JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

    Report Post
    Page 9 of 23 FirstFirst ... 7891011 19 ... LastLast
    Results 161 to 180 of 457
    1. JokaKuu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2006
      Posts : 7,913
      Rep Power : 7444
      Likes Received
      3911
      Likes Given
      5315

      Default Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

      ..kwanza Ustadh ILUNGA KAPUNGU anafanya makosa sana kujaribu kutuhusisha wa-Tanzania na matatizo yanayotokea Kenya, particularly Mombasa.

      ..huko ni kujaribu kuzua tatizo hata mahali ambapo hakuna tatizo.

      ..halafu anakwenda mbali na kutoa kauli kwamba "akiuawa Shekhe basi tafuta Askofu umuue"!! Is he out of his mind?!!

      ..hebu tembeleeni link ya video niliyoweka hapo chini. unaweza kuanzia dakika ya 13. kinachosikitisha video nzima imekaa kimachafuko-chafuko tu. haya ni mambo mabaya sana kuwaaminisha wa-Tanzania.





      Kwa wanaotumia simu, tembelea http://www.youtube.com/watch?v=BaJHhlIdXK8

      MAJIBU YA Mwanakijiji:



    2. dubwela's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd October 2012
      Posts : 28
      Rep Power : 383
      Likes Received
      2
      Likes Given
      9

      Default Re: Huu ndiyo mwitikio wa waislam kwa maelekezo ya ustaadhi Ilunga Hassan

      tusemapo bila kulinganisha tukio la bomu la Arusha na tindikali Zanzibar? Haki itendeki au mmesahau Pengo alisema waliouawa Mwembechai ni wahuni? Sisi tutawaambia watu wetu wafanye hili au lile. Yanatokea na yatakuja sana
      HASANALIS and pembankwetu like this.

    3. Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 8,119
      Rep Power : 12749658
      Likes Received
      1993
      Likes Given
      1368

      Default Re: Huu ndiyo mwitikio wa waislam kwa maelekezo ya ustaadhi Ilunga Hassan

      Huyo GAIDI Jela inamsubiri; alafu tuje tumuone mtu anaandamana.. Haki ya Mungu nitaingia barabarani kuwasaidia polisi kutembeza VIRUNGU.

      ILUNGA ni Gaidi hatari sana

    4. #163
      Geee's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th November 2012
      Posts : 112
      Rep Power : 397
      Likes Received
      9
      Likes Given
      17

      Default Re: Huu ndiyo mwitikio wa waislam kwa maelekezo ya ustaadhi Ilunga Hassan

      Jadili mada zenye tija,udini unakusaudia nn ww,jua kikinuka hakna atakaye salimika,

    5. Kakende's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2012
      Posts : 1,125
      Rep Power : 612
      Likes Received
      537
      Likes Given
      71

      Default Re: Huu ndiyo mwitikio wa waislam kwa maelekezo ya ustaadhi Ilunga Hassan

      Quote By salmar View Post
      Hahahaa kafiri kweli unakazi ww hivi huo unafiki wako kakende la panya unamletea nani hapa jukwaani mtu mwenyewe hata wiki huna tangu ujiunge na jf zumbukuku wewe jipange upya hatugombani kwa masuala ya dini hapa tunagombana jinsi ya kumtoa nduli ccm
      Mama bofya hapo kwenye youtube usikilize, au kanunue dvd ziko mitaani kibao tu, msikilize uone hayo maelekezo alikuwa anawapa akina nani. Kasikilize ili na wewe ujiunge na wauaji

    6. Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 8,119
      Rep Power : 12749658
      Likes Received
      1993
      Likes Given
      1368

      Default

      Wewe acha wehu.. Leta kithibitisho cha hiyo kauli ya pengo au
      unafikiri Pengo ni -------- kama Sheikh Ilunga Hassan Kapungu(Gaidi)

      Quote By dubwela View Post
      tusemapo bila kulinganisha tukio la bomu la Arusha na tindikali Zanzibar? Haki itendeki au mmesahau Pengo alisema waliouawa Mwembechai ni wahuni? Sisi tutawaambia watu wetu wafanye hili au lile. Yanatokea na yatakuja sana

