JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Picha: Rais Kikwete akagua ujenzi wa Daraja Mto Malagarasi... Kikwete Bridge!

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 36
    1. nngu007's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2010
      Posts : 14,816
      Rep Power : 840624
      Likes Received
      4723
      Likes Given
      585

      Default Picha: Rais Kikwete akagua ujenzi wa Daraja Mto Malagarasi... Kikwete Bridge!






















































      Rais Jakaya Kikwete leo amefanya ziara ya siku moja mkoani Kigoma na kukagua maendeleo ya Ujenzi wa daraja la Kikwete katika Mto Malagarasi wilayani Uvinza mkoani Kigoma.




      Rais Kikwete alitembelea daraja hilo na kuzungumza na wananchi wa eneo jirani na daraja hilo na kuwataka walitumie vyemka katika kuwaletea maendeleo ikiwa ni pamoja na kutumia ardhi yao kwa kilimo na si kuiuza kwa watu wengine.




      Kikwete amewaambia wakazi hao kuwa wasikubali kulubuniwa na wageni wanaokuja kama wawekezaji na kununua maelfu ya hekta za ardhi yao.


      Picha na Father Kidevu Blog



      Rais Jakaya Kikwete akizungumza na wananchi wa Uvinza mkoani Kigoma wakati akiwa njiani kwenda kukagua ujenzi wa daraja la Kikwete kwenye mto Maragarasi mkoani humo leo mchana
      Wananchi na wafanyakazi wa kampuni ya Hanil Engeneering ya Korea wakimsubiri Rais Kikwete kwenye ifisi ya mradi wa ujenzi wa barabara hiyo.
      Rais Jakaya Kikwete akimsalimia Waziri wa Kilimo na Chakula Injinia Christopher Chiza baada ya kuwasili kwenye Ofisi za mradi wa ujenzi wa Daraja la Kikwete kwenye mto Maragarasi mkoani Kigoma. Kushoto ni Mkuu wa Wilaya ya Kasulu Danih Makanga
      Rais Kikwete akiwasalimia wafanyakazi wa kampuni ya Hanil ya Korea. Kushoto ni Mkuu wa Wilaya ya Uvinza Khadija Nyembo na wapili ni DC wa Kasulu Danih Makanga.
      Meneja Mradi wa Ujenzi dsaraja la Kikwete katika mto Maragarasi mkoani Kigoma, Crispinas Ako (aliyevyoosha mkono) akimpatia maelezo Rais Jakaya Kikwete kuhusu maendeleo ya ujenzi wa mradi huo alipotembelea leo
      Daraja linalotumiwa na treni kwenye mto Maragarasi ambako pembeni yake ndiko linalojengwa litakalotumiwa na magari kutoka Tabora kwenda Kigoma
      Rais Jakaya Kikwete (kushoto) akikagua ujenzi wa darala la Kikwete kwenye mto Maragarasi mkoani Kigoma leo.
      Msafara wa Rais Kikwete ukipita kwenye darala la Kikwete ambalo ujenzi wake unaedelea kwenye mto Maragarasi mkoani Kigoma
      Rais Kikwete akizungumza na wananchi wa Maragalasi baada ya kukagua ujenzi wa daraja la Kikwete katika mto Maragalasi leo.

      Last edited by nngu007; 4th February 2013 at 20:06.
      Invisible, Ng'azagala and Mingoi like this.


    2. nngu007's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2010
      Posts : 14,816
      Rep Power : 840624
      Likes Received
      4723
      Likes Given
      585

      Default re: Picha: Rais Kikwete akagua ujenzi wa Daraja Mto Malagarasi... Kikwete Bridge!

      Kuna MKAPA BRIDGE; HILI ni KIKWETE BRIDGE... Anajenga 3; Yatakuwa na MAJINA GANI???
      SIONA NYERERE na MWINYI wakijipa MAJINA MAJENGO au MADARAJA MUHIMU... Kuna MKAPA BUILDING

      Nyerere alipata baada ya KUFARIKI na hiyo NDIO NCHI NYINGI wanavyofanya; Ukiondoa KENYA UH LALA !!!
      Asprin and Dotworld like this.

    3. Kiranga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Posts : 21,448
      Rep Power : 17072683
      Likes Received
      10844
      Likes Given
      2141

      Default re: Picha: Rais Kikwete akagua ujenzi wa Daraja Mto Malagarasi... Kikwete Bridge!

