JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo ya sensa: Tanzania ina watu 44,929,002!

    Report Post
    Page 1 of 17 123 11 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 321
    1. Concrete's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2011
      Posts : 3,606
      Rep Power : 0
      Likes Received
      480
      Likes Given
      0

      Default Live updates!!! Uzinduzi wa matokeo ya Sensa ya watu na makazi

      Leo katika viwanja vya mnazi mmoja jijini Dar Rais Jakaya Kikwete atazindua matokeo ya sensa ya watu na makazi iliyofanyika mwezi August, 2012.

      Nimeona nifike mwenyewe pasipo kupenda baada ya lengo langu la kupata huduma kwenye ofisi za umma leo kushindwa baada ya kutokukuta wahusika karibu wote kisa ni kwamba wameagizwa wote waende kuhudhuria tukio hili tena wamepewa na posho!!

      UPDATES
      *Tukio lilitakiwa lianze kufanyika toka saa mbili asubuhi lakini mpaka sasa(saa nne na nusu) rais hajafika japokuwa watu wameshafika, hakuna cha maana zaidi ya burudani nzito ya Muziki inayoporomoshwa kwa fujo(Kama Bonanza)

      *Rais ameshafika na tukio limeanza kwa mratibu wa sensa kitaifa na mwakilishi wa UNFDA kutoa hotuba fupi.

      *Waziri wa fedha Mgimwa, Balozi Seif Idd, Pinda nao wametoa hotuba za shukrani na mchakato wa sensa ulivyokwenda.

      *Rais sasa anaongea, anasema matokeo ya leo ya sensa ni ya awali(General) mengine yatatoka baadaye mwezi wa Pili mwakani(Details eg. Ratio of male and Female) kisha mwezi wa nne(At district level)

      Tanzania ina jumla ya watu 44,929,002!

      - Tanzania Bara 43,625,434
      - Zanzibar 1,303,568

      Should Tanzania's current population growth projection remain intact, the country's population will hit 51 million in 2016 straining the provision of basic services, new data shows.

      According to the preliminary results of an August 2012 census released by President Jakaya Kikwete Monday, the east African nation currently has 44.9 million people, with 1.3 million of these in Zanzibar and 43.6 million are on the mainland.

      In the last census carried out in 2002, Tanzania had a population of 34.4 million. But the country's growth declined to 2.6 per cent between 2002 and 2012, compared to 2.9 per cent between 1988 and 2002.

      "It may not be seen as a problem, especially for a vast country like ours, but it is a big burden economically and socially," President Kikwete said.

      "With 50 million people, it will be very difficult for the government to cater for the needs of its people because there will be resource scarcity."

      Dr Joseph Mshafi, a medical consultant with the Tanzania arm of PSI, the global health organisation, agrees.

      "Tanzania has a lot of children. The population increase corresponds with an increase in the number of people of child-bearing age. These will soon reach the age of child bearing and we will have a massive reproduction rate. With such a big population growth there will be a big impact on the economy."

      He urged Tanzanians to plan families so as to take care of their members adequately.

      However, the 2012 census results are below the projection of 45,798,475 people seen in 2002. Nevertheless, the total population by 2002 had almost tripled in 35 years

      Said Dr Mshafi: “The segment of the population with unmet needs accounts for 22 per cent. This is a section of the population that is potentially supposed to use family planning methods, but does not do so.”

      Reasons for this include inaccessibility to the services and their unaffordability. Although the country’s policy advocates free family planning services, they are not provided free of charge.

      According to Dr Mshafi, Tanzania fares well in family planning in spite of such problems. “We are on the right track despite budgetary constraints," he said.

      Tanzania’s population growth is the second lowest in the East African region after that of Burundi of 2.3 per cent, according to the World Bank. Uganda has the highest at 3.2 per cent, followed by Rwanda at 2.96 per cent and Kenya 2.7 per cent.

      Analysts say the declining growth rate suggests more women are becoming more engaged with the economy, and more educated.

      The however cautioned that despite a decrease, the current rate of economic growth of about 6.5 per cent does not support a population growth rate of 2.6 per cent.
      Last edited by Concrete; 31st December 2012 at 19:33.


    2. Mcheza Karate's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2011
      Location : Brintire, Malawi
      Posts : 633
      Rep Power : 592
      Likes Received
      216
      Likes Given
      46

      Default Matokeo ya sensa watu na makazi ya mwaka 2012 LIVE ON TBC.

      Ni katika viwanja vya mnazimmoja. Mzee wa kaya yuko na "mtoto wa mkulima". Ni uzinduzi wa matokeo ya sensa ya watu na makazi ya mwaka 2012

      Kawasili na unapigwa wimbo wa taifa tayari kwa mzee wa kaya kuzindua matokeo ya sensa.

      Vilevile TBC wanarusha!!

