JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

    Report Post
    Page 23 of 23 FirstFirst ... 13212223
    Results 441 to 457 of 457
    1. JokaKuu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2006
      Posts : 8,168
      Rep Power : 7510
      Likes Received
      4330
      Likes Given
      5760

      Default Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

      ..kwanza Ustadh ILUNGA KAPUNGU anafanya makosa sana kujaribu kutuhusisha wa-Tanzania na matatizo yanayotokea Kenya, particularly Mombasa.

      ..huko ni kujaribu kuzua tatizo hata mahali ambapo hakuna tatizo.

      ..halafu anakwenda mbali na kutoa kauli kwamba "akiuawa Shekhe basi tafuta Askofu umuue"!! Is he out of his mind?!!

      ..hebu tembeleeni link ya video niliyoweka hapo chini. unaweza kuanzia dakika ya 13. kinachosikitisha video nzima imekaa kimachafuko-chafuko tu. haya ni mambo mabaya sana kuwaaminisha wa-Tanzania.





      Kwa wanaotumia simu, tembelea http://www.youtube.com/watch?v=BaJHhlIdXK8

      MAJIBU YA Mwanakijiji:



    2. andybird314's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Location : Kwetu Vumbi la Chai
      Posts : 5,960
      Rep Power : 1810
      Likes Received
      1228
      Likes Given
      482

      Default Re: Shehe ilunga anaongea kweli tanzania inaongozwa na mfumo kirsto

      Kusoma hamsomi madaraka mnataka hizi kanzu sijui aje
      I learned that courage was not the absence of fear, but the triumph over it. The brave man is not he who does not feel afraid, but he who conquers that fear

    3. Zipuwawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Posts : 2,873
      Rep Power : 25912
      Likes Received
      491
      Likes Given
      271

      Default Re: Shehe ilunga anaongea kweli tanzania inaongozwa na mfumo kirsto

      Sijawahi pata ban naona inanukia hapa..................mpuuuzi wewe
      Maisha yetu ni mafupi lazima tuyatete kwa namna yeyote ile!

    4. zuhra's Avatar
      Member Array
      Join Date : 31st August 2012
      Posts : 24
      Rep Power : 404
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Shehe ilunga anaongea kweli tanzania inaongozwa na mfumo kirsto

      matusi yanini unajua maana ya mfumko kirsto au unaendeshwa na chuki

    5. octobery's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th February 2013
      Posts : 16
      Rep Power : 381
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Shehe ilunga anaongea kweli tanzania inaongozwa na mfumo kirsto

      wanamchukia ilunga kwa sababu katoa siri zao kama wanavyo chukia kitabu cha padre john sivalon

    6. cyprian6's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th July 2012
      Posts : 309
      Rep Power : 466
      Likes Received
      43
      Likes Given
      17

      Default Re: Shehe ilunga anaongea kweli tanzania inaongozwa na mfumo kirsto

      Ww sio mzima, jina linalokufaa wewe ni mshenzi sio tusi yan mshenzi ki mawazo..ww ni -------- ww sio mjinga..fungua kamusi usome kama nmekutukana

    7. Kansime

    8. jerrytz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2012
      Posts : 1,174
      Rep Power : 620
      Likes Received
      222
      Likes Given
      767

      Default Re: Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

      duh....
      Sent from my HTC Sensation using JamiiForums mobile app

    9. jeantz's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 27th June 2011
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Shehe ilunga anaongea kweli tanzania inaongozwa na mfumo kirsto

      Maendeleo yametushinda ss 2nagombanishwa kwa vitu vsivyoeleweka...

      Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums

    10. grndossy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th April 2011
      Posts : 311
      Rep Power : 722
      Likes Received
      75
      Likes Given
      140

      Default Re: Shehe ilunga anaongea kweli tanzania inaongozwa na mfumo kirsto

      Quote By whitebl View Post
      matusi yanini unajua maana ya mfumko kirsto au unaendeshwa na chuki
      Acheni ujinga nyie. Apandacho mtu ndicho atavuna. Waliowaletea dini walileta utumwa na uislamu (elimu ahera); walioleta ukristo walileta ukristo na elimu. Nyie msiofikiri sawasawa mlitaka mtu atoke madrassa awe waziri au Rais? Waliowaandaa hawakufikiri kwamba nchi hii sio ya kiislamu. Nendeni shule acheni porojo. Na wewe hakikisha watoto wako wanaenda shule usibaki unalalamika tu mfumo Kristo hakuna kwa namna yoyote nchi hii itakuwa ya kiislamu. Ndugu zako waliogopa kwenda shule kwamba watakula nguruwe, si unaona wale waliojua thamani ya shule ambao ni waislamu wenzako wana madaraka makubwa tu nchi hii. Halafu mimi siwaelewi nyie mlioganda akili maana nikisema waislamu nitawaonea wengine wenye akili nzuri. Rais ni muislamu, Makamu wa Rais Muislamu, Zanzibar viongozi wote waislamu, Wizara karibu zote nyeti zimeshikwa na waislamu. Nenda kwa wakurugenzi, kwenye mikoa na vyombo vya usalama. Ili uwe mfumo islamu mlitaka mpewe nini hasa? Makanisa yabomolewa? Maaskofu mapadre wachungaji n.k. wauwawe au wafanyweje? Au iwekwe kwenye Katiba kwamba ukristo ni marufuku Tanzania? Mnataka nini nyie wanafki?
      Msafiri Duniani

    11. grndossy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th April 2011
      Posts : 311
      Rep Power : 722
      Likes Received
      75
      Likes Given
      140

