JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

    Report Post
    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 41 to 60 of 69
    1. Sabato masalia's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th October 2011
      Posts : 79
      Rep Power : 473
      Likes Received
      73
      Likes Given
      0

      Default Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      MMOJA wa wasisi wa idara ya usalama wa taifa enzi za ukurugenzi wa hayati Emil Mzena, mzee Joseph Mwasokwa ameuawa kwa kuchinjwa usiku wa kuamkia leo jijini Mbeya.

      Chanzo hakijajulikana.

      Hayati mzee Mwasokwa atakumbukwa kwa uchapa kazi wake mahiri, wakati huo akiwa na akina mzee Kayugwa, mzee kiliwa mzee Adam Kilumbi, Mzee Shekalage, Mzee Lymo, Marehemu Amir Koyamba, Mzee Kashinde, Mzee Kisesa, Mzee Said Mawele, marehemu Mzee Mahmood Issa, marehemu mzee Ijagala, Mzee Bwimbo [upande wa PSU], mzee Kalumanga NA WENGINE WENGI.

      BWANA AMETOA BWANA AMETWAA

      *************
      More details:

      - Mwili wa marehemu ulikutwa getini kwake, maeneo ya Block T jijini Mbeya.
      - Marehemu alikuwa ameenda jirani kuangalia mechi ya mpira
      - Marehemu alikutwa na $200 na TShs 100,000 hivi na vitu kama saa, simu n.k ambavyo havikuchukuliwa
      - Hakuna uhakika kama aliuliwa palepale getini kwake au aliuawa mbali na mwili kutupwa getini kwake

      Habari imeandikwa kwa kirefu zaidi hapa - Ofisa Usalama wa Taifa auwawa kwa kuchinjwa kinyama Mbeya | Fikra Pevu
      Neiwa likes this.


    2. Myakubanga's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Location : Dynamic
      Posts : 5,592
      Rep Power : 1220823
      Likes Received
      1023
      Likes Given
      1050

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      Ujambazi wa kimfumo ni balaa,duh!!

    3. tusichoke's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2011
      Posts : 1,106
      Rep Power : 707
      Likes Received
      156
      Likes Given
      8

      Default

      Quote By Mwawado View Post
      Mwenyezi Mungu amlaze mahali pema Mzee Mwasokwa.Inasikitisha kuona kuwa watu wameanza kwa kasi ya ajabu kujichukulia sheria mikononi.Hii ni hatari kubwa........inabidi vyombo vya sheria na usalama vijipange upya kukabiliana na uvunjifu huu mkubwa wa Utawala wa sheria.
      Vyombo vyenyewe vinaongoza kwa kutotii sheria kila siku wanauwa na kujeruhi raia,ni vigumu kwao kuwa makini na usalama wetu. Wao wapo ki ccm badala ya kutimiza majukumu yao ya kikatiba ya kulinda raia bila upendeleo.R.I.P Mzee wetu

    4. Sikonge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2008
      Location : Sikonge, Tabora
      Posts : 9,937
      Rep Power : 3006263
      Likes Received
      4210
      Likes Given
      8939

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      Siku zote nilikuwa nashangaa kwa nini watu husema hili jina la Kalumanga kama ni jina linaloeleweka sana, kumbe hawa Kalumanga baba yao alikuwa mtu wa System?

      Kweli hii nchi kama upo NJE ya System una hali ngumu sana kupanda hadi kufika juu. Labda wazazi wako wawe walikuchanjia au una bahati ya Mtende sijui?

      Poleni wafiwa ila hii inaonekana ni Wamegeukana wenyewe kwa wenyewe au alitapeli mali za watu. Ingawa naweza zaidi kuamini kuwa "ALIJUWA MENGI" na ili kumnyamazisha asire akaropoka, wameondoa kabisa kichwa ili asiseme milele wala kuandika.

      Ukiuwa kwa upanga, utauawa kwa upanga. TISS mwisho wake utakuwa mbaya sana.
      Ukiwa mwana CCM, usijifanye kuwa mkweli saana kivile!. CCM haiwapendi wakweli(By Pasco wa JF).

    5. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,738
      Rep Power : 2957
      Likes Received
      1124
      Likes Given
      52

      Default

      Quote By Jason bourne View Post
      RIP, Mzee huyu alikuwa mshauri wangu mzuri
      mmmmh,,,na wewe kila mahali upo,,,,,,aaargh

    6. #45
      jail's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 353
      Rep Power : 476
      Likes Received
      66
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By adolay View Post
      Hili la kuwawa na usalama wa taifa wenzake kama litakuwa na ukweli, kwa kuisaidia CHADEMA ni kombora la kuendelea kuishindilia

      ccm shimoni wala hakuna kupumua. Itawaumiza sana wakaazi wa mbeya. Tusubili kama ni za uhakika habari hizi.

