JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Juliana Shonza amlipua Mbowe

    Report Post
    Page 2 of 28 FirstFirst 1234 12 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 557
    1. security guard's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th September 2011
      Posts : 519
      Rep Power : 478
      Likes Received
      174
      Likes Given
      22

      Default Juliana Shonza amlipua Mbowe

      Katika nchi za Jumuiya ya SADC, Freeman Mbowe ndio kiongozi wa upinzani bungeni mwenye elimu ya form four(kidato cha nne).
      ndio mwenye elimu ndogo kuliko wote kiasi Juliana Shonza kushangazwa wakati wa mahojiano na Radio Uhuru FM, kama Dk.Slaa atakuwa Rais, Mbowe Waziri Mkuu ..basi Taifa litakuwa na Waziri Mkuu form four.......aibu nyingine hii mwenye taaluma ya UDJ!
      Last edited by security guard; 19th February 2013 at 16:33.

    2. Mzizi wa Mbuyu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th May 2009
      Posts : 4,590
      Rep Power : 1667
      Likes Received
      956
      Likes Given
      779

      Default re: Juliana Shonza alimpua Mbowe

      Quote By security guard View Post
      Katika nchi za Jumuiya ya SADC, Freeman Mbowe ndio kiongozi wa upinzani bungeni mwenye elimu ya form four(kidato cha nne).
      ndio mwenye elimu ndogo kuliko wote kiasi Juliana Shonza kushangazwa wakati wa mahojiano na Radio Uhuru FM, kama Dk.Slaa atakuwa Rais, Mbowe Waziri Mkuu ..basi Taifa litakuwa na Waziri Mkuu form four.......aibu nyingine hii mwenye taaluma ya UDJ!
      Kumbe bado ana tuakili...anajua Dr Slaa atakuwa Raisi!!
      Sasa anahangaika nini!?
      Mwakalinga Y. R likes this.
      Ukweli ni maji ya chumvi unayotakiwa kuyaoga, ukiona mahali panawasha usiyachukie hayo maji....jua hapo pana jeraha pafanyie kazi.

    3. Janjaweed's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2010
      Posts : 7,943
      Rep Power : 399135234
      Likes Received
      4200
      Likes Given
      5511

      Default re: Juliana Shonza alimpua Mbowe

      Quote By security guard View Post
      Katika nchi za Jumuiya ya SADC, Freeman Mbowe ndio kiongozi wa upinzani bungeni mwenye elimu ya form four(kidato cha nne).
      ndio mwenye elimu ndogo kuliko wote kiasi Juliana Shonza kushangazwa wakati wa mahojiano na Radio Uhuru FM, kama Dk.Slaa atakuwa Rais, Mbowe Waziri Mkuu ..basi Taifa litakuwa na Waziri Mkuu form four.......aibu nyingine hii mwenye taaluma ya UDJ!
      Mbona mimi nafahamu kwamba Juliana ndio malaya kuliko wote aliyewahi kutokea kuwa mwanasiasa duniani

      Haya mambo yapo tu, kwenye kila tukio kuna awali

      Na mbowe atakua awali ya elimu ndogo lakini ya ukweli na si ya kchakachua
      Kama Vipi nipotezee tu; ntakuboa....

    4. #23
      Sumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2010
      Location : Abbottabad, Hazara.
      Posts : 4,094
      Rep Power : 1370
      Likes Received
      1346
      Likes Given
      1512

      Default re: Juliana Shonza alimpua Mbowe

      Ahsante sana kwa taarifa mkuu. Kama alipata credits tatu (3) akajiendeleze.

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Cowards Die Many Times Before Their Deaths, The Valiant Never Taste Of Death But Once - Shakespeare.

    5. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,463
      Rep Power : 3276943
      Likes Received
      9323
      Likes Given
      3646

      Default re: Juliana Shonza alimpua Mbowe

      Huyu aliwezaje kuwa makamu wa mwenyekiti wa BAVICHA?
      Mwakalinga Y. R likes this.
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    6. omujubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2011
      Location : Bumbire Island
      Posts : 4,019
      Rep Power : 31833
      Likes Received
      1918
      Likes Given
      4373

      Default re: Juliana Shonza alimpua Mbowe

      Quote By activisty View Post
      juliana juliana juliana umeacha ulokole mdogo wangu?? Mama shonza wa mabibo loyola analitambua hilo?? acha kutangatanga.
      "mtu hataishi kwa mkate tu..." sasa huyu dada keshamini kuwa bila 'mkate' hakuna uhai!
      "Wise men talk because they have something to say, fools talk because they have to say something" - Plato
      “A hungry person is not a free person.” Kofi Annan


    7. Saharavoice's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2007
      Posts : 2,519
      Rep Power : 19630528
      Likes Received
      557
      Likes Given
      642

      Default re: Juliana Shonza alimpua Mbowe

      Hizi siasa za maji taka za Juliana zitam cost sana.
      Sijui ni nani kamdanganya kwamba singles za namna hii zitamtoa kisiasa.

