JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wananchi Mtwara Mjini wafanya maandamano makubwa kupinga gesi kusafirishwa kwenda Dar!

    Report Post
    Page 1 of 33 123 11 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 641
    1. Sizinga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2007
      Location : Mars
      Posts : 6,818
      Rep Power : 3672925
      Likes Received
      2606
      Likes Given
      3027

      Default Wananchi Mtwara Mjini wafanya maandamano makubwa kupinga gesi kusafirishwa kwenda Dar!

      Nipo hapa pande za Bima watu ni wengi mno, foleni ni kubwa sijawahi ona, waandamanaji/wapigananji..wanazunguka barabara kuu huku jeshi la posilisi likiwa nyuma yao lengo kubwa ni kupinga utoaji wa gas ielekee daslam...nyimbo nyiingi wanazoimba ni kwamba hawamtaki hasa ghasia wala mkuchika na gas isiwafate bali wao waifate ilipo....

      NB: Kwa hali hii naona watu wa mtwara tumeanza/wameanza kujitambua!! Impact yake gas ikihamishwa itakuwa kubwa kuliko maelezo...we still keep in watching...GAS KWANZA, VYAMA BAADAE!!
      More photos to come soon!!Stay tuned!!
      Photoz: UPDATE















      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	wccs2g.jpg 
Views:	0 
Size:	169.4 KB 
ID:	76902   Click image for larger version. 

Name:	33otb8g.jpg 
Views:	0 
Size:	168.5 KB 
ID:	76904   Click image for larger version. 

Name:	2vcxjcj.jpg 
Views:	0 
Size:	136.2 KB 
ID:	76905   Click image for larger version. 

Name:	2zjddhk.jpg 
Views:	0 
Size:	204.4 KB 
ID:	76906   Click image for larger version. 

Name:	dp7lab.jpg 
Views:	0 
Size:	170.4 KB 
ID:	76907   Click image for larger version. 

Name:	DSC01521.JPG 
Views:	0 
Size:	137.0 KB 
ID:	76926  
      Last edited by Sizinga; 27th December 2012 at 13:31.
      Invisible, Ogah, Recta and 44 others like this.


    2. MAFILILI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th April 2011
      Posts : 1,670
      Rep Power : 569
      Likes Received
      357
      Likes Given
      92

      Default re: Wananchi Mtwara Mjini wafanya maandamano makubwa kupinga gesi kusafirishwa kwenda Dar!

      Ni haki yao kikatiba kutoa mawazo yao hatahivyo hawapaswi kupongezwa kwa kufuata sera za kikanda badala ya kinchi
      the ultimatum likes this.

    3. #3
      awp's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th June 2012
      Location : Around the Corner
      Posts : 1,585
      Rep Power : 85901367
      Likes Received
      548
      Likes Given
      1718

      Default re: Wananchi Mtwara Mjini wafanya maandamano makubwa kupinga gesi kusafirishwa kwenda Dar!

      mkoa wangu upo nyuma sana, hizo tetesi za kukataliwa hawa wa ghasia zilianza kama mzaha sasa zinajitokeza. gas inapelekwa dar wenyewe hatufaidiki wapi na wapi?
      ".If GOD is ALL you have, You have ALL you need."

    4. Makala Jr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th August 2011
      Location : Africa
      Posts : 3,331
      Rep Power : 14471
      Likes Received
      997
      Likes Given
      0

      Default re: Wananchi Mtwara Mjini wafanya maandamano makubwa kupinga gesi kusafirishwa kwenda Dar!

      Nawatahadharisha wawe waangalifu,wasijepigwa na kitu chenye ncha kali kutoka mita mia tatu...magamba wana hasira nao ila wamesahau kuwa wao ndo chanzo cha haya yote!

    5. Mawaiba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2011
      Posts : 418
      Rep Power : 526
      Likes Received
      148
      Likes Given
      25

      Default re: Wananchi Mtwara Mjini wafanya maandamano makubwa kupinga gesi kusafirishwa kwenda Dar!

