JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Zitto: CCM inachonganisha viongozi wa CHADEMA

    Report Post
    Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
    Results 41 to 60 of 116
    1. Karibuni masijala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th September 2012
      Posts : 409
      Rep Power : 597
      Likes Received
      125
      Likes Given
      0

      Default Zitto: CCM inachonganisha viongozi wa CHADEMA

      Wanabodi heshima kwenu,

      Mhe. Mbunge na Naibu Katibu Mkuu kwa taarifa zilizonukuliwa na vyombo vya habari na Mitandao ya Kijamii kuhusika kukihujumu chama. Ambazo zilijadiliwa na Mkutano kwa agenda ya Mengine amezijibu kwa kusema ni mbinu ya CCM kuwachonganisha ili Kuivuruga CHADEMA.

      Source: Magazeti ya leo
      Zitto awasha moto mpya CHADEMA

      Imeandikwa na Bakari Kimwanga, Kigoma | Mtanzania | Jan 31, 2013

      MBUNGE wa Kigoma Kaskazini, Zitto Kabwe (Chadema), amevunja ukimya kuhusu hatima yake ya kisiasa ndani ya chama hicho. Amesema kwamba, hivi sasa ndani na nje ya Chadema kuna kundi la watu ambalo limekuwa likipika fitna na majungu ya kuwagombanisha viongozi wa chama hicho.

      Kwa mujibu wa Zitto, kundi hilo limekuwa likifanya mradi huo kwa lengo la kutaka kutimiza maslahi yao binafsi kuliko kukisaidia chama.

      Zitto, ambaye pia ni Naibu Katibu Mkuu wa Chadema, aliyasema hayo mjini hapa jana, alipokuwa akihutubia mamia ya wananchi katika mkutano wa hadhara uliofanyika katika Viwanja vya Cine Atlas, Ujiji, mkoani Kigoma.

      Pamoja na uwepo wa makundi hayo, alisema nia yake ya kugombea urais mwaka 2015 itabaki kuwa ndani ya Chadema na siyo chama kingine kama baadhi ya watu wanavyosema.

      “Hakuna ugomvi ndani ya Chadema, bali kuna kupishana mitazamo na hili ni jambo la kawaida katika taasisi yoyote ya kisiasa inayoamini katika misingi ya utawala bora.

      “Nataka kuwaambia kwamba hakuna migogoro Chadema, ila kuna watu wachache ambao wamekuwa wakiwagombanisha viongozi wa chama chetu. Binafsi sina ugomvi na mtu yeyote, ila kutokana na ubinafsi wa baadhi ya watu, watu hao wanakiweka chama katika taswira ambayo haijengi.

      “Kama ni urais wa Zitto, Mungu akipenda utatokana na Chadema na hautatoka nje ya chama hiki. Kama kuna matatizo ya ndani ya chama, tutayamaliza na kama kuna jambo zito, nitarudi kwenu wananchi wangu ili mniambie ni nini cha kufanya.

      “Katiba yetu imeweka misingi mizuri sana, hasa katika kutatua matatizo yetu na hii tutaitumia katika kuyamaliza, ingawa zipo juhudi za watu ambao wamekuwa wakipandikiza chuki.

      “Leo Chadema ikipasuka kwa migogoro, nawaambieni wana Kigoma wenzangu, kwamba katu hakitatokea chama kingine cha upinzani chenye nguvu kwa muda wa miaka ishirini ijayo.

      “Kama urais upo, basi utatoka ndani ya chama hiki nilichopo na siyo nje, hasa kwa kusukumwa na mipango ya Mungu,” alisema Zitto.

      Akizungumzia maendeleo ya Mkoa wa Kigoma tangu upinzani ulipoingia, alisema hatua hiyo imekuja kutokana na wananchi wa mkoa huo kuyakubali mageuzi ya dhati.