      UPDATES TO COME!!!!!

      Hivi jamani sherehe hizi ni ulaji wa watu au nini? Si mkuu wa kaya angeita wanahabari na kutangaza tu tuko watanzania kadhaa basi!

      Matumizi ya vigogo wote waliokuja leo plus maandalizi, posho(sitting allowance), kulipa vikundi vya burudani, upambaji, nk.
      Last edited by Mcheza Karate; 31st December 2012 at 11:33.

    3. betlehem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2012
      Location : Around the World
      Posts : 5,054
      Rep Power : 77929
      Likes Received
      2476
      Likes Given
      2397

      Default re: Matokeo ya sensa: Tanzania ina watu 44,929,002!

      asante kwa kutukumbusha mkuu.ngoja tufuatilie
      Mcheza Karate likes this.
      MTENDA AKITENDWA HUDHANI KAONEOWA. TENDA WEMA NENDA ZAKO, USINGOJE SHUKURANI; ITAKULETEA MATATIZO.

    4. THE BIG SHOW's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2012
      Location : tabata-dsm
      Posts : 10,646
      Rep Power : 55664
      Likes Received
      4260
      Likes Given
      6677

      Default re: Matokeo ya sensa: Tanzania ina watu 44,929,002!

      tutajua ukweli tuh

      kama ni uchakachuaji ama la
      "IF YOUR LEGS CAN'T TAKE YOU TO PRAYER,THEN HOW DO YOU EXPECT THEM TO CARRY YOU TO PARADISE??"


    5. Mangaline's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th May 2012
      Posts : 1,049
      Rep Power : 690
      Likes Received
      215
      Likes Given
      57

      Default Re: Live uppdates!!! Uzinduzi wa matokeo ya Sensa ya watu na makazi

      Pesa ni matumizi. Hayo ndiyo matumizi ya pesa. Hili ni tukio muhimu, na ni lazima ligharimu, kwani mlitaka mambo yafanyike bila gharama?????????
      betlehem likes this.
      "MUNGU IBARIKI TANGANYIKA, MUNGU IBARIKI ZANZIBARI, RIP TANZANIA"

    6. Baba mtata's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2012
      Posts : 279
      Rep Power : 446
      Likes Received
      37
      Likes Given
      0

      Default Re: Live uppdates!!! Uzinduzi wa matokeo ya Sensa ya watu na makazi

      Lina umuhmu gani?
      MlongaHilo likes this.

    7. T2015CCM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th September 2012
      Posts : 6,405
      Rep Power : 1684
      Likes Received
      378
      Likes Given
      463

      Default re: Matokeo ya sensa: Tanzania ina watu 44,929,002!

      mungu ibariki tanzania.kikwete amefanya mambo makubwa sana.. hili la sensa,kitambulisho cha uraia na katiba mpya...TUTAMKUMBUKA
      betlehem likes this.

    8. THE BIG SHOW's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2012
      Location : tabata-dsm
      Posts : 10,646
      Rep Power : 55664
      Likes Received
      4260
      Likes Given
      6677

      Default re: Matokeo ya sensa: Tanzania ina watu 44,929,002!

      Is it possible for this country to be the middle income country by 2020??

      kwa ufisadi kama huu,ni maigizo tuh
      Last edited by THE BIG SHOW; 31st December 2012 at 10:59.
      Wilbert1974 and 50thebe like this.
      "IF YOUR LEGS CAN'T TAKE YOU TO PRAYER,THEN HOW DO YOU EXPECT THEM TO CARRY YOU TO PARADISE??"


    9. Daudi Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2012
      Posts : 265
      Rep Power : 18449634
      Likes Received
      145
      Likes Given
      103

      Default re: Matokeo ya sensa: Tanzania ina watu 44,929,002!

      Ngoja tusubirie sensa, mimi nakumbuka nilihesabiwa mara tatu kwenye vituo tofauti

    10. Concrete's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2011
      Posts : 3,606
      Rep Power : 0
      Likes Received
      480
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Baba mtata View Post
      Lina umuhmu gani?
      Tukio la UZINDUZI halina umuhimu wowote lakini Sensa yenyewe ina umuhimu katika kupanga mipango ya kimaendeleo.
      KAZIMOTO likes this.

    11. betlehem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2012
      Location : Around the World
      Posts : 5,054
      Rep Power : 77929
      Likes Received
      2476
      Likes Given
      2397

      Default re: Matokeo ya sensa: Tanzania ina watu 44,929,002!

      Quote By THE BIG SHOW View Post
      tutajua ukweli tuh

      kama ni uchakachuaji ama la
      uchakachuaji wa nini sasa? ukiwa na fikra hasi kwa kila kitu hatimae utakuwa ukiona vitu hasi kila wakati.
      MTENDA AKITENDWA HUDHANI KAONEOWA. TENDA WEMA NENDA ZAKO, USINGOJE SHUKURANI; ITAKULETEA MATATIZO.

