JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Jaji Frederick Mwita Werema ateuliwa Mwanasheria Mkuu wa serikali

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 43
    1. JokaKuu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2006
      Posts : 9,146
      Rep Power : 7740
      Likes Received
      5652
      Likes Given
      7282

      Default Jaji Frederick Mwita Werema ateuliwa Mwanasheria Mkuu wa serikali

      ..anachukua nafasi ya Johnson Mwanyika.


      PRESIDENT Jakaya Kikwete has appointed Justice Frederick Mwita Werema as the new Attorney General. He replaces Mr Johnson Mwanyika who is retiring.

      The president has also appointed Mr George Mcheche Masaju as the deputy attorney general.

      According to a statement issued by the Directorate of Presidential Communications, the appointments took effect yesterday.

      Before his appointment, Mr Werema was a judge in the Commercial Division of the High Court of Tanzania. Mr Masaju was Presidential Legal Adviser at the State House.



    2. omarilyas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2007
      Location : Morogoro
      Posts : 2,534
      Rep Power : 1237
      Likes Received
      115
      Likes Given
      11

      Default Re: Jaji Frederick Mwita Werema ateuliwa Mwanasheria Mkuu wa serikali.

      Nadhani tujikite kwenye masuala kama walioteuliwa wanafaa ama hawafai kushika nafasi hizo na kwa nini>

      Nijuavyo Werema alikuwa Mkurugenzi wa haki za binadamu wizara ya sheria kwa muda mrefu, Jaji wa SADEC kabla ya kuteuliwa Jaji hapa nyumbani na hata hakuwa mwanamtandao hivyo ni wazi ni mzoefu na pia sio mshikaji wa JK. Kuhusu misimamo yeke hapo sina uhakika kama atakuwa mtetezi mzuri wa maslahi ya watanzania ama watawala maana hiyo ndiyo mipaka ya kazi yake.

      omarilyas
      Pasipo na IMANI kuna Uovu, Pasipo na MISINGI kuna Ufedhuli, Pasipo na ITIKADI kuna Ujanjaujanja...Yote haya ni mazalia ya UFISADI

    3. Semenya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2009
      Location : >>>>>
      Posts : 565
      Rep Power : 704
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default Re: Jaji Frederick Mwita Werema ateuliwa Mwanasheria Mkuu wa serikali.

      kwaajili ni jaji tu hope atafwata misingi ya sheria na katiba

    4. #4
      Zitto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd March 2007
      Posts : 1,257
      Rep Power : 38575
      Likes Received
      2932
      Likes Given
      33

      Default Re: Jaji Frederick Mwita Werema ateuliwa Mwanasheria Mkuu wa serikali.

      Rais anapangua wasaidizi wake kutoka Ikulu na kuwaweka katika mawizara. Kuna nini? Maana Jairo, Husu anayekuwa DAG. Kabla ya hapo kamuhanda, Dr. Mpango nk. Kuna nini?
      “Ukweli haupendi kupuuzwa puuzwa - TUJISAHIHISHE, Nyerere 1962.”

    5. Balantanda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2008
      Location : Kusadikika
      Posts : 10,956
      Rep Power : 7639
      Likes Received
      2765
      Likes Given
      2089

      Default Re: Jaji Frederick Mwita Werema ateuliwa Mwanasheria Mkuu wa serikali.

      Wenye kumfahamu AG mpya mhe. WEREMA twaomba basi mtuletee wasifu wake hapa,tuanze kukata issues/kumjadili
      "Tukosoane, turekebishane, tuwajibishane ndipo tusameheane" Regia Mtema.


    6. Kwame Nkrumah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2008
      Posts : 881
      Rep Power : 806
      Likes Received
      312
      Likes Given
      317

      Default Re: Jaji Frederick Mwita Werema ateuliwa Mwanasheria Mkuu wa serikali.

      Sheria ni zilezile, majukumu ya AG ni yaleyale, bosi wake ni yuleyule, hamna jipya. Do not get excited people.
      I take it personal with Mafisadi.

    7. Mzee Mwanakijiji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2006
      Location : Kijijini
      Posts : 31,032
      Rep Power : 16128572
      Likes Received
      21286
      Likes Given
      10973

      Default Re: Jaji Frederick Mwita Werema ateuliwa Mwanasheria Mkuu wa serikali.

