JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: VIDEO-Mbowe: Hatufurahii vurugu za Mtwara ila tunapongeza ujasiri wao

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 28
    1. Mtanke's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th November 2011
      Posts : 258
      Rep Power : 23103207
      Likes Received
      326
      Likes Given
      1

      Default Kauli ya Mbowe kuhusu yanayotokea Mtwara

      Kutokana na dhuluma nyingi inayofanywa na Viongozi kwa rasilimali za nchi yetu "Watanzania wameamua kuchukua sheria mkononi, sio jambo la kusifu lakini ni ujasiri wa kupongezwa" Freeman Mbowe
      Mbowe: Hatufurahii vurugu za Mtwara ila tunapongeza ujasiri wao - YouTube


    2. asigwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2011
      Location : Tandhaniya
      Posts : 7,006
      Rep Power : 10094929
      Likes Received
      2514
      Likes Given
      2060

      Default Re: Kauli ya Mbowe kuhusu yanayotokea Mtwara

      "sio jambo la kusifu lakini ni ujasiri wa kupongezwa" ni kauli nzito sana na ya umakini mno...seems kamanda ni great thinker sana..
      JK angekuwa na mitazamo kama ya huyu jamaa sidhani kama li chama lake lingekuwa linaporomoka umaarufu nmna hiii....
      maswitule and KIRUMO like this.
      !!..Ukiamua KULA NGURUWE.. CHAGUA aliyenona..!!

    3. ngilenengo1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2012
      Posts : 366
      Rep Power : 545
      Likes Received
      93
      Likes Given
      378

      Default Re: Kauli ya Mbowe kuhusu yanayotokea Mtwara

      Naunga MKONO 100%. Napongeza kauli hii na ni ya haki kabisa. Laiti ujasiri huo wa wana Mtwara unge enenea nchi nzima ukombozi ungekuwa karibu kama sio tayari.

      BIG UP SIR MBOWE
      Manmura likes this.

    4. nyabhingi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 7,543
      Rep Power : 122985874
      Likes Received
      2822
      Likes Given
      3552

      Default Re: Kauli ya Mbowe kuhusu yanayotokea Mtwara

      mstari mmoja neutral and sided at the same time,mbowe ni great thinker(am not sure ni msimamo wa mbowe au msimamo wa cdm)
      No bullet can stop us now, we neither beg nor we won't bow;
      Neither can be bought nor sold
      .

    5. King Kong III's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 22,213
      Rep Power : 168829526
      Likes Received
      8150
      Likes Given
      3535

      Default Re: Kauli ya Mbowe kuhusu yanayotokea Mtwara

      Waanhe m4c with no apology
      M4C with No Apology


    6. Communist's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st June 2012
      Location : Ubungo
      Posts : 5,241
      Rep Power : 2874
      Likes Received
      1098
      Likes Given
      1449

      Default Re: Kauli ya Mbowe kuhusu yanayotokea Mtwara

      Mmmm, wanaongezeka, majasiri, wanaongezeka. Damu za akina Mwangosi zinazungumza.
      maswitule likes this.
      Simple life is healthier than egoism.

    7. democratic's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2011
      Posts : 1,645
      Rep Power : 933
      Likes Received
      290
      Likes Given
      63

      Default Re: Kauli ya Mbowe kuhusu yanayotokea Mtwara

      heko mr. chairman
      Kama damu inakusisimka unapoona haki ya mtu ikipokwa na uko tayari kuitetea kwa gharama yeyote, basi hakika wewe ni Comrade wangu-Che Guevara.


    8. #8
      Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,539
      Rep Power : 3004
      Likes Received
      1313
      Likes Given
      504

      Default

      Quote By asigwa View Post
      "sio jambo la kusifu lakini ni ujasiri wa kupongezwa" ni kauli nzito sana na ya umakini mno...seems kamanda ni great thinker sana..
      JK angekuwa na mitazamo kama ya huyu jamaa sidhani kama li chama lake lingekuwa linaporomoka umaarufu nmna hiii....
      jk anawaza kusafiri mwenzake hana safari ataacha kuwaza masuala ya maendeleo kama hayo

    9. #9
      Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,539
      Rep Power : 3004
      Likes Received
      1313
      Likes Given
      504

      Default Re: Kauli ya Mbowe kuhusu yanayotokea Mtwara

      Safari moja inaanza nyingine wameanza mtwara sasa wanafuata mikoa mingine. Big up Mbowe kwa kauli yako yenye busara ndani yake

    10. Dingswayo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2009
      Posts : 3,886
      Rep Power : 172213068
      Likes Received
      2698
      Likes Given
      8227

