JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Zanzibar: Meli mpya yawasili!

    Report Post
    Page 4 of 7 FirstFirst ... 23456 ... LastLast
    Results 61 to 80 of 123
    1. n00b's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2008
      Posts : 884
      Rep Power : 28466
      Likes Received
      1784
      Likes Given
      202

      Default Zanzibar: Meli mpya yawasili!

      Na Mohammed Mhina, wa Jeshi la Polisi Zanzibar



      Kampuni ya Azam Marine inayomiliki boti ziendazo kasi hapa nchini, leo imeingiza meli mpya na ya kisasa itakayochukua zaiidi ya abiria 1500 na magari 200. Meneja Mkuu wa Kamuni ya Azam Marine, Bw. Hussein Mohammed Saidi, amesema leo mjini Zanzibar kuwa meli hiyo ambayo itafanya safari zake kati ya Dar es Salaam, zanzibar na Pemba itatoza nauli nafuu kwa abiria wake.

      Amesema meli hiyo ambayo inatarajiwa kuanza safari zake mara baada ya kukamilisha taratizo za mamlaka mbalimbali. Meli hiyo inayoitwa AZAM SEALINKI ni ya kisasa katika ukanda huu wa Mwambao wa nchi za Kusini na Pembe ya Afrika.

      Bw. Hussein amesema Meli hiyo ambayo imetengenezwa nchini Ugiriki na inatayarishiwa eneo maalumu litakalotumika kwa kupakia na kushusha abiria na mizigo yakiwemo magari. Amesema meli hiyo itasafiri kwa muda wa saa tatu kutoka Dar es salaam na Zanzibar na saa 4 kutoka Zanzibar na Pemba ama saa 7 kutoka dar es salaam na Pemba.

      Amesema pamoja na kuwasili kwa Meli hiyo, Kampuni ya Azam pia inatarajia kuleta meli nyingine ya abiiria inayojulikana kama Kilimanjaro namba 4.

      Kwa upande wao, baadhi ya wananchi wa Visiwa vya zanzibar wamepongeza ujio wa meli hiyo lakini wakaitaka serikali kuendelea kudhibiti uingizwaji wa meli chakavu na kukuu ili kuepuka uwezekano wa kutokea ajali za mara kwa mara.

      Bwana Rajabu Khamisi mkazi wa Pemba na Bi. Rehema Omari wa mjini Zanzibar, wamesema kuna haja ya Serikali kusimamia ukomo wa nauli ili kila mwananchi aweze kusafiri kutoka sehemu moja na nyingine kwani wamesema vipato havilingani.
      I seriously mean it when I say, 'Get a life'


    2. EMT's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 13th January 2010
      Location : Tandahimba
      Posts : 12,930
      Rep Power : 411284094
      Likes Received
      11899
      Likes Given
      8197

      Default Re: Zanzibar: Meli mpya yawasili!

      Quote By TIQO View Post
      Sio used hii?
      Yes, it is. Tena wamei-convert ili ibebe abiria wengi tofauti na ilivyokuwa designed. It is not designed for East African lines which requires as much passengers space as the vessel can host.
      In Tanzania 'Everything is allowed after giving bribe or with the support of uncle'.



    3. abousalah2's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th June 2012
      Posts : 76
      Rep Power : 438
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Re: Zanzibar: Meli mpya yawasili!

      Quote By Kibunango View Post
      Tatizo Meli za kampuni hii haziuzi bia!
      umechukua nembo halisi ya tabia zako muislamu kama bakhresa wapi na wapi na pombe,
      Kibunango likes this.

    4. abousalah2's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th June 2012
      Posts : 76
      Rep Power : 438
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Re: Zanzibar: Meli mpya yawasili!

      sheikh mohd zanzibar na pemba zina tofauti gani?

    5. Mwera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th October 2010
      Posts : 928
      Rep Power : 700
      Likes Received
      77
      Likes Given
      3

      Default Re: Zanzibar: Meli mpya yawasili!