    12. #12
      Keben's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 254
      Rep Power : 439
      Likes Received
      26
      Likes Given
      0

      Default re: Matokeo ya sensa: Tanzania ina watu 44,929,002!

      Mtaani kwetu hatuku hesabiwa.

    13. Mbogo Junior's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st January 2012
      Posts : 161
      Rep Power : 469
      Likes Received
      23
      Likes Given
      1

      Default Makamu wa kwanza kutohudhuria matokeo sensa

      Viongozi karibu wote wa serikali wamehudhuria matokeo ya sensa ya watu na makazi. Lakini makamu wa kwanza hayupo, hii imekaaje?. Hausiki au yuko safari.

    14. Kyenju's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2012
      Posts : 2,776
      Rep Power : 1045
      Likes Received
      747
      Likes Given
      13

      Default

      Quote By Baba mtata View Post
      Lina umuhmu gani?
      Wewe si ndiyo wale mliokataa kuesabiwa.
      betlehem likes this.

    15. betlehem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2012
      Location : Around the World
      Posts : 5,054
      Rep Power : 77929
      Likes Received
      2476
      Likes Given
      2397

      Default re: Matokeo ya sensa: Tanzania ina watu 44,929,002!

      Quote By Daudi S. View Post
      Ngoja tusubirie sensa, mimi nakumbuka nilihesabiwa mara tatu kwenye vituo tofauti
      na kwanini ukakubali kuhesabiwa zaidi ya mara tatu?ninyi ndo kikwazo cha maendeleo ya nchi hii.wewe unadhani usipotoa taarifa kama ushahesabiwa,karani yeye angeota kwamba wewe tayari?yaani watu wengine bwana?
      GDM likes this.
      MTENDA AKITENDWA HUDHANI KAONEOWA. TENDA WEMA NENDA ZAKO, USINGOJE SHUKURANI; ITAKULETEA MATATIZO.

    16. betlehem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2012
      Location : Around the World
      Posts : 5,054
      Rep Power : 77929
      Likes Received
      2476
      Likes Given
      2397

      Default re: Matokeo ya sensa: Tanzania ina watu 44,929,002!

      Quote By mwishowamwaka2012 View Post
      mungu ibariki tanzania.kikwete amefanya mambo makubwa sana.. hili la sensa,kitambulisho cha uraia na katiba mpya...TUTAMKUMBUKA
      na mengine kama kukuza demokrasia nchini ni miongoni mwa mabo mema aliyojitahidi kuyasimamia.
      MTENDA AKITENDWA HUDHANI KAONEOWA. TENDA WEMA NENDA ZAKO, USINGOJE SHUKURANI; ITAKULETEA MATATIZO.

    17. Ngalangala's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th May 2012
      Posts : 190
      Rep Power : 460
      Likes Received
      49
      Likes Given
      4

      Default re: Matokeo ya sensa: Tanzania ina watu 44,929,002!

      Na huyo msoma utenzi kalipwa sitting allowance??
      betlehem and don12 like this.

    18. #18
      Xuma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2010
      Location : Local Site
      Posts : 578
      Rep Power : 724
      Likes Received
      106
      Likes Given
      180

      Default re: Matokeo ya sensa: Tanzania ina watu 44,929,002!

      Matokeo yanzazinduliwa jamani kuna nini katika nchi hii! mie nilitegemea yatangazwe kama wanvofanya kwa matokeo ya mitihani sasa duuu!

      Na kama wanazindua watakaa siku ngapi hapo mnazi mmoja wakiendelea na maonyesho au uzinduaji kaaaaaaaaaazi kweli kweli!
      Steve Dii and Kingo like this.
      "None but ourselves can free our minds"
      -Bob Marley

    19. betlehem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2012
      Location : Around the World
      Posts : 5,054
      Rep Power : 77929
      Likes Received
      2476
      Likes Given
      2397

      Default Re: Live uppdates!!! Uzinduzi wa matokeo ya Sensa ya watu na makazi

      Quote By Baba mtata View Post
      Lina umuhmu gani?
      hujaeleweka.
      MTENDA AKITENDWA HUDHANI KAONEOWA. TENDA WEMA NENDA ZAKO, USINGOJE SHUKURANI; ITAKULETEA MATATIZO.

    20. MVUMBUZI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 3,551
      Rep Power : 8755
      Likes Received
      993
      Likes Given
      452

      Default re: Matokeo ya sensa: Tanzania ina watu 44,929,002!

      Sisi wote tulikuwa kazini msichana wa kazi ndiye aliyetoa takwimu zote za watu 7 wa familia yangu

    21. Clean9

    Page 1 of 17 12311 ... LastLast

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...