      Default Re: Shehe ilunga anaongea kweli tanzania inaongozwa na mfumo kirsto

      Quote By octobery View Post
      wanamchukia ilunga kwa sababu katoa siri zao kama wanavyo chukia kitabu cha padre john sivalon
      Siri zipi!!!!!!!!! Siri ziko kwenu msiojua hata kitabu chenu kinasemaje? Ndio sababu mnakubali kuitwa maamuma. Shame!!!!!!!
      Msafiri Duniani

    12. grndossy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th April 2011
      Posts : 311
      Rep Power : 722
      Likes Received
      75
      Likes Given
      140

      Default Re: Shehe ilunga anaongea kweli tanzania inaongozwa na mfumo kirsto

      Quote By whitebl View Post
      matusi yanini unajua maana ya mfumko kirsto au unaendeshwa na chuki
      Tueleze wewe nini mfumo kristo maana kwenye ukristo hiyo terminology haipo tunaisikia kwenu waislamu. Mnamaanisha nini?
      Msafiri Duniani

    13. Mangi merry's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st February 2013
      Posts : 222
      Rep Power : 422
      Likes Received
      39
      Likes Given
      3

      Default Re: Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

      Du dada zetu angalieni dini za kuolewa nazo maana kama hii ya huyu sheiky ni balaa....namIshukuru sana Mungu kuzaliwa mkristo na kukombolewa na Yesu kristo.....dah!


      P

    14. R.Lewis's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th September 2009
      Posts : 14
      Rep Power : 555
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

      kuna vitu vingi ni vya kipuuzi kwenye maubiri ya huyu jamaa, kitu kilichosimama kwangu ambacho hata kwa upuuzi huu sikielewi, ni kwamba anaonekana kuamini sheik Aboo ameuawa na serikali, lakini anaadvocate auliwe padri, baadaye ana somewhat compromise kuuliwa kwa vipolice alivyotamka, ok padri na serikali ni vitu tofauti, kwa hiyo kama ameuawa na serikali ambayo haina dini na waisilam wamo, kumuua padri inatofautiana na hiyo haya yake ya jicho kwa jicho, ni sawa ug'atwe na paka, ujastify kuua kuku, na viongozi wa dini zingine je? kama jewish, hindu, na hata wasiokua na dini, mbona hawawi accountable kwa haya mauuaji anayoamini serikali imehusika?

    15. R.Lewis's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th September 2009
      Posts : 14
      Rep Power : 555
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

      BTW mkuu wa police wa Kenya at that time may be mapaka sasa alikua muislam, navyoelewa i may be wrong

    16. SaidSabke's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th September 2006
      Posts : 748
      Rep Power : 859
      Likes Received
      43
      Likes Given
      8

      Default Re: Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

      Quote By JokaKuu View Post
      ..kwanza Ustadh ILUNGA KAPUNGU anafanya makosa sana kujaribu kutuhusisha wa-Tanzania na matatizo yanayotokea Kenya, particularly Mombasa.

      ..huko ni kujaribu kuzua tatizo hata mahali ambapo hakuna tatizo.

      ..halafu anakwenda mbali na kutoa kauli kwamba "akiuawa Shekhe basi tafuta Askofu umuue"!! Is he out of his mind?!!

      ..hebu tembeleeni link ya video niliyoweka hapo chini. unaweza kuanzia dakika ya 13. kinachosikitisha video nzima imekaa kimachafuko-chafuko tu. haya ni mambo mabaya sana kuwaaminisha wa-Tanzania.





      Kwa wanaotumia simu, tembelea http://www.youtube.com/watch?v=BaJHhlIdXK8

      MAJIBU YA Mwanakijiji:

      usumng'unye maneno.huyu anahubiri/anahamasisha ugaidi.hastahili kuwa huru.

    17. masumbwe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 108
      Rep Power : 415
      Likes Received
      17
      Likes Given
      3

      Default ----------- na Ustaadh Ilunga nani alistahili kufungiwa

      Mwaka jana gazeti la ----------- lilifungiwa kwa kudaiwa kufanya uchochezi, wanaharakati pamoja na watu mbalimbali wamepiga kelele wakidai kufunguliwa kwa gazeti hili lakini hakuna kinachoendelea.Kuna mtu mmoja anaitwa ustaadh Ilunga Hasan ambaye hoyuba zake zinachochea waziwazi mauaji dhidi ya mapadre, maaskofu na walei zimetapakaa huko you tube, lakini yupo huru kama kwamba serikali na vyombo vya dola vinaafikiana nae.

      MY TAKE
      Degree ya uchochezi wa ----------- vinalingana na uchochezi unaofanywa na bwana huyu?

    18. Dumelambegu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Posts : 1,051
      Rep Power : 712
      Likes Received
      231
      Likes Given
      0

      Default Who's Ustaadhi Ilunga and How Does He Survive With All His Misconducts???

      Wakuu,
      Huyu jamaa ni nani? Anawezaje kuendelea kukaa mitaani na mahubiri yake mazito ya uchochezi kiasi hicho!!! Mtu anayewahamasisha waziwazi waumini wa dini yake wawauwe walei, padri, askofu na kadinali, mtu anayewahamasisha waumini wake wamzabe tena Rais Mstaafu Mzee Mwinyi, mtu anayetusi waziwazi Rais wa nchi J. Kikwete anawezaje kuendelea kuzunguka nchi nzima bila bugudha yoyote!!!!! Hakika sipati jibu labda wenye ufahamu watusaidie hapa.

    19. Hayajamani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd July 2012
      Location : Utopia
      Posts : 818
      Rep Power : 572
      Likes Received
      225
      Likes Given
      618

      Default Re: Who's Ustaadhi Ilunga and How Does He Survive With All His Misconducts???

      Ilunga ni mtz au drc?


    Page 23 of 23 FirstFirst ... 13212223

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...