JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hongera kwa Mh. Joseph Mbilinyi (Sugu)

    Report Post
    Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
    Results 61 to 77 of 77
    1. #1
      fugees's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2012
      Location : dar es salaam
      Posts : 793
      Rep Power : 568
      Likes Received
      81
      Likes Given
      4

      Default Hongera kwa Mh. Joseph Mbilinyi (Sugu)

      Sugu alituahidi atadeal na suala la barabara na sasa takribani barabara saba hapa jjn mbeya ziko katika matengeneneza katika kiwango cha rami. Mpesya(mbunge wa zamani wa ccm) ilikuwa ni kitendawili kwake.


    2. #61
      Blessed's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 1,872
      Rep Power : 7195072
      Likes Received
      616
      Likes Given
      813

      Default Re: Hongera kwa Mh. Joseph Mbilinyi (Sugu)

      Quote By Tume ya Katiba View Post
      Barabara zinajengwa na sugu ?

      zinajengwa na mafundi nitakutafutia jina la mkandarasi

    3. #62
      Mystery's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 8th March 2012
      Location : Mji kasoro bahari
      Posts : 1,505
      Rep Power : 175855168
      Likes Received
      559
      Likes Given
      429

      Default Re: Hongera kwa Mh. Joseph Mbilinyi (Sugu)

      Quote By Tume ya Katiba View Post
      Barabara zinajengwa na sugu ?
      Hata kama hazijengwi na Sugu, lakini cha muhimu anafuatilia kwa makini kila mradi wa barabara uliotengewa kasma ya ujenzi na bunge, pesa hizo, zinatumika kwa matumizi yaliyokusudiwa. Siyo kama enzi hizo za mbunge wa magamba, ambaye alikuwa akizifisadi na mafisadi wenzake wa nyinyiem!!

    4. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 18,687
      Rep Power : 82928100
      Likes Received
      6008
      Likes Given
      3535

      Default Re: Hongera kwa Mh. Joseph Mbilinyi (Sugu)

      Sugu for mbeya!! Go Sugu m4c with no apology.

    5. Cloud Computing's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Posts : 296
      Rep Power : 554
      Likes Received
      60
      Likes Given
      55

      Default Re: Hongera kwa Mh. Joseph Mbilinyi (Sugu)

      Quote By ZeMarcopolo View Post
      Hee kumbe wahanga wa mafufiko? sasa cha ajabu nini? mi nlifikiri hicho chakula anaenda kugawa kijiweni kwa watu waliokaa tu bila kazi! inaonyesha ulivyo na upeo mdogo wa kufikiri na roho mbaya pia, kwa hiyo ulitaka watu waliopatwa na dhahama hiyo wasipewe chakula?

    6. ZeMarcopolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2008
      Posts : 12,659
      Rep Power : 141699702
      Likes Received
      5149
      Likes Given
      4176

      Default Re: Hongera kwa Mh. Joseph Mbilinyi (Sugu)

      Quote By Ramskiss View Post
      Hee kumbe wahanga wa mafufiko? sasa cha ajabu nini? mi nlifikiri hicho chakula anaenda kugawa kijiweni kwa watu waliokaa tu bila kazi! inaonyesha ulivyo na upeo mdogo wa kufikiri na roho mbaya pia, kwa hiyo ulitaka watu waliopatwa na dhahama hiyo wasipewe chakula?
      Nyinyi vijana wa muziki wa kufokafoka wakati mwingine huwa na matatizo sana!
      Kwahiyo wakazi wa Mbeya ni watu wa vijiweni tu na wahanga wa mafuriko siyo wakazi wa Mbeya?
      "To greed, all nature is insufficient"

    7. Clean9

    8. Cloud Computing's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Posts : 296
      Rep Power : 554
      Likes Received
      60
      Likes Given
      55

      Default Re: Hongera kwa Mh. Joseph Mbilinyi (Sugu)

      Quote By ZeMarcopolo View Post
      Nyinyi vijana wa muziki wa kufokafoka wakati mwingine huwa na matatizo sana!
      Kwahiyo wakazi wa Mbeya ni watu wa vijiweni tu na wahanga wa mafuriko siyo wakazi wa Mbeya?
      mbona mgumu kuelewa mkuu? nani aliyesema wahanga sio wakazi wa mbeya?

    9. Mzee wa fund's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 521
      Rep Power : 608
      Likes Received
      86
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By Radhia Sweety View Post
      Sasa mshaurini angalau asafishe cheti chake cha Form 4 basi. Kuwa na mbunge aliyepata pointi 33 nayo si kitu kizuri kwa kweli. Kama mnampenda kweli basi jaribuni kumpa ushauri kwa hili.
      mkuu cheti hakiliwi.Wangapi wana vyeti safi lakini wanateseka na maisha haya.Nipe mifano ya watu walio soma sana pia ni matajiri.Shule na maisha sawa na mbingu na ardhi.

