JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Masikitiko ateuliwa kuwa Mkurugenzi mpya TBS

    Report Post
    Page 3 of 3 FirstFirst 123
    Results 41 to 55 of 55
    1. Madcheda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2009
      Posts : 374
      Rep Power : 645
      Likes Received
      26
      Likes Given
      0

      Default Masikitiko ateuliwa kuwa Mkurugenzi mpya TBS

      nimepata tetesi ndugu masikitiko amechaguliwa kua mkurugenzi mpya wa TBS, all the best mkuu. Kabla ajachaguliwa alikua ni director of corporate service pale pale
      Quote By Mzee wA viBoMu View Post
      Confirmed
      Joseph B Masikitiko amechaguliwa kuwa mkurugenzi mpya wa TBS
      Hii ndio kusema kuwa yule mzee wetu Ekelege na vile vikampuni vyake feki hawatakuwepo tena kwenye viunga vya TBS.
      Habari hizi zimepokelewa kwa vifijo na nderemo pale TBS huku watu wakipeana hugs na wengine kulia kwa furaha.
      Mleta habari hizi kutoka ndani ya TBS anasema hata Masikitiko mwenyewe alikuwa hajui kama kachaguliwa.
      Kigoda kaamua kufanya kweli baada ya jina lake kuchafuliwa hivi karibuni hususan kuhusu ekelege na kampuni ya WTM ya UK ambayo alikuwa analazimisha irudishwe kwenye ukaguzi wa magari wakati hata workshop tu haina.
      Tunapenda kumpongeza kigoda kwa ujasiri alioonyesha wa kutomuonea aibu Ekerege.


    2. Karibuni masijala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th September 2012
      Posts : 409
      Rep Power : 565
      Likes Received
      125
      Likes Given
      0

      Default Re: Masikitiko ateuliwa kuwa Mkurugenzi mpya TBS

      haendi kusikitika kweli

    3. Zogwale's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 8,143
      Rep Power : 882291
      Likes Received
      2015
      Likes Given
      772

      Default Re: Masikitiko ateuliwa kuwa Mkurugenzi mpya TBS

      Quote By Mtimti View Post
      Masikitiko ni mwenyeji wa kutoka songea....alianzia pale nbc,amesomeshwa na bank hiyo mpk kupata CPA.

      Baada ya kuja makaburu akapanda mpk akawa director of finance...hakukaa sana kwenye hicho cheo kwani aliiba pesa nyingi sana,akasimamishwa kazi then bank ikatangaza kupunguza wafanyakazi wake kazi(miaka ya 97,98)..pia ikasema wale wenye kesi na waliosimamishwa wanaweza pia kuomba kuacha kazi ...jamaa akaomba kuacha kazi.

      Baada ya kuondoka bank akaelekea Mitsubishi motors...nako huko kuna soo alifanya maana walikuwa wamempa gari wakamnyang'anya...ndipo alipotua tbs.

      Jamaa ana tamaa na utajiri maana nakumbuka alisota sana pale NBC kabla ya kuwa mkurugenzi,akawa anataka sana kuacha kazi ila boss wake akawa anampa moyo na kumwambia kasome(enzi hizo ifm inamilikiwa na nbc)..akawa anasoma pale...lkn mara tu alipopata cheo ye ni kuiba tu...!


      ........

      Asante sana mkuu kwa taarifa nzuri. Kwa hiyo ina maana waliomteua wameruka mkojo wakaenda kukanyaga kimba? Ina maana nchi hii hakuna vetting?

      Kwa sababu vyeo kama vile ni lazima vitizamwe kwenye darubini!! Kweli nimeamini usalama wa taifa wako usingizi wa pono.

      Yaani walishindwa kwenda kwa past employers to retreave files zake? Sasa waje wasome hii kitu hapa. Aibu zao. Kwa umri alio nao bado miaka michache astaafu kwa hiyo atapiga hadi kieleweke.
      "Kama unaingia Ikulu kwa njia ya rushwa, je ni biashara gani iko huko ya kuwezesha kulipa fadhila ya rushwa hiyo???"