    7. JF SMS Swahili

    8. Gwakisa Mwandule's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th June 2012
      Posts : 515
      Rep Power : 499
      Likes Received
      175
      Likes Given
      1

      Default Re: Huu ndiyo mwitikio wa waislam kwa maelekezo ya ustaadhi Ilunga Hassan

      Huyu mchungaji aliyeuwawa mungu amuhifadhi kama Shahidi lakini ni fundisho kwamba ukiona wakristo wenzio wapo kwenye mapambano jiunge nao tena ikiwa dhidi ya waislamu shikeni mapanga,mikuki mishale bunduki na hata mabomu muuwamalize adui...Sasa wewe wenzako wamevamiwa wewe umerilax eti sio dhehebu lako unaendelea kusindikiza wageni huo ni upumbavu na ushetani kujitenga na wenzio ndo maana shetani amekushinda kwa kukuangamiza ila kama ungekuwa kwenye mapambano ukichoma waislamu visu na kukata panga yasingekukuta hayo na ninyi wachungaji wenngine kwanini mpaka leo hamjaua shehe hapo buuseresere?Au vita yenu sio ya nyama eeh?Mtaangamia wote viongozi vipofu nyie

    9. Gwallo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Posts : 695
      Rep Power : 622
      Likes Received
      88
      Likes Given
      103

      Default Re: Huu ndiyo mwitikio wa waislam kwa maelekezo ya ustaadhi Ilunga Hassan

      Uendekezaji wa dini katika nchi ya Tanzania ni matokeo ya udhaifu wa serikali inayoongozwa na ccm.

    10. Ruttashobolwa's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 18,478
      Rep Power : 16690586
      Likes Received
      6069
      Likes Given
      5858

      Default

      Bado huna uthibitisho wa kutosha!

      Quote By Kakende View Post
      Kwa wale wanaofuatilia kwa karibu, Ustaadhi Ilunga akiwa Mwanza aliwahutubia waislam na kuwaambia kuwa "Waue mapadri, Maaskofu na Wachungaji, iwe adharani ama kwa kujificha". Bofya hapa uone Ustadh Ilunga Hassan - Mauaji ya shahid Aboud Rogo na Unafiki katika sensa Part 1 - YouTube

      Baada ya maelekezo hayo, waumini wa kiislam wameitikia kwa kufanya jaribio la kumuua Padri kwa kumpiga risasi ya mdomoni huko Zanzibar, bahati nzuri mlenga shabaha hakulenga kichwa vizuri.

      Siku chache zilizopita tumeshuhudia waislam wakimvamia mchungaji akiwa anasindikiza wageni wake kisha kumuua kwa mapanga huko Buseresere Geita. Hiyo ilitokea baada ya wakristo kuchinja nyama yao. Bila kujali kama mchungaji anahusika au laa, waislam walimuua.

      Haya ni matokeo ya serikali kuruhusu waislam kulitesa kanisa, bado tutashuhudia watumishi kadhaa wakiuawa,

    11. Kakende's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2012
      Posts : 1,125
      Rep Power : 612
      Likes Received
      537
      Likes Given
      71

      Default Re: Huu ndiyo mwitikio wa waislam kwa maelekezo ya ustaadhi Ilunga Hassan

      Quote By Geee View Post
      Jadili mada zenye tija,udini unakusaudia nn ww,jua kikinuka hakna atakaye salimika,
      Hatuwezi kuwa wanafiki kwa kusema eti hakuna udini wakati watu wanauawa bila sababu. Bila mazungumzo hakuna muhafaka.