    8. mahoza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2012
      Posts : 623
      Rep Power : 605
      Likes Received
      130
      Likes Given
      488

      Default re: Juliana Shonza alimpua Mbowe

      Hivi huyu mdada anamatatizo gani? Ushauri wsngu kwake (tulia watu wajiulize).

    9. Zamaulid's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : PANDAGI CHIZA
      Posts : 10,273
      Rep Power : 2943
      Likes Received
      3285
      Likes Given
      1883

      Default re: Juliana Shonza alimpua Mbowe

      Quote By Safari_ni_Safari View Post
      Huyu aliwezaje kuwa makamu wa mwenyekiti wa BAVICHA?
      ...baada ya kumgundua upuuzi wake ndo maana tukamsepesha!!lakini pia tulidhani atabadirika!

    10. #29
      Yegoo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2012
      Posts : 1,268
      Rep Power : 699
      Likes Received
      335
      Likes Given
      195

      Default re: Juliana Shonza alimpua Mbowe

      Huyu dada Ni Bogers kweli!! Na yule Raisi wa Madagasca na anELIMU gani!!tena alikuwa Dj
      Safari_ni_Safari likes this.

    11. mahoza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2012
      Posts : 623
      Rep Power : 605
      Likes Received
      130
      Likes Given
      488

      Default re: Juliana Shonza alimpua Mbowe

      Tulia watu wajiulize.

    12. #31
      2hery's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th May 2011
      Location : UndertheSameSun
      Posts : 1,417
      Rep Power : 806
      Likes Received
      444
      Likes Given
      68

      Default re: Juliana Shonza alimpua Mbowe

      Quote By security guard View Post
      Katika nchi za Jumuiya ya SADC, Freeman Mbowe ndio kiongozi wa upinzani bungeni mwenye elimu ya form four(kidato cha nne).
      ndio mwenye elimu ndogo kuliko wote kiasi Juliana Shonza kushangazwa wakati wa mahojiano na Radio Uhuru FM, kama Dk.Slaa atakuwa Rais, Mbowe Waziri Mkuu ..basi Taifa litakuwa na Waziri Mkuu form four.......aibu nyingine hii mwenye taaluma ya UDJ!
      toa neno kama binti unamkataa kinywani wakati moyoni ndivyo ilivyo rais ajae atatoka CDM

    13. mangikule's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2012
      Posts : 1,871
      Rep Power : 30225
      Likes Received
      375
      Likes Given
      392

      Default re: Juliana Shonza alimpua Mbowe

      Quote By security guard View Post
      Katika nchi za Jumuiya ya SADC, Freeman Mbowe ndio kiongozi wa upinzani bungeni mwenye elimu ya form four(kidato cha nne).
      ndio mwenye elimu ndogo kuliko wote kiasi Juliana Shonza kushangazwa wakati wa mahojiano na Radio Uhuru FM, kama Dk.Slaa atakuwa Rais, Mbowe Waziri Mkuu ..basi Taifa litakuwa na Waziri Mkuu form four.......aibu nyingine hii mwenye taaluma ya UDJ!
      Jamani wana CHADEMA na wakuu tunaoichukua nchi yetu! mbona huyu mnyama CCMABWEPANDE anakufa haraka hivi!! Anatupa mateke na ameanguka chali na mapovu mengi. Sogeeni mbali teke la mkata roho linaua!! mtasikia mengi!! na kuona mateke ya wakata roho!!

    14. KOMBAJR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2011
      Location : Ufipa Street
      Posts : 5,788
      Rep Power : 6653
      Likes Received
      1245
      Likes Given
      502

      Default

      Quote By security guard View Post
      Katika nchi za Jumuiya ya SADC, Freeman Mbowe ndio kiongozi wa upinzani bungeni mwenye elimu ya form four(kidato cha nne).
      ndio mwenye elimu ndogo kuliko wote kiasi Juliana Shonza kushangazwa wakati wa mahojiano na Radio Uhuru FM, kama Dk.Slaa atakuwa Rais, Mbowe Waziri Mkuu ..basi Taifa litakuwa na Waziri Mkuu form four.......aibu nyingine hii mwenye taaluma ya UDJ!
      katiba inasemaje kuhusu kiwango cha elimu kwa nafasi ya waziri mkuu?kipimo cha elimu ni vyeti au uwezo na ufanisi wa mtu?

    15. #34
      Tiba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2008
      Posts : 4,381
      Rep Power : 204554455
      Likes Received
      2782
      Likes Given
      1505

      Default re: Juliana Shonza alimpua Mbowe

      Sidhani kama habari hizi ni za kweli kuhusu elimu ya Mbowe!!! All in all, ones education does not matter in some instances but what matters is deliverables!!!! Mbona tuna PhD holders kibao na performance yao ni questionable?

