JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Why High Court of Tanzania must issue interm order stopping the migration to DIGITAL TELEVISION

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 29
    1. #1
      R.B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2012
      Posts : 2,240
      Rep Power : 10213
      Likes Received
      719
      Likes Given
      336

      Default Why High Court of Tanzania must issue interm order stopping the migration to DIGITAL TELEVISION

      The Consumers Federation of TANZANIA need to open CASE urgency seeking orders to prevent government from effecting the switch-off.




      • The notice for consumers to acquire the set-top boxes was too short given other demands such as Christmas , New year spending and school fees in January.



      • The respondents’ intention to switch off analogue television transmission signal contravenes the doctrine of public participation embraced under Article 10 of the Constitution.
      • The government decision discriminates against Tanzanian's who cannot afford set-top boxes and hence was in breach of the law.
      • “The respondents have failed to address the need to offer subsidy on the set-top boxes to ease the consumer burden,” It many Tanzania 's are unable to afford to buy the set-top boxes whose cost is estimated at between Sh 42,000 and Sh255,000.
      • The switching off analogue signals ahead of the global deadline lacks legal, economic and moral basis, adding that the Digital Television Committee, which is spearheading the move, did not have any consumer representative.
      • The petition a broadcast media incur losses due to the switch-off is effected.
      • “The broadcast media stand to lose business as a result of reduced viewership , decision is implemented,” .
      • The planned switch-off would deny an estimated 2.5 million viewers in Dar es salaam and its environs access to television in the run up to the New constitution.
      Last edited by R.B; 24th February 2013 at 14:50.
      Pasco, Bukyanagandi, bona and 1 others like this.


    2. Kiby's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2009
      Posts : 3,835
      Rep Power : 1317
      Likes Received
      690
      Likes Given
      40

      Default Re: Why High Court of Tanzania must issue interm order stopping the migration to DIGITAL TELEVISION

      Wabunge wetu wa Dar tena wengine ni wanasheria wako wapi kutetea haki za wanyonge? Wanasubiri tu kujitutumua katika hoja za kisiasa? Hawajui kuwa suala la uchumi ndio kipaumbele ya siasa? Angalia sasa hii haraka ya kuwanenepesha wauza vingamuzi inapelekwa speed 120 kwa Dar kwa kuwa serikali inajua ndipo penye watu wengi wasiojitambua kuliko mkoa mwingine wowote. Angalia sasa zaidi ya theluthi mbili ya watazamaji wa T.V DSM sasa hivi hawatizami na wala hawana mtetezi. Kwani huo mtambo analogy kuzmwa ghafla kuna hasara ya gharama serikali inakwepa? Kivipi inahusika na hizo gharama kama zipo? Some one help this illiterate society P/se.
      .
      BabaDesi likes this.

    3. tatanyengo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2011
      Posts : 1,076
      Rep Power : 689
      Likes Received
      254
      Likes Given
      194

      Default Re: Why High Court of Tanzania must issue interm order stopping the migration to DIGITAL TELEVISION

      Kuna baadhi ya watanzania wanajifanya hawajui maisha ya mtanzania wa kawaida. Tunaomba tupewe sababu za kuzima mitambo ya Analojia kabla ya 2015 muda ambao ulikubaliwa kimataifa. Ni maslahi binafsi au ni kiherehere kisichokuwa na maana na faida kwa wananchi?
      BabaDesi and bona like this.
      'Our Problems can be solved,our challenges can be met'- Obama

    4. Mzawa Halisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2009
      Posts : 484
      Rep Power : 679
      Likes Received
      149
      Likes Given
      349

      Default Why High Court of Tanzania must issue interm order stopping the migration to DIGITAL TELEVISION

      Na juu ya yote bado hakuna maelezo ya kutosha kwa mlaji. Kuna wakati walidai ving'amuzi vyote vitaonyesha tv za ndani bure ambapo mtumiaji angelipa zaidi ili kuona channel za ziada, lakini hali siyo hivyo. Wakati TCRA walitumia siku ya jana kusherehesha uhamiaji wa mfumo wa digitali wakiweka kando masuala muhimu kama uhalali wa warusha matangazo kuwatoza watazamaji wake sh. 108,000 kwa mwaka kupata kuona vipindi vya ndani.

      Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums

    5. Lihove's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th March 2012
      Posts : 169
      Rep Power : 455
      Likes Received
      34
      Likes Given
      3

      Default Re: Why High Court of Tanzania must issue interm order stopping the migration to DIGITAL TELEVISION

      Nadhani hili lina maslahi binafsi,ingekuwa tuko active hata utekelezaji wa mipango mingine ya,kimaendeleo kama kwa hili basi nchi ingekuwa mbali sana


    6. simplemind's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2009
      Posts : 4,707
      Rep Power : 1588
      Likes Received
      929
      Likes Given
      0

      Default Re: Why High Court of Tanzania must issue interm order stopping the migration to DIGITAL TELEVISION

      Serikali sikivu lacks empathy. We learn they really dont care about us.

    7. ha ha ha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2011
      Location : Hapahapa
      Posts : 582
      Rep Power : 552
      Likes Received
      71
      Likes Given
      78

      Default Re: Why High Court of Tanzania must issue interm order stopping the migration to DIGITAL TELEVISION

      sisi ni wazee wa kukurupuka, mfumo wa digitali ni maalumu kuhakikisha kuwa;

      • maskini hawatapata tena habari kuhusu siasa na maendeleo ya taifa lao.
      • Kumuweka maskini mbali na upinzani kama CDM na wengine has kuelekea uchaguzi mkuu.
      • Kuhakikisha kuwa maskini hawatajua au watachelewa kujua madudu ya viongozi wao.
      • Kuwanyima maskini ambao ndio wengi fursa ya kuona bunge na mijadala mingine yenye tija kwa taifa.
      • Kwa ufupi the right to be informed imekuwa subject to several unreasonable qualification

      HUU NI MRADI WA MTU.......

      POOR TANZANIA
      BabaDesi likes this.
      "If you find yourself in ahole, the first thing to do is stop digging"



    8. Mokerema's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th November 2011
      Posts : 236
      Rep Power : 488
      Likes Received
      119
      Likes Given
      84

      Default

      Quote By R.B View Post
      The Consumers Federation of TANZANIA need to open CASE urgency seeking orders to prevent government from effecting the switch-off.




      • The notice for consumers to acquire the set-top boxes was too short given other demands such as Christmas , New year spending and school fees in January.





      • The respondents’ intention to switch off analogue television transmission signal contravenes the doctrine of public participation embraced under Article 10 of the Constitution.
      • The government decision discriminates against Tanzanian's who cannot afford set-top boxes and hence was in breach of the law.
      • “The respondents have failed to address the need to offer subsidy on the set-top boxes to ease the consumer burden,” It many Tanzania 's are unable to afford to buy the set-top boxes whose cost is estimated at between Sh 42,000 and Sh255,000.
      • The switching off analogue signals ahead of the global deadline lacks legal, economic and moral basis, adding that the Digital Television Committee, which is spearheading the move, did not have any consumer representative.
      • The petition a broadcast media incur losses due to the switch-off is effected.
      • “The broadcast media stand to lose business as a result of reduced viewership , decision is implemented,” .
      • The planned switch-off would deny an estimated 2.5 million viewers in Dar es salaam and its environs access to television in the run up to the New constitution.
      Wewe R.B!

      Acha ujuha matangazo ya kuhamia Digital yamekuwa yakitolewa na TCRA kwa muda usiopingika kisheria almost two years . Wacha kuiga kule Kenya ambako wanayo awareness of course level ya elimu iko juu ya elimu yetu ya Kata wadau walikwenda Mahakamani wakishiitaki mamlaka yao ya mawasiliano (CCK) na mahakama ikatoa temporary injunction till mid January 2013 ndipo Kenya wanahama. You don't even follow up what was announced kwamba roll out inakwenda kwa Mikoa kwa sababu za msingi zilizoanishwa.

      Kama una matatizo ya kuelewa utaitakaje Mahakama iinglie na kutoa injunction au zuio la haki kama hakuna mtu aliyelalamika.

      Mimi nilinunua kingamuzi mwezi March kwa shillingi elfu 60. So any serious man you pretend to defend angeweza kududunduliza shillingi elfu 10 kila mwezi tangu Julai 2012 na ilipo fika December angekuwa na kingamuzi cha star times. Watanzania kwa elimu yao ya kupepea always hungojea dakika ya mwisho.

