JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Rasilimali ya gesi kusini(Mtwara vs Lindi) ikifanyiwa mchezo itawasha moto

    Report Post
    Results 1 to 19 of 19
    1. Adharusi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2012
      Location : mikoa ya kusini(MT vs LD)
      Posts : 5,268
      Rep Power : 9389090
      Likes Received
      917
      Likes Given
      633

      Default Rasilimali ya gesi kusini(Mtwara vs Lindi) ikifanyiwa mchezo itawasha moto

      Watu wa kusini tuna wabunge lakini bado wanashangaa shangaa.Tunahitaji kuwa na mbunge atakae sema wananchi kwanza badala ya chama au cheo,nimeshawahi andika juu ya swala la gesi,nikataka tujifunze kutoka kisiwa cha SONGOSONGO,tunahitaji kunufahika zaidi ya umeme wa elfu tisini,zaidi ya viajira vidogovidogo.Kusini inatakiwa kubadilika bila sera ya gesi yenye kueleweka sawa na hakuna,waziri anakuja kukusanya maoni ya sera ya gesi MTWARA NA LINDI alete majibu yenye kueleweka vinginevyo hali itakua mbaya.
      Kama si mimi ni nani?,kama si leo ni Lini?" Only forgive someone because you believe they are truly sorry, not just because you want to keep them in your life.


    2. SHERRIF ARPAIO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th August 2010
      Location : Mbudya Island
      Posts : 4,495
      Rep Power : 1971705
      Likes Received
      1751
      Likes Given
      1221

      Default re: Rasilimali ya gesi kusini(Mtwara vs Lindi) ikifanyiwa mchezo itawasha moto

      He who knows, and knows that he knows, is a wise man, emulate him.
      He who knows not, and knows not that he knows not, is a fool, shun him.

    3. Adharusi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2012
      Location : mikoa ya kusini(MT vs LD)
      Posts : 5,268
      Rep Power : 9389090
      Likes Received
      917
      Likes Given
      633

      Default Re: Rasilimali ya gesi kusini(Mtwara vs Lindi) ikifanyiwa mchezo itawasha moto

      mkubwa upo kifarsafa
      Kama si mimi ni nani?,kama si leo ni Lini?" Only forgive someone because you believe they are truly sorry, not just because you want to keep them in your life.

    4. Kijakazi's Avatar
      Guest Array
      Join Date : 26th June 2007
      Posts : 1,791
      Rep Power : 0
      Likes Received
      488
      Likes Given
      10

      Default Re: Rasilimali ya gesi kusini(Mtwara vs Lindi) ikifanyiwa mchezo itawasha moto

      Quote By Adharusi View Post
      Watu wa kusini tuna wabunge lakini bado wanashangaa shangaa.Tunahitaji kuwa na mbunge atakae sema wananchi kwanza badala ya chama au cheo,nimeshawahi andika juu ya swala la gesi,nikataka tujifunze kutoka kisiwa cha SONGOSONGO,tunahitaji kunufahika zaidi ya umeme wa elfu tisini,zaidi ya viajira vidogovidogo.Kusini inatakiwa kubadilika bila sera ya gesi yenye kueleweka sawa na hakuna,waziri anakuja kukusanya maoni ya sera ya gesi MTWARA NA LINDI alete majibu yenye kueleweka vinginevyo hali itakua mbaya.
      Usitake kuanza kutafuta visingizio, mnataka mnufaikaje? watu wa Kusini ni wavivu. Hata Serikali ikiwapa kila mtu 500 000 kila mwezi bado mtabaki kuwa nyuma tu, mbona mikoa mingine wanajitahidi na hawana chochote?

      Mpaka sasa hivi hakuna Mkoa Tanzania wenye uhakika wa umeme kama huko Kusini, sasa unataka nini tena zaidi ya hapo? Chakalikeni acha kutafuta visingizio, mimi nimekaa huko unakokuita Kusini na pia ni kwetu ingawaje sijazaliwa huko na ninachoweza kusema tatizo ni utamaduni wa huko hata Serikali ifanye nini bado hamwezi kuendelea hata ikiamua kuwapa sijui shilingi ngapi kwa mwezi mtaishia tu kuwa kama waborigine wa Australia ulevi na anasa na ngoma, hamna mnachojua zaidi ya hicho, ukiishi Mtwara hakuna la maana zaidi ya ngono, sasa unataka Serikali ifanye nini?