      Ahsante bakhressa,mungu akubariki kwa kuwapenda watanzania wenzio hususan wazenj,jitahidi uweke nauli ya chini ili kina balahau waweze kumudu nauli ya kusafiria hii meli mpya,mungu akubariki sana ewe s.s. Bakhressa ameeen.

    6. EMT's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 13th January 2010
      Location : Tandahimba
      Posts : 12,930
      Rep Power : 411284094
      Likes Received
      11899
      Likes Given
      8197

      Default Re: Zanzibar: Meli mpya yawasili!

      Quote By Genecius Kaiza View Post
      Kama wameimodify basi itakuwa ni hatari siyo siri!!!
      That's what I'm talking about. Why convert a normal ferry to a cruise world just to accommodate more passengers? Does it mean that kinachoangaliwa hapa zaidi ni pesa kuliko uhai wa watu? The ferry was not designed for East African lines which requires as much passengers space as the vessel can host.
      In Tanzania 'Everything is allowed after giving bribe or with the support of uncle'.



    7. EMT's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 13th January 2010
      Location : Tandahimba
      Posts : 12,930
      Rep Power : 411284094
      Likes Received
      11899
      Likes Given
      8197

      Default Re: Zanzibar: Meli mpya yawasili!

      Quote By Mwera View Post
      Ahsante bakhressa,mungu akubariki kwa kuwapenda watanzania wenzio hususan wazenj,jitahidi uweke nauli ya chini ili kina balahau waweze kumudu nauli ya kusafiria hii meli mpya,mungu akubariki sana ewe s.s. Bakhressa ameeen.
      Siku ikizamisha watu nyie ndo wa kwanza kuja kulalama hapa.
      I bet ilivyoletwa Spice Icelander mlisema hivyo hivyo.
      In Tanzania 'Everything is allowed after giving bribe or with the support of uncle'.



    8. EMT's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 13th January 2010
      Location : Tandahimba
      Posts : 12,930
      Rep Power : 411284094
      Likes Received
      11899
      Likes Given
      8197

      Default Re: Zanzibar: Meli mpya yawasili!

      Quote By Genecius Kaiza View Post
      Heh, kumbe ilikuwa ferry? Hii ni hatari sana manake ferries are not meant to be used in deep and open sea navigation, si ni yale yale ya Skagit na Space Islander yatajirudia? Nchi hii makosa tunayoyafanya mara kwa mara hayatufundishi lolote kweli?
      It is reported that she has been purchased from Greek shipowner Tsokos Line operating ferries between mainland and Island of Evbia (one of the largest Greek island, only separated from the mainland by a few miles). Bara na Pemba via Unguja kuna miles ngapi?
      Zion Train and genekai like this.
      In Tanzania 'Everything is allowed after giving bribe or with the support of uncle'.



    9. Ally Kombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Location : Dar es salaam
      Posts : 9,029
      Rep Power : 2048
      Likes Received
      1588
      Likes Given
      421

      Default

      Quote By nngu007 View Post

      Fantastic... Sasa itakuwaje MUUNGANO UKIVUNJIKA ? HIYO MELI ITAKUWA INAFANYA

      ZIARA kati ya PEMBA na
      ZANZIBAR ?
      .......aiseeeeh ! umefikiria mbali ! ......maana utani utani, linaweza likawa banda la kuku !

    10. nngu007's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2010
      Posts : 14,977
      Rep Power : 840669
      Likes Received
      4841
      Likes Given
      590

      Default Re: Haya picha: Meli mpya ya kisasa ya azam marine yenye uwezo wa kubeba zaidi ya watu 1000 na magar

      Quote By EMT View Post
      Nimekuuliza mtu akinunua gari jipya la kubebea mizigo na ku-convert kuwa basi la abiria ni sawa simply because gari lilikuwa jipya? Hapo nahitaji kuwa ndani ya mawazo yako ili kujibu swali?

      Hiyo Infanywa na FISADI... Kwa huyu MZEE sidhani atafanyia WANANCHI Ufisadi Huo na huku anaswali

      swala ZOTE MSIKITINI...