      Alisema kwamba, baada ya wananchi kuyakubali mabadiliko ya kisiasa, Serikali ya CCM ilihakikisha inafanya kila jitihada za kutaka kuwagawa wananchi wa mkoa huo, kwa kuwa iliamini ndiyo njia ya kuwafanya wakipende chama hicho.

      “Upinzani ni asili ya Kigoma, ila ninataka kusema hata hawa wabunge wa NCCR-Mageuzi wote walikuwa ni vijana wa chama chetu. Lakini kutokana na ugomvi wetu wa kipuuzi, wakaona ni bora watafute ubunge kwa kukimbilia NCCR-Mageuzi.

      “Hata hivyo, pamoja na Serikali kuifungua Kigoma kimaendeleo, hali hii imetokana na uwezo wetu wabunge wa mkoa huu bila kujali itikadi za vyama vyetu, kwani kila mara tumekuwa tukiwabana mawaziri kwa lengo la kuharakisha huduma za maendeleo katika mkoa wetu,” alisema.

      Katika hatua nyingine, alitangaza mbele ya mkutano huo, kwamba atawalipia ada wanafunzi wote waliofaulu kwenda kidato cha kwanza katika shule za Serikali, hasa wa Kata ya Kagera, ambayo inaongozwa na Chadema.

      “Niliahidi kwamba, kama kuna kata itafanya vizuri kwa kuwa na viongozi wote wa Chadema kuanzia mtaa hadi udiwani, nitatoa zawadi na leo hii ninatangaza kulipa ada kwa wanafunzi wote wa kata hii kwa mwaka mzima,” alisema Zitto na kushangiliwa.
      Wanajamvi kuna Ukweli katika hili? Mhe. Anasingiziwa?
      Last edited by Karibuni masijala; 31st January 2013 at 08:09.

    2. Movie-Date

    3. kibugumo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th June 2011
      Location : arusha
      Posts : 894
      Rep Power : 1050
      Likes Received
      125
      Likes Given
      80

      Default Re: Zitto: CCM inachonganisha viongozi wa CHADEMA

      Nathubutu kusema,tishio namba moja la ccm ni dr slaa,mwanachadema mwingine makini sana ni jj mnyika.

    4. Kurunzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2009
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 3,063
      Rep Power : 1190
      Likes Received
      623
      Likes Given
      295

      Default

      Quote By Ben Saanane View Post
      This is the peak of hypocritical-deception.

      People are scheming for mass sympathy. They are playing a game of ''give a baby some candy so as to collect the knife in his hand''.
      Baada ya kukusanya visu unafijiri nini kuitatokea baadaye na je ataweza kukusanya kwa wote?
      Ben Saanane likes this.

    5. Manyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2011
      Posts : 3,233
      Rep Power : 1102
      Likes Received
      580
      Likes Given
      383

      Default Re: Zitto: CCM inachonganisha viongozi wa CHADEMA

      Quote By Mkeshaji View Post
      Halafu hili la urais si alisema mwaka huu hatalizungumzia tena?
      Kweli kasuku ni kasuku tu.

      "Nitalipia ada wanafunzi wote waliofaulu kwenda kidato cha kwanza katika kata ya Kagera". Hili nalo alihitaji kujitangaza hadharani? Mbona hasemi hao wanafunzi wako wangapi?

      Ada yenyewe sh. 20,000/-. tu.Mbona hata mimi nalipia wanafunzi 20 kila mwaka kule kijijini kwe

      Halafu hayo mambo kama walishayamaliza ndani ya chama, kwa nini anayafufua tena?

      Nimeamini huyu jamaa anapenda sifa za kijinga. Au ana lake jambo.
      Ha ha haaa, mbona na wewe unajitangaza katika hadhara ya JF? Kweli Nyani haoni kundule, ila elewa kuwa, pamoja na chuki zote, vijana wengi waliipenda CDM kwa sababu ya ZZK na kwa sasa kwa sababu ya Dr. W. Silaa!. Punguzeni chuki na majungu!

