JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hii ndio Curriculum Vitae (CV) ya Nape Moses Nnauye

    Report Post
    Page 32 of 40 FirstFirst ... 223031323334 ... LastLast
    Results 621 to 640 of 787
    1. TandaleOne's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th September 2010
      Location : SF Kiosk Tandale Sokoni
      Posts : 1,276
      Rep Power : 0
      Likes Received
      223
      Likes Given
      65

      Default Hii ndio Curriculum Vitae (CV) ya Nape Moses Nnauye

      Kumekuwepo na habari ambayo inavumishwa katika mitandao ya kijamii hasa hapa Jamiiforums kuhusu Elimu ya Katibu wa Halmashauri Kuu ya CCM Taifa, Itikati na Uenezi, Ndugu Nape Moses Nnauye. Taarifa hiyo kwa kiasi kikubwa inapotosha na kueleza yale ambayo si sahihi kuhusiana na CV ya Kiongozi huyo wa Chama cha Mapinduzi; Kutokana na Hilo, nimeona ni jambo la busara kuwasaidia wanajamvi kwa kuwapa CV iliyo sahihi ya Nape Moses Nnauye kama ifuatavyo;


      • Kati ya mwaka 1987-1989 alianza elimu yake ya msingi katika shule ya Msingi Mwanga-iliyopo Iramba Singida (ambapo alianza darasa la 1 mpaka 3)
      • Mwaka 1989-1993 aliendelea na kumalizia elimu ya msingi katika shule ya Bukumbi iliyopo misungwi Mwanza.(ambako alikuwa ni kati ya wanafunzi watatu “3” kati ya 120 waliochaguliwa sekondari.
      • Mwaka 1994-1995 alianza elimu ya Sekondari katika shule ya kutwa ya Ngudu Sekondari.(ambapo alisoma kidato cha kwanza mpaka cha pili)
      • Mwaka 1995-1997 aliendelea na elimu ya sekondari katika shule ya Bweni ya Sekondari Nsumba iliyopo Mwanza (ambapo aliendelea kidato cha pili mpaka cha nne)
      • Mwaka 1998-2000 alisoma elimu ya juu ya sekondari (advanced level), mchepuo wa EGM na kuhitimu Butimba TTC
      • Mwaka 2001-2002 alisoma Diploma ya sayansi ya jamii katika Chuo Cha sayansi ya Jamii-Kivukoni.
      • Mwaka 2002-2003 alisomea Diploma ya Diplomasia na uhusiano wa Kimataifa –Chuo cha Diplomasia Dar es salaam.
      • Mwaka 2005-2008 alisomea digrii ya Saikolojia, Lugha na Habari katika Chuo Kikuu cha Bangalore-India
      • Mwaka 2009-2010 alisoma digrii ya pili ya utawala (Masters in Public Administration-MPA) katika chuo cha Mzumbe.

      NB: Ndugu Nape Nnauye akiwa Kivukoni aliandika “thesis” iliyohusu ; VIKWAZO VINAVYOZUIA VIJANA KUSHIRIKI KATIKA SIASA. Na pia akiwa Mzumbe University aliandika kuhusu ; SABABU ZINAZOCHANGIA USHIRIKI WA WAPIGAKURA (ni ipi sababu ya kutojitokeza wapigakura siku ya Kura)
      Invisible, Asprin, Pasco and 17 others like this.
      Hatred is gained as much by good works as by evil.
      Niccolo Machiavelli


    2. CHIKITO's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd December 2012
      Posts : 40
      Rep Power : 395
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Hii ndio Curriculum Vitae (CV) ya Nape Moses Nnauye

      Sasa ali reseat ndo akapiga advnce EGM AU?

