JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Vurugu bungeni - Mh. Lema na Nape live DW

    Report Post
    Page 1 of 4 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 77
    1. #1
      Gefu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th November 2010
      Location : Mwanakwerekwe
      Posts : 4,804
      Rep Power : 1456
      Likes Received
      1454
      Likes Given
      638

      Default Vurugu bungeni - Mh. Lema na Nape live DW

      Wana jf Mh. Lema na Nape wako live DW radio sasaivi kuhusu vurugu zilizotokea bungeni !


      Lema anadai Demokrasia inafunikwa na ccm

      Nape; wabunge wengine hawaheshimu viapo,wamekosa hoja wanatafuta namna yoyote ili kuleta fujo


      Nape; Chadema wanatoka nje ya bunge kwa ujinga wao !

      Mwandishi; CCM hawako tayari kukosolewa ndo maana wanaover react

      Lema; Siwezi kutii sheria yoyote inayo kandamiza wanyonge

      Lema; anasisitiza kinachotokea ni ukandamizaji wa demokrasia na wakitafuta fursa ya kusema wananyimwa kutokana na uchche wao
      Last edited by Gefu; 16th February 2013 at 13:31.
      Daudi Mchambuzi likes this.


    2. La Biblicana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2013
      Posts : 490
      Rep Power : 485
      Likes Received
      236
      Likes Given
      94

      Default re: Vurugu bungeni - Mh. Lema na Nape live DW

      Kwa nini wasimuite Ndugai, kwani Nape ni mbunge wa wapi? CCM nayo inatia huruma, kuwakilishwa na Nape ni sawa CDM iwakilishwe na She-Budha
      Speaker, Ndallo and MAN OF CHANGES like this.

    3. #3
      Gefu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th November 2010
      Location : Mwanakwerekwe
      Posts : 4,804
      Rep Power : 1456
      Likes Received
      1454
      Likes Given
      638

      Default re: Vurugu bungeni - Mh. Lema na Nape live DW

      Quote By La Biblicana View Post
      Kwa nini wasimuite Ndugai, kwani Nape ni mbunge wa wapi? CCM nayo inatia huruma, kuwakilishwa na Nape ni sawa CDM iwakilishwe na She-Budha
      DW wanasema wamemwita kwakuwa chama chake ndo kinashutumiwa

    4. Chasha Poultry Farm's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th June 2011
      Posts : 4,624
      Rep Power : 1643
      Likes Received
      2200
      Likes Given
      607

      Default re: Vurugu bungeni - Mh. Lema na Nape live DW

      Hivi hawa wakina nape wameisha wahi Kuona Bunge La Australia? Na Australia iko kwenye Top ten ya Nchi zenye democrasia ya hali ya juu Duniani, Austrlia huwa ni mkono na hadi wabunge wanapigana na viatu, Au Bunge la India, Nchi yenye Democrasia ya kipekee duniani,
      "You Never know how strong you are until being Strong is the ONLY option you have left."

    5. ndomyana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,463
      Rep Power : 1328
      Likes Received
      598
      Likes Given
      10

      Default re: Vurugu bungeni - Mh. Lema na Nape live DW

      Nape tiyari kajaa upepo ashawatukana chadema kua wanatoka nje sababu ya ujinga wao,. Mwandishi wa DW amemwambia nape afute hilo neno

    6. Clean9

    7. ndomyana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,463
      Rep Power : 1328
      Likes Received
      598
      Likes Given
      10

      Default re: Vurugu bungeni - Mh. Lema na Nape live DW

      Sitotii sheria yoyote bungeni inamkandamiza mnyonge huo ni msimamo wangu na familia yangu by.Godbless lema

    8. Mkoroshokigoli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 6,692
      Rep Power : 10113427
      Likes Received
      1595
      Likes Given
      680