    6. #44
      mpk's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2012
      Posts : 1,090
      Rep Power : 122578
      Likes Received
      892
      Likes Given
      50

      Default Zitto: CCM inatuchonganisha!

      Naibu Katibu mkuu wa Chadema Zitto Kabwe aliyeweka kambi jimboni kwake amesema Ccm inatumia kakikundi kadogo ndani ya chama kuwachonganisha.

      Amesema pia kuwa anaweza asigombee nafasi yoyote ndani ya chama lakini atabaki kuwa mwaminifu sana kwa chama chake.

      Amesema ameweka kambi jimboni kuwadhibiti Ccm wasiwapotoshe wapiga kura wake.

      Pia ameawataka viongozi wa chama jimboni mwake kutomtegemea yeye peke yake kujenga chama.


      SOURCE: Tanzania Daima ingawa RFA walmelichakachua katika kulisoma.

    7. #45
      MTK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th April 2012
      Posts : 1,924
      Rep Power : 4773
      Likes Received
      696
      Likes Given
      629

      Default Re: Zitto: CCM inatuchonganisha!

      Quote By mpk View Post
      Naibu Katibu mkuu wa Chadema Zitto Kabwe aliyeweka kambi jimboni kwake amesema Ccm ianutumia kakikundi kadogo ndani ya chama kuwachonganisha.

      Amesema pia kuwa anaweza asigombee nafasi yoyote ndani ya chama lakini atabaki kuwa mwanifu sana kwa chama chake.

      Amesema ameweka kambi jimbo kuwadhibiti Ccm wasiwapotoshe wapiga kura wake.

      Pia ameawataka viongozi wa chama jimboni mwake kutomtegemea yeye peke yake kujenga chama.


      SOURCE: Tanzania Daima ingawa RFA walmelichakachua katika kulisoma.

      Ni wazi kwamba CCM wana maslahi katika sintofahamu zinazoendelea ndani ya CDM; Adui yako muombee njaa au sio?! Jambo la msingi ni kuhakikisha wana CDM hususani viongozi wa kutegemewa kama ZZK wasifanye jambo lolote linalowapa mwanya CCM kujipenyeza na kukoleza misuguano ndani ya CDM.

      CCM ni kama mafisi walamizoga wanavizia mkono udondoke waudake wakimbie nao!! msiwape nafasi hata finyu kiasi gani; huu ni kama mchezo wa mpira; One mistake one goal; they will always try to capitalize on CDM's own mistakes.

    8. Deshmo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 3,578
      Rep Power : 1117
      Likes Received
      641
      Likes Given
      661

      Default Re: Zitto: CCM inatuchonganisha!

      Hilo tunalifahamu Mh ZZK,kuweni makini

    9. GalaxyS3's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 45
      Rep Power : 411
      Likes Received
      39
      Likes Given
      39

      Default Wapi Ben Saanane na ushahidi wake?

      Ben Saanane,

      Ulikuja jukwaani ukamshutumu ZZK kuwa alikuwa kiongozi wa kundi la wasaliti wa CDM ambalo wewe mwenyewe ulikuwa mshiriki. Ukaliambia jukwaa la JF kuwa una ushahidi wa mambo yote uliyokuwa umeyasema juu shutuma ulizotoa.

      Mwenyekiti wa BAVICHA katika taarifa yake kwa ya vyombo vya habari baada ya kikao kilicho fukuza "masalia" alise wewe Ben Saanane umesamehewa kwa sababu umekiri makosa na umeomba msamaha kwa kumchafua kiongozi mwandamizi wa CDM (hakutajwa jina ila kila anaefuatilia JF anamjua ni nani, walisoma post zako). Siku ya pili ukaja ukapinga hapa JF kwa kutaja jina kuwa hujawahi wala hutawahi kumuomba msamaha ZZK kwa sabab huna kosa lolote ulimfanyia ZZK, jambo linaloonesha kimisingia ni kweli ulikuwa na ushahidia wa kutosha katika shutuma zako kwa ZZK.