    3. Foum Jnr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2012
      Location : UK
      Posts : 265
      Rep Power : 459
      Likes Received
      129
      Likes Given
      155

      Default Re: Hii ndio Curriculum Vitae (CV) ya Nape Moses Nnauye

      Si fan wa huyu kijana Nnauye, na inathibisha kiuwezo wake wa maamuzi sio competent ya kuwa na title aliokuwa nayo na ndio maana huwa miongoni mwa few wanaomake big headlines for wrong reasons. Lakini nimpongeze kwa juhudi zake alizochukuwa kujisomesha na kuweka kipaumbele katika elimu yake. Ni mfano mzuri kwa vijana wasiokata tamaa katika kujiendeleza kielimu kwa future zao.

      Kusoma ni nyenzo katika uongozi, lakini sio kigezo pekee cha uongozi, wapo waliokuwa ni viongozi bora huku wakiwa na elimu ndogo, uongozi ni talent ambbayo sio kila mmoja wetu atakuwa nayo, hivyo elimu pekee isiunganishwe na kipaji cha uongozi.

    4. Ernesto Che's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Posts : 625
      Rep Power : 612
      Likes Received
      108
      Likes Given
      24

      Default Re: Hii ndio Curriculum Vitae (CV) ya Nape Moses Nnauye

      Nape maelezo so shallow weka grades huongei na laymen hapa ni wasomi tunaokuzidi fahamu hilo, so be deteiled
      "If there is no struggle, there is no progress.”

    5. Smallfish's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th February 2012
      Posts : 181
      Rep Power : 465
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default Re: Hii ndio Curriculum Vitae (CV) ya Nape Moses Nnauye

      Miaka hiyo Butimba waliendesha mafunzo ya jioni kwa elimu ya sekondari.Mbunge mpina ni miongoni mwa waliofaidi elimu hiyo kama Nape

    6. Tobbo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 19th January 2013
      Posts : 22
      Rep Power : 384
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Hii ndio Curriculum Vitae (CV) ya Nape Moses Nnauye

      Butimba T.T.C hakuna Advanced secondary level! Au alifanya Mtihani kama private Candidate? Oyaa! Punguza kutumia Mataputapu kabla hujaleta maada yoyote humu!
      Zogwale likes this.


    7. Zogwale's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 9,530
      Rep Power : 114742940
      Likes Received
      2555
      Likes Given
      1182

      Default Re: Hii ndio Curriculum Vitae (CV) ya Nape Moses Nnauye

      Alisoma EGM katika Chuo cha Ualimu Butimba? Chuo cha uamili wanasoma waliotoka kidato cha nne au cha sita kuanzia madaraja ya 3 hadi ya nne (nne nzuri si karibu na ya mkia).

      Sasa yeye Butimba kuna A-Level au chuo cha ualimu? Naomba kuelewesha hapa?

      Diploma inasomwa mwaka mmoja? Kama ni ndivyo certificate unasoma muda gani? Kudadeki hana kitu huyu!! Hivi si alipata division iv ya point 29 o=level?

      Naomba kusahihishwa hapa!! Ninachojua ni bomu kichwani ila siasa za uswazi anaziweza!!
      "Kama unaingia Ikulu kwa njia ya rushwa, je ni biashara gani iko huko ya kuwezesha kulipa fadhila ya rushwa hiyo???"

    8. Zogwale's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 9,530
      Rep Power : 114742940
      Likes Received
      2555
      Likes Given
      1182

      Default Re: Hii ndio Curriculum Vitae (CV) ya Nape Moses Nnauye

      Quote By Smallfish View Post
      Miaka hiyo Butimba waliendesha mafunzo ya jioni kwa elimu ya sekondari.Mbunge mpina ni miongoni mwa waliofaidi elimu hiyo kama Nape
      Basi ni bora kusema kuwa hakupata credit cha kumtosha kuingia direct kidato cha sita kwa hiyo alifanya private candidate!! Huyu alipata division iv o-level!!!
      "Kama unaingia Ikulu kwa njia ya rushwa, je ni biashara gani iko huko ya kuwezesha kulipa fadhila ya rushwa hiyo???"

