JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Chadema wafanaya maandamano makubwa Namanyere Nkasi

    Report Post
    Page 1 of 4 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 68
    1. PROF PHILOSOPHY's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 142
      Rep Power : 407
      Likes Received
      38
      Likes Given
      57

      Default Chadema wafanaya maandamano makubwa Namanyere Nkasi

      Niko katika mji wa Namanyere. Umati mkubwa sana wa watu ukiongozwa na CHADEMA wanafanya maandamano kulalamikia hali mbaya ya maji na ahadi za uongo kuhusu umeme.

      Hivi sasa wanaelekea kwa mkuu wa wilaya, ni maandamano ya amani.

      Ntaendelea kuajuza
      Crashwise, Bujibuji, Mboko and 1 others like this.


    2. Lekanjobe Kubinika's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2006
      Location : Tanzania
      Posts : 2,672
      Rep Power : 1758
      Likes Received
      395
      Likes Given
      723

      Default re: Chadema wafanaya maandamano makubwa Namanyere Nkasi

      Hapo sasa polisi na hasira za kuuliwa kwa afande wao wtakufa na mtu wa CDM Namanyere. Wamesahau yaliyomkuta Daud Mwangosi?
      "Uwe na Bidii kama vile utaishi milele, uwe mwaminifu kama vile utakufa kesho" (Indira Gandhi)

    3. Tiger One's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2012
      Posts : 359
      Rep Power : 477
      Likes Received
      166
      Likes Given
      2

      Default re: Chadema wafanaya maandamano makubwa Namanyere Nkasi

      Kamuhanda hayupo?
      Make naogopa asitokee Mwangosi mwingine.

    4. BASHADA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2011
      Posts : 449
      Rep Power : 534
      Likes Received
      108
      Likes Given
      89

      Default re: Chadema wafanaya maandamano makubwa Namanyere Nkasi

      Very soon tutaanza kusema R.I.P.
      WAO WANA PESA SISI TUNA MUNGU. WAO WANA NGUVU YA DOLA SISI TUNA NGUVU YA UMMA.

    5. commited's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2012
      Posts : 936
      Rep Power : 599
      Likes Received
      328
      Likes Given
      49

      Default re: Chadema wafanaya maandamano makubwa Namanyere Nkasi

      Sasa hapo ndio polisi utawaona, lakini kwenye chaguzi zao za nyinyiemu mpaka watu wanapigana na viti na kufukuzana mitaani kama huko mara na dodoma na mwanza walaaaa polisi hawana habari lakini wasikie tu chadema wako sehemu fulani nyswele mpaka za kwapani zinawasimma, she,,,zi zao wapuuzi wakubwa hao,,, watu wanagawa rushwa za pesa na ngono katika mauchaguzi yao sasa hoivi lakini si matakoo makuu walam polisi unaowasikia wamechukua hatua, yanaboa sana haya mavyombo ya sheria
      Mboko likes this.
      KUENDELEA KUICHAGUA SISIEMU NI KUCHAGUA UMASKINI NA MAJANGA. TUSHIRIKIANE KUITOKOMEZA.

    6. JF SMS Swahili

    7. #6
      NATA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2007
      Posts : 4,323
      Rep Power : 8477
      Likes Received
      1177
      Likes Given
      399

      Default re: Chadema wafanaya maandamano makubwa Namanyere Nkasi

      Wanakibari? wasije tuletea maafa!

    8. MNYISANZU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 6,590
      Rep Power : 2184
      Likes Received
      705
      Likes Given
      82

      Default re: Chadema wafanaya maandamano makubwa Namanyere Nkasi

      Wawe makini na vitu vyenye ncha kali.

    9. PROF PHILOSOPHY's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 142
      Rep Power : 407
      Likes Received
      38
      Likes Given
      57

      Default re: Chadema wafanaya maandamano makubwa Namanyere Nkasi

      Naam. Wanakibali
      King Kong III and Blessed like this.

    10. mgomba101's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 1,727
      Rep Power : 863
      Likes Received
      589
      Likes Given
      270

      Default re: Chadema wafanaya maandamano makubwa Namanyere Nkasi

      JWTZ wameshaingilia maandamano?? CDM wawe makini na vitu vizito!
      King Kong III and Blessed like this.
      You can fool all the people some of the time, and some of the people all the time, but you cannot fool all the people all the time.

