JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: CHADEMA wamlima Rais Kikwete Barua juu ya mauwaji katika mikutano yao

    Report Post
    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 41 to 60 of 68
    1. Return Of Undertaker's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2012
      Posts : 1,011
      Rep Power : 915374
      Likes Received
      751
      Likes Given
      0

      Default CHADEMA wamlima Rais Kikwete Barua juu ya mauwaji katika mikutano yao

      Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA wamemwandikia barua rasmi rais Jakaya Kikwete juu ya mwenendo wake wa kukaa kimya na kutochukua hatua yoyote kwa baadhi ya matukio yanayoonuesha kupangwa na wahusika kutowajibika hivyo wanamtaka rais awawajibishe.

      Baadhi ya hao wanaotakiwa kuwajibishwa ni kamanda wa polisi wa Iringa, Morogoro, Arusha, Tabora na waziri wa mambo ya Ndani bwana Nchimbi
      Last edited by Return Of Undertaker; 21st September 2012 at 08:03.
      The Don and Erickson Jumur like this.


    2. #41
      Kiranja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th May 2007
      Posts : 754
      Rep Power : 924
      Likes Received
      333
      Likes Given
      16

      Default

      Hivi kule Bububu aliyekufa alichochewa na nani vile, Kumbe CUF mnawahadaa wazanzibar?

    3. #42
      Kiranja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th May 2007
      Posts : 754
      Rep Power : 924
      Likes Received
      333
      Likes Given
      16

      Default

      Hii ni hatua muhimu sana Kama kuna hatua zinspangwa kuchukuliwa japo baadae, asijesema kuwa hawajawahi kumwambia , barua itawekwa mezani.
      FJM likes this.

    4. THE GAME's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2010
      Location : duniani
      Posts : 273
      Rep Power : 585
      Likes Received
      20
      Likes Given
      163

      Default Re: CHADEMA wamlima Rais Kikwete Barua juu ya mauwaji katika mikutano yao

      serikali ya jk ndiyo ya kushtakiwa kwa kulinda wauaji na kutengeneza vurugu kwa wananchi wanaokwenda kwenye mikutano ya CDM.

    5. #44
      asigwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2011
      Location : Tandhaniya
      Posts : 6,929
      Rep Power : 10094883
      Likes Received
      2451
      Likes Given
      1908

      Default Re: CHADEMA wamlima Rais Kikwete Barua juu ya mauwaji katika mikutano yao

      ni hatua nzuri na ya busara sana kumwandikia mkuu wa vyombo vya ulinzi na usalama mambo yanayomhusu kama kasahau wajibu wake..........
      !!..Ukiamua KULA NGURUWE.. CHAGUA aliyenona..!!

    6. Ronal Reagan's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 3,386
      Rep Power : 1186
      Likes Received
      881
      Likes Given
      380

      Default Re: CHADEMA wamlima Rais Kikwete Barua juu ya mauwaji katika mikutano yao

      Bila shinikizo JK ataendelea kutumbua bata tu. Ukimya wake una mitazamo mitatu, kwa maoni yangu:-

      1. Alishiriki au alijua au aliruhusu mambo haya kufanyika, hivyo anasutwa nafsini mwake.........

      2. Hakushiriki au hakujua juu ya mipango ya chama chake kuitumia Polisi kuithibiti CHADEMA = ni dhaifu na mwenyewe yuko hatarini kama wananchi wake........

      3. Hajui kama Rais na Mwenyekiti wa CCM kipi ni muhimu na cha kwanza kati ya vyeo na majukumu yake hayo mawili.

    7. TOWNSEND's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2011
      Location : kwa ngulelo
      Posts : 1,940
      Rep Power : 870
      Likes Received
      303
      Likes Given
      35

      Default Re: CHADEMA wamlima Rais Kikwete Barua juu ya mauwaji katika mikutano yao

      Quote By Mamaisara View Post
      Mbona asubuhi sana matusi ya nini? hujifunzi tu kuwa mstaarabu humu JF?, mwanzoni tulifikiri ni ugeni kumbe ndivyo ulivyolelewa.