    12. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : Taipei 101
      Posts : 16,488
      Rep Power : 4045
      Likes Received
      1535
      Likes Given
      713

      Default Re: Huu ndiyo mwitikio wa waislam kwa maelekezo ya ustaadhi Ilunga Hassan

      Quote By Mpita Njia View Post
      KUna ushahidi wowote kuthibitisha kuwa matukio uliyoyataja yana uhusiano na kauli hiyo ya Ustaadhi?
      Kuna ushahidi wowote kuonesha kuwa matukio tajwa hayahusiani na matamshi hatarishi ya huyo Ustadh tumbo?
      zumbemkuu likes this.
      "..siamini mtu anaeza toka Simanjiro (akitawadha kwa magunzi) akajifanya kujua kuliko mie (wa pwani).."

    13. MNYIRINGA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd October 2012
      Posts : 103
      Rep Power : 398
      Likes Received
      22
      Likes Given
      0

      Default Re: Huu ndiyo mwitikio wa waislam kwa maelekezo ya ustaadhi Ilunga Hassan

      Nashangaa watu mnataka ushahidi,manataka ushahidi gani zaidi ya huo alioleya mwenzetu?Mbona CHADEMA walipotoa namba za Makinda kwa wanachama wao na Makinda kutumia sms,watu wanasema ni kosa la viongozi CHADEMA.Sasa hili nalo si ule ule ushahidi wa mazingira?
      Angalieni kwanza ushahidi huo ndipo tupinge hoja yake.

    14. kaangwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th January 2011
      Posts : 580
      Rep Power : 584
      Likes Received
      169
      Likes Given
      84

      Default Re: Huu ndiyo mwitikio wa waislam kwa maelekezo ya ustaadhi Ilunga Hassan

      Quote By Remote View Post
      Huyo GAIDI Jela inamsubiri; alafu tuje tumuone mtu anaandamana.. Haki ya Mungu nitaingia barabarani kuwasaidia polisi kutembeza VIRUNGU.

      ILUNGA ni Gaidi hatari sana
      Asante mkuu kwa kuliona hilo,lakini nikuulize swali hili,unadhani serikali yako yenye dhamana kulinda amani ya nchi na raia wote inaliona hilo? Ponda amekuwa akihamasisha uvunjifu wa amani ,hakukamatwa mpaka walipoharibu makanisa mbagala,ILUNGA anayetoa DVD hizi pamoja na redio imani bado wanadunda mpaka tumefika hapa ambapo watu wameanza kuchinjana.Je serikali ipo au ndo maana halisi ya serikali DHAIFU?

    15. nguvukazi mikono's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2013
      Posts : 489
      Rep Power : 465
      Likes Received
      32
      Likes Given
      2

      Default Re: Huu ndiyo mwitikio wa waislam kwa maelekezo ya ustaadhi Ilunga Hassan

      Quote By Kakende View Post
      Mama bofya hapo kwenye youtube usikilize, au kanunue dvd ziko mitaani kibao tu, msikilize uone hayo maelekezo alikuwa anawapa akina nani. Kasikilize ili na wewe ujiunge na wauaji
      Mkuu kwani wewe unawadhulumu waislamu na kuua mashekhe wao?Kama haufanyi hivto kwanini unaogopa dvd za ilunga?

    16. Ciril's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2011
      Posts : 2,596
      Rep Power : 1052
      Likes Received
      365
      Likes Given
      43

      Default

      Quote By Mpita Njia View Post
      KUna ushahidi wowote kuthibitisha kuwa matukio uliyoyataja yana uhusiano na kauli hiyo ya Ustaadhi?
      Umeshaingia ktk hiyo link hapo juu aliyoiweka mleta mada?

    17. #175
      Ritz's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Location : Republic of Nauru
      Posts : 28,075
      Rep Power : 1848752
      Likes Received
      11576
      Likes Given
      1726

      Default

      Quote By Kakende View Post
      Kwa wale wanaofuatilia kwa karibu, Ustaadhi Ilunga akiwa Mwanza aliwahutubia waislam na kuwaambia kuwa "Waue mapadri, Maaskofu na Wachungaji, iwe adharani ama kwa kujificha". Bofya hapa uone Ustadh Ilunga Hassan - Mauaji ya shahid Aboud Rogo na Unafiki katika sensa Part 1 - YouTube

      Baada ya maelekezo hayo, waumini wa kiislam wameitikia kwa kufanya jaribio la kumuua Padri kwa kumpiga risasi ya mdomoni huko Zanzibar, bahati nzuri mlenga shabaha hakulenga kichwa vizuri.