      Something is very wrong or right with this picture. Aidha baraza la mawaziri litavunjwa na Membe kuukwaa U-PM au bungeni kuna mtikisiko unakuja.

      Uwezekano wa tatu unanitisha. Ill give it 14 days
      [email protected]
      The Best of Tanzanian Socio-Political Blogging - http://www.mwanakijiji.com

    8. Mkandara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2006
      Location : T dot
      Posts : 14,927
      Rep Power : 23641
      Likes Received
      6573
      Likes Given
      5880

      Default Re: Jaji Frederick Mwita Werema ateuliwa Mwanasheria Mkuu wa serikali.

      Aaaah mwenzenu hapa namsikiliza msanii Kiba na kibao chake kipya.. JISOGEZE!
      mnataka link?
      Exploration of reality

    9. #9
      Ogah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2006
      Posts : 6,559
      Rep Power : 22210
      Likes Received
      1366
      Likes Given
      6164

      Default Re: Jaji Frederick Mwita Werema ateuliwa Mwanasheria Mkuu wa serikali.

      MMKJJ
      Ni bora usingesema...........

      Bob...tuwekee hiyo link Mkuu..............

    10. Gudboy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th August 2009
      Location : DSM
      Posts : 805
      Rep Power : 755
      Likes Received
      11
      Likes Given
      10

      Default Re: Jaji Frederick Mwita Werema ateuliwa Mwanasheria Mkuu wa serikali.

      hongera na kula kwa nafasi yako lakini usiingie mkataba feki sawa mheshimiwa
      Kuwa na Mashori wengi si kipimo cha Urijali, kama mwanaume wa kweli, nyumbani wapate Ugali

    11. Invisible's Avatar
      Robot Array
      Join Date : 11th February 2006
      Location : Here...!
      Posts : 9,575
      Rep Power : 100000
      Likes Received
      6531
      Likes Given
      10299

      Default

      Quote By Mzee Mwanakijiji View Post
      Something is very wrong or right with this picture. Aidha baraza la mawaziri litavunjwa na Membe kuukwaa U-PM au bungeni kuna mtikisiko unakuja.

      Uwezekano wa tatu unanitisha. Ill give it 14 days
      Mwanakijiji,

      Nakumbuka haya tuliyaongea mapema sana, kashfa zimekuwa nyingi sana... Watu hawa wametuchezea akili sana, it's time for action!
      Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
      24/7 Email SUPPORT: [email protected]


    12. RealTz77's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th May 2009
      Location : far from politics
      Posts : 731
      Rep Power : 752
      Likes Received
      17
      Likes Given
      27

      Default Re: Jaji Frederick Mwita Werema ateuliwa Mwanasheria Mkuu wa serikali

      Asante sana kwa kuondoa wale walioenda off topic na kuleta udini humu ndani, Tumekuwa watu wazima atleast kuelimika lakini hata wa kumsaidia wa kijijini hakuna?

      Well jaji Werema kama wengine anachotakiwa ni kufuata sheria na miongozo, awe mkali kwa mafisadi haswa wanaojidai wawekezaji na kupewa mikataba feki, pia arekebishe mikataba ambayo ni feki tayari, apime je kuvunja mkataba na kulipa hela au kuuenndleza ni kipi kinalipa? Just mathematics, tena afanye mapema kabla hawajamzoea na kumsoma hawa mafisadi!!
      am not 40, am 18 yrs old with 22yrs experience!

    13. WildCard's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2008
      Posts : 7,376
      Rep Power : 2260
      Likes Received
      2176
      Likes Given
      79

      Default Re: Jaji Frederick Mwita Werema ateuliwa Mwanasheria Mkuu wa serikali

      mmeondoa posts zilizomo na zisizokuwemo?

