JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: PICHA: Mkutano wa Sugu Igawilo, Mbeya!

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 46
    1. #1
      Kiganyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th April 2012
      Posts : 1,241
      Rep Power : 1060
      Likes Received
      748
      Likes Given
      450

      Default PICHA: Mkutano wa Sugu Igawilo, Mbeya!


      Mh. Mbunge akiwasili kwenye eneo la mkuntano...

      Umati wa wananchi waliokuwa wakimsubiri Mbunge wao...

      Mh. Sugu akijiandaa kupanda kwenye meza tayari kuzungumza na wananchi wa kata ya Igawilo iliyoko bonde la Uyole Mbeya Mjini...

      Mh Sugu akihutubia umma...

      Umma ukiripuka wakati Mbunge wao Sugu akizungumzia harakati za maendeleo Mbeya Mjini...










      Ikikukera "go & eat a coke"
      Last edited by Kiganyi; 27th September 2012 at 10:01.
      Mag3, FirstLady1, 24hrs and 5 others like this.


    2. #2
      andrewk's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th April 2010
      Posts : 2,921
      Rep Power : 1108
      Likes Received
      392
      Likes Given
      96

      Default Re: PICHA: Mkutano wa Sugu Igawilo, Mbeya!

      Sasa wenzeni CCM wanachukia mikutano jamani, au taarifa za kiitelijensia hazipo tena.
      Wambugani likes this.

    3. #3
      iseesa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 943
      Rep Power : 609
      Likes Received
      205
      Likes Given
      53

      Default Re: PICHA: Mkutano wa Sugu Igawilo, Mbeya!

      Asante MKUU kwa Habari-picha

    4. Duble Chris's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2011
      Posts : 3,266
      Rep Power : 1118
      Likes Received
      511
      Likes Given
      310

      Default Re: PICHA: Mkutano wa Sugu Igawilo, Mbeya!

      niliwahi toa ushauri hapa kuwa chadema wanapo fanya mikutano yao watafute makubwa sana ili watu wakae kwa raha nina uhakika wengine hawakuwa na taarifa za mkutano huu vinginevyo sijui ingekuaje

      asante mkuu kwa taarifa na picha
      frustration is given by expectationdivide by
      outcome
      ie
      frustration = expectation/outcome


    5. christine ibrahim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Location : earth
      Posts : 6,531
      Rep Power : 20542834
      Likes Received
      1824
      Likes Given
      9436

      Default Re: PICHA: Mkutano wa Sugu Igawilo, Mbeya!

      mbona sioni picha au ndo haka ka cm mkuu?

    6. Kansime

    7. #6
      commited's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2012
      Posts : 956
      Rep Power : 617
      Likes Received
      349
      Likes Given
      58

      Default Re: PICHA: Mkutano wa Sugu Igawilo, Mbeya!

      hiyo picha iko wapi mkuu au ni mimi tu siioni
      KUENDELEA KUICHAGUA SISIEMU NI KUCHAGUA UMASKINI NA MAJANGA. TUSHIRIKIANE KUITOKOMEZA.

    8. #7
      nkikiki's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th May 2011
      Posts : 85
      Rep Power : 482
      Likes Received
      6
      Likes Given
      6

      Default Re: PICHA: Mkutano wa Sugu Igawilo, Mbeya!

      Quote By christine ibrahim View Post
      mbona sioni picha au ndo haka ka cm mkuu?
      Mkuu siyo kwa sababu unatumia simu, mimi nipo kwenye desktop lakini sizioni hizo picha! Mleta uzi mwaga hizo picha toka jijini!

    9. #8
      Kiganyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th April 2012
      Posts : 1,241
      Rep Power : 1060
      Likes Received
      748
      Likes Given
      450

      Default Re: PICHA: Mkutano wa Sugu Igawilo, Mbeya!

      Nashangaa sijui zimetoweka au?? Ngoja nizilete upya!! Naona kuna hujuma hapa!

    10. #9
      Kiganyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th April 2012
      Posts : 1,241
      Rep Power : 1060
      Likes Received
      748
      Likes Given
      450

      Default Re: PICHA: Mkutano wa Sugu Igawilo, Mbeya!

      Quote By nkikiki View Post
      Mkuu siyo kwa sababu unatumia simu, mimi nipo kwenye desktop lakini sizioni hizo picha! Mleta uzi mwaga hizo picha toka jijini!
      Nimezirudisha! Zikitoweka tena MODS tafuteni anayehujumu!

    11. Lu-ma-ga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2010
      Posts : 2,234
      Rep Power : 951
      Likes Received
      701
      Likes Given
      61

      Default Re: PICHA: Mkutano wa Sugu Igawilo, Mbeya!

      Quote By Duble Chris View Post
      niliwahi toa ushauri hapa kuwa chadema wanapo fanya mikutano yao watafute makubwa sana ili watu wakae kwa raha nina uhakika wengine hawakuwa na taarifa za mkutano huu vinginevyo sijui ingekuaje

      asante mkuu kwa taarifa na picha
      Huna habari ccm wanamkakati wa kugawa maeneo yote ya wazi ili kuzuia mikusanyiko inayowanyima usingizi

    12. #11
      Pdraze's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2011
      Posts : 516
      Rep Power : 552
      Likes Received
      181
      Likes Given
      7

      Default Re: PICHA: Mkutano wa Sugu Igawilo, Mbeya!

      huyu jamaa anakalia kusimama kwenye mikutano tu wakati jiji limejaa vumbiii hakuna ahadi kubwa aliyoahidi kaitekeleza na ujenzi wa barabara kwa sasa sio yeye ni project za world bank na hana influence yoyote kufanyika kwa izo project..na 2015 atang'oka hana lolote
      Blackthought

    13. Duble Chris's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2011
      Posts : 3,266
      Rep Power : 1118
      Likes Received
      511
      Likes Given
      310

      Default Re: PICHA: Mkutano wa Sugu Igawilo, Mbeya!

      hata wakigawa tutaanza na hii kitu.
      Last edited by Duble Chris; 27th September 2012 at 10:35.
      frustration is given by expectationdivide by
      outcome
      ie
      frustration = expectation/outcome


    14. #13
      Havizya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 1,297
      Rep Power : 680
      Likes Received
      243
      Likes Given
      64

      Default Re: PICHA: Mkutano wa Sugu Igawilo, Mbeya!