    9. Mpasuajipu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd October 2010
      Posts : 838
      Rep Power : 665
      Likes Received
      24
      Likes Given
      4

      Default Re: Hii ndio Curriculum Vitae (CV) ya Nape Moses Nnauye

      Quote By TandaleOne View Post
      Kumekuwepo na habari ambayo inavumishwa katika mitandao ya kijamii hasa hapa Jamiiforums kuhusu Elimu ya Katibu wa Halmashauri Kuu ya CCM Taifa, Itikati na Uenezi, Ndugu Nape Moses Nnauye. Taarifa hiyo kwa kiasi kikubwa inapotosha na kueleza yale ambayo si sahihi kuhusiana na CV ya Kiongozi huyo wa Chama cha Mapinduzi; Kutokana na Hilo, nimeona ni jambo la busara kuwasaidia wanajamvi kwa kuwapa CV iliyo sahihi ya Nape Moses Nnauye kama ifuatavyo;

      • Kati ya mwaka 1987-1989 alianza elimu yake ya msingi katika shule ya Msingi Mwanga-iliyopo Iramba Singida (ambapo alianza darasa la 1 mpaka 3)
      • Mwaka 1989-1993 aliendelea na kumalizia elimu ya msingi katika shule ya Bukumbi iliyopo misungwi Mwanza.(ambako alikuwa ni kati ya wanafunzi watatu “3” kati ya 120 waliochaguliwa sekondari.
      • Mwaka 1994-1995 alianza elimu ya Sekondari katika shule ya kutwa ya Ngudu Sekondari.(ambapo alisoma kidato cha kwanza mpaka cha pili)
      • Mwaka 1995-1997 aliendelea na elimu ya sekondari katika shule ya Bweni ya Sekondari Nsumba iliyopo Mwanza (ambapo aliendelea kidato cha pili mpaka cha nne)
      • Mwaka 1998-2000 alisoma elimu ya juu ya sekondari (advanced level), mchepuo wa EGM na kuhitimu Butimba TTC
      • Mwaka 2001-2002 alisoma Diploma ya sayansi ya jamii katika Chuo Cha sayansi ya Jamii-Kivukoni.
      • Mwaka 2002-2003 alisomea Diploma ya Diplomasia na uhusiano wa Kimataifa –Chuo cha Diplomasia Dar es salaam.
      • Mwaka 2005-2008 alisomea digrii ya Saikolojia, Lugha na Habari katika Chuo Kikuu cha Bangalore-India
      • Mwaka 2009-2010 alisoma digrii ya pili ya utawala (Masters in Public Administration-MPA) katika chuo cha Mzumbe

      NB: Ndugu Nape Nnauye akiwa Kivukoni aliandika “thesis” iliyohusu ; VIKWAZO VINAVYOZUIA VIJANA KUSHIRIKI KATIKA SIASA. Na pia akiwa Mzumbe University aliandika kuhusu ; SABABU ZINAZOCHANGIA USHIRIKI WA WAPIGAKURA (ni ipi sababu ya kutojitokeza wapigakura siku ya Kura)
      Shabanii, IKO TAKA KAZI?
      "The trouble ain't that there many fools, but the lightning ain't distributed right" Mark Twain

    10. TZ kwanza's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th February 2013
      Posts : 123
      Rep Power : 399
      Likes Received
      23
      Likes Given
      160

      Default Re: Hii ndio Curriculum Vitae (CV) ya Nape Moses Nnauye

      Wizi mtupu mwanzoni mlituambia kasoma advance butimba,wakati pale kuna chuo cha ualimu na o-level tu leo tena mnasema nsumba???? Tujadili matatizo yetu TZ nasio cv ya nape ambayo haimsaidii kitu mtanzania anayekufa kwakukosa huduma muhimu e.g Dawa,maji,chakula,elimu bora n,k
      Elly B likes this.