      Default re: Vurugu bungeni - Mh. Lema na Nape live DW

      Kweli taifa halina itikadi inayotuweka pamoja,nakiri hilo,hakuna falsafa

    9. LESIRIAMU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2008
      Posts : 1,600
      Rep Power : 22445
      Likes Received
      407
      Likes Given
      11

      Default re: Vurugu bungeni - Mh. Lema na Nape live DW

      Nape nk blind. Hajui asemalo

    10. Mtego wa Noti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2010
      Location : kichakani
      Posts : 2,141
      Rep Power : 925
      Likes Received
      376
      Likes Given
      603

      Default re: Vurugu bungeni - Mh. Lema na Nape live DW

      kuliko ndugai afazali hata nape...jana ndugai alionesha jinsi alivo mtupu katika kujenga hoja mbele ya lissu na wanaharakati!
      Ncha ya mkuki haipigwi ngumi, na kina cha maji hakipimwi kwa kutia miguu yote kwenye maji!!!

    11. #10
      Sumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2010
      Location : Abbottabad, Hazara.
      Posts : 3,368
      Rep Power : 1173
      Likes Received
      946
      Likes Given
      1296

      Default re: Vurugu bungeni - Mh. Lema na Nape live DW

      Kitendo cha kuridhia Lema awawakilishe kwenye media kubwa kama ya DW tayari ni tatizo. CHADEMA wangempeleka Lissu kwasababu angalau anaonekana kuwa na hoja ya kuweza kupambana na mtu makini kama Nape.

      Lema kitakachokuwa kinaongea ni majani tu.

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Cowards Die Many Times Before Their Deaths, The Valiant Never Taste Of Death But Once - Shakespeare.

    12. agatony8l's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2010
      Posts : 441
      Rep Power : 590
      Likes Received
      100
      Likes Given
      59

      Default re: Vurugu bungeni - Mh. Lema na Nape live DW

      asanteni

    13. ndomyana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,463
      Rep Power : 1328
      Likes Received
      598
      Likes Given
      10

      Default re: Vurugu bungeni - Mh. Lema na Nape live DW

      Daa hawa chadema wanazidi kuwagalagaza ccm kwenye mijadala, jana ndugai hoi leo nape hoi kwa lema,.

      Kweli tanzania akili ndogo ya wanaccm inaongoza akili kubwa ya chadema na wananchi wengine.

    14. Nyakageni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2011
      Posts : 9,648
      Rep Power : 2487
      Likes Received
      1675
      Likes Given
      53

      Default

      Quote By Sumu View Post
      Kitendo cha kuridhia Lema awawakilishe kwenye media kubwa kama ya DW tayari ni tatizo. CHADEMA wangempeleka Lissu kwasababu angalau anaonekana kuwa na hoja ya kuweza kupambana na mtu makini kama Nape.

      Lema kitakachokuwa kinaongea ni majani tu.

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      my God! Nape naye ni makini? Uuuwiiii

    15. Deshmo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 3,275
      Rep Power : 1044
      Likes Received
      578
      Likes Given
      521

      Default Re: Vurugu bungeni - Mh. Lema na Nape live DW

      Quote By Sumu View Post
      Kitendo cha kuridhia Lema awawakilishe kwenye media kubwa kama ya DW tayari ni tatizo. CHADEMA wangempeleka Lissu kwasababu angalau anaonekana kuwa na hoja ya kuweza kupambana na mtu makini kama Nape.

      Lema kitakachokuwa kinaongea ni majani tu.