      Yaliyojiri juzi yamejiri na wana JF wameyasikia, kila mmoja moyoni anajiuliza hivi hili suala la ZZK na ushahidi wa Ben Saanane ulipolekwa CDM limeishia vipi? Inawezeka kukawa na ushahidi wa uhakika(kiasi cha kupingana na mwenyekiti wako wa BAVICHA juu ya wewe kuomba msamaha) wa sauti na video wa ndugu ZZK akisaliti chama halafu CDM wakamuacha hivi hivi tu?

      Hebu tufanunulie au nifafanulie hili jambo limekuaje ndugu Saanane!

      Je, hivi ni kweli ulipeleka ushahidi wako wa uhakika ndani ya chama?
      Je, CDM kimetupilia mbali au kudharau ushahidi wako?
      Je, kuna mchakato wowote unaendelea ndani ya chama kuhusu shutuma zako hizi kubwa kubwa kwa ndugu ZZK?
      Je, bado uko katika msimamo ule ule kuwa ZZK ni msaliti na alikuwa kiongozi wako katika usaliti?
      Je, kwa nini usiuweke ushahidi hapa JF kama ulivyo weka shutuma hasa ukizingatia kuwa chama hakija chukua hata hatua ya kumjadili mtuhumiwa ZZK?
      Je, wewe kama mwana CDM unaemini katika mabadiliko ya kweli unalionaje hili suala ya ndugu ZZK kubaki ndani ya CDM ilihali wewe una ushahidi usio na mashaka kuwa anakisaliti chama?


      Ben,
      Ulikuja hapa JF ukayaanzisha na ukatueleza haya mambo, hebu yamalize basi. La sivyo picha inageuka, tena inageuka sana. Wewe unakuwa ndio msaliti(tena usaliti wa aina mbaya kabisa) na ZZK anachukua ushujaa na pongezi zote wana JF walizokupa hapa jukwaani.


      Zitto,
      Ndugu naomba nikuulize swali. Kama yote aliyosema Ben Saanane juu yako si ya kweli na amekusingizia shutuma zote, na msingi wa kusamehewa kwake BAVICHA ni kuomba msamaha kwa makosa yake yote ikiwemo kukushutumu wewe, na ndugu Saanane amepinga hapa JF kuwa hajawahi kuomba wala hatawahi kukuomba msamaha juu ya suala la kukushutumu kuwa kiongozi wa masalia, mbona huyu kijana hajachukuliwa hatua yoyote na chama? mbona vijana wenzake walio toa shutuma dhidi ya viongozi wengine wamechukuliwa hatua na chama?


      Hebu tufafanulieni hili jambo, mmoja kati yenu hatakiwi aendelee kuwepo CMD, ila nyote bado mpo CDM!! Kuna jambo haliko sawa hapo.


      Huu ufa tuuzibe leo, kabla hujamuangukia mtu halafu ukatulazimu tujenge ukuta.

    10. nyabhingi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 6,603
      Rep Power : 37086123
      Likes Received
      2112
      Likes Given
      3371

      Default Re: Wapi Ben Saanane na ushahidi wake?

      kimya cha Ben ni cha busara zaidi,.tusahau ya nyuma and let's move on,amekata matawi na mzizi umebaki wenyewe tu,hauna madhara
      No bullet can stop us now, we neither beg nor we won't bow;
      Neither can be bought nor sold
      .

    11. jerrytz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2012
      Posts : 1,483
      Rep Power : 699
      Likes Received
      295
      Likes Given
      1232

      Default Re: Zitto: CCM inachonganisha viongozi wa CHADEMA

      kwa Zitto kilichopo CDM ni kutofautiana mtazamo kwa wengine huo ugomvi!

