JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Waziri Tizeba aamua kuondoka hotelini baada ya bili ya 100milioni

    Report Post
    Page 1 of 5 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 100
    1. supermario's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd December 2011
      Posts : 48
      Rep Power : 465
      Likes Received
      13
      Likes Given
      2

      Default Waziri Tizeba aamua kuondoka hotelini baada ya bili ya 100milioni

      Waziri Dr. Charles Tizeba makamu wa Mwakyembe ambaye amekuwa akiishi katika hoteli ya nyota 4 ya New Africa aondoka baada ya bili kufikia milioni 100.

      Hiyo ni bili ya malazi na mlo wa asubuhi tuu achana na buffet na vinywaji!

      Jamani huyu waziri ni mzalendo kweli wa kuishi hotelini hadi kufikia kiasi hicho cha pesa? Sina hamu jamani sijui wadau mnalipi la kusema.

      Source ni The Guardian on Sunday habari na Floriani Kaijage!
      August likes this.

    2. wajingawatu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2013
      Location : Feldafin, Germany
      Posts : 492
      Rep Power : 454
      Likes Received
      164
      Likes Given
      53

      Default re: Waziri Tizeba aamua kuondoka hotelini baada ya bili ya 100milioni

      Mkapa na Magufuli ndiyo wanaweza kujibu hili
      August, DOUGLAS SALLU and Didia like this.

    3. Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 10,431
      Rep Power : 118915800
      Likes Received
      2765
      Likes Given
      1863

      Default re: Waziri Tizeba aamua kuondoka hotelini baada ya bili ya 100milioni

      Hao ndio wzee wakutekeleza ilani akitoka hapo anapanda treni kwenda kigoma na kina kinana
      August, Papizo, ngafu and 1 others like this.

    4. nlambaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 363
      Rep Power : 482
      Likes Received
      51
      Likes Given
      33

      Default re: Waziri Tizeba aamua kuondoka hotelini baada ya bili ya 100milioni

      Hii yote ni matokeo ya sera za serikali iliyopo madarakani, yaani walijimilikisha nyumba za serikali zilizotokana na jasho/kodi ya kila mtanzania na kuwafanya wakoloni na nyerere wajinga. Serikali si ili ahidi kujenga nyingine?
      August likes this.

    5. #5
      C.T.U's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st June 2011
      Posts : 3,298
      Rep Power : 6090945
      Likes Received
      1163
      Likes Given
      30

      Default

      Quote By supermario View Post
      Waziri Dr. Charles Tizeba makamu wa Mwakyembe ambaye amekuwa akiishi katika hoteli ya nyota 4 ya New Africa aondoka baada ya bili kufikia milioni 100.
      Hiyo ni bili ya malazi na mlo wa asubuhi tuu achana na buffet na vinywaji!

      Jamani huyu waziri ni mzalendo kweli wa kuishi hotelini hadi kufikia kiasi hicho cha pesa? Sina hamu jamani sijui wadau mnalipi la kusema.

      Source ni The Guardian on Sunday habari na Floriani Kaijage!
      Sasa afanyeje wakati nyumba zao ziliuzwaga zamani ndio maana mdau wa juu hapo alisema mkapa na magufuli ndio wanajua majibu ya hii drama

    6. Movie-Date

    7. gambachovu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2011
      Posts : 1,865
      Rep Power : 2271
      Likes Received
      258
      Likes Given
      379

      Default re: Waziri Tizeba aamua kuondoka hotelini baada ya bili ya 100milioni

      Aulizwe Mkapa na Magufuli.. Sasa Tizeba na wadhifa wake angekaa wapi..
      Naamini wengine wana bills kubwa zaidi. Nenda hata Courtyard hotel..

    8. #7
      jonta's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th December 2010
      Posts : 71
      Rep Power : 519
      Likes Received
      11
      Likes Given
      18

      Default re: Waziri Tizeba aamua kuondoka hotelini baada ya bili ya 100milioni

      milion 100?, shule hazina maabara, vitabu, na walimu wanadai malimbikizo. Jamaa ni chai na usingizi tu. Cjui hii serikali inawaza nn.