    10. Mzee wa fund's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 521
      Rep Power : 608
      Likes Received
      86
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By Eliah G Kamwela View Post
      Sasa kuwa na kiongozi dr ambaye hafanyi lolote bungeni kuna manufaa gani?
      sawa kabisa hatuhitaji ma Dr hapa Tanzania.Maana mimi sijaona wafanyacho.Tena napendekeza vyuo vya kijinga afadhali wanikodishie majengo mimi nifugie kuku wa nyama na mayai,kuliko kukusanya watu wazima kwa miaka mitatu halafu hakuna wafanyacho wamalizapo vyuo hivyo.BORA KUFUGIA KUKU MAJENGO YA VYUO.

    11. Radhia Sweety's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2011
      Posts : 2,028
      Rep Power : 0
      Likes Received
      965
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By Mzee wa fund View Post
      mkuu cheti hakiliwi.Wangapi wana vyeti safi lakini wanateseka na maisha haya.Nipe mifano ya watu walio soma sana pia ni matajiri.Shule na maisha sawa na mbingu na ardhi.
      Wapi nimesema cheti kinaliwa?
      Wapi nimesema kila aliye na cheti ni tajiri?
      Mbona unaongelea vitu ambavyo hata sijavigusa?

    12. #70
      +255's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2012
      Posts : 1,395
      Rep Power : 721
      Likes Received
      306
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By ZeMarcopolo View Post
      Nyinyi mko very interesting!!! Umeme ukikatika mnamlaumu Kikwete, barabara zikijengwa mnampongeza Sugu...
      Au ukiuliza kwa nini maji yanapatikana kwa shida jimbo la Ubungo, majibu yao huwa kwani Mnyika ndo anakusanya kodi au kwani kazi ya mbunge ni kuleta maji...

    13. #71
      asigwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2011
      Location : Tandhaniya
      Posts : 6,898
      Rep Power : 10094871
      Likes Received
      2436
      Likes Given
      1894

      Default Re: Hongera kwa Mh. Joseph Mbilinyi (Sugu)

      safi sana kamanda sugu mungu akujalie maisha marefu.........
      !!..Ukiamua KULA NGURUWE.. CHAGUA aliyenona..!!

    14. #72
      Kiganyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th April 2012
      Posts : 1,245
      Rep Power : 1069
      Likes Received
      748
      Likes Given
      452

      Default Re: Hongera kwa Mh. Joseph Mbilinyi (Sugu)





    15. Movement 4 Change's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd September 2012
      Posts : 26
      Rep Power : 412
      Likes Received
      3
      Likes Given
      3

      Default Re: Hongera kwa Mh. Joseph Mbilinyi (Sugu)

      Si ndio maana mpesya kamfukuza diwani wa cdm kule kahama asile chakula wakati wa mziara ya waziri mkuu!!!!!!!!!!!!!!ccm ni ufisadi ufisadi tu!!!!!!!!!!!!

    16. #74
      zulu12's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 43
      Rep Power : 437
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Re: Hongera kwa Mh. Joseph Mbilinyi (Sugu)

      ndugu yangu namfahamu sugu kitambo,aliyokua akiimba kwenye muziki sasa anayasimamia kwa vitendo,kaka hili ni jembe kama kuwepo wabunge wamwpita wengi hata mbunge wa upinzani alikuwepo NCCR mageuzi lakini walikua na vichwa bila busara na hawakusimamia misimamo yao-Mbeya oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

    17. GreenCity's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2012
      Location : pa tunduma
      Posts : 1,192
      Rep Power : 731
      Likes Received
      330
      Likes Given
      124

      Default Re: Hongera kwa Mh. Joseph Mbilinyi (Sugu)

      Duuuuu! Mkuu naona kama moja ya picha ni mitaa ya kwenda TEKU kupitia pale NEBANA PUB au nimekosea mkuu!

    18. GreenCity's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2012
      Location : pa tunduma
      Posts : 1,192
      Rep Power : 731
      Likes Received
      330
      Likes Given
      124

      Default

      Quote By Kiganyi View Post



      Duuuuu! Mkuu naona kama moja ya picha ni mitaa ya kwenda TEKU kupitia pale NEBANA PUB au nimekosea mkuu!

    19. Judi wa Kishua's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2012
      Posts : 442
      Rep Power : 479
      Likes Received
      97
      Likes Given
      13

      Default Re: Hongera kwa Mh. Joseph Mbilinyi (Sugu)

      ivi Sugu ataacha lini 'kuvuta'...??
      "Zitto anafaa kuwa rais ajaye wa taifa letu"....Mh Joshua Nassari

    Page 4 of 4 FirstFirst ... 234

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...