      Mwandosya

      Mwakyembe

      Mwangosi

      Mwasokwa

      Mwaikusa
      .
      .
      .
      Hapa kunakupona kweli ccm 2015
      ongeza mwankenja alipigwa risasi na majambazi bila kuiba kitu huko mbeya kwake
      .
      .
      .

    7. Mzito Kabwela's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : MPUMBULI
      Posts : 12,047
      Rep Power : 0
      Likes Received
      2196
      Likes Given
      16

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      Inlalilahi.....

    8. #47
      jail's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 353
      Rep Power : 476
      Likes Received
      66
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By Bamwanasha View Post
      mmmmh,,,na wewe kila mahali upo,,,,,,aaargh
      mkuu nimemiss habari zako za kitafiti kumbe upo!!!

    9. prince pepe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th September 2012
      Posts : 218
      Rep Power : 455
      Likes Received
      27
      Likes Given
      9

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      bhanghogile unyambala mwehee

      Abhandu bhamasiku hagha bhatikuntila Ukyala

      Ukabhaponyeghe tata

      RIP Mwasoka

    10. adolay's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2011
      Posts : 4,240
      Rep Power : 90007994
      Likes Received
      1332
      Likes Given
      1455

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      Quote By jail View Post
      ongeza mwankenja risasi na majambazi bila kuiba kitu huko mbeya kwake
      .
      .
      .

      Mkuu nimeongeza bado kanda ya kaskazini

      Hili la kuwawa na usalama wa taifa wenzake kama litakuwa na ukweli, kwa kuisaidia CHADEMA ni kombora la kuendelea kuishindilia


      ccm shimoni wala hakuna kupumua. Itawaumiza sana wakaazi wa mbeya. Tusubili kama ni za uhakika habari hizi.

      Mwandosya

      Mwakyembe

      Mwangosi

      Mwasokwa

      Mwaikusa

      Mwankenja
      .
      .
      Hapa kunakupona kweli ccm 2015

    11. Synthesizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th February 2010
      Posts : 1,597
      Rep Power : 946
      Likes Received
      872
      Likes Given
      86

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      Wakuu, nimeongeza Gibons Mwaikambo, aliyetengenezewa mzinga kwa kutaka kuhamia CHADEMA, na Mwaibabile, alikuwa mwandishi wa habari maarufu kule Songea akafungwa kwa sababu ya kukutwa na nyaraka za kifisadi za serikali, na baadaye kufa katika hali ya kutatanisha



      Mwandosya


      Mwakyembe

      Mwangosi

      Mwasokwa

      Mwaikusa

      Mwankenja

      Mwaikambo

      Mwaibabile

      .
      .

    12. KASHOROBANA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2011
      Posts : 2,103
      Rep Power : 889
      Likes Received
      379
      Likes Given
      86

      Default

      Quote By yegella View Post
      hawa usama wa kikwete wana husika sana, je pisto yake amekutwa nayo?..hivi ccm inaugomvi gani na watu wa Mbeya na kazikazini..
      LKN WATU WAMIKOA HIO HAWAKOMI NA LICCM UWA WANALIPA KURA ZAO, HEKO MKUU JK KWA KUENDELEA KUWAHADABISHA HAO JAMAA JAPO KURA WATAKUPA Tu

    13. CHUAKACHARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 4,911
      Rep Power : 8095
      Likes Received
      1676
      Likes Given
      1283

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      RIP baba! lakini naye katika kazi yake aliwatesa wengi ku-extract information from them. Yale yale ya Ulimboka, usalama ya taifa. Hukumu yake inamsubiri kama aliyatenda kama ya ulimboka

    14. yegella's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th November 2010
      Location : Jalalani
      Posts : 2,772
      Rep Power : 256388
      Likes Received
      900
      Likes Given
      713

      Default

      Quote By Jason bourne View Post
      RIP, Mzee huyu alikuwa mshauri wangu mzuri
      ni jana tu nilianzisha thread iliyo husu vifo vya viongozi vye utata naye hyu ataongezeka yaani CCM ukionekana kuwapinga tu wanakuondoa afadhali yake Mwakyembe amenywea amekubali kuwalamba miguu..

    15. Mpitagwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th February 2012
      Location : Bamuda
      Posts : 1,456
      Rep Power : 733
      Likes Received
      537
      Likes Given
      367

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      Mauaji hayasaidii kitu kwani tatizo linakuwa kwenye hoja na mfumo. Walidai Kombe alikuwa anatoa siri na kumpa Mrema lakini mara baada ya kifo chake siri zilivuja mara mia zaidi. Na huyu mzee kwa umri wake hakustaili adhabu ya namna hii. Na kwahaya huenda zama zao ndiyo zinafika mwisho. Mungu sio Athuman mwisho wa siku haki itatamalaki. R.I.P mzee
      A man who hires a detective should be included in the list of suspect.