    9. Father of All's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Posts : 3,096
      Rep Power : 1123
      Likes Received
      1844
      Likes Given
      3345

      Default re: Waziri Tizeba aamua kuondoka hotelini baada ya bili ya 100milioni

      Wakubwa zetu hawana tofauti na fisi tena mwenye roho mbaya. Fisi ni mroho lakini akishiba hana ubaya na mtu. Hawa mafisi wetu ni waroho na wana roho mbaya. Huoni bosi wao anavyokesha kiguu na njia wakati waliomchagua wanakufa kwa kukosa asprin. Wetu si viongozi bali matapeli wa kawaida wanaopaswa kutupiwa mawe kila wapitapo.
      Quote By supermario View Post
      Waziri Dr. Charles Tizeba makamu wa Mwakyembe ambaye amekuwa akiishi katika hoteli ya nyota 4 ya New Africa aondoka baada ya bili kufikia milioni 100.
      Hiyo ni bili ya malazi na mlo wa asubuhi tuu achana na buffet na vinywaji!

      Jamani huyu waziri ni mzalendo kweli wa kuishi hotelini hadi kufikia kiasi hicho cha pesa? Sina hamu jamani sijui wadau mnalipi la kusema.

      Source ni The Guardian on Sunday habari na Floriani Kaijage!
      August likes this.

    10. #9
      busar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2011
      Posts : 392
      Rep Power : 531
      Likes Received
      54
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By supermario View Post
      Waziri Dr. Charles Tizeba makamu wa Mwakyembe ambaye amekuwa akiishi katika hoteli ya nyota 4 ya New Africa aondoka baada ya bili kufikia milioni 100.
      Hiyo ni bili ya malazi na mlo wa asubuhi tuu achana na buffet na vinywaji!

      Jamani huyu waziri ni mzalendo kweli wa kuishi hotelini hadi kufikia kiasi hicho cha pesa? Sina hamu jamani sijui wadau mnalipi la kusema.

      Source ni The Guardian on Sunday habari na Floriani Kaijage!
      Unachukua hatua gani?

    11. Bob Lee Swagger's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 1,333
      Rep Power : 728
      Likes Received
      474
      Likes Given
      322

      Default re: Waziri Tizeba aamua kuondoka hotelini baada ya bili ya 100milioni

      Waliotuletea kadhia hii wanafaa kunyongwa hadi kufa!! Sidhani kama kuna adhabu ya kufaa zaidi ya hii.

      Kweli, nawaombea vifo vibaya sana!

    12. Ally Kombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Location : Dar es salaam
      Posts : 9,118
      Rep Power : 2069
      Likes Received
      1611
      Likes Given
      441

      Default

      Quote By gambachovu View Post
      Aulizwe Mkapa na Magufuli.. Sasa Tizeba na wadhifa wake angekaa wapi..
      Naamini wengine wana bills kubwa zaidi. Nenda hata Courtyard hotel..
      Yule Mzanzibari alishahama hapo au bado yupo ?

    13. sunshine1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th September 2011
      Posts : 424
      Rep Power : 549
      Likes Received
      137
      Likes Given
      1137

      Default re: Waziri Tizeba aamua kuondoka hotelini baada ya bili ya 100milioni

      This can't be true! Ameliingizia nini taifa hadi mtu mmoja atumie Mil 100? What a hell!!!!!!!!!!!!!!!! Ngoja tu ipo siku watatoa hesabu hapa hapa Tz na wala si pengine!!!!!!

      Quote By supermario View Post
      Waziri Dr. Charles Tizeba makamu wa Mwakyembe ambaye amekuwa akiishi katika hoteli ya nyota 4 ya New Africa aondoka baada ya bili kufikia milioni 100.
      Hiyo ni bili ya malazi na mlo wa asubuhi tuu achana na buffet na vinywaji!

      Jamani huyu waziri ni mzalendo kweli wa kuishi hotelini hadi kufikia kiasi hicho cha pesa? Sina hamu jamani sijui wadau mnalipi la kusema.

      Source ni The Guardian on Sunday habari na Floriani Kaijage!
      "The Dehumanization resulting from an unjust order is not a cause for despair but for hope, leading to the incessant pursuit of the humanity denied by injustice" Paulo Freire!

