JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

    Report Post
    Page 1 of 4 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 69
    1. Sabato masalia's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th October 2011
      Posts : 78
      Rep Power : 465
      Likes Received
      73
      Likes Given
      0

      Default Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      MMOJA wa wasisi wa idara ya usalama wa taifa enzi za ukurugenzi wa hayati Emil Mzena, mzee Joseph Mwasokwa ameuawa kwa kuchinjwa usiku wa kuamkia leo jijini Mbeya.

      Chanzo hakijajulikana.

      Hayati mzee Mwasokwa atakumbukwa kwa uchapa kazi wake mahiri, wakati huo akiwa na akina mzee Kayugwa, mzee kiliwa mzee Adam Kilumbi, Mzee Shekalage, Mzee Lymo, Marehemu Amir Koyamba, Mzee Kashinde, Mzee Kisesa, Mzee Said Mawele, marehemu Mzee Mahmood Issa, marehemu mzee Ijagala, Mzee Bwimbo [upande wa PSU], mzee Kalumanga NA WENGINE WENGI.

      BWANA AMETOA BWANA AMETWAA

      *************
      More details:

      - Mwili wa marehemu ulikutwa getini kwake, maeneo ya Block T jijini Mbeya.
      - Marehemu alikuwa ameenda jirani kuangalia mechi ya mpira
      - Marehemu alikutwa na $200 na TShs 100,000 hivi na vitu kama saa, simu n.k ambavyo havikuchukuliwa
      - Hakuna uhakika kama aliuliwa palepale getini kwake au aliuawa mbali na mwili kutupwa getini kwake

      Habari imeandikwa kwa kirefu zaidi hapa - Ofisa Usalama wa Taifa auwawa kwa kuchinjwa kinyama Mbeya | Fikra Pevu
      Neiwa likes this.


    2. zefounda's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th November 2012
      Posts : 65
      Rep Power : 405
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      Rip joseph mwasokwa

    3. Bishanga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799388
      Likes Received
      9841
      Likes Given
      8644

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      RIP baba,Tulikupenda Mungu amekupenda zaidi.
      Huu pia ni msiba mkubwa kwa klabu ya Yanga,alikuwa ni mshauri mwema kwa wanajangwani.

    4. kalanjadd's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th October 2011
      Posts : 39
      Rep Power : 457
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      we Sabato kiboko!hiyo timu uliyoitaja ni kali haapo naona mzee Apson alikuwa hajaingia bado, nakumbuka Apson,RO walikuja wakati wa ukurugenzi wa mzee Gama, mzee huyo anajulikana kwa kazi alikuwa anaijua vyema, sijui tatizo walilomuulia ni nini? alale pema peponi

    5. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 18,335
      Rep Power : 82928027
      Likes Received
      5886
      Likes Given
      3535

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      TISS Again @ Work......Umesahau Imrani Kombe alivyouawawa? Unganisha Dots.....
      Kaa la Moto likes this.
      M4C with No Apology

    6. Clean9

    7. HAMY-D's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2011
      Location : NO WHERE!
      Posts : 4,146
      Rep Power : 10217
      Likes Received
      1288
      Likes Given
      13

      Default

      Quote By Sabato masalia View Post
      Hayati mzee Mwasokwa atakumbukwa kwa uchapa kazi wake mahiri, wakati huo akiwa na akina mzee Kayugwa, mzee kiliwa mzee Adam Kilumbi, Mzee Shekalage, Mzee Lymo, Marehemu Amir Koyamba, Mzee Kashinde, Mzee Kisesa, Mzee Said Mawele, marehemu Mzee Mahmood Issa, marehemu mzee Ijagala, Mzee Bwimbo [upande wa PSU], mzee Kalumanga NA WENGINE WENGI.
      kaka hapo kwa mzee Bwimbo unamaanisha yule Ndugu Kajanja? kama ni yeye ni PM mkuu.

    8. Jile79's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Posts : 5,024
      Rep Power : 1583
      Likes Received
      462
      Likes Given
      159

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      kwa heri ya kuonana

    9. Chakaza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2007
      Location : everywhere
      Posts : 6,611
      Rep Power : 75527426
      Likes Received
      2460
      Likes Given
      1486

      Default

      Quote By Bishanga View Post
      RIP baba,Tulikupenda Mungu amekupenda zaidi.
      Huu pia ni msiba mkubwa kwa klabu ya Yanga,alikuwa ni mshauri mwema kwa wanajangwani.
      Mungu kampenda zaidi ndio achinjwe?
      Kaa la Moto and Wimana like this.

    10. Moshe Dayan's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th February 2008
      Location : haifa-israel
      Posts : 784
      Rep Power : 798
      Likes Received
      490
      Likes Given
      74

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      rip...,

      As they say, there are no second chances!

    11. fyddell's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 1,122
      Rep Power : 938
      Likes Received
      319
      Likes Given
      268

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      Dah Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema.

    12. adolay's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2011
      Posts : 4,107
      Rep Power : 90007959
      Likes Received
      1292
      Likes Given
      1404

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      Hili la kuwawa na usalama wa taifa wenzake kama litakuwa na ukweli, kwa kuisaidia CHADEMA ni kombora la kuendelea kuishindilia

      ccm shimoni wala hakuna kupumua. Itawaumiza sana wakaazi wa mbeya. Tusubili kama ni za uhakika habari hizi.