    12. Cheche Mtungi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2010
      Location : POPOTE NIPO
      Posts : 1,896
      Rep Power : 1232
      Likes Received
      353
      Likes Given
      477

      Default Re: Zitto: CCM inachonganisha viongozi wa CHADEMA

      Quote By asigwa View Post
      Yawezekana ikawa kweli...ila ZITTO ana matatizo binafsi ambayo CCM wana take advantage...japo siamini kama ni msaliti ndani ya chama........
      Humjui ZITTO wewe?huyu dogo ameshanunuliwa muda mrefu sana,ni ndumila kuwili,kuna watu wanamtumia huyu.
      Sometimes I smile to hide Pain!

    13. #51
      Ritz's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Location : Republic of Nauru
      Posts : 31,829
      Rep Power : 78548428
      Likes Received
      14531
      Likes Given
      2030

      Default Re: Wapi Ben Saanane na ushahidi wake?

      Sarakasi za Chadema zimeanza tena.

    14. Curriculum Specialist's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2007
      Posts : 2,737
      Rep Power : 7234
      Likes Received
      744
      Likes Given
      232

      Default Re: Zitto: CCM inachonganisha viongozi wa CHADEMA

      mimi namtakia Zitto afya njema, na aendelee kukijenga chama kama anavyosema! Wanachadema tunampenda Zitto Kabwe sana labda ndo maana tunaumia sana kwa maneno tunayoyasikia!

    15. MTAZAMO's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 8th February 2011
      Location : KAISHO-KYERWA
      Posts : 8,517
      Rep Power : 191749669
      Likes Received
      5538
      Likes Given
      11066

      Default Re: Wapi Ben Saanane na ushahidi wake?

      Tunajisumbua,watu wanajua nini wanafanya hapa tunapiga mayowe tu.
      GalaxyS3 likes this.
      "TANZANIA NI NCHI YENYE KILA KITU ISIPOKUWA WATANZANIA" BY AKENAJO JF MEMBER

    16. Yericko Nyerere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : Kigamboni, DSM
      Posts : 12,138
      Rep Power : 79548677
      Likes Received
      8390
      Likes Given
      451

      Default

      Quote By Ben Saanane View Post
      This is the peak of hypocritical-deception.

      People are scheming for mass sympathy. They are playing a game of ''give a baby some candy so as to collect the knife in his hand''.
      Thank you God!

      Chama kimeyashinda Mauti!

      In Chadema we trust.

    17. CHUAKACHARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 5,111
      Rep Power : 8139
      Likes Received
      1728
      Likes Given
      1342

      Default Mheshimiwa zitto:

      Ni faraja kuwa umeona ukweli na kuwatambua wabaya wa CHADEMA. Mpende adui, na ukimjua dui wako huwa hakusumbui. Ni vema umeuambia umma kuwa hakuna mgogoro CHADEMA bali ni hali ya demokrasia, maana watu walikuwa wanakuelewa vibaya. Kweli umekomaa! Bravo!!!!!!!!!!!!!

    18. Yericko Nyerere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : Kigamboni, DSM
      Posts : 12,138
      Rep Power : 79548677
      Likes Received
      8390
      Likes Given
      451

      Default

      Quote By GalaxyS3 View Post
      Ben Saanane,

      Ulikuja jukwaani ukamshutumu ZZK kuwa alikuwa kiongozi wa kundi la wasaliti wa CDM ambalo wewe mwenyewe ulikuwa mshiriki. Ukaliambia jukwaa la JF kuwa una ushahidi wa mambo yote uliyokuwa umeyasema juu shutuma ulizotoa.

      Mwenyekiti wa BAVICHA katika taarifa yake kwa ya vyombo vya habari baada ya kikao kilicho fukuza "masalia" alise wewe Ben Saanane umesamehewa kwa sababu umekiri makosa na umeomba msamaha kwa kumchafua kiongozi mwandamizi wa CDM (hakutajwa jina ila kila anaefuatilia JF anamjua ni nani, walisoma post zako). Siku ya pili ukaja ukapinga hapa JF kwa kutaja jina kuwa hujawahi wala hutawahi kumuomba msamaha ZZK kwa sabab huna kosa lolote ulimfanyia ZZK, jambo linaloonesha kimisingia ni kweli ulikuwa na ushahidia wa kutosha katika shutuma zako kwa ZZK.

