JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Serikali inamfahamu huyu mchonganishi?

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 44
    1. kipuyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2009
      Posts : 308
      Rep Power : 607
      Likes Received
      87
      Likes Given
      78

      Default Serikali inamfahamu huyu mchonganishi?



    2. kisima jongoo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th January 2013
      Posts : 36
      Rep Power : 374
      Likes Received
      4
      Likes Given
      6

      Default Re: Serikali inamfahamu huyu mchonganishi?

      Ni malalamiko na kulialia tu mwanzo mwisho. Kweli elimu ni muhimu watanzania wenzangu, tuwekeze zaidi katika elimu ili basi kama sisi tumechelewa basi watoto wetu wasikose tulichokosa sisi. Huyo ----- hana jipya ni malalamiko ambayo yamezoeleka lakini yote msingi wake ni uduni wa elimu ya mhusika pamoja na wafuasi wake.

      Quote By kipuyo View Post

    3. #3
      paulk's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th March 2009
      Posts : 237
      Rep Power : 613
      Likes Received
      2
      Likes Given
      6

      Default Re: Serikali inamfahamu huyu mchonganishi?

      anafahamika ni sheikh ilunga, au kumfaham ki vp?

    4. Deshmo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 3,000
      Rep Power : 969
      Likes Received
      523
      Likes Given
      445

      Default Re: Serikali inamfahamu huyu mchonganishi?

      Ndiyo 3% Hapana 6% Sijui 91%

    5. #5
      IGWE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2011
      Location : Blue Plaza Building-Arusha
      Posts : 5,980
      Rep Power : 3484
      Likes Received
      1637
      Likes Given
      1544

      Default Re: Serikali inamfahamu huyu mchonganishi?

      Quote By kipuyo View Post
      serikali ndio iliyomtuma mkuu,,.....
      "We should learn to help others,not only in our prayer but also in daily life,if we cannot help them_then,the least thing we can do is to desist from harming them"

    6. JF SMS Swahili

    7. Mpita Njia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2008
      Posts : 6,985
      Rep Power : 3359
      Likes Received
      1073
      Likes Given
      865

      Default Re: Serikali inamfahamu huyu mchonganishi?

      Ni ajabu kuwa katika siku za hivi karibuni kumekuwa na mambo mengi yanayoashiria uchochezi lakini serikali imeihsia kutoa matamko ya kuwataka watu wanaofanya hivyo waache. Utadhani kuwa hatuna sheria zinazokataza mambo hayo. Kwa nini serikali inashindwa kuwachukulkia watu kama hawa na taasisi hatua kali kwani wanavunja sheria za nchi?
      Ndahani and Mafie PM like this.
      I assume full responsibility for my actions, except the ones that are someone else's fault.

    8. salmar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 521
      Rep Power : 483
      Likes Received
      121
      Likes Given
      41

      Default Re: Serikali inamfahamu huyu mchonganishi?

      Ni kama padri alipoilalamikia serikali ooo kusiwe na mahkama ya kadhi wala waislamu wasipate haki ya kujiunga na oic cuz u...o utakufa

    9. kikilo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th January 2013
      Posts : 84
      Rep Power : 382
      Likes Received
      26
      Likes Given
      24

      Default Re: Serikali inamfahamu huyu mchonganishi?

      Huyu kwanini mpaka sasa yupo nje hajaungana na ponda na wale wanauamsho kweli mahakamani.
      Kidatu likes this.

    10. Nyalotsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2011
      Posts : 3,601
      Rep Power : 2216397
      Likes Received
      1003
      Likes Given
      434

      Default

      Quote By mchongo View Post
      anafahamika ni sheikh ilunga, au kumfaham ki vp?
      most of these are psychiatric patients. Take note of my words! Angekuja mtu wa psychiatry mnh angetuthibitishia ni clients wazuri tu wa pale. Lakini hawa jamaa zetu ndo wanaowaamini na ndo wanaowashawishi wafanye fujo.

