JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: CHADEMA Kuunguruma Leo Rwamishenye - Bukoba mjini kwenye Jimbo la Kagasheki

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 41
    1. Ta Muganyizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Kashasha
      Posts : 3,214
      Rep Power : 1140
      Likes Received
      1186
      Likes Given
      1733

      Default CHADEMA Kuunguruma Leo Rwamishenye - Bukoba mjini kwenye Jimbo la Kagasheki

      Leo hii CHADEMA watakuwa na Mkutano wa hadhara eneo la Rwamishenye - Bukoba Mjini. Katika mkutano huo....bila kumsahau Rwakatale.........watakuwepo majembe kutoka Mwanza na Karagwe ambako hadi hivi sasa kule Karagwe CHADEMA ni Taasisi. Makamanda kama Mawazo watakuwepo pia.

      Nitawaleteeni picha za tukio hili kuanzia saa tisa alasiri. Jana CHADEMA ilifunika sana kule KAHORORO katika uzinduzi wa msingi wa Chama. Peaplessssssssssssssssssssssss s...........................Po weeeeeeeeeeeeeeeerrrrrrrrrr.






      Huyu RED Brigade leo nimemkubal!!!! Akina mama msilaleeee


      Kamanda Rwakatare akimnadi "Ticha" ajulikanaye kama Rwazo kutoka Karagwe aliyemwaga sera na kukubalika miongoni mwa Umati uliofurika

      Attachment 84896

      Wananchi wako makini wanasikiliza sera

      Attachment 84881
      Last edited by Ta Muganyizi; 27th February 2013 at 21:34.
      "Wezi wote wa EPA wakikamatwa kwa mpigo nchi hii itayumba!!!" Pinda


    2. Ta Muganyizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Kashasha
      Posts : 3,214
      Rep Power : 1140
      Likes Received
      1186
      Likes Given
      1733

      Default Re: CHADEMA Kuunguruma Leo Rwamishenye - Bukoba mjini kwenye Jimbo la Kagasheki

      Attachment 84898
      CCM nao hawakutaka kupitwa ndo kwanza wakaweka bendera yao mpyaaaa.............hatukuicha na wala kuigusa.
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	DSC03411.JPG 
Views:	0 
Size:	3.80 MB 
ID:	84919   Click image for larger version. 

Name:	DSC03420.JPG 
Views:	0 
Size:	3.00 MB 
ID:	84920   Click image for larger version. 

Name:	DSC03426.JPG 
Views:	0 
Size:	3.25 MB 
ID:	84921  
      Last edited by Ta Muganyizi; 27th February 2013 at 23:18.
      Crashwise likes this.
      "Wezi wote wa EPA wakikamatwa kwa mpigo nchi hii itayumba!!!" Pinda

    3. Ta Muganyizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Kashasha
      Posts : 3,214
      Rep Power : 1140
      Likes Received
      1186
      Likes Given
      1733

      Default Re: CHADEMA Kuunguruma Leo Rwamishenye - Bukoba mjini kwenye Jimbo la Kagasheki

      waheshimiwa wakereketwa kwa raha zao
      Crashwise likes this.
      "Wezi wote wa EPA wakikamatwa kwa mpigo nchi hii itayumba!!!" Pinda

    4. #23
      Ngeda's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th February 2013
      Posts : 115
      Rep Power : 398
      Likes Received
      12
      Likes Given
      38

      Default Re: CHADEMA Kuunguruma Leo Rwamishenye - Bukoba mjini kwenye Jimbo la Kagasheki

      Tuna imani na CHADEMA

    5. Ta Muganyizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Kashasha
      Posts : 3,214
      Rep Power : 1140
      Likes Received
      1186
      Likes Given
      1733

      Default Re: CHADEMA Kuunguruma Leo Rwamishenye - Bukoba mjini kwenye Jimbo la Kagasheki

      Quote By Ngeda View Post
      Tuna imani na CHADEMA
      Sawa Kabisa
      "Wezi wote wa EPA wakikamatwa kwa mpigo nchi hii itayumba!!!" Pinda