      Nilikuwa huko wakati wa mgao wa Umeme Tanzania nzima, lkn Mtwara kulikuwa hakuna mgao, Makampuni ya mafuta yako huko, Serikali inajenga VETA ili kufundisha vijana mambo ya Gesi lakini wanafunzi wote wanatoka mikoa mingine nyinyi kazi yenu ngono tu, sasa unataka Serikali iwafanyie nini zaidi ya hayo? Mnaboa sana kwa kweli ingawaje pia ni kwetu lakini kumeniboa!


    5. THE BIG SHOW's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2012
      Location : tabata-dsm
      Posts : 10,933
      Rep Power : 55728
      Likes Received
      4484
      Likes Given
      6912

      Default Re: Rasilimali ya gesi kusini(Mtwara vs Lindi) ikifanyiwa mchezo itawasha moto

      Quote By kijakazi View Post
      usitake kuanza kutafuta visingizio, mnataka mnufaikaje? Watu wa kusini ni wavivu. Hata serikali ikiwapa kila mtu 500 000 kila mwezi bado mtabaki kuwa nyuma tu, mbona mikoa mingine wanajitahidi na hawana chochote?

      Mpaka sasa hivi hakuna mkoa tanzania wenye uhakika wa umeme kama huko kusini, sasa unataka nini tena zaidi ya hapo? Chakalikeni acha kutafuta visingizio, mimi nimekaa huko unakokuita kusini na pia ni kwetu ingawaje sijazaliwa huko na ninachoweza kusema tatizo ni utamaduni wa huko hata serikali ifanye nini bado hamwezi kuendelea hata ikiamua kuwapa sijui shilingi ngapi kwa mwezi mtaishia tu kuwa kama waborigine wa australia ulevi na anasa na ngoma, hamna mnachojua zaidi ya hicho, ukiishi mtwara hakuna la maana zaidi ya ngono, sasa unataka serikali ifanye nini?

      Nilikuwa huko wakati wa mgao wa umeme tanzania nzima, lkn mtwara kulikuwa hakuna mgao, makampuni ya mafuta yako huko, serikali inajenga veta ili kufundisha vijana mambo ya gesi lakini wanafunzi wote wanatoka mikoa mingine nyinyi kazi yenu ngono tu, sasa unataka serikali iwafanyie nini zaidi ya hayo? Mnaboa sana kwa kweli ingawaje pia ni kwetu lakini kumeniboa!



      si kweli unayosema,mimi pia nimekaa mtwara
      na juzi juzi nilikwenda kufanya audit kwenye miradi kadhaa ya maendeleo kanda ile
      watu wapo,na wanajituma kisawa sawa,suala la kusema ya kwamba wamekalia ngono huko ni kukosa busara na uwezo mdogo wa kuelezea mambo,ni kweli huwez kufananisha maendeleo ya kielimu kwa sehem kama mtwara na kilimanjaro au mbeya n.k
      ila kwa aliefika mtwara siku hizi za karibuni atakubaliana na mimi kwamba ni mji unaokua kwa kasi na wakazi wake ni wenye kukubali mabadiliko hayo,mji kama lindi umekaa kama linear settlement kitu kinachofanya maendeleo ya mji ule kusuasua lakini ni maeneo yenye watu na wenye moyo wa kujituma na sio uvivu kama unaousema wewe
      walichokosa wale ni wawakilishi wazuri bungeni wa kuweza kuwasemea na kuwaunganisha ktk nyanja mbali mbali,mtu kama ghasia,membe,mkuchika.chikawe na wengneo ni watu waliokalia zaid matumbo yao kuliko kuipa nafasi mikoa yao hii ya kusini

      napingana na wewe
      Adharusi likes this.

    6. SHERRIF ARPAIO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th August 2010
      Location : Mbudya Island
      Posts : 4,495
      Rep Power : 1971705
      Likes Received
      1751
      Likes Given
      1221

      Default Re: Rasilimali ya gesi kusini(Mtwara vs Lindi) ikifanyiwa mchezo itawasha moto

      Adharusi likes this.
      He who knows, and knows that he knows, is a wise man, emulate him.
      He who knows not, and knows not that he knows not, is a fool, shun him.