      Hata wauaji wakifahamika, lakini ukumbuke kuna kuua bila kukusudia, lakini kitu kibaya ni chanzo cha mauaji, na kwa hili CDM watajiwekaje pembeni?
      sijakuelewa hivi mtu akifanya makosa mfano ukiwa unaendesha gari ukagonga mtu akafa police akija na yeye anaruhusiwa kukupiga risasi?
      rumors are carried by haters,spread by fools and accepted by idiot

    8. Kibagata's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 633
      Rep Power : 561
      Likes Received
      83
      Likes Given
      16

      Default Re: CHADEMA wamlima Rais Kikwete Barua juu ya mauwaji katika mikutano yao

      ushabiki zaidi kuliko hoja.

    9. #48
      FJM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 8,021
      Rep Power : 1354207
      Likes Received
      5976
      Likes Given
      4723

      Default Re: CHADEMA wamlima Rais Kikwete Barua juu ya mauwaji katika mikutano yao

      Quote By HAMY-D View Post
      Kujipendekeza na kujikombakomba kwa mkuu wa kaya tu hawana lolote wachumia tumbo tu hao.

      Huwezi kabisa katika mazingira ya kawaida kumpelekea barua mtu ambae hutambui nafasi yake katika nchi. Tena viongozi wa chama kwa kauli zao wao wenyewe walilisema hili.

      Katika watu ambao wamekuwa wakiaminiwa kuwa na msimamo na wanayoamini ni huyu babu wa chadema.

      Kwa hili la kujikomba kwa mheshiwa rais ni kujivunjia heshima yake binafsi kwa kuonekana kuwa kigeugeu, kujivunjia heshima kwa wanachama walioiusudu ile kauli yake ya kutomtambua rais na wao kujiona kama mayatima maana kiongozi wao kasaliti kauli yake na mwisho kuvunja heshima ya chama chake.
      HAMY-D, hakuna mahali popote CHADEMA walishawahi kutamka kuwa 'hawamtambui' rais. Walichosema ni kutotambua 'mchakato' uliotumika kumtangaza rais. Hili jambo limefafanuliwa kwa miaka miwili sasa lakini bado inaeokena kuna watu wanashindwa kuelewa ni kitu gani sasa kilikuwa disputed. Na tunaposhindwa kuelewa ni kitu gani hasa kilipingwa, hata debate inayofuatia inakuwa meaningless!

    10. #49
      FJM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 8,021
      Rep Power : 1354207
      Likes Received
      5976
      Likes Given
      4723

      Default Re: CHADEMA wamlima Rais Kikwete Barua juu ya mauwaji katika mikutano yao

      Quote By Mamaisara View Post
      Sheria ni msumeno, Ningekuwa Rais ningeanza na kuchukua hatua dhidi ya CHADEMA kwa sababu, chanzo cha vifo vya watanzania wasiyo na hatia ni maandamano na mikutano yao isiyo rasmi.
      Maandamano na mikutano isiyo rasmi? Kumbe iliyo rasmi inakuwaje? Kama ile ya CCM na Dr Bilali huko Bububu, 2nd September? Pengine unasaidia kwa kufafanua hili, tarehe hiyo 2 September, Jeshi la Polis la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania lilitumia vigezo gani 'kuharamisha' mkutano wa NDANI wa CHADEMA na 'kuhahalisha' mkutano wa wazi wa CCM Bububu?

    11. DR. RICHARD's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th June 2012
      Posts : 127
      Rep Power : 448
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default Re: CHADEMA wamlima Rais Kikwete Barua juu ya mauwaji katika mikutano yao

      Hatua gani zimechukuliwa labda ambazo unafikiri zinaenda sambamba na kuondoa tatito hili seriously, acha ushabiki gusa uhalisia na ukweli kwa mfano picha zinaonesha watu karibu watano wanafanya ukatili anakamatwa mmoja naye anafichwafichwa.

      Kamati ya uchunguzi inaundwa na walalamikiwa

    12. Takalani Sesame's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th June 2008
      Location : Mobile
      Posts : 588
      Rep Power : 749
      Likes Received
      158
      Likes Given
      115

      Default Re: CHADEMA wamlima Rais Kikwete Barua juu ya mauwaji katika mikutano yao

      Mi naona hapa Chadema wametimiza wajibu wao tu pamoja na kuweka kumbukumbu sawa. JK hana historia ya kufanya maamuzi magumu kama ambavyo Chadema wamependekeza kwenye barua yao. Na akichukua maamuzi hayo, basi itakuwa ni mara yake ya kwanza toka azaliwe.
      Usually when people are sad they don't do anything. They just cry over their condition. But when they get angry they bring about a change. Malcolm X

    13. #52
      Nivea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 7,329
      Rep Power : 156372098
      Likes Received
      4484
      Likes Given
      5363

      Default Re: CHADEMA wamlima Rais Kikwete Barua juu ya mauwaji katika mikutano yao

      Quote By Mamaisara View Post
      Hawa CHADEMA naona wanataka adhabu kutoka kwa Rais, vifo wasababishe wao halafu wanaomba hatua zichukuliwe? kaz kweli kweli.