      Tabia hii ni ya kulaaniwa . Just watch over the border Kenya wamezima simu ambazo hazijasajiliwa ambazo ni karibu millioni tano. CCK imesema wanatoa 90 days kwa Watu waliofungiwa simu zao ilipofika Jana tarehe 31/12/12 na hawana mchezo. Watakoshindwa kutumia hiyo grace period simu zitakuwa deleted for ever.

      Hili la vingamuzi kama una tatizo then jikusanye register the number of poor people who can buy a Tv worth over 100,000 and can't afford to go digital then nenda TCRA and build your case.

      Watanzania tuache tabia ya kulalamika bila misingi yenye nguvu. kila mara ukiwa na tatizo just register it and propose a way out vinginevyo just don't pick a pen and write nonsense!
      Pasco and Full Moon like this.

    9. #9
      R.B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2012
      Posts : 2,240
      Rep Power : 10213
      Likes Received
      719
      Likes Given
      336

      Default Re: Why High Court of Tanzania must issue interm order stopping the migration to DIGITAL TELEVISION

      Quote By Kiby View Post
      Wabunge wetu wa Dar tena wengine ni wanasheria wako wapi kutetea haki za wanyonge? Wanasubiri tu kujitutumua katika hoja za kisiasa? Hawajui kuwa suala la uchumi ndio kipaumbele ya siasa? Angalia sasa hii haraka ya kuwanenepesha wauza vingamuzi inapelekwa speed 120 kwa Dar kwa kuwa serikali inajua ndipo penye watu wengi wasiojitambua kuliko mkoa mwingine wowote. Angalia sasa zaidi ya theluthi mbili ya watazamaji wa T.V DSM sasa hivi hawatizami na wala hawana mtetezi. Kwani huo mtambo analogy kuzmwa ghafla kuna hasara ya gharama serikali inakwepa? Kivipi inahusika na hizo gharama kama zipo? Some one help this illiterate society P/se.
      .
      Kenya: Court Suspends Nairobi's Digital TV Migration Plan


    10. rodrick alexander's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2012
      Posts : 1,156
      Rep Power : 659
      Likes Received
      279
      Likes Given
      456

      Default Re: Why High Court of Tanzania must issue interm order stopping the migration to DIGITAL TELEVISION

      Jili swala lilijadiliwa bungeni lakini halikupata majibu ya kutosha miongoni mwa waliochangia mada alikuwa mbunge wa cuf Habib Mnyaa aliuliza kwanini kumekuwa na decodar tofauti kwa ajili ya mtu kupata tv ya digital alishauri kama decoder iwe moja badala ya ting,star times na digiter lakini alizungumzia haraka ya nini wakati tuna muda hadi 2015 waziri mhusika hakutoa majibu yaliyotosheleza tatizo bungeni inapotolewa hoja inajadiliwa kishabiki na huyo naibu waziri wenu aliyekuwa anaonekana kama kijana wa mfano ndiyo kaonyesha upeo wake halafu anajitia kuzungumzia maswala ya urais

    11. R.B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2012
      Posts : 2,240
      Rep Power : 10213
      Likes Received
      719
      Likes Given
      336

      Default Re: Why High Court of Tanzania must issue interm order stopping the migration to DIGITAL TELEVISION

      Quote By mzawa halisi View Post
      na juu ya yote bado hakuna maelezo ya kutosha kwa mlaji. Kuna wakati walidai ving'amuzi vyote vitaonyesha tv za ndani bure ambapo mtumiaji angelipa zaidi ili kuona channel za ziada, lakini hali siyo hivyo. Wakati tcra walitumia siku ya jana kusherehesha uhamiaji wa mfumo wa digitali wakiweka kando masuala muhimu kama uhalali wa warusha matangazo kuwatoza watazamaji wake sh. 108,000 kwa mwaka kupata kuona vipindi vya ndani.

      Sent from my blackberry 9700 using jamiiforums
      inflation rate ?????????????????????