    7. KASHOROBANA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2011
      Posts : 2,099
      Rep Power : 888
      Likes Received
      378
      Likes Given
      86

      Default Re: Rasilimali ya gesi kusini(Mtwara vs Lindi) ikifanyiwa mchezo itawasha moto

      NATMAI AYO MANENO MUYAAMBIE AYA MATAPELI MATATU NASIKIA YAKO MITAA YA UKO KUSINI NASKIA YUPO NNAPE aka VUVUZELA, KINANA aka JANGILI WA PEMBE ZA NDOV ZLIZOKAMATWA HONGKONG NA MANGULA MWIZI WA PESA ZA EPA, O.W SUBILINI KOFIA PIA CHUNVI MUUZE GESI YENU KWA MIAKA M5 MINGINE

    8. #8
      raymg's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2012
      Location : Mwanza
      Posts : 799
      Rep Power : 580
      Likes Received
      193
      Likes Given
      20

      Default Re: Rasilimali ya gesi kusini(Mtwara vs Lindi) ikifanyiwa mchezo itawasha moto

      Magamba yanakuja huko wasilisha.....

    9. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,210
      Rep Power : 16106702
      Likes Received
      8104
      Likes Given
      3624

      Default Re: Rasilimali ya gesi kusini(Mtwara vs Lindi) ikifanyiwa mchezo itawasha moto

      Adharusi, unaonyesha unataka kushawishi watu waje kuhujumu miundmbinu ya gesi.

      Nimeogopa sn kwa kauli yako kuwa waziri asipokuja kuchukua maoni hali itakuwa mbaya.

      Kuna wakati Mbunge mmoja alivimbisha misuli bungeni akitaka Mwanza na Shinyanga ni lazima zionekane ki-dhahabudhahabu kwa vile dhahabu inachimbwa huko.

      Tukiendekeza ukanda huo tutavuruga umoja na mshikamano wa kitaifa.

      Cha maana mnachoweza kufanya ni kutumia fursa zote zitakazojitokeza kwa kuwepo rasilimali hiyo, ikiwa ni pamoja na mrahaba(au mrabaha) ili kuunyanyua mkoa wenu.

    10. #10
      kinja's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th October 2010
      Posts : 190
      Rep Power : 549
      Likes Received
      13
      Likes Given
      14

      Default Re: Rasilimali ya gesi kusini(Mtwara vs Lindi) ikifanyiwa mchezo itawasha moto

      Quote By Kijakazi View Post
      Usitake kuanza kutafuta visingizio, mnataka mnufaikaje? watu wa Kusini ni wavivu. Hata Serikali ikiwapa kila mtu 500 000 kila mwezi bado mtabaki kuwa nyuma tu, mbona mikoa mingine wanajitahidi na hawana chochote?

      Mpaka sasa hivi hakuna Mkoa Tanzania wenye uhakika wa umeme kama huko Kusini, sasa unataka nini tena zaidi ya hapo? Chakalikeni acha kutafuta visingizio, mimi nimekaa huko unakokuita Kusini na pia ni kwetu ingawaje sijazaliwa huko na ninachoweza kusema tatizo ni utamaduni wa huko hata Serikali ifanye nini bado hamwezi kuendelea hata ikiamua kuwapa sijui shilingi ngapi kwa mwezi mtaishia tu kuwa kama waborigine wa Australia ulevi na anasa na ngoma, hamna mnachojua zaidi ya hicho, ukiishi Mtwara hakuna la maana zaidi ya ngono, sasa unataka Serikali ifanye nini?

      Nilikuwa huko wakati wa mgao wa Umeme Tanzania nzima, lkn Mtwara kulikuwa hakuna mgao, Makampuni ya mafuta yako huko, Serikali inajenga VETA ili kufundisha vijana mambo ya Gesi lakini wanafunzi wote wanatoka mikoa mingine nyinyi kazi yenu ngono tu, sasa unataka Serikali iwafanyie nini zaidi ya hayo? Mnaboa sana kwa kweli ingawaje pia ni kwetu lakini kumeniboa!