      Mimi mwenyewe nilikuwepo mkutanoni, wananchi wapiga kura walimsubiri Mr Sugu kwa zaidi ya masaa 2. Mwisho wa hotuba yake mwenyekiti wa Mtaa wa Mwanyanje kata ya Igawilo alivua gamba na kuvaa gwanda na wanachama wenzake 7 papo hapo na kuokolewa toka msitu wa mabwepande. Hongera sana Mr Sugu.
      bdo likes this.

    15. kadoda11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : planet earth
      Posts : 4,796
      Rep Power : 2370021
      Likes Received
      1486
      Likes Given
      272

      Default Re: PICHA: Mkutano wa Sugu Igawilo, Mbeya!

      kama ni kweli na sio porojo basi Viwanja kama Biafra,Jangwani,Mwembe Yanga n.k. vitakuwa kwenye top list yao.
      "The only true wisdom is in knowing you know nothing"

    16. #15
      19don's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th May 2011
      Posts : 518
      Rep Power : 570
      Likes Received
      127
      Likes Given
      234

      Default Re: PICHA: Mkutano wa Sugu Igawilo, Mbeya!

      hapa naona maandishi tu au za 3d niandae miwani nini?

    17. #16
      Kiganyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th April 2012
      Posts : 1,241
      Rep Power : 1060
      Likes Received
      748
      Likes Given
      450

      Default Re: PICHA: Mkutano wa Sugu Igawilo, Mbeya!

      Quote By Pdraze View Post
      huyu jamaa anakalia kusimama kwenye mikutano tu wakati jiji limejaa vumbiii hakuna ahadi kubwa aliyoahidi kaitekeleza na ujenzi wa barabara kwa sasa sio yeye ni project za world bank na hana influence yoyote kufanyika kwa izo project..na 2015 atang'oka hana lolote
      Endeleeni kujifariji lakini hata kama miradi ni ya WB anaye - score political points ni yeye, BTW si kazi ya Mbunge kutoa pesa mfukoni na kuleta maendeleo jimboni! Ukiendelea na perception hiyo utaendelea kupiga kura kwa Kanga na kofia na wewe na wajukuu zako mtakuwa watumwa wa kina Rizwani mpaka utimilifu wa dahari.

      Vinginevyo "go & eat a Coke"

    18. kadoda11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : planet earth
      Posts : 4,796
      Rep Power : 2370021
      Likes Received
      1486
      Likes Given
      272

      Default Re: PICHA: Mkutano wa Sugu Igawilo, Mbeya!

      Quote By 19don View Post
      hapa naona maandishi tu au za 3d niandae miwani nini?
      acheni uzushi magamba nyinyi mbona mimi naziona.
      "The only true wisdom is in knowing you know nothing"

    19. kasahunga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 97
      Rep Power : 440
      Likes Received
      5
      Likes Given
      1

      Default Re: PICHA: Mkutano wa Sugu Igawilo, Mbeya!

      kamanda kaza buti mpaka ccm wageuke

    20. #19
      Pdraze's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2011
      Posts : 516
      Rep Power : 552
      Likes Received
      181
      Likes Given
      7

      Default Re: PICHA: Mkutano wa Sugu Igawilo, Mbeya!

      duh wewe unaendeshwa na kelele za helicopter na maandamano nothing to display brother
      Blackthought

    21. Duble Chris's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2011
      Posts : 3,266
      Rep Power : 1118
      Likes Received
      511
      Likes Given
      310

      Default Re: PICHA: Mkutano wa Sugu Igawilo, Mbeya!

      Quote By Pdraze View Post
      huyu jamaa anakalia kusimama kwenye mikutano tu wakati jiji limejaa vumbiii hakuna ahadi kubwa aliyoahidi kaitekeleza na ujenzi wa barabara kwa sasa sio yeye ni project za world bank na hana influence yoyote kufanyika kwa izo project..na 2015 atang'oka hana lolote
      Mkuu unakaukweli kidogo nazikumbuka sana baadhi ya ahadi zake mfano

      1. Kutafuta computer 1000 na kuzigawa mashuleni
      hakuna kilichotendeka

      2. Kuongea na wamiliki wa magari ili wazee wapande bure magari yao - labda hii ili sababisha wazee wampe kura zao
      hakuna utekelezaji

      3. kujenga barabara iendayo makaburini na machinjio mpya
      hakuna kitu

      4. kuanzisha mradi wa ufugaji samaki
      nasikia mabwawa 2 yameanzishwa Igawilo na Nsalaga

      5. kuanzisha/kufufua bandari kavu ili kupanua uwigo waajira kwa vijana
      hatujui kinchoendelea hadi sasa

      ingawa huo ujezi wa hizo barabara alikuwa anazunguzia na hii ndiyo inmpati chati kubwa sana Mbeya maana hakuna kipindi ambacho barabara zimejengwa kwa wingi kama sasa hapa Mbeya

      etc
      frustration is given by expectationdivide by
      outcome
      ie
      frustration = expectation/outcome



    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...