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      nepi nae ni mtu makini? Mbulula

    16. Makala Jr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th August 2011
      Location : Africa
      Posts : 3,331
      Rep Power : 14471
      Likes Received
      997
      Likes Given
      0

      Default Re: Vurugu bungeni - Mh. Lema na Nape live DW

      Sasa Nape amejua lini maana ya demokrasia na utawala bora? Yeye si alifundishwa aseme "CCM itaongoza milele"

    17. Kigoma 2015's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th September 2011
      Location : Mwanga- Kigoma
      Posts : 304
      Rep Power : 1345
      Likes Received
      68
      Likes Given
      81

      Default Re: Vurugu bungeni - Mh. Lema na Nape live DW

      mwenye link jamani, nataka niisikie online

    18. Mwanafunzimg's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Posts : 338
      Rep Power : 493
      Likes Received
      49
      Likes Given
      25

      Default

      Quote By sumu View Post
      kitendo cha kuridhia lema awawakilishe kwenye media kubwa kama ya dw tayari ni tatizo. Chadema wangempeleka lissu kwasababu angalau anaonekana kuwa na hoja ya kuweza kupambana na mtu makini kama nape.

      Lema kitakachokuwa kinaongea ni majani tu.

      Sent from my blackberry 9300 using jamiiforums
      fikiria kwa makini alafu rudi tena kuchangia nahisi utakuja na mawazo mapya yenye hekima

    19. ndiyomkuusana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2012
      Posts : 360
      Rep Power : 481
      Likes Received
      118
      Likes Given
      189

      Default Re: Vurugu bungeni - Mh. Lema na Nape live DW

      Quote By Sumu View Post
      Kitendo cha kuridhia Lema awawakilishe kwenye media kubwa kama ya DW tayari ni tatizo. CHADEMA wangempeleka Lissu kwasababu angalau anaonekana kuwa na hoja ya kuweza kupambana na mtu makini kama Nape.

      Lema kitakachokuwa kinaongea ni majani tu.

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      kaka inaonekana uwezo wako wa kufikiria ni mdogo sana, Lema ni jembe mpaka jk anamuogopa lema. matamshi ya lema yanaibua hisia za kutafuta freedom. Nape ameonewa kushindanishwa na lema , labda Nape angetafutiwa mtu kama shibuda labda wangeendana lakini lema ni jembe tena sana

    20. #19
      Hhado's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd July 2012
      Posts : 72
      Rep Power : 425
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Sumu View Post
      Kitendo cha kuridhia Lema awawakilishe kwenye media kubwa kama ya DW tayari ni tatizo. CHADEMA wangempeleka Lissu kwasababu angalau anaonekana kuwa na hoja ya kuweza kupambana na mtu makini kama Nape.

      Lema kitakachokuwa kinaongea ni majani tu.

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Nape anaumakini gani?kichwa kimoja cha mbunge wa cdm ni magamba 50 kwa hiyo lema alitosha na kuzidi

    21. Ngonini's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st September 2010
      Posts : 1,568
      Rep Power : 1399
      Likes Received
      352
      Likes Given
      42

      Default

      [QUOTE=Sumu;5705752]Kitendo cha kuridhia Lema awawakilishe kwenye media kubwa kama ya DW tayari ni tatizo. CHADEMA wangempeleka Lissu kwasababu angalau anaonekana kuwa na hoja ya kuweza kupambana na mtu makini kama Nape.

      Lema kitakachokuwa kinaongea ni majani tu.

      Umesikiliza lakini au unaongea ya kuambiwa kutoka Lumumba! Kwa taarifa yako Nape hawezi kupambana na Lema kwa hoja zinazowagusa watanzania! Nenda katafute clip usikilize kama hutaishia hukohuko usirudi tena hapa jamvini. Chadema ni makini kila mahali wanatuma mtu yeyote kujibishana na mtu yeyote wa magamba! Kwa taarifa yako usije ukalogwa kiongozi wa magamba yoyote akaomba mdaharo na Lema bora uombe mdaharo na Mbowe au Dr. Slaa kuliko Lema atakufuta kwenye ramani ya wanasiasa nchini! Kama hujui Lema ndiyo mwiba wa magamba kamuulize hata mwenyekiti wako. Lema hawezi kubadilishwa kwa pesa kwa kitisho cha kufungwa jera wala kuuawa! Chadema bila Lema siyo chadema ya kweli!


    Page 1 of 4 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...