      Yaliyojiri juzi yamejiri na wana JF wameyasikia, kila mmoja moyoni anajiuliza hivi hili suala la ZZK na ushahidi wa Ben Saanane ulipolekwa CDM limeishia vipi? Inawezeka kukawa na ushahidi wa uhakika(kiasi cha kupingana na mwenyekiti wako wa BAVICHA juu ya wewe kuomba msamaha) wa sauti na video wa ndugu ZZK akisaliti chama halafu CDM wakamuacha hivi hivi tu?

      Hebu tufanunulie au nifafanulie hili jambo limekuaje ndugu Saanane!

      Je, hivi ni kweli ulipeleka ushahidi wako wa uhakika ndani ya chama?
      Je, CDM kimetupilia mbali au kudharau ushahidi wako?
      Je, kuna mchakato wowote unaendelea ndani ya chama kuhusu shutuma zako hizi kubwa kubwa kwa ndugu ZZK?
      Je, bado uko katika msimamo ule ule kuwa ZZK ni msaliti na alikuwa kiongozi wako katika usaliti?
      Je, kwa nini usiuweke ushahidi hapa JF kama ulivyo weka shutuma hasa ukizingatia kuwa chama hakija chukua hata hatua ya kumjadili mtuhumiwa ZZK?
      Je, wewe kama mwana CDM unaemini katika mabadiliko ya kweli unalionaje hili suala ya ndugu ZZK kubaki ndani ya CDM ilihali wewe una ushahidi usio na mashaka kuwa anakisaliti chama?


      Ben,
      Ulikuja hapa JF ukayaanzisha na ukatueleza haya mambo, hebu yamalize basi. La sivyo picha inageuka, tena inageuka sana. Wewe unakuwa ndio msaliti(tena usaliti wa aina mbaya kabisa) na ZZK anachukua ushujaa na pongezi zote wana JF walizokupa hapa jukwaani.


      Zitto,
      Ndugu naomba nikuulize swali. Kama yote aliyosema Ben Saanane juu yako si ya kweli na amekusingizia shutuma zote, na msingi wa kusamehewa kwake BAVICHA ni kuomba msamaha kwa makosa yake yote ikiwemo kukushutumu wewe, na ndugu Saanane amepinga hapa JF kuwa hajawahi kuomba wala hatawahi kukuomba msamaha juu ya suala la kukushutumu kuwa kiongozi wa masalia, mbona huyu kijana hajachukuliwa hatua yoyote na chama? mbona vijana wenzake walio toa shutuma dhidi ya viongozi wengine wamechukuliwa hatua na chama?


      Hebu tufafanulieni hili jambo, mmoja kati yenu hatakiwi aendelee kuwepo CMD, ila nyote bado mpo CDM!! Kuna jambo haliko sawa hapo.


      Huu ufa tuuzibe leo, kabla hujamuangukia mtu halafu ukatulazimu tujenge ukuta.
      Unaharaka ya wapi ndugu?

      Unadhani Chadema huwa kinakurupuka tu kufanya maamuzi ya siasa zake makini zenye mafaa kwa taifa?

      CCM hawana jipya tena! Tumewakamata juu na chini!