      Hao jamaa wenye mabango mabango yao yameandikwaje?
      Proverbs 23:9 Speak not in the ears of a fool: for he will despise the wisdom of thy words.

    4. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 45,609
      Rep Power : 159023063
      Likes Received
      14819
      Likes Given
      1237

      Default re: Picha: Rais Kikwete akagua ujenzi wa Daraja Mto Malagarasi... Kikwete Bridge!

      Hivi huyo mjeshi kazi yake hasa ni ipi? Kumlinda rais au?

      Manake hapo kasimama utadhani mlinzi vile...
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    5. nngu007's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2010
      Posts : 14,816
      Rep Power : 840624
      Likes Received
      4723
      Likes Given
      585

      Default re: Picha: Rais Kikwete akagua ujenzi wa Daraja Mto Malagarasi... Kikwete Bridge!

      Quote By Kiranga View Post
      Hao jamaa wenye mabango mabango yao yameandikwaje?
      Naona NI MALALAMISHI YAO DHIDI YA HIYO BARABARA; Hakuna MWANDISHI MPENZI wa CCM aliyewapiga PICHA hao WANANCHI kwa UKARIBU na KUSOMA HIVYO VIPEPERUSHI...

      DEMOCRACY in the HIGHEST STAGE --- is DECTATORSHIP!!!

    6. Clean9

    7. nngu007's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2010
      Posts : 14,816
      Rep Power : 840624
      Likes Received
      4723
      Likes Given
      585

      Default re: Picha: Rais Kikwete akagua ujenzi wa Daraja Mto Malagarasi... Kikwete Bridge!

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Hivi huyo mjeshi kazi yake hasa ni ipi? Kumlinda rais au?

      Manake hapo kasimama utadhani mlinzi vile...

      Yeye HUWA SIO MLINZI wa RAIS ni MSAIDIZI wa RAIS kwa MASUALA ya ULINZI ni Kama wa US HUWA ana OFISA wa JESHI MWENYE BRIEFCASE YENYE BUTTON's KUASHIRIA KUTUMIA NUCLEA BOMB; Sasa HUYU wa KWETU ana VIKARATASI vya KUASHIRIA JESHI KUTUMIKA kama RAIS HAYUKO DAR... TUNAITA MPAMBE... lakini SIO PRESIDENT BODYGUARD
      Lakini SEHEMU NYINGINE anatumika KUGUSHI sababu ya MAGWANDA!!!!

    8. Mzalendo80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2010
      Location : Magogoni, Tanganyika
      Posts : 2,301
      Rep Power : 1026
      Likes Received
      836
      Likes Given
      1588

      Default re: Picha: Rais Kikwete akagua ujenzi wa Daraja Mto Malagarasi... Kikwete Bridge!

      Kikwete amewaambia wakazi hao kuwa wasikubali kulubuniwa na wageni wanaokuja kama wawekezaji na kununua maelfu ya hekta za ardhi yao.
      Yeye na Pinda wameuza hekta ngapi mpaka sasa? Oooh Nilisahau kuwa kiwanda cha uongo kipo Magogoni
      The CCM is a crime syndicate, Most members and MPs of CCM are corrupt. No conceince, No brains no nothing, just bunches of criminal and theft. Corruption cost mlalahoi in de street.

    9. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 45,609
      Rep Power : 159023063
      Likes Received
      14819
      Likes Given
      1237

      Default re: Picha: Rais Kikwete akagua ujenzi wa Daraja Mto Malagarasi... Kikwete Bridge!

      Quote By nngu007 View Post

      Yeye HUWA SIO MLINZI wa RAIS ni MSAIDIZI wa RAIS kwa MASUALA ya ULINZI ni Kama wa US HUWA ana OFISA wa JESHI MWENYE BRIEFCASE YENYE BUTTON's KUASHIRIA KUTUMIA NUCLEA BOMB; Sasa HUYU wa KWETU ana VIKARATASI vya KUASHIRIA JESHI KUTUMIKA kama RAIS HAYUKO DAR... TUNAITA MPAMBE... lakini SIO PRESIDENT BODYGUARD
      Lakini SEHEMU NYINGINE anatumika KUGUSHI sababu ya MAGWANDA!!!!
      Wa Marekani huwa simuoni kila sehemu kama huyu wa CCM
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    10. nngu007's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2010
      Posts : 14,816
      Rep Power : 840624
      Likes Received
      4723
      Likes Given
      585

      Default re: Picha: Rais Kikwete akagua ujenzi wa Daraja Mto Malagarasi... Kikwete Bridge!