    11. Ulukolokwitanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2010
      Location : ndzengelendete
      Posts : 4,276
      Rep Power : 13711
      Likes Received
      2428
      Likes Given
      529

      Default Re: Serikali inamfahamu huyu mchonganishi?

      Kanifurahisha sana alipoifananisha Zanzibar na MBWA...

      Hivi Nyerere alidanganywa na nani kutuunganisha na hawa watu Ustaadh anaowaita MBWA???
      Zanzibar ni kama mbu tu ndani ya net... By Chris Lukosi

    12. kipuyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2009
      Posts : 308
      Rep Power : 607
      Likes Received
      87
      Likes Given
      78

      Default Re: Serikali inamfahamu huyu mchonganishi?

      Quote By mchongo View Post
      anafahamika ni sheikh ilunga, au kumfaham ki vp?
      Kwa uchonganishi anaoufanya.Anawachonganisha watu wa bara na wa visiwani kwa kuwaambia wazanzibari kuwa wizara ya ulinzi ipo kwenye mambo ya muungano ili wanajeshi wa bara waletwe zanzibar kulinda mfumo kristo na si kuwalinda wazanzibari.Hataki hata kusikia kuwa watu kutoka musoma wanakwenda kule wakiwa wanajeshi

    13. Izack Mwanahapa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st April 2011
      Location : Mwanza
      Posts : 453
      Rep Power : 546
      Likes Received
      209
      Likes Given
      123

      Default Re: Serikali inamfahamu huyu mchonganishi?

      Mhhh!! hii ni atari.
      Simplicity is the key to Brilliance.

    14. MNYISANZU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 6,590
      Rep Power : 2183
      Likes Received
      705
      Likes Given
      82

      Default Re: Serikali inamfahamu huyu mchonganishi?

      Matunda ya JK haya

    15. Mthuya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th June 2011
      Posts : 1,085
      Rep Power : 666
      Likes Received
      122
      Likes Given
      4

      Default Re: Serikali inamfahamu huyu mchonganishi?

      Serekali hovyohovyo

    16. Mvaa Tai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th August 2009
      Location : Kunduchi
      Posts : 4,611
      Rep Power : 33445
      Likes Received
      2077
      Likes Given
      1601

      Default Re: Serikali inamfahamu huyu mchonganishi?

      Namshukuru Mungu kwa kunifanya niwe na uwezo mzuri wa kufikiri na kuzaliwa bara, vinginevyo ningeweza kuzaliwa upande wa pili alafu nikawa ni mmoja wa watu wanaingizwa chaka na vilaza aina hii
      Yataka Moyo kuikataa Millioni200 na kung'ang'ania uenyekiti wa Chadema Mkoa

    17. Bubu Msemaovyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2007
      Location : All around the World
      Posts : 3,076
      Rep Power : 53452
      Likes Received
      1663
      Likes Given
      1880

      Default Re: Serikali inamfahamu huyu mchonganishi?

      Quote By IGWE View Post
      serikali ndio iliyomtuma mkuu,,.....
      While saying "Inshaallah at least do not sit down waiting for Inshaallah, try doing something and of course trying doing so that is the really Inshaallah. Masikini unalalamika mpaka wanao wanaanza kulia wakidhani baba yao unalia.
      Bigirita likes this.
      "If you talk to a man in a language he understands, that goes to his head. If you talk to him in his language, that goes to his heart." Nelson Mandela

    18. Mr.Mak's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2011
      Posts : 1,371
      Rep Power : 743
      Likes Received
      193
      Likes Given
      98

      Default Re: Serikali inamfahamu huyu mchonganishi?