      Nina wasiwasi na upeo wako inaonekana sio great thinker. suala la msingi jinsi gani gesi itawanufaisha wakazi wa Maeneo ya Lindi na Mtwara. hakuna sababu ya kila kitu kupelekwa bongo ndio maana hata suala la msongomano wa magari hautaisha. vijengwe viwanda na ufanyike uzalishaji katika maeneo husika ndipo uchumi wa nchi utakuwa kwa mlinganyo.
      We have to fight neo-colonialism not our difference in political parties

    11. Pasco_jr_ngumi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Posts : 1,759
      Rep Power : 330700
      Likes Received
      224
      Likes Given
      57

      Default Re: Rasilimali ya gesi kusini(Mtwara vs Lindi) ikifanyiwa mchezo itawasha moto

      Namaliza MBA yangu hapa nirudi Nanyamba kuomba udiwani ili niwaokoe wana Mtwara vijijini, huyu Hawa ghasia kalewa na uwaziri, mkuchika ndo haeleweki kama mvuta bangi, huyu Membe kawa msomi mbumbumbu....

      Freedom is coming tommorow in Mtwara!!!!
      Adharusi likes this.

    12. Kijakazi's Avatar
      Guest Array
      Join Date : 26th June 2007
      Posts : 1,791
      Rep Power : 0
      Likes Received
      488
      Likes Given
      10

      Default Re: Rasilimali ya gesi kusini(Mtwara vs Lindi) ikifanyiwa mchezo itawasha moto

      Quote By kinja View Post
      Nina wasiwasi na upeo wako inaonekana sio great thinker. suala la msingi jinsi gani gesi itawanufaisha wakazi wa Maeneo ya Lindi na Mtwara. hakuna sababu ya kila kitu kupelekwa bongo ndio maana hata suala la msongomano wa magari hautaisha. vijengwe viwanda na ufanyike uzalishaji katika maeneo husika ndipo uchumi wa nchi utakuwa kwa mlinganyo.
      Sihitaji kuwa huyo unayemuita great thinker kujua kwamba kuna tatizo kwa watu wa Kusini, unasema vijengwe viwanda nani ajenge, kama sio watu wa Kusini wenyewe? mbona Mikoa mingine wanajaribu?

      Na hata mtu akijitokeza mtu kuja kujenga hivyo viwanda huko, watakaofaidika sio hao watu wa Kusini bali ni wa kutoka sehemu nyingine za nchi, watu wa Kusini hawapendi kufanya kazi huo ndio ukweli, nimeishi huko hivyo nawajua sana, kwa sasa hali ilivyo Mtwara hakuna tena haja ya kuanza kutoa sababu sijui Mtwara kumesahaulika kuna kila kitu, mpaka barabara ni kama imeisha yote , hivyo unaweza hata kwenda Dar na kurudi lakini wapi, waliojaa Mtwara na kutumia hizo fursa ni watu kutoka Mikoa mingine.

      Lazima ukubali watu wa Kusini wana matatizo na ni lazima hatua za makusudi zichukuliwe kuwasaidia kama kweli tunataka wafaidike na fursa zinazojitokeza ikiwa ni pamoja na kuwafundisha kwamba kuna maisha pia bila ngono na ngoma!


    13. Wizzard Wweed's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th October 2012
      Posts : 110
      Rep Power : 427
      Likes Received
      17
      Likes Given
      9

      Default Re: Rasilimali ya gesi kusini(Mtwara vs Lindi) ikifanyiwa mchezo itawasha moto

      Quote By Kijakazi View Post
      Usitake kuanza kutafuta visingizio, mnataka mnufaikaje? watu wa Kusini ni wavivu. Hata Serikali ikiwapa kila mtu 500 000 kila mwezi bado mtabaki kuwa nyuma tu, mbona mikoa mingine wanajitahidi na hawana chochote?