    12. Kimweri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2008
      Posts : 1,004
      Rep Power : 110668471
      Likes Received
      535
      Likes Given
      110

      Default Re: Why High Court of Tanzania must issue interm order stopping the migration to DIGITAL TELEVISION

      Ka nchi haka bwana.viongozi wetu ni viherehere kwa mambo ya kipuuzi.ukiwauliza ni lini wamewahi deadline za vitu vya maana,hakuna jibu.

      Deadline za kufuta ujinga,kuondoa umasikini,kutokomeza vifo vya kinamama na watoto.deadline hadi zimeexpire.
      BabaDesi likes this.

    13. R.B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2012
      Posts : 2,240
      Rep Power : 10213
      Likes Received
      719
      Likes Given
      336

      Default Re: Why High Court of Tanzania must issue interm order stopping the migration to DIGITAL TELEVISION

      Quote By tatanyengo View Post
      Kuna baadhi ya watanzania wanajifanya hawajui maisha ya mtanzania wa kawaida. Tunaomba tupewe sababu za kuzima mitambo ya Analojia kabla ya 2015 muda ambao ulikubaliwa kimataifa. Ni maslahi binafsi au ni kiherehere kisichokuwa na maana na faida kwa wananchi?
      Kenya: Court Suspends Nairobi's Digital TV Migration Plan

      By Jillo Kadida and Winfred Kagwe, 21 December 2012





      A television remote control,the government has set December 31 as deadline for digital migration Photo/Joseph Kariuki
      The digital TV migration which was set to kick of in Nairobi from December 31 has been suspended.
      The High Court yesterday issued temporary orders stopping the switch from analogue to digital TV until January 11 when it will make a ruling. Justice Isaac Lenaola granted the order sought by the Consumer Federation of Kenya who are challenging the migration.
      The Information ministry had given notice that it will switch all televisions in Nairobi that are currently broadcast using the analogue system to the digital system by December 31 but Cofek sued arguing that the notice is too short.

    14. Lokissa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Location : Lokisale.
      Posts : 6,766
      Rep Power : 112804
      Likes Received
      1748
      Likes Given
      4601

      Default Re: Why High Court of Tanzania must issue interm order stopping the migration to DIGITAL TELEVISION

      sasa mahakama itatoa order hewa bila kuwa na application?
      ni jukumu lenu saa watu wa dar kuungana kufungua madai yenu
      na kwa vile ni urgent matter mtafungua under certificate of urgency
      suala la 90 days notice kwa vile TCRA ni government agency sidhani kama lia hoja so long wananchi wanaumia
      na mawakili wataeleza kwanini hawatasubiri 90 days notice katika madai yenu.
      hapo mahakama itatoa oder ya kurudisha mitambo ya analogia pending the main application
      Last edited by Lokissa; 2nd January 2013 at 11:36.
      Pasco likes this.
      *Niko bungeni kutafuta posho na Ipad, Katiba mpya hainihusu*

    15. Kiby's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2009
      Posts : 3,835
      Rep Power : 1317
      Likes Received
      690
      Likes Given
      40

      Default

      Quote By Mokerema View Post
      Wewe R.B!

      Acha ujuha matangazo ya kuhamia Digital yamekuwa yakitolewa na TCRA kwa muda usiopingika kisheria almost two years . Wacha kuiga kule Kenya ambako wanayo awareness of course level ya elimu iko juu ya elimu yetu ya Kata wadau walikwenda Mahakamani wakishiitaki mamlaka yao ya mawasiliano (CCK) na mahakama ikatoa temporary injunction till mid January 2013 ndipo Kenya wanahama. You don't even follow up what was announced kwamba roll out inakwenda kwa Mikoa kwa sababu za msingi zilizoanishwa.

      Kama una matatizo ya kuelewa utaitakaje Mahakama iinglie na kutoa injunction au zuio la haki kama hakuna mtu aliyelalamika.

      Mimi nilinunua kingamuzi mwezi March kwa shillingi elfu 60. So any serious man you pretend to defend angeweza kududunduliza shillingi elfu 10 kila mwezi tangu Julai 2012 na ilipo fika December angekuwa na kingamuzi cha star times. Watanzania kwa elimu yao ya kupepea always hungojea dakika ya mwisho.