    11. EMT's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 13th January 2010
      Location : Tandahimba
      Posts : 12,930
      Rep Power : 411284094
      Likes Received
      11899
      Likes Given
      8197

      Default Re: Haya picha: Meli mpya ya kisasa ya azam marine yenye uwezo wa kubeba zaidi ya watu 1000 na magar

      Quote By nngu007 View Post

      Hiyo Infanywa na FISADI... Kwa huyu MZEE sidhani atafanyia WANANCHI Ufisadi Huo na huku anaswali

      swala ZOTE MSIKITINI...
      Using religion as an excuse eh? Jibu swali.
      In Tanzania 'Everything is allowed after giving bribe or with the support of uncle'.



    12. Davie S.M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Posts : 677
      Rep Power : 634
      Likes Received
      156
      Likes Given
      59

      Default Zanzibar: Meli mpya yawasili!

      Saaafi sasa tuweza enda na Vitz zetu ZnZ kula raha kuliko zile Laki za Kukodi Gari HaDI Kendwa

      Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
      "The Hardest Prison to Escape is in your Mind ":

    13. Zion Train's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2008
      Posts : 505
      Rep Power : 735
      Likes Received
      72
      Likes Given
      155

      Default Re: Zanzibar: Meli mpya yawasili!

      ni kama pantoni inayovusha watu kigamboni tu
      EMT likes this.
      Love is my Religion

    14. EMT's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 13th January 2010
      Location : Tandahimba
      Posts : 12,930
      Rep Power : 411284094
      Likes Received
      11899
      Likes Given
      8197

      Default Re: Zanzibar: Meli mpya yawasili!

      Quote By Zion Train View Post
      ni kama pantoni inayovusha watu kigamboni tu
      Hata mie nilidhani itakuwa inavusha watu Kigamboni, kumbe ni ya kupiga masafa after being converted.
      In Tanzania 'Everything is allowed after giving bribe or with the support of uncle'.



    15. peri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 2,370
      Rep Power : 110828
      Likes Received
      995
      Likes Given
      195

      Default

      Quote By Tango73 View Post
      hONGERA SANA BAKHRESSA. hii ndiyo faida ya kuwa na mabepari katika nchi. wao mabepari siku zote huangalia quality kabla ya kununua kitu. Hii meli inanikumbusha kivuko kimoja kipo pale new york city kinachopeleka watu starten Ireland. kinachukua watu 1000 kwa mpigo na humo ndani ni mzuri sana kama ilivyo hiyo meli ya bakhressa.

      kama hii tenda ya kununua meli angepewa mwansiasa wa bongo basi yeyey angeleta meli bovu la mwaka 1947 halafu anchikichia pesa mfukoni.
      umenena vyema mkuu, laiti nchi yetu ingewatumia vzr matajiri tulionao wangewekeza ktk sekta nyingi na kupunguza matatizo mengi tuliyonayo.
      Tunachojua ni kuwatumia kuchangia vyama tu na sio kufanya mambo ya maendeleo kama hayo.

    16. Davie S.M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Posts : 677
      Rep Power : 634
      Likes Received
      156
      Likes Given
      59

      Default Zanzibar: Meli mpya yawasili!

      Quote By Jodoki Kalimilo View Post
      Kibongobongo ni meli maana mwingine atasema hiyo ni FERRY
      Yes FERRY, because iko Qualified kuitwa ivo..usikremu

      Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
      "The Hardest Prison to Escape is in your Mind ":

    17. Zion Train's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2008
      Posts : 505
      Rep Power : 735
      Likes Received
      72
      Likes Given
      155

      Default Re: Zanzibar: Meli mpya yawasili!

      Mungu atuepushie mbali mkuu, lakini kuna baadhi ya ajali huwa tunazitafuta wenyewe, ukiangalia mabasi mengi yanayoanguka anguka ama kuwaka moto ovyo ni matokeo ya watu malori kugeuza mabasi, eti mtu tractor anarefusha chassis na anaunda basi na wiring wanafanyia mitaani kuepusha gharama, sasa kitakachoangaliwa kwenye hiyo pantoni ni upya wake na wala kwamba imetengenezwa kwa ajili ya masafa na kupakia abiria kiasi hicho.

