JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Sheikh Farid Hadi Ahmed...Kulikoni?

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 27
    1. Eeka Mangi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2008
      Posts : 3,009
      Rep Power : 1223
      Likes Received
      391
      Likes Given
      226

      Default Sheikh Farid Hadi Ahmed...Kulikoni?

      Nimekuwa nikiangalia taarifa mbalimbali za habari na kuangalia pia picha za huyu jamaa. Nimestushwa zidi kuwa huyu jamaa aliwahi kuwa mwanjeshi! Hilo sio baya sana ila kwa hili la kutumia alama ya CDM linanipa wasiwasi kidogo!

      Soon mtasikia chama hiki kinahusishwa na huyu jamaa! Inawezekana kabisa ukawa mpango mkakati wa jumuiya hii ya JUMIKI hasa Sheikh Farid kupandikizwa kama mbegu ya CHUKI dhidi ya Watanzania kuamini kuwa CDM ni chama chenye vurugu!

      I might be wrong but we have to connect the dots! Kwa nini anatumia alama hii maarufu kwa chadema hasa wakati huu akiwa anamulikwa sana na vyombo vya habari. Kwenye siasa wanasema kuna mchezo mchafu! Is this one of the dirty game? am just thinking!


    2. Father of All's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Posts : 3,096
      Rep Power : 1110
      Likes Received
      1842
      Likes Given
      3345

      Default Re: Sheikh Farid Hadi Ahmed...Kulikoni?

      Alama ya V si ya chadema bali ya ushindi. Hii alama ilikuwepo hata kabla ya kuwepo kwa chadema. Hii aihitaji shahada kujua.

    3. Eeka Mangi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2008
      Posts : 3,009
      Rep Power : 1223
      Likes Received
      391
      Likes Given
      226

      Default Re: Sheikh Farid Hadi Ahmed...Kulikoni?

      Quote By Father of All View Post
      Alama ya V si ya chadema bali ya ushindi. Hii alama ilikuwepo hata kabla ya kuwepo kwa chadema. Hii aihitaji shahada kujua.
      Nakubaliana na wewe kabisa na sina ubishi na hilo ila ni wewe unajua hivyo je wenzangu wa huku mamndenyi tunajua hilo?
      Father of All likes this.

    4. Father of All's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Posts : 3,096
      Rep Power : 1110
      Likes Received
      1842
      Likes Given
      3345

      Default Re: Sheikh Farid Hadi Ahmed...Kulikoni?

      Quote By Eeka Mangi View Post
      Nakubaliana na wewe kabisa na sina ubishi na hilo ila ni wewe unajua hivyo je wenzangu wa huku mamndenyi tunajua hilo?
      Mnajua sema mnajifanya kutojua. Mbona mnajua kuwa ni alama ya Chadema kama hamjui? Sasa naamini mmejua na julishaneni ili wote mjue mnachopaswa kujua.
      Eeka Mangi likes this.

    5. Eeka Mangi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2008
      Posts : 3,009
      Rep Power : 1223
      Likes Received
      391
      Likes Given
      226

      Default Re: Sheikh Farid Hadi Ahmed...Kulikoni?

      Quote By Father of All View Post
      Mnajua sema mnajifanya kutojua. Mbona mnajua kuwa ni alama ya Chadema kama hamjui? Sasa naamini mmejua na julishaneni ili wote mjue mnachopaswa kujua.
      Hata neno "mshenzi sana yule" linaweza kuwa na maana nyingine pia!
      Father of All likes this.

    6. Clean9

    7. Synthesizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th February 2010
      Posts : 1,525
      Rep Power : 923
      Likes Received
      838
      Likes Given
      84

      Default Re: Sheikh Farid Hadi Ahmed...Kulikoni?

      Quote By Eeka Mangi View Post
      I might be wrong but we have to connect the dots! Kwa nini anatumia alama hii maarufu kwa chadema hasa wakati huu akiwa anamulikwa sana na vyombo vya habari. Kwenye siasa wanasema kuna mchezo mchafu! Is this one of the dirty game? am just thinking!
      Alama ya ya "V" ni kuashiria neno "Victory". Kwa hiyo si alama ya Chadema, hata CCM, CUF, NCCR nk mnaweza kuwatia moyo wawe wanaonyesha "V" kwenye mikutano yao kuonyesha wanashinda kama vile tu Chadema!
      Eeka Mangi likes this.

    8. SJUMAA26's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Posts : 537
      Rep Power : 730
      Likes Received
      144
      Likes Given
      2

      Default Re: Sheikh Farid Hadi Ahmed...Kulikoni?