    11. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 17,206
      Rep Power : 3877135
      Likes Received
      5349
      Likes Given
      3535

      Default re: Chadema wafanaya maandamano makubwa Namanyere Nkasi

      Angalieni vitu vizito.......
      M4C with No Apology

    12. PROF PHILOSOPHY's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 142
      Rep Power : 407
      Likes Received
      38
      Likes Given
      57

      Default re: Chadema wafanaya maandamano makubwa Namanyere Nkasi

      Polisi wapo. Lakini wanalinda kwa amani kabisa. Shida zilizopo za umeme na maji zinawahusu nao pia. Wanatoka lindo wanakuta maji hakuna nyumbani. Hapigwi risasi mtu hapa. Hakuna kitu kizito chenye ncha kali kitakachorushwa hapa.
      Mboko, Blessed, Kiona and 2 others like this.

    13. mgomba101's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 1,727
      Rep Power : 863
      Likes Received
      589
      Likes Given
      270

      Default re: Chadema wafanaya maandamano makubwa Namanyere Nkasi

      JWTZ wameshaingilia maandamano?? CDM wawe makini na vitu vizito!
      You can fool all the people some of the time, and some of the people all the time, but you cannot fool all the people all the time.

    14. smallvile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th September 2012
      Location : dar es salaam
      Posts : 303
      Rep Power : 444
      Likes Received
      60
      Likes Given
      101

      Default re: Chadema wafanaya maandamano makubwa Namanyere Nkasi

      tanzania huwa hatuna maandamano ya amani, police wakiamua baada ya kupata tamko kutoka kwa wakubwa zao wenyewe wakiambiwa ua wanaua tu inshaAllah Mungu awalinde

    15. Black Bat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Abbottabad
      Posts : 2,826
      Rep Power : 9698
      Likes Received
      767
      Likes Given
      606

      Default re: Chadema wafanaya maandamano makubwa Namanyere Nkasi

      wanajeshi waingize gari zao barabarani.

    16. Mufiyakicheko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th March 2011
      Posts : 884
      Rep Power : 707
      Likes Received
      83
      Likes Given
      3

      Default re: Chadema wafanaya maandamano makubwa Namanyere Nkasi

      ni haki kikatiba kuandamana kudai huduma za jamii

    17. Blessed's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 1,556
      Rep Power : 7194987
      Likes Received
      510
      Likes Given
      747

      Default Re: Chadema wafanaya maandamano makubwa Namanyere Nkasi

      aisee picha zitatufaa sana pia!
      Mboko and King Kong III like this.

    18. KIJOME's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th June 2012
      Posts : 2,547
      Rep Power : 10293
      Likes Received
      547
      Likes Given
      518

      Default Re: Chadema wafanaya maandamano makubwa Namanyere Nkasi

      Inshaallah!!Allah atawalinda makamanda woote walioshiriki maandamano hayo kudai haki zao za msingi kwa mwanadamu ambazo magamba yamezipora na wanagawa kama fadhila ili wendelee kutawala kwa hila,amkeni raia wa tanzania msiogope vitu vizito ni matishio ya watawala ila wamuulize Kanal Gadaffi na nguvu yote aliyokuwa nayo leo hii iko wapi??????????????

    19. HUNIJUI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2012
      Location : Unknown
      Posts : 1,232
      Rep Power : 2805794
      Likes Received
      344
      Likes Given
      41

      Default Re: Chadema wafanaya maandamano makubwa Namanyere Nkasi

      Quote By PROF PHILOSOPHY View Post
      Niko katika mji wa namanyere. Umati mkubwa sana wa watu ukiongozwa na chadema wanafanya maandamano kulalamikia hali mbaya ya maji na ahadi za uongo kuhusu umeme. Hivi sasa wanaelekea kwa mkuu wa wilaya. Ni maandamano ya amani. Ntaendelea kuajuza
      Uzuri hao ni Wakristo, wangekuwa Waislam tungeogopa, waacheni
      Mboko, Kiona and Hydrobenga Jr like this.
      Ukitaka kumjua mme mwenzio, Mwache mkeo

    20. Mwana Mpotevu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th September 2011
      Posts : 2,930
      Rep Power : 755186
      Likes Received
      1628
      Likes Given
      1010

      Default Re: Chadema wafanaya maandamano makubwa Namanyere Nkasi

      Hivi uchaguzi sumbawanga lini
      Don't break the LAW, just Bend It!

    21. #20
      Ritz's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Location : Republic of Nauru
      Posts : 28,148
      Rep Power : 1848767
      Likes Received
      11644
      Likes Given
      1741

      Default Re: Chadema wafanaya maandamano makubwa Namanyere Nkasi

      Wana kibali cha polisi.

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 4 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...