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Wa Marekani huwa simuoni kila sehemu kama huyu wa CCM

      America wana system TOFAUTI ya SECURED PROTOCOL Sisi na ni NCHI NYINGI za KIAFRIKA zinafuata bado the OLD COLONIAL SYSTEM ya MAIN SECURITY OFFICER anavaa KIJESHI ILI Wakiwa Safarini NJE ya NCHI hawapatiwi USUMBUFU kama KUVAA KIRAIA; USA wao Wanavaa KIRAIA Wanakuwa kama DIPLOMATIC BAG HOLDERS...

      Na Unajua ENTOURAGE zao za RAIS wa US ni kama watu 100 au zaidi wanasafiri nae sio sisi WAAFRIKA tukiwa na 20 BAJETI YOOOTE YA SERIKALI inakuwa IMELIWA KUWATUNZA HAO WAJAMAA
      CHIGANGA likes this.

    11. Mzalendo80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2010
      Location : Magogoni, Tanganyika
      Posts : 2,301
      Rep Power : 1026
      Likes Received
      836
      Likes Given
      1588

      Default re: Picha: Rais Kikwete akagua ujenzi wa Daraja Mto Malagarasi... Kikwete Bridge!

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Wa Marekani huwa simuoni kila sehemu kama huyu wa CCM
      Ni kupeana ulaji mkuu, huu ni ufisadi mwengine wa kipuuzi wa kutafuna tax zetu. Au kwa namna nyingi amekuwa mke kila sehemu anapokuwa fastjet lazima na yeye awepo hata chooni nafikiri wanaingia pamoja na kulala pamoja kwa ufupi ni mapacha
      The CCM is a crime syndicate, Most members and MPs of CCM are corrupt. No conceince, No brains no nothing, just bunches of criminal and theft. Corruption cost mlalahoi in de street.

    12. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 45,609
      Rep Power : 159023063
      Likes Received
      14819
      Likes Given
      1237

      Default re: Picha: Rais Kikwete akagua ujenzi wa Daraja Mto Malagarasi... Kikwete Bridge!

      Quote By nngu007 View Post

      America wana system TOFAUTI ya SECURED PROTOCOL Sisi na ni NCHI NYINGI za KIAFRIKA zinafuata bado the OLD COLONIAL SYSTEM ya MAIN SECURITY OFFICER anavaa KIJESHI ILI Wakiwa Safarini NJE ya NCHI hawapatiwi USUMBUFU kama KUVAA KIRAIA; USA wao Wanavaa KIRAIA Wanakuwa kama DIPLOMATIC BAG HOLDERS...

      Na Unajua ENTOURAGE zao za RAIS wa US ni kama watu 100 au zaidi wanasafiri nae sio sisi WAAFRIKA tukiwa na 20 BAJETI YOOOTE YA SERIKALI inakuwa IMELIWA KUWATUNZA HAO WAJAMAA
      Sasa huyo mjeda wa Kikwete anabeba silaha na yeye?
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    13. nngu007's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2010
      Posts : 14,816
      Rep Power : 840624
      Likes Received
      4723
      Likes Given
      585

      Default re: Picha: Rais Kikwete akagua ujenzi wa Daraja Mto Malagarasi... Kikwete Bridge!

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Sasa huyo mjeda wa Kikwete anabeba silaha na yeye?
      Yeye ni DOCUMENTATIONS... Rais akiwa NJE ya Dar na kuna MATATIZO na ANAHITAJI JESHI -- HUYO JAMAA NDIO ANARUHUSA YA KUPIGA HOT LINE KWA MKUU WA MAJESHI; Nadhani MTWARA JWTZ walikwenda MITAANI KUTULIZA HALI kama SIKOSEI; RAIS alikuwa NJE ya NCHI -- ILE TRIP ya UFARANSA; USWIS kwahiyo aliyewasiliana na JWTZ alikuwa ni HUYO JAMAA na kupeleka DIRECTIVES to MKUU WA MAJESHI GENERAL Whatever...
      Shamwile likes this.

    14. BINARY NO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2011
      Posts : 930
      Rep Power : 621
      Likes Received
      245
      Likes Given
      73

      Default re: Picha: Rais Kikwete akagua ujenzi wa Daraja Mto Malagarasi... Kikwete Bridge!