      Quote By Eeka Mangi View Post
      Nimekuwa nikiangalia taarifa mbalimbali za habari na kuangalia pia picha za huyu jamaa. Nimestushwa zidi kuwa huyu jamaa aliwahi kuwa mwanjeshi! Hilo sio baya sana ila kwa hili la kutumia alama ya CDM linanipa wasiwasi kidogo! Soon mtasikia chama hiki kinahusishwa na huyu jamaa! Inawezekana kabisa ukawa mpango mkakati wa jumuiya hii ya JUMIKI hasa Sheikh Farid kupandikizwa kama mbegu ya CHUKI dhidi ya Watanzania kuamini kuwa CDM ni chama chenye vurugu!
      I might be wrong but we have to connect the dots! Kwa nini anatumia alama hii maarufu kwa chadema hasa wakati huu akiwa anamulikwa sana na vyombo vya habari. Kwenye siasa wanasema kuna mchezo mchafu! Is this one of the dirty game? am just thinking!
      Na je kama huyo Farid alikuwa anamueleza huyo askari kuwa walikuwa wawili kwenye hilo sakata? Kwani kufanya hivyo vidole ni ishara ya Chadema tu? Na mbili kwa vidole unaionyeshaje sasa? Only narrow-minded people can have such kind of a notion!

    9. Pendael6410's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th October 2012
      Posts : 58
      Rep Power : 408
      Likes Received
      12
      Likes Given
      8

      Default Re: Sheikh Farid Hadi Ahmed...Kulikoni?

      tafsiri ya kitu au jambo hutegemea sana elimu,wakati,mahali na nia ya anayetafsiri!kwa kuwa watz wengi ni mburula,na kwakuwa wengi wao ni bendera tu,ni rahisi sana kubadilishwa mawazo na wapuuzi wachache.Nakubali nembo ya v ni ya enzi na enzi lakini tusipuuze ukweli kwamba siasa za bongo ni mshikemshike ndege tunduni!
      Eeka Mangi likes this.

    10. Eeka Mangi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2008
      Posts : 3,009
      Rep Power : 1223
      Likes Received
      391
      Likes Given
      226

      Default Re: Sheikh Farid Hadi Ahmed...Kulikoni?

      Quote By SJUMAA26 View Post
      Na je kama huyo Farid alikuwa anamueleza huyo askari kuwa walikuwa wawili kwenye hilo sakata? Kwani kufanya hivyo vidole ni ishara ya Chadema tu? Na mbili kwa vidole unaionyeshaje sasa? Only narrow-minded people can have such kind of a notion!
      Mbona povu linakutoka! Hata hivyo huyo askari huyo sio mpelelezi wala maudhui hayalingani na utetezi wako

    11. MR. ABLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Posts : 1,470
      Rep Power : 718
      Likes Received
      781
      Likes Given
      1465

      Default Re: Sheikh Farid Hadi Ahmed...Kulikoni?

      The V sign is a hand gesture in which the index and middle fingers are raised and parted, while the other fingers are clenched. It has various meanings, depending on the cultural context and how it is presented. It is most commonly used to represent the letter "V" as in "victory"; as a symbol of peace (usually with palm outward); as an offensive gesture (palm inward); and to represent the number 2. It was adopted by the 1960s counterculture movement as a sign for peace.
      Eeka Mangi likes this.

    12. SJUMAA26's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Posts : 537
      Rep Power : 730
      Likes Received
      144
      Likes Given
      2

      Default Re: Sheikh Farid Hadi Ahmed...Kulikoni?

      Quote By Eeka Mangi View Post
      Mbona povu linakutoka! Hata hivyo huyo askari huyo sio mpelelezi wala maudhui hayalingani na utetezi wako
      Kwani mtuhumiwa anapokuwa mikononi mwa Polisi ni lazima aulizwe swali na Mpelelezi tu? By the way, unajuaje kama huyo askari siyo mpelelezi? Ina maana maaskari wote wapelelezi na wapelelezi wasio maaskari wote unawajua?

    13. Eeka Mangi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2008
      Posts : 3,009
      Rep Power : 1223
      Likes Received
      391
      Likes Given
      226

      Default Re: Sheikh Farid Hadi Ahmed...Kulikoni?

      Quote By MR. ABLE View Post
      The V sign is a hand gesture in which the index and middle fingers are raised and parted, while the other fingers are clenched. It has various meanings, depending on the cultural context and how it is presented. It is most commonly used to represent the letter "V" as in "victory"; as a symbol of peace (usually with palm outward); as an offensive gesture (palm inward); and to represent the number 2. It was adopted by the 1960s counterculture movement as a sign for peace.
      Can we say that Sheikh Farid "V" sign is for victory? If yes victory on what?

    14. Mtz.mzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd July 2012
      Posts : 360
      Rep Power : 481
      Likes Received
      48
      Likes Given
      3

      Default Re: Sheikh Farid Hadi Ahmed...Kulikoni?

      Yaani unashindwa kuelewa hata maana ya alama v?

    15. Eeka Mangi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2008
      Posts : 3,009
      Rep Power : 1223
      Likes Received
      391
      Likes Given
      226

      Default Re: Sheikh Farid Hadi Ahmed...Kulikoni?