      Nadhania Rais akiamua na sheria zikapitiwa vizuri, ni wazi CDM wataingia matatani, ngoja tusubiri reaction ya Rais.
      wacha kukurupuka mkuu tuliza akili

    14. #53
      FJM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 8,021
      Rep Power : 1354207
      Likes Received
      5976
      Likes Given
      4723

      Default Re: CHADEMA wamlima Rais Kikwete Barua juu ya mauwaji katika mikutano yao

      Quote By Mamaisara View Post
      Rais yeyote aliyepewa ridhaa kupitia chama chake, lazima afanye maamuzi kwa kufuata ushauri wa mlezi wake ambaye ni chama chake na siyo wanasiasa, itachekesha sana eti rais anawawajibisha watendaji wake kwa shinikizo la wanasiasa, ni kitu ambacho hakiwezekani. Haiwezekani watu kwa chuki zao binafsi na watendaji wa Serikali wamshinikize Mkuu wa nchi kuwachukulia hatua. Wapi watanzania mlishasikia chama kimoja cha siasa kinashinikiza Kiongozi mkuu wa nchi kufanya hivyo, nchi zingekuwa zinatawalika kweli? CDM pitieni sheria zinazoongoza nchi mjiridhishe kama mmeiva
      Mamaisara, Rais ameapa kuilinda/kuitetea katiba ya Jamhuri ya Muungano, ameapa kufanya kazi kwa mujibu wa katiba iliyowekwa. Ndani ya katiba (kama umesoma na kuielewa) inaeleza wazi kabisa haki ya raia kuishi. Na kifo kinapotokea hasa kifo chenye utata sheria ya kubaini kiini cha kifo hicho zipo. Ndani ya miezi 18 iliyopita Tanzania imeshuhudia vifo venye utata si chini ya 50! Hawa wamekufua mikononi mwa polisi na hakuna maelezo ya maana. (report ya kituo cha sheria na haki za binadamu). Mwaka huu pekee tuna matukio mawili makubwa ambayo naamini yamebadilisha kabisa sura ya Tanzania. Dr Ulimboka na Daudi Mwangosi.

      Kifo cha Daudi Mwangosi is another level, tofauti na vifo vingi ambayo hutokea bila mashuhuda ku-record, hiki cha Mwangosi kimerekodiwa. Tunaweza kupiga siasa sana hapa, lakini kwa hakika Tanzania imeingia ukurasa mwingine wa brutality.

      Nini tafrisi ya barua ya CHADEMA.

      1. Inamkumbusha rais (kwa maandishi) kiapo chake cha kulinda na kuterea katiba ya Jamhuri ya Muungano ambayo inatambua haki ya kila raia kuishi.

      2. Inaliweka jeshi la polisi under the spotlight, na kuibuwa maswali kama bado tuna jeshi la polisi linalilonda usalama wa raia na mali zao, au tuna mafia wanaokunywa damu za raia na kupora mali za marehemu (camera & lapotop ya marehemu Daudi Mwangosi).

      3. Response ya rais or lack of it, itatoa a definitive answer kama kweli viongozi wanakusudia kufanya kama walivyoapa. Pengine kama rais hakuandikiwa barua angeweza kusema hana taarifa zozote kuhusiana na mauji ya raia. But not anymore. Sasa anayo barua inayoeleza na kumtaka kuingilia kati ili raia waishi salama. It is up to the 'Presidency' kuamua itasimama upande upi: upande wa wa raia na usalama wao au upande wa wanyang'anya haki za raia.

      Nina hakika madhara ya mambo yanayoendelea sasa hivi yataonekana miaka mixhache ijayo. Watu wanaweza kufunika kombe kwa muda, lakini si kwa miaka yote.
      fikramakini likes this.