      Tabia hii ni ya kulaaniwa . Just watch over the border Kenya wamezima simu ambazo hazijasajiliwa ambazo ni karibu millioni tano. CCK imesema wanatoa 90 days kwa Watu waliofungiwa simu zao ilipofika Jana tarehe 31/12/12 na hawana mchezo. Watakoshindwa kutumia hiyo grace period simu zitakuwa deleted for ever.

      Hili la vingamuzi kama una tatizo then jikusanye register the number of poor people who can buy a Tv worth over 100,000 and can't afford to go digital then nenda TCRA and build your case.

      Watanzania tuache tabia ya kulalamika bila misingi yenye nguvu. kila mara ukiwa na tatizo just register it and propose a way out vinginevyo just don't pick a pen and write nonsense!
      .
      Inaelekea wewe ni miongoni mwa wale wafanya biashara wa kariakoo ambao wamefyatua vingamuzi feki china. Watu sasa hivi wana kingamuzi cha tatu kwa miezi minne. Wauzaji ni wale wale wa NO RETURN NO EXCHANGE.
      .
      BabaDesi likes this.

    16. ilboru1995's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Posts : 2,357
      Rep Power : 0
      Likes Received
      231
      Likes Given
      114

      Default Re: Why High Court of Tanzania must issue interm order stopping the migration to DIGITAL TELEVISION

      Quote By Mokerema View Post
      Wewe R.B!

      Acha ujuha matangazo ya kuhamia Digital yamekuwa yakitolewa na TCRA kwa muda usiopingika kisheria almost two years . Wacha kuiga kule Kenya ambako wanayo awareness of course level ya elimu iko juu ya elimu yetu ya Kata wadau walikwenda Mahakamani wakishiitaki mamlaka yao ya mawasiliano (CCK) na mahakama ikatoa temporary injunction till mid January 2013 ndipo Kenya wanahama. You don't even follow up what was announced kwamba roll out inakwenda kwa Mikoa kwa sababu za msingi zilizoanishwa.

      Kama una matatizo ya kuelewa utaitakaje Mahakama iinglie na kutoa injunction au zuio la haki kama hakuna mtu aliyelalamika.

      Mimi nilinunua kingamuzi mwezi March kwa shillingi elfu 60. So any serious man you pretend to defend angeweza kududunduliza shillingi elfu 10 kila mwezi tangu Julai 2012 na ilipo fika December angekuwa na kingamuzi cha star times. Watanzania kwa elimu yao ya kupepea always hungojea dakika ya mwisho.

      Tabia hii ni ya kulaaniwa . Just watch over the border Kenya wamezima simu ambazo hazijasajiliwa ambazo ni karibu millioni tano. CCK imesema wanatoa 90 days kwa Watu waliofungiwa simu zao ilipofika Jana tarehe 31/12/12 na hawana mchezo. Watakoshindwa kutumia hiyo grace period simu zitakuwa deleted for ever.

      Hili la vingamuzi kama una tatizo then jikusanye register the number of poor people who can buy a Tv worth over 100,000 and can't afford to go digital then nenda TCRA and build your case.

      Watanzania tuache tabia ya kulalamika bila misingi yenye nguvu. kila mara ukiwa na tatizo just register it and propose a way out vinginevyo just don't pick a pen and write nonsense!
      .... Inawezekana kabisa umepitia vijidarasa...hujaelimika n your out of touch na maisha ya mtanzania wa kawaida...
      Wakati ambapo umoja wa mataifa umeongeza internet kama haki ya msingi kwa binadamu, sisi kama nchi tunanyima fursa ya habari kwa baadhi ya watu wetu kwa kisingizio cha kwenda digiti! ingekuwa busara kwa mitambo husika digiti na analogia kuendelea kufanyakazi kwa pamoja mpaka 2015...
      BabaDesi and msafiri27 like this.

    17. meningitis's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2010
      Location : sewahaji
      Posts : 4,737
      Rep Power : 747372
      Likes Received
      1793
      Likes Given
      231

      Default Re: Why High Court of Tanzania must issue interm order stopping the migration to DIGITAL TELEVISION

      huyo ndiyo makamba bwana!rais mtarajiwa!ha ha ha!Dar mkome kwani mmezidi uzembe!