      Mwandosya

      Mwakyembe

      Mwangosi

      Mwasokwa

      Mwaikusa
      .
      .
      .
      Hapa kunakupona kweli ccm 2015

    13. Nyakageni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2011
      Posts : 9,612
      Rep Power : 2480
      Likes Received
      1668
      Likes Given
      53

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      R. I. P.

    14. Candid Scope's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 10,441
      Rep Power : 5235552
      Likes Received
      5634
      Likes Given
      4042

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      Hakuna mtu baki mwenye kufanya hayo ila ni wenyewe kwa wenyewe. System imegawanyika na wanapomtuhumu mwenzao kuvujisha siri basi njia nyingine huwa nguvu kutumika kwa vile yupo kwenye system, kinachofanyika ni kikundi kidogo kinachoandaliwa kumaliza kwa njia za ujasusi wa kijambazi, ndivyo hawa jamaa walivyo.

      Angekuwa mtu wa kawaida propaganda zingetumika kumchafua hadi aharibikiwe mambo yake na inaposhindikana propaganda ni rushwa kutumika kwa kuhonga ili kukamilisha azima yao. Kwa huyo yote yameshindikana na kuamua kuchukua njia ya ujasusi wa kijambazi.
      Richard, Ame and Nivea like this.

    15. tenende's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2012
      Posts : 6,186
      Rep Power : 134927
      Likes Received
      422
      Likes Given
      921

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      Quote By adolay View Post
      Hili la kuwawa na usalama wa taifa wenzake kama litakuwa na ukweli, kwa kuisaidia CHADEMA ni kombora la kuendelea kuishindilia

      ccm shimoni wala hakuna kupumua. Itawaumiza sana wakaazi wa mbeya. Tusubili kama ni za uhakika habari hizi.

      Mwandosya

      Mwakyembe

      Mwangosi

      Mwasokwa
      .
      .
      .
      Hapa kunakupona kweli ccm 2015

      Ulimboka,
      Mwaikambo,
      Juani Mwaikusa n.k.
      Hawa woote si bahati mbaya!

    16. adolay's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2011
      Posts : 4,107
      Rep Power : 90007959
      Likes Received
      1292
      Likes Given
      1404

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      Quote By tenende View Post
      Hawa woote si bahati mbaya!
      Mwandosya

      Mwakyembe

      Mwangosi

      Mwasokwa

      .
      Ulimboka,

      Mwaikambo,

      Juani Mwaikusa n.k.

      .
      .
      .
      .

      Kuna haja na kuangalia kwa makini hasa mikowa ya Arusha, mwanza, kilimanjro, Mara na mbeya yenyenye kunamdudu mtu nini?

      Au ni ajali za kijambazi za kawaida?
      tenende likes this.

    17. Waambi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2012
      Posts : 716
      Rep Power : 534
      Likes Received
      69
      Likes Given
      0

      Default

      Habari hizi zinanikumbusha kifo cha Prof. Jwani Mwaikusa mwezi Julai 2010. Ni huzuni

    18. Neiwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2012
      Location : My Profile
      Posts : 709
      Rep Power : 7016
      Likes Received
      544
      Likes Given
      694

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      Mkuu asante kwa taarifa. Hii habari ya kusikitisha. Alikuwa mzee poa sana na really easy goin. Tunaelekea mahala pabaya sana kama mtu anaweza chinjwa tena nyumbani kwake, Tanzania yenye amani inaelekea kuwa historia soon.

      R.I.P Mzee Mwasokwa. Ulikuwa moja ya wazee nawakubali sana kwa ucheshi na utashi wako.
      "Sometimes its Ok not to be Ok"

    19. Candid Scope's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 10,441
      Rep Power : 5235552
      Likes Received
      5634
      Likes Given
      4042

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      Mungu alitoa na ametwaa tena, jina la Bwana lihimidiwe. Sote pamoja na wauaji lazima tuonje mauti.
      Fadhili Paulo likes this.

    20. Bukyanagandi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th June 2009
      Location : BLACKPOOL
      Posts : 2,940
      Rep Power : 1186
      Likes Received
      1276
      Likes Given
      1829

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      Quote By King Kong III View Post
      TISS Again @ Work......Umesahau Imrani Kombe alivyouawawa? Unganisha Dots.....
      Heshima yako mkuu, hawa jamaa walikuwa moto wa kuotea mbali enzi zao - sina shaka waliacha wamewafundisha wenzao mbinu za kazi zao kabla hawaja staafu.

      Hila hili la mzee (R.I.P) wa watu kuuawawa kinyama nafikili ni mambo ya huko huko Mbeya, TISS haiwezi kuwa inahusika na kitu kama hicho.
      King Kong III likes this.

    21. zanzibar huru's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th May 2012
      Posts : 154
      Rep Power : 448
      Likes Received
      64
      Likes Given
      46

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      Kwa hiyo aliyeanzisha TISS ni mtu wa Mbeya na Mnyakyusa

      na DG wa usalama aliyeondoka naye ni Mtu wa Mbeya na Mnyakyusa

      wote wanatoka sehemu moja, dini moja, kabila moja

      je tunaweza kujua TISS imegawanyinya namna hiyo? yaani dini moja, eneo moja? na hapa sizungumzii watu wa chini nazungumzia rank za juu.

      kama ni kweli bas itabidi wapelekewe somo la diversity.

      RIP


    Page 1 of 4 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...