    15. #54
      Nivea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 7,329
      Rep Power : 156372098
      Likes Received
      4484
      Likes Given
      5363

      Default Re: CHADEMA wamlima Rais Kikwete Barua juu ya mauwaji katika mikutano yao

      kuna tofauti kubwa ya kutaka kuwa head of the state bila kuwa na mission /vision ya nini utakalofanya if and only if ull be elected ,
      what is your ambition?
      my ambition is to be a tanzanian president thats all about no vision no mission

    16. #55
      Matope's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Location : Dar es salaam
      Posts : 523
      Rep Power : 692
      Likes Received
      68
      Likes Given
      27

      Default

      Quote By Mamaisara View Post
      Hawa CHADEMA naona wanataka adhabu kutoka kwa Rais, vifo wasababishe wao halafu wanaomba hatua zichukuliwe? kaz kweli kweli.

      Nadhania Rais akiamua na sheria zikapitiwa vizuri, ni wazi CDM wataingia matatani, ngoja tusubiri reaction ya Rais.
      Katoe huduma kwa mumeo ya chadema tuachie sisi

    17. #56
      fugees's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2012
      Location : dar es salaam
      Posts : 885
      Rep Power : 593
      Likes Received
      92
      Likes Given
      5

      Default

      Quote By Mamaisara View Post
      Hawa CHADEMA naona wanataka adhabu kutoka kwa Rais, vifo wasababishe wao halafu wanaomba hatua zichukuliwe? kaz kweli kweli.

      Nadhania Rais akiamua na sheria zikapitiwa vizuri, ni wazi CDM wataingia matatani, ngoja tusubiri reaction ya Rais.
      huyu huyu dhaifu? labda angekuwa hata pinda.

    18. fikramakini's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th November 2010
      Location : msoga
      Posts : 247
      Rep Power : 558
      Likes Received
      60
      Likes Given
      17

      Default Re: CHADEMA wamlima Rais Kikwete Barua juu ya mauwaji katika mikutano yao

      Quote By Mamaisara View Post
      Sheria ni msumeno, Ningekuwa Rais ningeanza na kuchukua hatua dhidi ya CHADEMA kwa sababu, chanzo cha vifo vya watanzania wasiyo na hatia ni maandamano na mikutano yao isiyo rasmi.
      Nimekusoma mama, so ndo hivyo unavyomshauri mzee wa KUHUDHURIA misiba sio?
      umeomba KAZI fanya KAZI... ukiona KAZI kufanya KAZI acha KAZI uone ilivyo KAZI kupata KAZI

    19. #58
      fugees's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2012
      Location : dar es salaam
      Posts : 885
      Rep Power : 593
      Likes Received
      92
      Likes Given
      5

      Default

      Quote By Mamaisara View Post
      teh teh teh, kweli hii nchi sasa itakuja kuongozwa na ma-teja, kama wamiliki wa madanguro wamejaribu, Wazinzi wamethubutu kugombea japo walikosa, na sasa tunawasema majambazi, hakika si teja tu watakaojitokeza kugombea bali hata mashoga manake naona hawa nao wanakuja kwa kasi kweli.
      nyege na watu hizi au na uhaba wa fikra kwa kichwa.?

    20. #59
      jogi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th September 2010
      Posts : 5,725
      Rep Power : 1636
      Likes Received
      1510
      Likes Given
      252

      Default Re: CHADEMA wamlima Rais Kikwete Barua juu ya mauwaji katika mikutano yao

      Quote By CUF Ngangari View Post
      cdm kweli hawana akili nyie ndio mnaochochea vijana wafanye vurugu ili nchi isitawalike nyie hao hao mnamtaka rais achukue hatua? mantiki ipo wapi hapo?
      Ulikuwa na prof. Kushughulikia kuanguka kwa yuro au wewe ulibaki bububu uzini.
      Ni rahisi zaidi popo kuwa ndege, kuliko ndizi kuwa tunda

    21. MNYISANZU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 6,666
      Rep Power : 2226
      Likes Received
      787
      Likes Given
      83

      Default Re: CHADEMA wamlima Rais Kikwete Barua juu ya mauwaji katika mikutano yao

      Quote By jogi View Post
      Ulikuwa na prof. Kushughulikia kuanguka kwa yuro au wewe ulibaki bububu uzini.
      Mkuu Jogi, achana na huyo brain dead idiot mla tende na halua. Wanyisanzu wanakusalimia!
      " Ni fahari sana kuwa Mkristo "


    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...