      Default VIDEO-Mbowe: Hatufurahii vurugu za Mtwara ila tunapongeza ujasiri wao

      Semper fi Tanganyikan!
      UKAWA 2015


    11. winner forever's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2012
      Location : Port of Spain
      Posts : 1,028
      Rep Power : 4216311
      Likes Received
      236
      Likes Given
      162

      Default Re: VIDEO-Mbowe: Hatufurahii vurugu za Mtwara ila tunapongeza ujasiri wao

      Uongozi siyo kutawala watu kwa njia ya propaganda,uongozi ni kupigania maslahi ya watu unawaongoza. Hongera Mwenyekiti Mbowe,hongera CDM,
      In a Country where the Corruption Rate is Massive, being free from engaging in it may be a big boast for Someone especially if He is seeking a Political Office like the Presidency.

    12. Makupa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 2,634
      Rep Power : 1006
      Likes Received
      420
      Likes Given
      0

      Default Re: VIDEO-Mbowe: Hatufurahii vurugu za Mtwara ila tunapongeza ujasiri wao

      ipo siku viongozi wa cdm mtahukumiwa na umma kwa matamshi yenu ya hovyo

    13. Deshmo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 3,795
      Rep Power : 1186
      Likes Received
      719
      Likes Given
      762

      Default Re: VIDEO-Mbowe: Hatufurahii vurugu za Mtwara ila tunapongeza ujasiri wao

      Tunajivuna Mwenyekiti wetu,wao je?

    14. Tetty's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2012
      Location : Dodoma
      Posts : 6,861
      Rep Power : 429498278
      Likes Received
      2435
      Likes Given
      749

      Default Re: VIDEO-Mbowe: Hatufurahii vurugu za Mtwara ila tunapongeza ujasiri wao

      Hotuba yake kwa ujumla ilikuwa nzuri na motivated ukiichukulia kwa hali ya uchanya bila kuweka mawazo potofu

    15. CHIGANGA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th September 2011
      Posts : 612
      Rep Power : 615
      Likes Received
      92
      Likes Given
      178

      Default Re: VIDEO-Mbowe: Hatufurahii vurugu za Mtwara ila tunapongeza ujasiri wao

      Wanasiasa bhana.

    16. ZeMarcopolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2008
      Posts : 12,697
      Rep Power : 141699746
      Likes Received
      5220
      Likes Given
      4404

      Default Re: VIDEO-Mbowe: Hatufurahii vurugu za Mtwara ila tunapongeza ujasiri wao

      Ujasiri wa Juliana Shonza anaupinga, wa Mtwara wa kuunguza Mahakama ndio anaona wa kupongezwa. Duh, kweli hapo hamna mwenyekiti!!!
      "To greed, all nature is insufficient"

    17. kwamagombe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th August 2009
      Posts : 151
      Rep Power : 631
      Likes Received
      36
      Likes Given
      36

      Default Re: VIDEO-Mbowe: Hatufurahii vurugu za Mtwara ila tunapongeza ujasiri wao

      Imekaa vizuri na ni mpango mzuri saana unaweza kumkwamua mtanzania. Hongera Mbowe, hongera CDM

    18. #18
      Comi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2011
      Location : arusha,mwanza,shinyanga
      Posts : 2,399
      Rep Power : 970
      Likes Received
      450
      Likes Given
      422

      Default Re: VIDEO-Mbowe: Hatufurahii vurugu za Mtwara ila tunapongeza ujasiri wao

      Ukitafakari vibaya utaona ni uchochezi ila ukitafakari kwa upande wa pili ni motivation nzuri

    19. kelao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th September 2012
      Posts : 2,752
      Rep Power : 40039
      Likes Received
      496
      Likes Given
      342

      Red face Re: VIDEO-Mbowe: Hatufurahii vurugu za Mtwara ila tunapongeza ujasiri wao

      Quote By ZeMarcopolo View Post
      Ujasiri wa Juliana Shonza anaupinga, wa Mtwara wa kuunguza Mahakama ndio anaona wa kupongezwa. Duh, kweli hapo hamna mwenyekiti!!!
      kwa hiyo wewe unamlinganisha Mbowe na JK?
      ZeMarcopolo likes this.

    20. ZeMarcopolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2008
      Posts : 12,697
      Rep Power : 141699746
      Likes Received
      5220
      Likes Given
      4404

      Default Re: VIDEO-Mbowe: Hatufurahii vurugu za Mtwara ila tunapongeza ujasiri wao

      Mwenyekiti wa chama anapongeza kitendo cha kuchoma moto mahakama na ambulance!!! Kweli kazi tunayo...
      "To greed, all nature is insufficient"


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...