      Mpaka sasa hivi hakuna Mkoa Tanzania wenye uhakika wa umeme kama huko Kusini, sasa unataka nini tena zaidi ya hapo? Chakalikeni acha kutafuta visingizio, mimi nimekaa huko unakokuita Kusini na pia ni kwetu ingawaje sijazaliwa huko na ninachoweza kusema tatizo ni utamaduni wa huko hata Serikali ifanye nini bado hamwezi kuendelea hata ikiamua kuwapa sijui shilingi ngapi kwa mwezi mtaishia tu kuwa kama waborigine wa Australia ulevi na anasa na ngoma, hamna mnachojua zaidi ya hicho, ukiishi Mtwara hakuna la maana zaidi ya ngono, sasa unataka Serikali ifanye nini?

      Nilikuwa huko wakati wa mgao wa Umeme Tanzania nzima, lkn Mtwara kulikuwa hakuna mgao, Makampuni ya mafuta yako huko, Serikali inajenga VETA ili kufundisha vijana mambo ya Gesi lakini wanafunzi wote wanatoka mikoa mingine nyinyi kazi yenu ngono tu, sasa unataka Serikali iwafanyie nini zaidi ya hayo? Mnaboa sana kwa kweli ingawaje pia ni kwetu lakini kumeniboa!

      Kuna kaiukweli kwa watu wa pwani kuwa na tabia ya uvivu,na hii si kwa mtwara na lindi tu bali hata hapa jijini Dar es salaam,Tanga *hata kule visiwani issue zao zina fanana(warith wa desturi za wa-arabu),lakini wana kusini binafsi nita watetea kiwango fulani na kuishutumu serikali kwa kuwa sahau watu kwa kuto wapelekea fursa ambazo zingeweza kuvuta watu toka bara(sukuma,haya ,nyamwezi,chaga etc)ambao huenda wangetia joto na changamoto na mwamko kuongezeka,
      * * *Fursa wanazo jitahidi kuzipeleka sasa(km,uboreswaji wa miundo ya barabara,kiwanda cha simenti,uchimbaji wa mafuta/gesi,nk) hivi vingewekwa kipindi tunarundika ma viwanda hapa dar es salaam na kusababisha msongamano wa watu hapa kumbe wengine wangeenda kusini kama wanavyo hamia sasa kwa kasi mpaka miji hiyo nyakati fulani ina gharama kubwa za maisha kuliko hapa DAR,
      * * *Sa hizi tungekuwa tunaongelea viwanda vilivyokufa kusini kama tunvyo ongelea TANGA,ARUSHA,NA HAPA JIJINI.
      HITIMISHO: pwani yote tabia zao zina fanana suala la wapi pa kuwe kima endeleo na wapi pazubae serikali inahusika kwa kiwango kikubwa,Miaka yoote Bandari ya kusini imetelekezwa tunakwenda jenga bandari mpya BAGAMOYO,unafikiri mji wa bagamoyo wenye bandari kubwa ya kisasa utahitaji miaka mingapi kuwa mji wa kibiashara?,bila kujali wenyeji kuwa wavivu,kwa nini watu wa kusini hawakupewa haya mpaka mmeona gesi ndo mnasogea kwa aibu.Nafikiri Fursa za za vipaumbele na uwekezaji wa miradi vichocheo kwa mikoa vina jazwa sana sehemu moja na kupelekea sehemu nyingine kusinyaa mbali na juhudi za wenyeji husika.*
      Adharusi likes this.

    14. Adharusi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2012
      Location : mikoa ya kusini(MT vs LD)
      Posts : 5,268
      Rep Power : 9389090
      Likes Received
      917
      Likes Given
      633

      Default Re: Rasilimali ya gesi kusini(Mtwara vs Lindi) ikifanyiwa mchezo itawasha moto

      SISTA naheshimu mawazo yako lakini nakuomba utoe hoja,sio kusemasema tu,mkoa gani hawafanyi ngono,nimebahatika kuhishi mikoa mingi Tanzania,dar kuna madanguro mengi tu,niambie kusini wapi kuna madanguro,nenda Mwanza,ARUSHA,PUNGUZA KUTUKANA DADA ZAKO,naomba uniPM, NIKUJUZE VIZURI
      Kama si mimi ni nani?,kama si leo ni Lini?" Only forgive someone because you believe they are truly sorry, not just because you want to keep them in your life.