    18. blueray's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2012
      Posts : 2,010
      Rep Power : 1166
      Likes Received
      356
      Likes Given
      239

      Default Why High Court of Tanzania must issue interm order stopping the migration to DIGITAL TELEVISION

      Surely, I concur with you and this is illegal!

      A court injunction should be sought as a matter of urgency.

    19. msafiri27's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th September 2011
      Posts : 57
      Rep Power : 460
      Likes Received
      8
      Likes Given
      24

      Default Re: Why High Court of Tanzania must issue interm order stopping the migration to DIGITAL TELEVISION

      Quote By Mokerema View Post
      Wewe R.B!

      Acha ujuha matangazo ya kuhamia Digital yamekuwa yakitolewa na TCRA kwa muda usiopingika kisheria almost two years . Wacha kuiga kule Kenya ambako wanayo awareness of course level ya elimu iko juu ya elimu yetu ya Kata wadau walikwenda Mahakamani wakishiitaki mamlaka yao ya mawasiliano (CCK) na mahakama ikatoa temporary injunction till mid January 2013 ndipo Kenya wanahama. You don't even follow up what was announced kwamba roll out inakwenda kwa Mikoa kwa sababu za msingi zilizoanishwa.

      Kama una matatizo ya kuelewa utaitakaje Mahakama iinglie na kutoa injunction au zuio la haki kama hakuna mtu aliyelalamika.

      Mimi nilinunua kingamuzi mwezi March kwa shillingi elfu 60. So any serious man you pretend to defend angeweza kududunduliza shillingi elfu 10 kila mwezi tangu Julai 2012 na ilipo fika December angekuwa na kingamuzi cha star times. Watanzania kwa elimu yao ya kupepea always hungojea dakika ya mwisho.

      Tabia hii ni ya kulaaniwa . Just watch over the border Kenya wamezima simu ambazo hazijasajiliwa ambazo ni karibu millioni tano. CCK imesema wanatoa 90 days kwa Watu waliofungiwa simu zao ilipofika Jana tarehe 31/12/12 na hawana mchezo. Watakoshindwa kutumia hiyo grace period simu zitakuwa deleted for ever.

      Hili la vingamuzi kama una tatizo then jikusanye register the number of poor people who can buy a Tv worth over 100,000 and can't afford to go digital then nenda TCRA and build your case.

      Watanzania tuache tabia ya kulalamika bila misingi yenye nguvu. kila mara ukiwa na tatizo just register it and propose a way out vinginevyo just don't pick a pen and write nonsense!
      NAJITAHIDI KUKUELEWA LAKINI NASHINDWA!!!!!

    20. steveachi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th November 2011
      Location : Villageman
      Posts : 1,632
      Rep Power : 768
      Likes Received
      360
      Likes Given
      304

      Default

      Quote By R.B View Post
      The Consumers Federation of
      TANZANIA need to open CASE urgency seeking orders to prevent government
      from effecting the switch-off.




      • The notice for consumers to acquire the set-top boxes was too short
        given other demands such as Christmas , New year spending and school
        fees in January.





      • The respondents’ intention to switch off analogue television
        transmission signal contravenes the doctrine of public participation
        embraced under Article 10 of the Constitution.
      • The government decision discriminates against Tanzanian's who cannot
        afford set-top boxes and hence was in breach of the law.
      • “The respondents have failed to address the need to offer subsidy on
        the set-top boxes to ease the consumer burden,” It many Tanzania 's are
        unable to afford to buy the set-top boxes whose cost is estimated at
        between Sh 42,000 and Sh255,000.
      • The switching off analogue signals ahead of the global deadline lacks
        legal, economic and moral basis, adding that the Digital Television
        Committee, which is spearheading the move, did not have any consumer
        representative.
      • The petition a broadcast media incur losses due to the switch-off
        is effected.
      • “The broadcast media stand to lose business as a result of reduced
        viewership , decision is implemented,” .
      • The planned switch-off would deny an estimated 2.5 million viewers
        in Dar es salaam and its environs access to television in the run up to
        the New constitution.
      Hiyo ni ngumu mkuu,yaani wapingane na wanaowapa mkate wao wa kila siku wakose kula,hao ni mabwana ndioo,yaani kila kitu kipendekezwacho kiwe kizuri au kibaya wao tawilee
      Lokissa likes this.

    21. Kansime

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...