    6. KOMBAJR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2011
      Location : Ufipa Street
      Posts : 4,901
      Rep Power : 6221
      Likes Received
      985
      Likes Given
      373

      Default

      Quote By Ta Muganyizi View Post
      Attachment 84882

      Picha hizo mwana expand mwenyewe
      umetisha mkuu mchango wako kwenye ukombozi tunautambua.much respect

    7. Kansime

    8. ungonella wa ukweli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Posts : 3,803
      Rep Power : 1183
      Likes Received
      488
      Likes Given
      0

      Default Re: CHADEMA Kuunguruma Leo Rwamishenye - Bukoba mjini kwenye Jimbo la Kagasheki

      Ni vizuri waende na mikoa mingine na si kanda ya ziwa pekee! Waende tabora, dodoma na hata iringa, hasa vijijini!

    9. mary mary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 854
      Rep Power : 47794
      Likes Received
      273
      Likes Given
      128

      Default Re: CHADEMA Kuunguruma Leo Rwamishenye - Bukoba mjini kwenye Jimbo la Kagasheki

      Kila la heri muende na Kashai!!!
      Ta Muganyizi likes this.

    10. Ta Muganyizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Kashasha
      Posts : 3,214
      Rep Power : 1140
      Likes Received
      1186
      Likes Given
      1733

      Default Re: CHADEMA Kuunguruma Leo Rwamishenye - Bukoba mjini kwenye Jimbo la Kagasheki

      Kwa nini picha zote nilizopost naona chache tuuu
      "Wezi wote wa EPA wakikamatwa kwa mpigo nchi hii itayumba!!!" Pinda

    11. Kirode's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2011
      Posts : 3,576
      Rep Power : 27861
      Likes Received
      69
      Likes Given
      38

      Default

      Quote By Ta Muganyizi View Post
      Kwa nini picha zote nilizopost naona chache tuuu
      wamechakachus tz zaidi ya uijuavyo.......only in tz...
      Ta Muganyizi likes this.

    12. Mutakyamirwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2011
      Posts : 2,731
      Rep Power : 29883077
      Likes Received
      537
      Likes Given
      66

      Default

      Ta Muganyizi, Habari za BK! hongera na majukumu ya m4c!
      Ta Muganyizi likes this.

    13. Ta Muganyizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Kashasha
      Posts : 3,214
      Rep Power : 1140
      Likes Received
      1186
      Likes Given
      1733

      Default Re: CHADEMA Kuunguruma Leo Rwamishenye - Bukoba mjini kwenye Jimbo la Kagasheki

      Attachment 84880

      kama hii siioni jameni
      "Wezi wote wa EPA wakikamatwa kwa mpigo nchi hii itayumba!!!" Pinda

    14. Nswima John Edward's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2012
      Location : MPANDA, KATAVI REGION
      Posts : 506
      Rep Power : 494
      Likes Received
      182
      Likes Given
      109

      Default Re: CHADEMA Kuunguruma Leo Rwamishenye - Bukoba mjini kwenye Jimbo la Kagasheki

      Sasa maccm yatatokea wapi 2015? Itakuwa aibu kwao kutangaza wameshinda kwa hali hii. Naamini nchi inaondoka kwa mkoloni mweusi sasa, uhuru wa kweli unakuja. KEEP IT UP BROTHERS!!

    15. Ta Muganyizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Kashasha
      Posts : 3,214
      Rep Power : 1140
      Likes Received
      1186
      Likes Given
      1733

      Default Re: CHADEMA Kuunguruma Leo Rwamishenye - Bukoba mjini kwenye Jimbo la Kagasheki

      Quote By Nswima John Edward View Post
      Sasa maccm yatatokea wapi 2015? Itakuwa aibu kwao kutangaza wameshinda kwa hali hii. Naamini nchi inaondoka kwa mkoloni mweusi sasa, uhuru wa kweli unakuja. KEEP IT UP BROTHERS!!
      Tumuombe Mungu
      "Wezi wote wa EPA wakikamatwa kwa mpigo nchi hii itayumba!!!" Pinda