    4. Kionariso's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2013
      Posts : 270
      Rep Power : 414
      Likes Received
      28
      Likes Given
      76

      Default Re: Masikitiko ateuliwa kuwa Mkurugenzi mpya TBS

      Hapo ukweli usalama wa taifa umejifunika blanketi kwenye jua kali na kama yasemwayo ni kweli basi lazima mabadiliko makubwa yafanyike kwenye idara hiyo nyeti kwa nchi yeyote duniani

    5. ben van mike's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th August 2010
      Posts : 326
      Rep Power : 556
      Likes Received
      87
      Likes Given
      59

      Default Re: Masikitiko ateuliwa kuwa Mkurugenzi mpya TBS

      Alafu wapigaji wakubwa siku hizi wazee wenye 50 plus ...wanatafuta pensheni

    6. Wingu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2011
      Posts : 4,213
      Rep Power : 1313
      Likes Received
      283
      Likes Given
      41

      Default Re: Masikitiko ateuliwa kuwa Mkurugenzi mpya TBS

      Mpigaji kapewa gloves za mikononi lazima wajute

    7. JF SMS Swahili

    8. Tata's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2009
      Posts : 2,935
      Rep Power : 1116
      Likes Received
      736
      Likes Given
      424

      Default Re: Masikitiko ateuliwa kuwa Mkurugenzi mpya TBS

      Quote By Zogwale View Post
      Kwa hiyo aliyekaimu muda wote huo bwana Kinabo wamempiga chini? Ni lazima apogwe chini maana ni mkristu mlokole na madudu ya pale hayataki kabisa!!
      Proof?

    9. Safre's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd September 2010
      Posts : 167
      Rep Power : 523
      Likes Received
      2
      Likes Given
      6

      Default Re: Masikitiko ateuliwa kuwa Mkurugenzi mpya TBS

      piga kazi

    10. Wanitakiani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th April 2008
      Posts : 641
      Rep Power : 748
      Likes Received
      130
      Likes Given
      21

      Default

      Quote By Lokissa View Post
      hongera zake
      achape kazi kw akuzingatia bila upendeleo wa aina yoyote
      kwa manufaa ya afya zetu watanzania.
      Tunamuombea Bw. Masikitiko kila la heri ktk nafasi yake hiyo mpya. Jukumu kubwa alilo nalo ni kukarabari afya za Watz zilizoharibiwa na Ekelege. Good luck!

    11. Semenya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2009
      Location : >>>>>
      Posts : 565
      Rep Power : 655
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Zamaulid View Post
      we ndo akiri yako imekaa kidini na kikabila!mi nimeuliza kwa maana ya jina,masikitiko!walikosa jina?
      Nawewe L na R janga la taifa?

    12. onnaawe's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th January 2013
      Posts : 44
      Rep Power : 376
      Likes Received
      6
      Likes Given
      1

      Default Re: Masikitiko ateuliwa kuwa Mkurugenzi mpya TBS

      mdini we, mwenyeji wa wapi, dini gani inakuhusu nini?

    13. Zamaulid's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : PANDAGI CHIZA
      Posts : 4,803
      Rep Power : 1577
      Likes Received
      1296
      Likes Given
      658

      Default Re: Masikitiko ateuliwa kuwa Mkurugenzi mpya TBS

      Quote By Semenya View Post
      Nawewe L na R janga la taifa?
      ha ha ha ha!!natokea kwenye ule mkoa!!!!

    14. onnaawe's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th January 2013
      Posts : 44
      Rep Power : 376
      Likes Received
      6
      Likes Given
      1

      Talking Re: Masikitiko ateuliwa kuwa Mkurugenzi mpya TBS

      Quote By onnaawe View Post
      mdini we, mwenyeji wa wapi, dini gani inakuhusu nini?

    15. ben van mike's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th August 2010
      Posts : 326
      Rep Power : 556
      Likes Received
      87
      Likes Given
      59

      Default Re: Masikitiko ateuliwa kuwa Mkurugenzi mpya TBS

      Tumwaache jamaa apige kazi

    16. bwege's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 9th June 2008
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Masikitiko ateuliwa kuwa Mkurugenzi mpya TBS

      Mhuuuu hii ni sawa na kutoa mkuki kuweka SMG, nitarudi with data

    17. Maundumula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 6,563
      Rep Power : 6740
      Likes Received
      1911
      Likes Given
      8831

      Default Re: Masikitiko ateuliwa kuwa Mkurugenzi mpya TBS

      Wabongo hawaulizi qualifications wanauliza anatokea mkoa gani,mwe!

    18. JF SMS Swahili

    Page 3 of 3 FirstFirst 123

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...