      Siku chache zilizopita tumeshuhudia waislam wakimvamia mchungaji akiwa anasindikiza wageni wake kisha kumuua kwa mapanga huko Buseresere Geita. Hiyo ilitokea baada ya wakristo kuchinja nyama yao. Bila kujali kama mchungaji anahusika au laa, waislam walimuua.

      Haya ni matokeo ya serikali kuruhusu waislam kulitesa kanisa, bado tutashuhudia watumishi kadhaa wakiuawa,
      Kama una ushahidi mpeleke mahakamani.

    18. Mzito Kabwela's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : MPUMBULI
      Posts : 11,117
      Rep Power : 476647
      Likes Received
      1821
      Likes Given
      11

      Default

      Quote By salmar View Post
      Hahahaa kafiri kweli unakazi ww hivi huo unafiki wako kakende la panya unamletea nani hapa jukwaani mtu mwenyewe hata wiki huna tangu ujiunge na jf zumbukuku wewe jipange upya hatugombani kwa masuala ya dini hapa tunagombana jinsi ya kumtoa nduli ccm
      Kuitoa ccm kunaenda sambamba na kutokomeza ugaidi. Gaidi mmoja wapo ni Ilunga

    19. nguvukazi mikono's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2013
      Posts : 489
      Rep Power : 465
      Likes Received
      32
      Likes Given
      2

      Default Re: Huu ndiyo mwitikio wa waislam kwa maelekezo ya ustaadhi Ilunga Hassan

      Quote By Mthuya View Post
      Uislamu ni dini yashetani
      Ukristo Dini ya nani na kwa mujibu wa nani?je unauelewa ukristo wako au umerithi tu kutoka kwa wazazi wako?

    20. MNYIRINGA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd October 2012
      Posts : 103
      Rep Power : 398
      Likes Received
      22
      Likes Given
      0

      Default Re: Huu ndiyo mwitikio wa waislam kwa maelekezo ya ustaadhi Ilunga Hassan

      Quote By Ritz View Post
      Kama una ushahidi mpeleke mahakamani.
      Unajitia kutoona?Unajua kusoma?Utampeleka mahakama gani wakati waliopo juu ya mahakama ni wao hao hao?Hata mtoto mdogo anaweza kukushangaa kwa kauli yako.

    21. #179
      mgen's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 18th November 2010
      Posts : 7,559
      Rep Power : 4385
      Likes Received
      855
      Likes Given
      241

      Default Re: Huu ndiyo mwitikio wa waislam kwa maelekezo ya ustaadhi Ilunga Hassan

      Quote By Mpita Njia View Post
      KUna ushahidi wowote kuthibitisha kuwa matukio uliyoyataja yana uhusiano na kauli hiyo ya Ustaadhi?
      wee unachekesha! Hivi unataka maiti ngapi za viongo wa Kikristo ili iwe uthibitisho?
      KUISHI NI KRISTO KUFA NI FAIDA!

    22. nguvukazi mikono's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2013
      Posts : 489
      Rep Power : 465
      Likes Received
      32
      Likes Given
      2

      Default Re: Huu ndiyo mwitikio wa waislam kwa maelekezo ya ustaadhi Ilunga Hassan

      Quote By Mzito Kabwela View Post
      Kuitoa ccm kunaenda sambamba na kutokomeza ugaidi. Gaidi mmoja wapo ni Ilunga
      Kwa hiyo solution ya kuwatokomeza magaidi(waislamu) ni kumuingiza padri Slaa Ikulu ili aongoze nchi kwa ufunuo wa roho mtakatatifu?sawa tumekuelewa mkuu

    23. JF SMS Swahili

    Page 9 of 23 FirstFirst ... 7891011 19 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...