    15. Adharusi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2012
      Location : mikoa ya kusini(MT vs LD)
      Posts : 5,268
      Rep Power : 9389090
      Likes Received
      917
      Likes Given
      633

      Default Re: Rasilimali ya gesi kusini(Mtwara vs Lindi) ikifanyiwa mchezo itawasha moto

      KESHO kusini inazaliwa upya.nitakua mmojawapo
      Kama si mimi ni nani?,kama si leo ni Lini?" Only forgive someone because you believe they are truly sorry, not just because you want to keep them in your life.

    16. Ze Tiger's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd November 2012
      Posts : 115
      Rep Power : 426
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Rasilimali ya gesi kusini(Mtwara vs Lindi) ikifanyiwa mchezo itawasha moto

      Wakileta ujanja ujanja yatatokea ya Cabinda na Niger Delta

      si umemwona Xi Jinping kasaini mikataba baada ya kutia timu Tz ?

    17. matawi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th March 2010
      Posts : 1,963
      Rep Power : 931
      Likes Received
      215
      Likes Given
      88

      Default Re: Rasilimali ya gesi kusini(Mtwara vs Lindi) ikifanyiwa mchezo itawasha moto

      Quote By Kijakazi View Post
      Usitake kuanza kutafuta visingizio, mnataka mnufaikaje? watu wa Kusini ni wavivu. Hata Serikali ikiwapa kila mtu 500 000 kila mwezi bado mtabaki kuwa nyuma tu, mbona mikoa mingine wanajitahidi na hawana chochote?Mpaka sasa hivi hakuna Mkoa Tanzania wenye uhakika wa umeme kama huko Kusini, sasa unataka nini tena zaidi ya hapo? Chakalikeni acha kutafuta visingizio, mimi nimekaa huko unakokuita Kusini na pia ni kwetu ingawaje sijazaliwa huko na ninachoweza kusema tatizo ni utamaduni wa huko hata Serikali ifanye nini bado hamwezi kuendelea hata ikiamua kuwapa sijui shilingi ngapi kwa mwezi mtaishia tu kuwa kama waborigine wa Australia ulevi na anasa na ngoma, hamna mnachojua zaidi ya hicho, ukiishi Mtwara hakuna la maana zaidi ya ngono, sasa unataka Serikali ifanye nini?Nilikuwa huko wakati wa mgao wa Umeme Tanzania nzima, lkn Mtwara kulikuwa hakuna mgao, Makampuni ya mafuta yako huko, Serikali inajenga VETA ili kufundisha vijana mambo ya Gesi lakini wanafunzi wote wanatoka mikoa mingine nyinyi kazi yenu ngono tu, sasa unataka Serikali iwafanyie nini zaidi ya hayo? Mnaboa sana kwa kweli ingawaje pia ni kwetu lakini kumeniboa!
      Mkuu mipango ikiwa mizuri hata bila kuchcharika sana maisha bora inawezekana mfano mzuri ni dubai yaani si kwamba waarabu wanatumia musuli sana isipokuwa nchi ina mikakati fresh na kila mtu anaishi vizuri. So hata kusini nchi ikipata kiongozi mzuri watu wa mtwara watakula bata tu

    18. Mponda mali's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd February 2013
      Posts : 23
      Rep Power : 391
      Likes Received
      6
      Likes Given
      1

      Default Re: Rasilimali ya gesi kusini(Mtwara vs Lindi) ikifanyiwa mchezo itawasha moto

      nimekaa kusini pale mtwara kinachodumaza maendeleo maeneo ya kule ni wananchi kuchaguwa viongozi wasio wazalendo na upeo mdogo wakuchambuwa mambo, mfano mtwara mjini pale wabunge waliopita wote awajielewi

    19. Mtz.mzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd July 2012
      Posts : 360
      Rep Power : 490
      Likes Received
      48
      Likes Given
      3

      Default Re: Rasilimali ya gesi kusini(Mtwara vs Lindi) ikifanyiwa mchezo itawasha moto

      Sio kweli kijakazi,watu wa kusini wanajituma sana katika kazi bt serikali ndio inawaangusha,mfano inshu za korosho wanaichi wamekopesha mda mrefu bt hadi leo malipo bado,na hiyo pesa ndiyo wakiyokuwa wanaitegemea kwa ajiri ya kusomeshd watoto,kulimia mazao mengine ya chakula na n.k.... Sasa unategemea maishd yataenda vipi?


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...