    11. PapaD's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 2nd March 2013
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Hii ndio Curriculum Vitae (CV) ya Nape Moses Nnauye

      Ushauri wa bure kwako na huyo Nape aliyokuandikia hiyo CV chovu:
      1. Mkajifunze jinsi ya kuandika CV
      2. Unatoa usifa wa matokeo ya darasa la saba, mbona kimya kwa matokeo ya form 4 na 6 kama ni masafi kweli?
      3. Popote pale ukiona mtu mwenye vyeti vya kuunga unga level moja (diploma-diploma) huyo ni mbumbu.
      4. Degree za India tunazijuwa sana, vigezo vya kujiunga VETA hapa bongo ni vya juu kuliko vigezo vya kujiunga na vyuo vya India ambavyo wabongo wengi mnavikimbilia. Ukiwa na 'zero' secondary unapata admission ya chuo huko mara moja, na hakuna kufeli alimradi uwe unalipa ada.
      5. Masters gani hiyo ya Mzumbe pamoja na Thesis yake ambayo umeweza kupata chini ya Mwaka mmoja-usilete danganya toto za siasa hapa
      6. Nataka kumsikia Nape kwenye kongamano au mkutano wowote ndani au nje ya nchi akito mada (presentation) kwa 'English' kama tulivyo kwisha wahi kumsikia Mnyika au Zitto-Ndipo jamii ipime kwanza uwezo wako wa kujieleza na kuchanganua issues, na siyo mambo ya propaganda hapa za vua gamba
      7. nakuachia kiporo

    12. KOMBESANA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th June 2009
      Posts : 820
      Rep Power : 732
      Likes Received
      165
      Likes Given
      2395

      Default Re: Hii ndio Curriculum Vitae (CV) ya Nape Moses Nnauye

      CV?Ili iweje?Alishafanya nini wapi?

    13. Judgement's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th November 2011
      Location : Town
      Posts : 9,689
      Rep Power : 23131137
      Likes Received
      4344
      Likes Given
      12

      Default

      Quote By Ernesto Che View Post
      Nape maelezo so shallow weka grades huongei na laymen hapa ni wasomi tunaokuzidi fahamu hilo, so be deteiled
      Punguza tambo mkuu! No human being pefect at all! Pamoja na kiburi chako chote cha elimu, but neno "deteils" ulilolitumia haliko sawa!
      Hakuna neno la kingereza kama hilo!
      Hujaitendea haki lugha unayojidai nayo!
      Nway sisi wenye elemu ndogo tumeelewa ulitaka kuandika nini !

    14. Deogratius Mosha's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd August 2012
      Posts : 25
      Rep Power : 410
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Hii ndio Curriculum Vitae (CV) ya Nape Moses Nnauye

      CV ya kihuni iliyoandikwa na muhuni mwenzake, tunachotaka sisi ni O-level, alipata alama zipi na A-level alipata zipi, mbona mnyika kaeleza, au ana Gentleman bachelor degree aliyepata wakili wangu Ridhiwani kikwete. Hakika wasomi makanjanja

    15. dmayola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2011
      Posts : 542
      Rep Power : 553
      Likes Received
      106
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By MUZEEZAIDI View Post
      kweli ai. elimu ya nape imekaa kama msukule.
      Kama cv yenyewe ndo hivyo kweli Tanzania hakuna MTAALA

    16. Taaluma Makini's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd March 2013
      Posts : 112
      Rep Power : 396
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default Re: Hii ndio Curriculum Vitae (CV) ya Nape Moses Nnauye

      Kumbe chanzo cha makelele yake mengi ni CV yake. Tatizo CV!