    14. Ivonya-Ngia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2009
      Location : Across Vast Plains
      Posts : 538
      Rep Power : 35788
      Likes Received
      274
      Likes Given
      83

      Default re: Waziri Tizeba aamua kuondoka hotelini baada ya bili ya 100milioni

      Duuuh,,,hii nchi bora utupwe kisiwani usijue lolote linaloendelea!!!!
      1. "Jinsi mambo mengi yanavyoendeshwa Tanzania inabidi yatungiwe jina na kuitwa mfumo wa Tanzania au Tanzanian model'' Dingswayo wa JF
      2. ''Opinions alter, manners change, creeds rise and fall, but the moral laws are written on the table of eternity'' Lord Acton
      3. ''Only freemen can negotiate; prisoners cannot enter into contracts. Your freedom and mine cannot be separated'' Nelson Mandela

    15. zamlock's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2012
      Posts : 2,256
      Rep Power : 873
      Likes Received
      413
      Likes Given
      0

      Default re: Waziri Tizeba aamua kuondoka hotelini baada ya bili ya 100milioni

      sasa kwa nini ametoka ? Si ange endelea kula bata ha ha ha wanalo 2015

    16. #15
      moes's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st October 2012
      Posts : 754
      Rep Power : 642
      Likes Received
      139
      Likes Given
      250

      Default re: Waziri Tizeba aamua kuondoka hotelini baada ya bili ya 100milioni

      Quote By supermario View Post
      Waziri Dr. Charles Tizeba makamu wa Mwakyembe ambaye amekuwa akiishi katika hoteli ya nyota 4 ya New Africa aondoka baada ya bili kufikia milioni 100.
      Hiyo ni bili ya malazi na mlo wa asubuhi tuu achana na buffet na vinywaji!

      Jamani huyu waziri ni mzalendo kweli wa kuishi hotelini hadi kufikia kiasi hicho cha pesa? Sina hamu jamani sijui wadau mnalipi la kusema.

      Source ni The Guardian on Sunday habari na Floriani Kaijage!
      ivi hakukuwa na uwezekano wa kumpangishia nyumba ya tsh 48M kwa mwaka kwa rate ya 4m/month?

    17. #16
      moes's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st October 2012
      Posts : 754
      Rep Power : 642
      Likes Received
      139
      Likes Given
      250

      Default re: Waziri Tizeba aamua kuondoka hotelini baada ya bili ya 100milioni

      Quote By moes View Post
      ivi hakukuwa na uwezekano wa kumpangishia nyumba ya tsh 48M kwa mwaka kwa rate ya 4m/month?
      kwa wenyeji wa dar mtusaidie kujua nyumba ya 4m per month ina ubora kiasi gani?

    18. JoJiPoJi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2009
      Location : Mars
      Posts : 1,699
      Rep Power : 1318
      Likes Received
      306
      Likes Given
      89

      Default

      Quote By gambachovu View Post
      Aulizwe Mkapa na Magufuli.. Sasa Tizeba na wadhifa wake angekaa wapi..
      Naamini wengine wana bills kubwa zaidi. Nenda hata Courtyard hotel..
      nyumba za mawaziri zipo, ila kinachotokea huwezi amini, kuna baadhi ya waheshimiwa baada ya kuvuliwa uwaziri hawajahama kwenye izo nyumba na serikali ipo inashindwa kuwaamuru waondoke!

    19. Mpwechekule's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th July 2012
      Posts : 221
      Rep Power : 468
      Likes Received
      55
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By C.T.U View Post
      Sasa afanyeje wakati nyumba zao ziliuzwaga zamani ndio maana mdau wa juu hapo alisema mkapa na magufuli ndio wanajua majibu ya hii drama
      kabla ya kuwa waziri alikuwa anaishi wapi? na kwanini aliamia hotelini?

    20. saimon111's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Location : mbinga
      Posts : 289
      Rep Power : 495
      Likes Received
      99
      Likes Given
      226

      Default re: Waziri Tizeba aamua kuondoka hotelini baada ya bili ya 100milioni

      njaa mbaya kweli kabla hajawa waziri alikua anaishi ubungo kwenye nyumba yake, inamaana nyumba yake aliyoijenga mwenyewe naamini haikua na hadhi ya yeye kuishi kisa kapata uwaziri ?
      a wise man always think twice b4 action

    21. andybird314's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Location : Tanzania
      Posts : 7,769
      Rep Power : 2187
      Likes Received
      1813
      Likes Given
      711

      Default Waziri aamua kuondoka hotelini baaday ya bili ya 100milioni.

      Jamani si bora angepangishiwa hata apartments pale Masaki au Upanga au nyumba mikocheni ambayo hata kwa mwaka haifiki 100mil kweli nchi yetu rahisi
      I learned that courage was not the absence of fear, but the triumph over it. The brave man is not he who does not feel afraid, but he who conquers that fear

    Page 1 of 5 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...