      Tiba

    16. #35
      Lyimo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2006
      Posts : 3,723
      Rep Power : 26558
      Likes Received
      1928
      Likes Given
      812

      Default re: Juliana Shonza alimpua Mbowe

      Hivi kile kitabu cha Msemakweli kimeishia wapi? Na zile kesi walizosema wanamfungulia zimeyeyukia wapi? Sasa naona umeanza kuwatukana viongozi wako wa juu wa chama chako huko kwa style mpya. Hivi kwanini unapenda kumuandama Kamanda Mbowe, alikunyima nini????

      Click image for larger version. 

Name:	rajolina na membe.jpg 
Views:	175 
Size:	135.0 KB 
ID:	83753
      "Wisdom is not a product of schooling, but of the lifelong attempt to acquire it"

    17. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,463
      Rep Power : 3276943
      Likes Received
      9323
      Likes Given
      3646

      Default re: Juliana Shonza alimpua Mbowe

      Quote By security guard View Post
      Katika nchi za Jumuiya ya SADC, Freeman Mbowe ndio kiongozi wa upinzani bungeni mwenye elimu ya form four(kidato cha nne).
      ndio mwenye elimu ndogo kuliko wote kiasi Juliana Shonza kushangazwa wakati wa mahojiano na Radio Uhuru FM, kama Dk.Slaa atakuwa Rais, Mbowe Waziri Mkuu ..basi Taifa litakuwa na Waziri Mkuu form four.......aibu nyingine hii mwenye taaluma ya UDJ!
      Nadhani atakuwa hamjui Dr Jacob Zuma na elimu yake...au South Africa haimo SADC?

      Zuma was born in Nkandla, Zululand (now part of the province of KwaZulu-Natal). His father was a policeman who died when Zuma was young, and his mother a domestic worker.He received no formal schooling. As a child, Zuma constantly moved between Zululand and the suburbs of Durban in the area of Umkhumbane (near Chesterville). He has two brothers, Michael and Joseph
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    18. waubani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2012
      Posts : 470
      Rep Power : 539
      Likes Received
      128
      Likes Given
      59

      Default re: Juliana Shonza alimpua Mbowe

      Sasa kama mMbowe ni form 4 mbona amekuwa na uwezo wa kuongoza chama chenye nguvu na kuwanyima usingizi hao wenye vyama vya ma Phd feki wa CCM?

    19. KOMBAJR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2011
      Location : Ufipa Street
      Posts : 5,788
      Rep Power : 6653
      Likes Received
      1245
      Likes Given
      502

      Default

      Quote By Saharavoice View Post
      Hizi siasa za maji taka za Juliana zitam cost sana.
      Sijui ni nani kamdanganya kwamba singles za namna hii zitamtoa kisiasa.
      sijui huyu binti hana wazazi wa kumshauri hakuna mtu ambaye amewahi kuwa maarufu kwa kukashifu wengine.hizi kashfa ndo zile ambazo zinapatikana kwenye zile doc walizoiba cdm?

    20. #39
      FUSO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th November 2010
      Posts : 8,839
      Rep Power : 159046764
      Likes Received
      2819
      Likes Given
      880

      Default re: Juliana Shonza alimpua Mbowe

      Quote By activisty View Post
      juliana juliana juliana umeacha ulokole mdogo wangu?? Mama shonza wa mabibo loyola analitambua hilo?? acha kutangatanga.
      ulokole na kutafuta pesa wapi na wapi? maisha ndiyo haya; akishapata anachokitafuta atamrudia mungu.

      ila namwonea huruma huyu dada, sijui hana washauri? CHADEMA hutawaweza dada yangu unapoteza muda achana na siasa hizi huziwezi.

    21. Mr. Zero's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2007
      Posts : 6,288
      Rep Power : 85901619
      Likes Received
      1263
      Likes Given
      206

      Default re: Juliana Shonza alimpua Mbowe

      Quote By security guard View Post
      Katika nchi za Jumuiya ya SADC, Freeman Mbowe ndio kiongozi wa upinzani bungeni mwenye elimu ya form four(kidato cha nne).
      ndio mwenye elimu ndogo kuliko wote kiasi Juliana Shonza kushangazwa wakati wa mahojiano na Radio Uhuru FM, kama Dk.Slaa atakuwa Rais, Mbowe Waziri Mkuu ..basi Taifa litakuwa na Waziri Mkuu form four.......aibu nyingine hii mwenye taaluma ya UDJ!
      Hivi hata hajui kuwa tuna Rais SADC ambaye hata shule hakusoma lakini anaongoza Taifa tajiri Afrika hii.

      Nina wasiwasi huyu mtoto inaelekea hakunyonyeshwa maziwa ya mama!!
      "Mimi na Rais Kikwete hatukukutana barabarani" by Lowasa


    Page 2 of 28 FirstFirst 1234 12 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...