      Huyu ****** ni kilaza wa kutupwa tuna mshauri aachane na wazo lake mapema, asifikiri watu wa Mtwara ni wajinga. Ajiunze kutoka mataifa yenye machafuko duniani, Hawezi jushindana na Peoples Power. Na kwa taarifa yake 2015 imeshakula kwake. Hii ndiyo harufu ya mageuzi inayoanza kunukia Mtwara. Hawa Ghasia na Mkuchika hawana msaada na sisi, hatuwataki...!
      andate, awp and Nicole like this.
      Set Your Mind Free by Learning How To Forgive and Forget.

    6. Clean9

    7. baba junior's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st September 2012
      Posts : 144
      Rep Power : 430
      Likes Received
      28
      Likes Given
      3

      Default re: Wananchi Mtwara Mjini wafanya maandamano makubwa kupinga gesi kusafirishwa kwenda Dar!

      wameanza jitambua hapo!vzur wamakonde.
      andate and awp like this.

    8. Earthmover's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th September 2012
      Posts : 4,169
      Rep Power : 186993
      Likes Received
      1110
      Likes Given
      1159

      Default re: Wananchi Mtwara Mjini wafanya maandamano makubwa kupinga gesi kusafirishwa kwenda Dar!

      ....mamba siku ya kwanza kuiona dunia..... unaweza kumweka mfukoni...akishakua atakuweka mfukoni kama punje ya mchele....

      kamjusi tuuuu.....!!!!
      Adili, Sikonge, matumbo and 3 others like this.

    9. #8
      Atom's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2012
      Posts : 273
      Rep Power : 444
      Likes Received
      57
      Likes Given
      2

      Default re: Wananchi Mtwara Mjini wafanya maandamano makubwa kupinga gesi kusafirishwa kwenda Dar!

      Mkiiruhusu ges iondoke Mtwara nawaakikishia hata barabara za lami mtakuwa mnazisikia Dar, Arusha, Mbeya Mwanza n.k
      andate, matumbo and MSeush like this.

    10. #9
      Mundu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2008
      Posts : 2,405
      Rep Power : 1599
      Likes Received
      475
      Likes Given
      57

      Default re: Wananchi Mtwara Mjini wafanya maandamano makubwa kupinga gesi kusafirishwa kwenda Dar!

      Naomba na ajitokeze mtu na aeleze faida ya Gesi ya Mtwara kubaki Mtwara...

      Pia aeleze hasara za gesi ile kupelekwa katika miji mingine kama Darisalama....Kwa watu wa Darisalama, kwa watu wa Mtwara na Kwa Watanzania wote....
      Recta, data, Mtanzanika and 1 others like this.
      Mswahili jambo la kipumbavu likisemwa kizungu, anaona sawasawa kabisa!! J.K.Nyerere

    11. #10
      Rejao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Location : Long Street
      Posts : 9,089
      Rep Power : 25783
      Likes Received
      3582
      Likes Given
      3061

      Default re: Wananchi Mtwara Mjini wafanya maandamano makubwa kupinga gesi kusafirishwa kwenda Dar!

      Good move kama wameruhusiwa...but waangalie wasivunje tu sheria!
      marejesho likes this.
      If you can't convince them, confuse them.


    12. Matola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 20,883
      Rep Power : 45928032
      Likes Received
      10624
      Likes Given
      5913

      Default re: Wananchi Mtwara Mjini wafanya maandamano makubwa kupinga gesi kusafirishwa kwenda Dar!

      Mpaka wamakonde wameanza kujitambuwa kweli kazi ipo.
      Njowepo, Mamndenyi, MSeush and 2 others like this.
      kazi ya moyo ni kusukuma damu, kupenda ni kiherehere chako tu.

    13. #12
      Domy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Location : EARTH
      Posts : 3,508
      Rep Power : 1845
      Likes Received
      796
      Likes Given
      76

      Default re: Wananchi Mtwara Mjini wafanya maandamano makubwa kupinga gesi kusafirishwa kwenda Dar!

      Safi sana Mtwara! Gesi lazima ibaki mtwara.
      andate and NAHINGA like this.