    17. Kyodowe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th March 2013
      Posts : 123
      Rep Power : 398
      Likes Received
      25
      Likes Given
      36

      Default Re: Hii ndio Curriculum Vitae (CV) ya Nape Moses Nnauye

      Too late to comment, but for sure this man is very weak. Mbona ana elimu ya kujifunika na vyeti saana kuliko kuelimika. Wa namna hii PhD zenu kama za faza Rizi1
      What is threat to a devil is the HELL...By anonymous

    18. Kyodowe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th March 2013
      Posts : 123
      Rep Power : 398
      Likes Received
      25
      Likes Given
      36

      Default Re: Hii ndio Curriculum Vitae (CV) ya Nape Moses Nnauye

      Shame upon Nnauye!
      What is threat to a devil is the HELL...By anonymous

    19. Leornado's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th November 2010
      Location : Papua New Guinea
      Posts : 1,496
      Rep Power : 802
      Likes Received
      146
      Likes Given
      214

      Default Re: Hii ndio Curriculum Vitae (CV) ya Nape Moses Nnauye

      Dah Nape umejiaibisha sana, unaanzisha ugomvi wa mawe kwenye nyumba ya vioo? anyway nangoja vita kati ya sugu na mh. Mulugo manake naskia mheshimiwa anatumia vyeti vya mtu.

    20. Elly B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2011
      Posts : 1,016
      Rep Power : 149409867
      Likes Received
      751
      Likes Given
      126

      Default Re: Hii ndio Curriculum Vitae (CV) ya Nape Moses Nnauye

      Habari wana JF,
      Mtoa mada amejaribu kuandika kwa niaba ya Nape, ambapo Nape mwenyewe hajaona haja ya kuandika. Ni labda Nape mwenyewe anajua maswali yatakayozaliwa hayana majibu yaliyonyooka sawa au majibu yaliyopo siyo matamu kuyatoa hadharani. Hata hivyo bado kuna machache ambayo binafsi, bila unafiki ningependa kupata ufafanuzi hasa kutoka kwa Nape mwenyewe(ikiwezekana)

      1.Inaonekana muda wa elimu ya msingi na sekondari Nape alihamahama sana. Binafsi najua hii inaweza kuchangiwa na mzazi kuhama kwa sababu zozote. Lakini pia inaweza kutokana na shule kushindwa kumvumilia mwanafunzi kutokana na kushindwa kufikia viwango vya ufaulu au kuwa na nidhamu isiyoridhisha. Ni kwa nini ilikuwa hivyo kwa Nape?

      2. Hizi diploma za mwaka mmoja nadhani zilitakiwa kuwa vyeti(Certificaetes) tu..Sioni ni vipi unaweza kusema ulisoma diploma namna hiyo.Naona ingekaa vizuri kama hizi tungeziacha pembeni tu.

      Inasemekana (na waliosoma naye) kuwa vipindi fulani perfomance ya Nape haikuwa sawa (hasa kule India) hili likoje? Nafikiri aliyeandika anaweza kusema pia Nape alipata nini wapi, ikiwezekana maoni ya anafikiri ni kwa nini.

      Mwisho naomba niseme tu kuwa Ni bahati mbaya kwamba mambo tunayosoma Shuleni na vyuoni huwa hayako applicable sana katika system za maisha halisi duniani. Wakati mwingine elimu uliyo nayo inaweza isichangie sana kukufanya kuwa mtu bora. Zaidi itategemea malezi, makuzi na busara binafsi katika kukubali kuongozwa na KWELI au HALI HALISI. Kwa haraka nakusudia kusema MTU YEYOTE NI ZAO LA MFUMO ULIOMUANDAA!
      Last edited by Elly B; 7th March 2013 at 00:41.
      "Always Do the Right Thing Even if is a Little Dangerous;Thats how a Man Defines Himself!"..

    21. Mujanjabi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th January 2011
      Posts : 72
      Rep Power : 500
      Likes Received
      6
      Likes Given
      6

      Default Re: Hii ndio Curriculum Vitae (CV) ya Nape Moses Nnauye

      lakini mbona anafanya kazi kama mtu wa darasa la pili.

    22. Clean9

    Page 32 of 40 FirstFirst ... 223031323334 ... LastLast

    LinkBacks (?)


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...