      Quote By SJUMAA26 View Post
      Kwani mtuhumiwa anapokuwa mikononi mwa Polisi ni lazima aulizwe swali na Mpelelezi tu? By the way, unajuaje kama huyo askari siyo mpelelezi? Ina maana maaskari wote wapelelezi na wapelelezi wasio maaskari wote unawajua?
      You are very general brother. Inaonyesha ulivyo! Sio kosa lako! Ukiona mtoa mapovu ujue kuna pahala limemgusa! Sorry chap!

    16. SJUMAA26's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Posts : 537
      Rep Power : 730
      Likes Received
      144
      Likes Given
      2

      Default Re: Sheikh Farid Hadi Ahmed...Kulikoni?

      Quote By Eeka Mangi View Post
      Mbona povu linakutoka! Hata hivyo huyo askari huyo sio mpelelezi wala maudhui hayalingani na utetezi wako
      Kwani mtuhumiwa anapokuwa mikononi mwa Polisi ni lazima aulizwe swali na Mpelelezi tu? By the way, unajuaje kama huyo askari siyo mpelelezi? Ina maana maaskari wote wapelelezi na wapelelezi wasio maaskari wote unawajua?

    17. Eeka Mangi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2008
      Posts : 3,009
      Rep Power : 1223
      Likes Received
      391
      Likes Given
      226

      Default Re: Sheikh Farid Hadi Ahmed...Kulikoni?

      Quote By Mtz.mzalendo View Post
      Yaani unashindwa kuelewa hata maana ya alama v?
      Aliyekwambia sijui nani? Mimi nimetaka kujua matumizi yake! Matumizi ya tooth brush ni kinywani ukitumia kwenye tundu la choo sio matumizi yake!

    18. Jakubumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th March 2011
      Location : United states
      Posts : 1,590
      Rep Power : 16776
      Likes Received
      441
      Likes Given
      189

      Default Re: Sheikh Farid Hadi Ahmed...Kulikoni?

      Quote By Eeka Mangi View Post
      Nimekuwa nikiangalia taarifa mbalimbali za habari na kuangalia pia picha za huyu jamaa. Nimestushwa zidi kuwa huyu jamaa aliwahi kuwa mwanjeshi! Hilo sio baya sana ila kwa hili la kutumia alama ya CDM linanipa wasiwasi kidogo!

      Soon mtasikia chama hiki kinahusishwa na huyu jamaa! Inawezekana kabisa ukawa mpango mkakati wa jumuiya hii ya JUMIKI hasa Sheikh Farid kupandikizwa kama mbegu ya CHUKI dhidi ya Watanzania kuamini kuwa CDM ni chama chenye vurugu!

      I might be wrong but we have to connect the dots! Kwa nini anatumia alama hii maarufu kwa chadema hasa wakati huu akiwa anamulikwa sana na vyombo vya habari. Kwenye siasa wanasema kuna mchezo mchafu! Is this one of the dirty game? am just thinking!
      Mbona kichwa cha habari na habari yenyewe haviendani? Umesema sheikh farid...ahmed, unamanisha nini?
      tanzania kwanza!

    19. Elizabeth Dominic's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th December 2007
      Posts : 3,922
      Rep Power : 199083042
      Likes Received
      3017
      Likes Given
      3033

      Default Re: Sheikh Farid Hadi Ahmed...Kulikoni?

      Yah its politics, dirty games blah blah blah.................kumbe CDM inatwanga kotekote kwa UAMSHO na Katoliki........Waunguja/Pemba hadi Kaskazini.........lol
      Eeka Mangi likes this.
      Follow @pikabombz on instagram and twitter
      like on www.facebook.com/pikabombz

    20. Eeka Mangi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2008
      Posts : 3,009
      Rep Power : 1223
      Likes Received
      391
      Likes Given
      226

      Default Re: Sheikh Farid Hadi Ahmed...Kulikoni?

      Quote By Jakubumba View Post
      Mbona kichwa cha habari na habari yenyewe haviendani? Umesema sheikh farid...ahmed, unamanisha nini?
      Usichoelewa nini sasa. Ukisikia Faridi Sungura we unafikiri sungura mnyama! Sungura nalo jina kama Hadi lilivyo jina mkuu!

    21. mtotowamjini's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2012
      Location : None of Your Business
      Posts : 4,542
      Rep Power : 1330
      Likes Received
      1114
      Likes Given
      29

      Default Re: Sheikh Farid Hadi Ahmed...Kulikoni?

      Quote By Father of All View Post
      Alama ya V si ya chadema bali ya ushindi. Hii alama ilikuwepo hata kabla ya kuwepo kwa chadema. Hii aihitaji shahada kujua.
      hata mi nashangaa wanavosema ni alama ya chadema wabongo bana utafikiri wamezaliwa juzi..hiyo alama imekuepo tangu enzi za malcom X
      Every saint has a past, every sinner has a future' ...Oscar Wilde

      One man's good fortune is another man's misfortune



    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...