      Quote By Mpita Njia View Post
      Ni ajabu kuwa katika siku za hivi karibuni kumekuwa na mambo mengi yanayoashiria uchochezi lakini serikali imeihsia kutoa matamko ya kuwataka watu wanaofanya hivyo waache. Utadhani kuwa hatuna sheria zinazokataza mambo hayo. Kwa nini serikali inashindwa kuwachukulkia watu kama hawa na taasisi hatua kali kwani wanavunja sheria za nchi?
      mkuu usiangalie ulipoangukia ebu tafuta wapi umejikwaa? Amani haiwezi kudumu sehemu palipo nadhuruma. Ebu tukemee dhuruma tuone kama hali hii itakuwepo. utulivu huu uliopo tuuenzi kwa kusikilzana na kutendeana haki

    19. Mr.Mak's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2011
      Posts : 1,371
      Rep Power : 743
      Likes Received
      193
      Likes Given
      98

      Default Re: Serikali inamfahamu huyu mchonganishi?

      Quote By kisima jongoo View Post
      Ni malalamiko na kulialia tu mwanzo mwisho. Kweli elimu ni muhimu watanzania wenzangu, tuwekeze zaidi katika elimu ili basi kama sisi tumechelewa basi watoto wetu wasikose tulichokosa sisi. Huyo ----- hana jipya ni malalamiko ambayo yamezoeleka lakini yote msingi wake ni uduni wa elimu ya mhusika pamoja na wafuasi wake.
      we msmi kama una hoja siujibu hayo aliyozungumza, ebu yakanushe kwa hoja na darili kama alivyofanya. mbona nyie mnakuwa wa ajabu kwa kutokuwa tayari kusikiliz hoa zinazotlewa na wengine? hyo ndiyo lvel yen ya usomi?
      faby likes this.

    20. Kitoabu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th July 2011
      Posts : 4,486
      Rep Power : 10829
      Likes Received
      660
      Likes Given
      399

      Default

      Quote By kipuyo View Post
      Mkuu tafuta kazi ya kufanya, ama kama hujui unacho sema uliza kwanza uwambiwe sio una kurupuka. kwafaida yako na wengine ( kama wewe ) Huyo ni mwana harakati a.k.a mpiga mfumo nyanyasaji ( mfumo kristo ) kaw waislamu. Kaziyake sio kuchochea/ kuchonganisha kama unavyo taka watu waamini, kama kazi yake ingekua ni hiyo ( kuchonganisha ) sasa hivi unge muona mahakamani, Ukitaka kumjua mchonganishi ktk Taifa hili tafuta kitabu cha Jan P.van Bergen, Development and Religion, utapata kumjua mchonganishi wa Taifahili
      faby and Aman Ng'oma like this.

    21. kipuyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2009
      Posts : 308
      Rep Power : 607
      Likes Received
      87
      Likes Given
      78

      Default Re: Serikali inamfahamu huyu mchonganishi?

      Quote By Kitoabu View Post
      Mkuu tafuta kazi ya kufanya, ama kama hujui unacho sema uliza kwanza uwambiwe sio una kurupuka. kwafaida yako na wengine ( kama wewe ) Huyo ni mwana harakati a.k.a mpiga mfumo nyanyasaji ( mfumo kristo ) kaw waislamu. Kaziyake sio kuchochea/ kuchonganisha kama unavyo taka watu waamini, kama kazi yake ingekua ni hiyo ( kuchonganisha ) sasa hivi unge muona mahakamani, Ukitaka kumjua mchonganishi ktk Taifa hili tafuta kitabu cha Jan P.van Bergen, Development and Religion, utapata kumjua mchonganishi wa Taifahili
      kwa kuwa wewe ndo wale wale anaowadanganya huwezi ukaona kama ni mchochezi.Karibu kila neno litokalo mdomoni mwa huyu jamaa yako ni uchonganishi mtupu

      Anasema kama si muungano zanzibar ingekuwa kama Dubai
      anasema wanajeshi waliopo zanzibar kutoka bara hawako kwa maslahi ya wazanzibar ila kwa maslahi ya wabara
      anasema miaka ya 1992 watoto wa zanzibar wote walikuwa na hela siku hizi hakuna kwa sababu ya wabara
      je huu si uchonganishi?

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...