      Dah! mie nimewapenda hao wanafunzi full yeboyebo
      Shamwile likes this.

    15. Dotworld's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2011
      Posts : 3,279
      Rep Power : 89807
      Likes Received
      2336
      Likes Given
      2497

      Default re: Picha: Rais Kikwete akagua ujenzi wa Daraja Mto Malagarasi... Kikwete Bridge!

      Quote By Kiranga View Post
      Hao jamaa wenye mabango mabango yao yameandikwaje?
      Mkuu Kiranga .. bila shaka yatakuwa ni mabango ya kumpongeza na kumsifia! ... alafu inaonekana kama imekuwa staged ...

      Mabango yote yanafanana ukubwa, wino, maandishi (muandiko) as if yameandikwa na watu wa Ikulu na hao jamaa (wananchi) waliochoka wakakabidhiwa ili wayaonyeshe! .. ionekane kuwa hata watu wa chini wanamuunga mkono! ... pathetic!

      Waliobeba mabango hawajui hata kilichoandikwa humo! ... mabango yote yameandikwa na mtu mmoja!, Maka peni Moja! Mwandiko mmoja!


      Dduhsi itnuhn kose kiri itda ---> 뜻이 있는 곳에 길이 있다

    16. Dotworld's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2011
      Posts : 3,279
      Rep Power : 89807
      Likes Received
      2336
      Likes Given
      2497

      Default re: Picha: Rais Kikwete akagua ujenzi wa Daraja Mto Malagarasi... Kikwete Bridge!

      Compare & Contrast











      Dduhsi itnuhn kose kiri itda ---> 뜻이 있는 곳에 길이 있다

    17. Kiranga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Posts : 21,448
      Rep Power : 17072683
      Likes Received
      10844
      Likes Given
      2141

      Default re: Picha: Rais Kikwete akagua ujenzi wa Daraja Mto Malagarasi... Kikwete Bridge!

      Quote By Dotworld View Post
      Mkuu Kiranga .. bila shaka yatakuwa ni mabango ya kumpongeza na kumsifia! ... alafu inaonekana kama imekuwa staged ...

      Mabango yote yanafanana ukubwa, wino, maandishi (muandiko) as if yameandikwa na watu wa Ikulu na hao jamaa (wananchi) waliochoka wakakabidhiwa ili wayaonyeshe! .. ionekane kuwa hata watu wa chini wanamuunga mkono! ... pathetic!

      Waliobeba mabango hawajui hata kilichoandikwa humo! ... mabango yote yameandikwa na mtu mmoja!, Maka peni Moja! Mwandiko mmoja!


      Siyo protest?

      Utajuaje bila kusoma?
      Proverbs 23:9 Speak not in the ears of a fool: for he will despise the wisdom of thy words.

    18. Doppelganger's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th December 2012
      Location : Here, there & everywhere
      Posts : 1,284
      Rep Power : 3075942
      Likes Received
      279
      Likes Given
      87

      Default re: Picha: Rais Kikwete akagua ujenzi wa Daraja Mto Malagarasi... Kikwete Bridge!

      Kuna wakati rais anapaswa atofautishe ziara za kichama na zile zigusazo maendeleo kwa jumla...ni mradi wa maendeleo wa taifa na si chama...

    19. good2015's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2013
      Posts : 891
      Rep Power : 556
      Likes Received
      100
      Likes Given
      15

      Default re: Picha: Rais Kikwete akagua ujenzi wa Daraja Mto Malagarasi... Kikwete Bridge!

      they will never see. and still pretending Kikwete hajafanya lolote. Akili za kushikiwa.

    20. diwan's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 134
      Rep Power : 448
      Likes Received
      34
      Likes Given
      53

      Default re: Picha: Rais Kikwete akagua ujenzi wa Daraja Mto Malagarasi... Kikwete Bridge!

      Wananchi wasiuze ardh ipi? Uvinza hasa lukufu ndio maeneo mazuri kwa kilimo yeye Mh na mkewe wanamiliki maeneo hapo. Inawezekana hata hyo ziara nia yake ilikuwa kuona mashamba yake.

    21. Ng'azagala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th June 2008
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,144
      Rep Power : 849
      Likes Received
      122
      Likes Given
      477

      Default re: Picha: Rais Kikwete akagua ujenzi wa Daraja Mto Malagarasi... Kikwete Bridge!

      daraja limetulia

    22. Kansime

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...