JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Chande: Rufaa ya Lema yakamilika

    Report Post
    Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 81
    1. #1
      Filipo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Kiding'a
      Posts : 8,007
      Rep Power : 1763438
      Likes Received
      4605
      Likes Given
      5027

      Default Chande: Rufaa ya Lema yakamilika

      Jopo la majaji watatu wa mahakama ya rufaa waliokuwa wakisikiliza kesi ya kupinga kuenguliwa ubunge wake ya aliyekuwa Mbunge wa Arusha mjini, Mh. Godbless Lema, wamekamilisha kusikiliza rufaa ya kesi hiyo na kilichobaki ni kusubiri siku ya kusomwa hukumu!

      Hayo yamesemwa na jaji mkuu, Bw. Othuman Chande.

      Source: Tuongee Magazeti RFA
      IGWE likes this.


    2. Daudi Mchambuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Arusha
      Posts : 7,848
      Rep Power : 24845
      Likes Received
      3662
      Likes Given
      18470

      Default Chande: Rufaa ya Lema yakamilika

      Quote By NALO LITAPITA View Post
      Nasi tusubiri tuone. Hivi wakuu mawakili wa pande zote mbili ni mtu na kaka yake? Maana niliwahi kusoma hapa jukwwani kuwa wakili wa washitaki ni kaka wa lissu na juzi nilisikia mawakili wamefiwa na baba yao mwenye kujua anijuze kidogo
      Ndiyo, Alute na Tundu ni mtu na kaka yake ila ni vyama tofauti.
      Hata ktk uchaguzi wa 2010 Alute alitaka kugombea ktk jimbo la Lissu kupitia ccm but alidondokea pua ktk kura za maoni, so angefanikiwa kupita kwenye kura za maoni wangekutana na lisu kwenye mpambano wa uchaguzi mkuu.

      Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
      "Wazee wanaounga mkono muungano wa serikali 3 wanasubiri kufa" by @Nape Nnauye

    3. Original's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2012
      Posts : 326
      Rep Power : 475
      Likes Received
      67
      Likes Given
      265

      Default Re: Chande: Rufaa ya Lema yakamilika

      Quote By OSOKONI View Post
      stop your nonesense here!!
      ukweli unauma.

    4. Ronal Reagan's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 3,380
      Rep Power : 1158
      Likes Received
      879
      Likes Given
      371

      Default Re: Chande: Rufaa ya Lema yakamilika

      Nadhani moja ya hoja za rufani ya Lema ni kutaka adhabu ya yeye kutoruhisiwa kugombea itenguliwe. Kimsingi hawa wateuliwa wa Rais (kumrudishia Lema ubunge hata kama ni haki), kwao kutenda haki per se itakuwa ni vigumu. Maana zoezi zima la kisiasa la kumwengua litakuwa halikutimia. Hapo kuna hoja tete dhidi ya maslahi za watu fulani Arusha na wanaona Lema ni kikwazo.

      Mimi najipanga from a negative angle.

    5. Sabung'ori's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th July 2011
      Posts : 1,561
      Rep Power : 47999
      Likes Received
      551
      Likes Given
      66

      Default Re: Chande: Rufaa ya Lema yakamilika

      ...palipo na mwanga giza halikai...

    6. EMMANUEL NSAMBI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2011
      Posts : 371
      Rep Power : 505
      Likes Received
      79
      Likes Given
      17

      Default Re: Chande: Rufaa ya Lema yakamilika

      Hukumu yoyote watakayoitoa dhidi ya Lema kwa sasa inaiweka CCM pabaya.
      Tena afadhali wamrudishie ubunge wake abaki jimboni kuliko wamwache aendelee
      kuzunguka mikoani na M4C.Manake hata uchaguzi ukirudiwa kesho bado CCM
      hawawezi kushinda.

    7. JF SMS Swahili

    8. Wambugani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2007
      Posts : 1,365
      Rep Power : 906
      Likes Received
      162
      Likes Given
      185

      Default Re: Chande: Rufaa ya Lema yakamilika

      Quote By Filipo View Post
      Jopo la majaji watatu wa mahakama ya rufaa waliokuwa wakisikiliza kesi ya kupinga kuenguliwa ubunge wake ya aliyekuwa Mbunge wa Arusha mjini, Mh. Godbless Lema, wamekamilisha kusikiliza rufaa ya kesi hiyo na kilichobaki ni kusubiri siku ya kusomwa hukumu!

      Hayo yamesemwa na jaji mkuu, Bw. Othuman Chande.

