika watu wamehama agenda alafu unaleta agenda ya kumjadili mleta mada? Hiyo haihamishi? Hili suala ni nyeti sana, lijadiliwe kama lilivyo ni si kwa kuchakachuliwa.

      Quote By PMNBuko View Post
      Mbona mmehama agenda? Tunahitaji kuwa makini sana kabla ya kuhukumu juu ya suala hili la CDM. Simu yangu haiwezi kudownload video hiyo lakin nitachangia zaidi baada ya kujionea mwenyewe. Pili, wanajamvi mleta hoja anaitwa hugochaves, hebu tazameni kwa umakini, amejiunga lini na JF? Kisha tuanzie hapo kujadili...
      "Sometimes its Ok not to be Ok"


    Page 19 of 81 FirstFirst ... 91718192021 29 ... LastLast

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...