    16. Ta Muganyizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Kashasha
      Posts : 3,214
      Rep Power : 1140
      Likes Received
      1186
      Likes Given
      1733

      Default Re: CHADEMA Kuunguruma Leo Rwamishenye - Bukoba mjini kwenye Jimbo la Kagasheki

      Quote By mary mary View Post
      Kila la heri muende na Kashai!!!
      Tena huko ndo kwenye kura nyingi
      "Wezi wote wa EPA wakikamatwa kwa mpigo nchi hii itayumba!!!" Pinda

    17. chitambikwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Location : KAISHO
      Posts : 3,610
      Rep Power : 2111
      Likes Received
      715
      Likes Given
      531

      Default Re: CHADEMA Kuunguruma Leo Rwamishenye - Bukoba mjini kwenye Jimbo la Kagasheki

      Asante sana Ta Muganyizi
      Ta Muganyizi likes this.
      IT IS TO THOSE WITHOUT TEETH GOD GIVES MEAT

    18. mwarab's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 15
      Rep Power : 388
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: CHADEMA Kuunguruma Leo Rwamishenye - Bukoba mjini kwenye Jimbo la Kagasheki

      Mimi nafikiri ni muhimu chama kikaondokana na card Zambezi membership Zambezi karatasi n.a. wakaingia kwenye kadi za kama vitambulisho vya kazi maana hii itaweka kumbukumbu hai kwenye computer zao kwamba wana wanachama wangapi na ambao ni hai,
      Ta Muganyizi likes this.

    19. mwarab's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 15
      Rep Power : 388
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: CHADEMA Kuunguruma Leo Rwamishenye - Bukoba mjini kwenye Jimbo la Kagasheki

      Hapo kwenye Zambezi kunapaswa kusomeka kama za

    20. mary mary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 854
      Rep Power : 47794
      Likes Received
      273
      Likes Given
      128

      Default Re: CHADEMA Kuunguruma Leo Rwamishenye - Bukoba mjini kwenye Jimbo la Kagasheki

      Quote By Ta Muganyizi View Post
      Tena huko ndo kwenye kura nyingi
      Kabisa make na wa Tumaini, Nyamkazi, Mafumbo, Katatolwansi watakuja
      Ta Muganyizi likes this.

    21. Ta Muganyizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Kashasha
      Posts : 3,214
      Rep Power : 1140
      Likes Received
      1186
      Likes Given
      1733

      Default Re: CHADEMA Kuunguruma Leo Rwamishenye - Bukoba mjini kwenye Jimbo la Kagasheki

      Quote By mwarab View Post
      Mimi nafikiri ni muhimu chama kikaondokana na card Zambezi membership Zambezi karatasi n.a. wakaingia kwenye kadi za kama vitambulisho vya kazi maana hii itaweka kumbukumbu hai kwenye computer zao kwamba wana wanachama wangapi na ambao ni hai,
      Mkuu hilo liko kwenye strategic plan na tayari orodha imeanza kuchukuliwa
      "Wezi wote wa EPA wakikamatwa kwa mpigo nchi hii itayumba!!!" Pinda

    22. Ta Muganyizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Kashasha
      Posts : 3,214
      Rep Power : 1140
      Likes Received
      1186
      Likes Given
      1733

      Default Re: CHADEMA Kuunguruma Leo Rwamishenye - Bukoba mjini kwenye Jimbo la Kagasheki

      Quote By mary mary View Post
      Kabisa make na wa Tumaini, Nyamkazi, Mafumbo, Katatolwansi watakuja
      Aiseee we Mbayaaaaaaaaaaaaaaaa.......... .utakuwa unapafahamu hadi kule wanapouza Nkonyagi loh........Matopeni , kwa Rushuli, Kwa kagambo n.k
      "Wezi wote wa EPA wakikamatwa kwa mpigo nchi hii itayumba!!!" Pinda

    23. Clean9

    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...