    14. MAFILILI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th April 2011
      Posts : 1,670
      Rep Power : 569
      Likes Received
      357
      Likes Given
      92

      Default re: Wananchi Mtwara Mjini wafanya maandamano makubwa kupinga gesi kusafirishwa kwenda Dar!

      Ndugu zangu wa Mtwara nyie ni watu makini, msiponzwe na CHADEMA, maandamano si njia bora ya kudai haki zenu, tumieni wawakilishi wenu kuanzia madiwani hadi wabunge watafanyia kazi kupitia serikali yetu sikivu

    15. #14
      idawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2012
      Location : karibu na nyumbani.
      Posts : 7,957
      Rep Power : 43977062
      Likes Received
      2469
      Likes Given
      1390

      Default re: Wananchi Mtwara Mjini wafanya maandamano makubwa kupinga gesi kusafirishwa kwenda Dar!

      Nawaunga mkono,sio kila siku mnaitwa mikoa ya pembezoni,na nyie mnakubali kuwa wapembeni, msikatae tamaa wala kuogopa vitu vyenye ncha kali.
      andate likes this.

    16. Njowepo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Santiago
      Posts : 8,039
      Rep Power : 22209
      Likes Received
      1109
      Likes Given
      1009

      Default re: Wananchi Mtwara Mjini wafanya maandamano makubwa kupinga gesi kusafirishwa kwenda Dar!

      Big up mlikuwa mnatuangusha sana watu wa uko!
      ingawa kwa hili la gesi dah no comment
      WB Tanzania lead economist Jacques Morisset said the GDP doubled in 10 years, but it has failed to produce any significant decline in poverty levels.

    17. chitambikwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Location : KAISHO
      Posts : 3,640
      Rep Power : 2122
      Likes Received
      719
      Likes Given
      554

      Default re: Wananchi Mtwara Mjini wafanya maandamano makubwa kupinga gesi kusafirishwa kwenda Dar!

      Hongera sana ,
      IT IS TO THOSE WITHOUT TEETH GOD GIVES MEAT

    18. Mzee wa Rula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 7,485
      Rep Power : 84703
      Likes Received
      2755
      Likes Given
      2023

      Default re: Wananchi Mtwara Mjini wafanya maandamano makubwa kupinga gesi kusafirishwa kwenda Dar!

      Daaah kwa kweli hali kama ni hivyo Magamba hawana chao tena.
      Adharusi likes this.

    19. #18
      Thesi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th August 2010
      Posts : 922
      Rep Power : 4782
      Likes Received
      250
      Likes Given
      592

      Default re: Wananchi Mtwara Mjini wafanya maandamano makubwa kupinga gesi kusafirishwa kwenda Dar!

      Hivi hiyo gesi ikibaki mtwara bila kupelekwa Dar ndo itawafaidia nini? Rasilimali ni vizuri ikajulikana ni za nchi wala siyo mkoa, wilaya au kanda. Kama Mtwara ungekuwa jiji lenye watu wengi na matumizi makubwa na fursa ya kutumia gesi ikapelekwa Dar na kuacha Mtwara hapo kungekuwa na tatizo.

    20. #19
      Aine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Tz
      Posts : 1,613
      Rep Power : 785
      Likes Received
      462
      Likes Given
      1122

      Default re: Wananchi Mtwara Mjini wafanya maandamano makubwa kupinga gesi kusafirishwa kwenda Dar!

      Picha please!!!!!!!!!!

    21. MAFILILI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th April 2011
      Posts : 1,670
      Rep Power : 569
      Likes Received
      357
      Likes Given
      92

      Default re: Wananchi Mtwara Mjini wafanya maandamano makubwa kupinga gesi kusafirishwa kwenda Dar!

      Hizi NGOs na vyama vinavyoshabikia maandamano ya watu wachache wa Mtwara watueleze yafuatayo:-

      1. Uzalishaji wa gesi unaofanyika Mtwara
      2. Watumiaji wa gesi mkoani Mtwara

      Wananchi wasikubali kutumiwa na watu wanaotaka kupata maslahi yao kupitia maandamano
      Mzalendo and Mtanzanika like this.


    Page 1 of 33 123 11 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...