      Source: Tuongee Magazeti RFA
      Hii thread ni uzushi. Rufaa iliyosikilizwa jana ni ya Laurent Surumbu Tara mgombea wa Babati Vijijini ni haikuwa ya Lema. Rufaa ya Lema itakuwa tarehe 2 Oktoba.
      Last edited by Wambugani; 25th September 2012 at 10:06.
      Wars are caused by undefended wealth - Ernest Hemingway, famous American writer

    9. Facilitator's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2010
      Location : Osoit l'embijata
      Posts : 1,853
      Rep Power : 852
      Likes Received
      761
      Likes Given
      1234

      Default Re: Chande: Rufaa ya Lema yakamilika

      Quote By Daudi mchambuzi View Post
      Ndiyo, Alute na Tundu ni mtu na kaka yake ila ni vyama tofauti.
      Hata ktk uchaguzi wa 2010 Alute alitaka kugombea ktk jimbo la Lissu kupitia ccm but alidondokea pua ktk kura za maoni, so angefanikiwa kupita kwenye kura za maoni wangekutana na lisu kwenye mpambano wa uchaguzi mkuu.

      Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
      Hii ndo najua leo aisee. Thanks kwa hii nondo
      I'm only responsible for what I say; NOT for what you understand.

    10. Ruttashobolwa's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 18,496
      Rep Power : 23879036
      Likes Received
      6077
      Likes Given
      5952

      Default Re: Chande: Rufaa ya Lema yakamilika

      Nina wasiwasi na hii rufaa!

    11. Mkali Tozz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2012
      Posts : 277
      Rep Power : 445
      Likes Received
      71
      Likes Given
      40

      Default Re: Chande: Rufaa ya Lema yakamilika

      Quote By Filipo View Post
      Imani yako inautata! Hata hivyo naamini haki itatendeka na Lema atashinda!
      Labda wataamua kumrudisha bungeni kwakuwa kichapo cha kuigaragaza ccm kupitia M4CHANGE sehemu mbalimbali nchini ni kibaya zaidi.

      Lakini hii kesi inautashi wa JK , wasiwasi wangu ni JK hawezi kukubali kushindwa, ana anazo silaha zote kuamua iwe hivyo.

    12. makwimoge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th April 2011
      Location : Nzega, Tabora
      Posts : 279
      Rep Power : 514
      Likes Received
      35
      Likes Given
      0

      Default Re: Chande: Rufaa ya Lema yakamilika

      Quote By Mungi View Post
      Good news, wacha tujiandae kwa ajili ya tar. 2.10!
      Tupeni source ni nini hasa sio kusema tu kuwa magazeti , ni gazeti gani hasa

    13. #31
      MTK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th April 2012
      Posts : 1,489
      Rep Power : 4655
      Likes Received
      457
      Likes Given
      487

      Default Re: Chande: Rufaa ya Lema yakamilika

      Quote By Filipo View Post
      Jopo la majaji watatu wa mahakama ya rufaa waliokuwa wakisikiliza kesi ya kupinga kuenguliwa ubunge wake ya aliyekuwa Mbunge wa Arusha mjini, Mh. Godbless Lema, wamekamilisha kusikiliza rufaa ya kesi hiyo na kilichobaki ni kusubiri siku ya kusomwa hukumu!

      Hayo yamesemwa na jaji mkuu, Bw. Othuman Chande.

      Source: Tuongee Magazeti RFA

      Day dreaming at its best; best prank of the week!! kwako wewe leo ni tarehe 1 April mwaka Zero!!!?? pole sana.

    14. #32
      CBSai's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 21
      Rep Power : 412
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Re: Chande: Rufaa ya Lema yakamilika

      Quote By NALO LITAPITA View Post
      Nasi tusubiri tuone. Hivi wakuu mawakili wa pande zote mbili ni mtu na kaka yake? Maana niliwahi kusoma hapa jukwwani kuwa wakili wa washitaki ni kaka wa lissu na juzi nilisikia mawakili wamefiwa na baba yao mwenye kujua anijuze kidogo
      Ni kweli hao jamaa wawili ni ndugu wa kuzaliwa Alute Mughwai na Tundu Antipasi Mughwai Lissu ni mtu na kaka yake na wote ni wanasheria waliobobea, ni matumizi ya majina tu, mwingine anatumia middle name na mwingine surname etc

    15. #33
      Filipo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Kiding'a
      Posts : 8,007
      Rep Power : 1763438
      Likes Received
      4605
      Likes Given
      5027

      Default

      Quote By Daudi mchambuzi View Post
      Ndiyo, Alute na Tundu ni mtu na kaka yake ila ni vyama tofauti.
      Hata ktk uchaguzi wa 2010 Alute alitaka kugombea ktk jimbo la Lissu kupitia ccm but alidondokea pua ktk kura za maoni, so angefanikiwa kupita kwenye kura za maoni wangekutana na lisu kwenye mpambano wa uchaguzi mkuu.

      Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
      kwangu mimi, hii ni habari mpya! Thanx

    16. #34
      Filipo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Kiding'a
      Posts : 8,007
      Rep Power : 1763438
      Likes Received
      4605
      Likes Given
      5027

      Default

      Quote By MTK View Post
      Day dreaming at its best; best prank of the week!! kwako wewe leo ni tarehe 1 April mwaka Zero!!!?? pole sana.
      Acha uvivu Mkuu, habari hiyo hapo. Kama huamini, find out the truth, sio kuropoka!

    17. Mujwahuzia's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th November 2011
      Posts : 137
      Rep Power : 455
      Likes Received
      31
      Likes Given
      3

      Default Re: Chande: Rufaa ya Lema yakamilika

      Kutokana na uelewa wa walio wengi bado tumebaki gizani juu ya maelezo yako juu ya hukumu hiyo yametuacha vinwya wazi kwani mnamo tarehe 2o/9/2012 kesi ilihairishwa kutokana na ombi la mawakili wa pande mbili katika kesi hii kutokana na msiba wa baba yao Mzazi mawakili husika hivyo wapenzi wote wa Siasa za Tanzania masikio yetu tnasubiria hiyo tarehe iliyopendekezwa yaani tarehe 2/10/2012 mara ukatatoka uvumi kwamba kesi imehamishiwa Dar, leo tunapokea taariaf ya kwamba mapitio ya Rufaa ya aliyekuwa Mh, G.Lema imekamilika binafsi nabaki na sintofahamu tarehe mbili mwazi wa kumi ndiyo itakuwa siku ya upande mmoja kununa na mwingine kucheka????? kama jibu ni hilo basi tumuobe Mwenyezi Mungu atupe UHAI. naomba ufafanuzi zaidi.

    18. sammosses's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2011
      Location : Shinyanga
      Posts : 1,007
      Rep Power : 671
      Likes Received
      181
      Likes Given
      247

      Default Re: Chande: Rufaa ya Lema yakamilika

      tar 2 October is approaching worry out

    19. #37
      OSOKONI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th October 2011
      Posts : 4,422
      Rep Power : 1316
      Likes Received
      1170
      Likes Given
      915

      Default Re: Chande: Rufaa ya Lema yakamilika

      Quote By original View Post
      ukweli unauma.
      ukweli upi? Kwani hukumu umeshaiona?? Wewe na yeye wote hamnazo!!
      Narrow minded people discuss people,common minded people discuss events great minded people discuss ideas!!!

    20. Fitinamwiko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2012
      Location : Bagamoyo
      Posts : 3,648
      Rep Power : 2478
      Likes Received
      975
      Likes Given
      1587

      Default Re: Chande: Rufaa ya Lema yakamilika

      At this time, No comments

    21. sweetlady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th December 2010
      Location : Tanzania
      Posts : 16,592
      Rep Power : 1186102
      Likes Received
      8129
      Likes Given
      4601

      Default Re: Chande: Rufaa ya Lema yakamilika

      Quote By NALO LITAPITA View Post
      Nasi tusubiri tuone. Hivi wakuu mawakili wa pande zote mbili ni mtu na kaka yake? Maana niliwahi kusoma hapa jukwwani kuwa wakili wa washitaki ni kaka wa lissu na juzi nilisikia mawakili wamefiwa na baba yao mwenye kujua anijuze kidogo
      Ndiyo ni mtu na kaka yake
      Life without problems never make a strong and good person!

    22. #40
      Kigano's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Posts : 297
      Rep Power : 467
      Likes Received
      135
      Likes Given
      229

      Default Re: Chande: Rufaa ya Lema yakamilika

      Quote By nyabhingi View Post
      nina imani na majaji walioteuliwa na mwenyekiti wa ccm kusikiliza kesi ya mtu aliyeitwa ikulu na mwenyekiti wa ccm kumuomba agombee arusha kwa tiketi ya ccm na akakataa...nina imani
      This is really good ! you seem to be very good in reversing, yaani BINGWA WA RIVASI ! una imani kweli ? tell us what you really mean mkuu !

    23. JF SMS Swahili

    Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...