    16. yegella's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th November 2010
      Location : Jalalani
      Posts : 2,772
      Rep Power : 256388
      Likes Received
      900
      Likes Given
      713

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      kuna mmoja wiki hii aliifagilia sana CHADEMA aandae kaburi, CCM kazini..

    17. #56
      jail's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 353
      Rep Power : 476
      Likes Received
      66
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By adolay View Post

      Mkuu nimeongeza bado kanda ya kaskazini

      Hili la kuwawa na usalama wa taifa wenzake kama litakuwa na ukweli, kwa kuisaidia CHADEMA ni kombora la kuendelea kuishindilia


      ccm shimoni wala hakuna kupumua. Itawaumiza sana wakaazi wa mbeya. Tusubili kama ni za uhakika habari hizi.

      Mwandosya

      Mwakyembe

      Mwangosi

      Mwasokwa

      Mwaikusa

      Mwankenja
      .
      .
      Hapa kunakupona kweli ccm 2015
      siasa sio uadui mpaka tufikie hatua ya kudhuriana any way hii ni sawa na farasi anayekata roho huwa anarusha mateke ya nguvu yakikupata unaondoka tumeshuhudia baadhi ya majeruhi wa mateke ya farasi huyu farasi

    18. kibhopile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th August 2010
      Location : Pandora
      Posts : 929
      Rep Power : 710
      Likes Received
      212
      Likes Given
      464

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      Quote By Bishanga View Post
      RIP baba,Tulikupenda Mungu amekupenda zaidi.
      Huu pia ni msiba mkubwa kwa klabu ya Yanga,alikuwa ni mshauri mwema kwa wanajangwani.
      MUNGU amempenda zaidi?? Habari inasema amechinjwa wewe.
      This world is the victim from mass hypnosis and the only way to stay free is to turn of your TV.

    19. Kaa la Moto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2008
      Location : Bristol
      Posts : 7,168
      Rep Power : 83685382
      Likes Received
      528
      Likes Given
      4926

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      Quote By Spike Lee View Post
      Umeshakuwa msiba wenu? Acheni vyombo vya sheria vifanye kazi yake!
      Muuaji atapatina mara moja kama hakuwa mtu wao.
      Ikiona hakupatikana tu ujue ni wao wenyewe wazee wa mabwepande
      Kisigino likes this.
      wakati Cuf wanataka kuchukua nchi mwaka 2000 CCM walikuja na single ya kusema Cuf ni waislamu na kwa sasa wanadai sisi Chadema ni chama cha wakristo sasa CCM nacho ni cha watu gani? Watu wakajibu mashetaaaaaniiiiii.!---Wana Kigoma.

      ....Pamoja na kansa ya uongozi wa CCM watu wataendelea kukichagua,au watu wanaweza wakachoka na kusema potelea mbali wakachagua chama KINGINE....Julius. Kambarage. NYERERE"

    20. #59
      RC.'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2012
      Posts : 435
      Rep Power : 514
      Likes Received
      37
      Likes Given
      23

      Default re: Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

      Kwakweli ni hali ya kusikitisha inayoipata nchi yetu kwa kuwapoteza watu muhimu katika ushauri! mungu airehemu Roho ya marehemu AMEN! jambo la pili ambalo limenishangaza mpaka najiuliza hapa ni maelezo ya familia ya mzee huyu,Mama alipopata taarifa alikwenda kumuona kama yupo ndani!!Sasa inamaana huyu mama analala wapi mpaka hajui mume wake kama alilala ndani au laa!!!!,,.

      Jambo la tatu ni huyo kijana wake yeye alipopata taarifa tu akatoka nje ya geti na kuukuta mwili wa baba yake,alishindwa kumtambua mpaka akamgeuza kwa mguu!swali!!inamaana huyo kijana alishindwaje kumtambua baba yake nguo alizovaa ilihali alimuaga kuwa anakwenda kutazama mpira? sasa alishindwaje kumtabua? na huyu mke wake amekaa na mume wake miaka mingi na kufanikiwa kuzaa nae watoto saba sasa alishindwaje kumtambua mume wake mpaka wamzalilishe kwa kumgeuza kwa mguu?????????????????? watu hawa inabidi wachunguzwe kwa kifo cha huyu mzee.Tafakari chukua hatua!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    21. kibhopile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th August 2010
      Location : Pandora
      Posts : 929
      Rep Power : 710
      Likes Received
      212
      Likes Given
      464

      Default Re: Mbeya: Muasisi wa TISS auawa kinyama!

      Quote By prince pepe View Post
      bhanghogile unyambala mwehee

      Abhandu bhamasiku hagha bhatikuntila Ukyala

      Ukabhaponyeghe tata

      RIP Mwasoka
      Nkamu gwangu,Ikisu hiki kipalapala kifwele kabhundu, abhandu bhakanisoni,,,,
      This world is the victim from mass hypnosis and the only way to stay free is to turn of your TV.


    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...