      Quote By EMT View Post
      Hata mie nilidhani itakuwa inavusha watu Kigamboni, kumbe ni ya kupiga masafa after being converted.
      EMT likes this.
      Love is my Religion

    18. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 8,996
      Rep Power : 2464
      Likes Received
      1663
      Likes Given
      911

      Default Re: Zanzibar: Meli mpya yawasili!

      huyu jamaa namzimia sana, yeye ni action tu bandika bandua huwezi kumsikia akipiga kelele! Big up sana Azam

    19. nngu007's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2010
      Posts : 14,977
      Rep Power : 840669
      Likes Received
      4841
      Likes Given
      590

      Default Re: Haya picha: Meli mpya ya kisasa ya azam marine yenye uwezo wa kubeba zaidi ya watu 1000 na magar

      Quote By EMT View Post
      Using religion as an excuse eh? Jibu swali.
      Here we go... Ni Mcha MUNGU hawezi kufanya UTAPELI sasa wewe Umekuwa MTAFSIRI?

      EMT I thought U were better than that !!!

    20. takashi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2009
      Posts : 898
      Rep Power : 771
      Likes Received
      186
      Likes Given
      1008

      Default Re: Haya picha: Meli mpya ya kisasa ya azam marine yenye uwezo wa kubeba zaidi ya watu 1000 na magar

      Quote By nngu007 View Post

      Fantastic... Sasa itakuwaje MUUNGANO UKIVUNJIKA ? HIYO MELI ITAKUWA INAFANYA

      ZIARA kati ya PEMBA na
      ZANZIBAR ?
      Wewe kweli kiboko... Sasa hizo ndege za Ulaya ,Asia na Marekani zinazokuja TZ kila siku zilihitaji Muungano na Tz kufanya safari zao? Kuna uhusiano gani baina ya Meli na Muungano ? Au ndio unataka kutengeneza uwongo, kwamba kabla ya Muungano kulikua hakuna safari za baharini baina ya Tanganyika na Zanzibar?
      HIZI SIO ZAMA ZA NYERERE...MPAKA KIELEWEKE.

    21. EMT's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 13th January 2010
      Location : Tandahimba
      Posts : 12,930
      Rep Power : 411284094
      Likes Received
      11899
      Likes Given
      8197

      Default Re: Haya picha: Meli mpya ya kisasa ya azam marine yenye uwezo wa kubeba zaidi ya watu 1000 na magar

      Quote By nngu007 View Post
      Here we go... Ni Mcha MUNGU hawezi kufanya UTAPELI sasa wewe Umekuwa MTAFSIRI?

      EMT I thought U were better than that !!!
      Narudia tena. Mtu akinunua gari jipya la kubebea mizigo na ku-convert kuwa basi la abiria ni sawa simply because gari lilikuwa jipya? Yaani ku-convert gari la mizigo kuwa basi la abiria ina uhusiano gani na mnunuzi kumcha Mungu? Kwa hiyo basi kama anamcha Mungu ruksa ku-convert ferry iliyokuwa inabeba abiria around 700 to zaidi ya 1,500?

      Habari zinasema wazi kabisa kuwa the ferry was not
      designed for East African lines which requires as much passengers space as the vessel can host. Walichofanya ili kupakia abiria 1,500 ambao ni zaidi ya abiria wanaokubaliwa kwenye hiyo ferry, ni ku-convert hiyo ferry from ferry shipping into cruise world. Hii itawezesha Azam kupakia abiria wengi on the same deck as cars. Kwa nini abiria wapakishwe kwenye deck iliyukuwa imetengezwa kwa ajili ya magari tuu? Kama huu si utapeli ni nini?

      Tunafuata rules na sio nani anamcha au asiyemcha Mungu. Siku haya makosa yakisababisha hii ferry kumwaga ndugu zako baharini utakuja hapa na kusema kuwa ni sawa kabisa kwa vile mmiliki wa hiyo converted ferry ni mcha Mungu?
      In Tanzania 'Everything is allowed after giving bribe or with the support of uncle'.




    Page 4 of 7 FirstFirst ... 23456 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...