    19. KIM KARDASH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2011
      Posts : 4,512
      Rep Power : 0
      Likes Received
      661
      Likes Given
      95

      Default Re: Zitto: CCM inachonganisha viongozi wa CHADEMA

      Quote By Kimbunga View Post
      Mkuu naona kama alisingiziwa kwa kuwa kama hakusingiziwa na alikuwa kinara wa masalia kwa nini wasimjadili na kumfuta? Iweje wafuasi wafutwe wakati kinara na mfadhili wao bado anaendelea kuwepo chamani? Naona kama Zitto alikuwa anasingiziwa tu na hao akina Mr 8 O'clock kwani waliothibitishwa na Chama kuwa wasaliti wamepata haki yao.
      Niliwahi kuzungumza na kafulila wakati fulani akanieleza matatizo mengi sana ya chadema na hizi timua timua zake na ugawaji wa wanachama ndani ya chadema toka ule wa marehemu chacha wangwe ambapo wao kina kafulila,zitto,halima mdee,marehemu rejia na wengine alikiri walikua wanatumiwa na mbowe kumshughulikia marehemu "rasta" a.k.a. chacha ambae mbowe alimuona tishio kwake na kundi lake kutokana na misimamo isiyoyumba,akaenda mbali kwa kunieleza hata ilipofika zamu ya zitto kushughulikiwa kutoka na kutofautiana na mbowe kuhusu nafasi ya uenyekiti pia kuna watu akiwamo mbunge wa ubungo wa sasa,mbunge wa kawe wa sasa na wengine walitumiwa na mwenyekiti kwa kutumia mbinu zilezile walizokua wakizitumia kwa chacha,lakini zitto akiwa ujerumani siku moja alimpigia simu kafulila na kumuambia kwamba anaonelea aliondoe jina lake kwenye kugombea nafasi ya uenyekiti,kafulila alimuasa sana kwamba akifanya hivyo basi kwa jinsi anavyomjua mbowe wao wote kina kafulila waliokua mstari wa mbele kumuunga mkono yeye zitto ndio watakaotolewa kafara kwa kuwa hawana muscles za kutosha kama yeye!

    20. Mkeshaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Location : This is Anfield
      Posts : 4,279
      Rep Power : 1580
      Likes Received
      1372
      Likes Given
      356

      Default Re: Mheshimiwa zitto:

      Quote By CHUAKACHARA View Post
      Ni faraja kuwa umeona ukweli na kuwatambua wabaya wa CDM. Mpende adui, na ukimjua dui wako huwa hakusumbui. Ni vema umeuambia umma kuwa hakuna mgogoro CDM bali ni hali ya demokrasia, maana watu walikuwa wanakuelewa vibaya. Kweli umekomaa! Bravo!!!!!!!!!!!!!
      Hii nadhani ungemtumia PM tu au ungemfuata kule facebook.
      You'll never walk alone - LFC

    21. CHUAKACHARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 5,111
      Rep Power : 8139
      Likes Received
      1728
      Likes Given
      1342

      Default Re: Mheshimiwa zitto:

      Quote By Mkeshaji View Post
      Hii nadhani ungemtumia PM tu au ungemfuata kule facebook.
      Noted with thanks!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!

    22. KIM KARDASH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2011
      Posts : 4,512
      Rep Power : 0
      Likes Received
      661
      Likes Given
      95

      Default Re: Zitto: CCM inachonganisha viongozi wa CHADEMA

      Quote By Yericko Nyerere View Post
      Unaharaka ya wapi ndugu?

      Unadhani Chadema huwa kinakurupuka tu kufanya maamuzi ya siasa zake makini zenye mafaa kwa taifa?

      CCM hawana jipya tena! Tumewakamata juu na chini!
      Hapa wewe ndio umekurupuka,maana huyo bwana ana maswali ya ,msingi sana,kati ya ben na zitto kuna mmoja nimtu hatari sana kuendelea kuachwa akitamba ndani ya chadema,acha watupatie ufafanuzi zaidi nani ni mtu hatari kati yao na kwanini zitto anaonekana kama ni untouchable ndani ya cdm,aliwaponza kina kafulila yeye akaendelea kupeta leo hawa kina shonza sijui yeye bado yumo ,kuna nini hapa,je zitto ni mkubwa kuliko chadema au?
      GalaxyS3 likes this.

    23. Azam

    Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...