    14. Edson's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2009
      Posts : 7,470
      Rep Power : 37553181
      Likes Received
      1907
      Likes Given
      483

      Default Re: Jaji Frederick Mwita Werema ateuliwa Mwanasheria Mkuu wa serikali

      haaa uwiiiiiiiiimamaaaaaaaaahha
      tanzaniaaaaaaaaa,nmhihaaaaaaaa hihihiiiiiiiii

    15. S. S. Phares's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2006
      Posts : 3,021
      Rep Power : 1339
      Likes Received
      44
      Likes Given
      181

      Default Re: Jaji Frederick Mwita Werema ateuliwa Mwanasheria Mkuu wa serikali

      Quote By Invisible View Post
      Mwanakijiji,

      Nakumbuka haya tuliyaongea mapema sana, kashfa zimekuwa nyingi sana... Watu hawa wametuchezea akili sana, it's time for action!

      Hakuna cha action hapo Invisible, JK anajiandaa na Uchaguzi...sasa ni wakati wa kujisafisha kidogo ili kwenye kuomba kura asiwekewe magogo barabarani.

      Iwapo bado kuna wanaotegemea action yoyote ya maana kutoka kwa JK, nawapa pole.

    16. Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 19,903
      Rep Power : 316823515
      Likes Received
      3149
      Likes Given
      3264

      Default Re: Jaji Frederick Mwita Werema ateuliwa Mwanasheria Mkuu wa serikali

      Bwana MUNGU asipolinda mji wao waulindao wafanya kazi bure...

    17. Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 19,903
      Rep Power : 316823515
      Likes Received
      3149
      Likes Given
      3264

      Default Re: Jaji Frederick Mwita Werema ateuliwa Mwanasheria Mkuu wa serikali

      Mwana kijiji,invis mambo mengi yanakuja msiache kusali

    18. kanda2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2007
      Posts : 1,378
      Rep Power : 990
      Likes Received
      29
      Likes Given
      0

      Default Re: Jaji Frederick Mwita Werema ateuliwa Mwanasheria Mkuu wa serikali

      MIMI nasema NAFASI ilipaswa apewe Mwanaidi Maajar ana uwezo wa sheria za mikataba ya madini n.k huko ndiko tunakolizwa. Huyu mheshimiwa hana kiwango kizuri.
      Last edited by Invisible; 21st October 2009 at 11:55. Reason: @ w0rk

    19. Invisible's Avatar
      Robot Array
      Join Date : 11th February 2006
      Location : Here...!
      Posts : 9,575
      Rep Power : 100000
      Likes Received
      6531
      Likes Given
      10299

      Default

      Quote By Yebo Yebo View Post
      Hakuna cha action hapo Invisible, JK anajiandaa na Uchaguzi...sasa ni wakati wa kujisafisha kidogo ili kwenye kuomba kura asiwekewe magogo barabarani.

      Iwapo bado kuna wanaotegemea action yoyote ya maana kutoka kwa JK, nawapa pole.
      Mkuu YY,

      Si action toka kwa JK mkuu wangu...
      Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
      24/7 Email SUPPORT: [email protected]


    20. Mpita Njia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2008
      Posts : 7,031
      Rep Power : 3417
      Likes Received
      1099
      Likes Given
      908

      Default Re: Jaji Frederick Mwita Werema ateuliwa Mwanasheria Mkuu wa serikali

      Quote By kanda2 View Post
      MIMI nasema NAFASI ilipaswa apewe Mwanaidi Maajar ana uwezo wa sheria za mikataba ya madini n.k huko ndiko tunakolizwa. Huyu mheshimiwa hana kiwango kizuri.
      Kujua sheria za mikataba si kigezo pekee cha mtu kuwa Mwanasheria Mkuu. Kuna mambo mengi sana zaidi ya hilo
      I assume full responsibility for my actions, except the ones that are someone else's fault.


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Jaji Othmani Makungu ateuliwa kuwa mwanasheria mkuu wa Zanzibar
      By faithful in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 4
      Last Post: 8th October 2014, 11:52
    2. Replies: 12
      Last Post: 8th October 2014, 01:11
    3. Replies: 32
      Last Post: 5th January 2011, 16:42
    4. Uteuzi wa Jaji Werema kuwa Mwanasheria Mkuu uhojiwe Mahakamani?
      By Rutashubanyuma in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 5
      Last Post: 1st January 2011, 00:32
    5. Mwanasheria Mkuu Z'bar ampinga Werema ataka Katiba mpya
      By Rutashubanyuma in forum KATIBA Mpya
      Replies: 1
      Last Post: 31st December 2010, 07:03

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...